Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว

Go down 
aeyplus77
momay
kazekiz
hana_juusu
Annko
kanum
mikity
Po-Pia
nijichan
-CK-
bakanishi
wakajin
mitsuyabu
numicnuyun
P*a*n*G
maiangja
matsu_taka
=ZINE=
RaThia
aeyamap
Lady-Rabbit
natsu_chan
PinG-PinG
B.kame
LuV_kAzUyA
*[P]a[T]*
H i k a R i
J.KaMe
xiaoti
mejino
yusagi
kure-9
x_x
error
rabbie
FLJ_JUNNO
saruwatari
miulein
KKK
ToonkO
joyakung
matsurie
[Y.o.K.u.]
haruna
manta
jun_no
Mo-MaY
pyxy_jk
nazo_me
BaKu
zinjang
purple87
haha
akanishi
sunnie
Kame-Mania
hime
Cheer*jin
maji
hanausagi
JM FEVER
kazujin-*-
hayato
akame_aw
luv-kat
JtZ~volinije_23!!
teui
Mijime
MiniKamE
นิจจี้
74 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3, 4  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

[Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 18:41

แหม ๆๆๆ เดือนที่แล้วเป็นเดือนที่ดี๊ดี สำหรับแฟน ๆคัตตุนล่ะเนอะ

ก่อนอื่นต้องบอกว่า

โอไคริ จินคุง

Akanishi kun O-Kaeri!!!!

กลับมาแล้ว คราวนี้ก็ตั้งใจทำงานกันต่อไปล่ะเนอะ

ส่วนพวกเราก็แน่นอนว่าเป็นกำลังใจให้กันต่อไป คัตตุนซีเครทนั้น นอกจากจะเป็นกำลังใจให้คัตตุนแล้ว เราก็ยังเป็นกำลังใจให้กันและกันด้วยเนอะ

เดือนนี้อันที่จริงไม่มีอะไรมากมายซักเท่าไหร่ ออกแนวมาพูดคุยกันมากกว่าเนอะ

เรื่องแรก

เปลี่ยนเฮ้ดบอร์ดแล้ว ฮิ้วววว นิจจี้ชอบ 5555 ฝีมือมินิคาเมะเช่นเคย แถมงานนี้นิจจี้แอบอู้ไม่ช่วยออกความเห็นใด ๆ เลย 5555 มาแบบ พลังไร้ขีดจำกัด เห็นภาพคอนเสิร์ตครบกัน 6 คนแล้วรู้สึกดีจริงจริ๊ง

ไม่รู้ถูกใจทุกคนหรือเปล่า แต่ถ้าสำหรับนิจจี้ ถูกใจมากค่ะ

เรื่องที่ 2

อัลบั้มคัตตุน Cartton KATTUN II YOU เอิ่ม ชื่ออัลบั้มเล่นเอาอึ้งไปเล็กน้อย ดูไม่ไฮโซเท่าไหร่ แต่นับเป็นอัลบั้มเต็มที่รวบรวมเอาซิงเกิ้ลขายดีเป็นประวัติหการณ์ของคัตตุนไว้เป็นอัลบั้มแรกนะคะ ออกมา 3 ล๊อต ซื้อหาเป็นเจ้าของกันรึยังเอ่ย?

แอบถาม ชอบเพลงอะไรที่สุดในอัลบั้มเอ่ย?

นิจจี้น่ะ อันที่จริงก็ชอบ Key of Life แหม ไม่ค่อยจะ

อย่าว่างั้นงี้เลยคร๊า คนเรามันย่อมมีบ้างที่ใจเอนเอียง

เอาเถอะเอาเถอะ เพลงที่นิจจี้ชอบที่สุดถ้าไม่นับเพลงัน้นก็คงเป็นเพลง

Make You Wet ของคิคุงค่ะ

แหม แค่ชื่อเลพงก็เล่นเอาจั๊กกะจี๋หูแล้วเด้อ 555 ชอบมากค่ะเพลงนี้ เพื่อน ๆ ล่ะ ชอบเพลงไหนกันบ้างเล่าสู่กันฟังเนอะ

เรื่องสุดท้าย

คัตตุนซีเครทยังเป็นกำลังใจให้ทุกท่าน กำลังจะรู้ผลเอนทรานซ์ แล้วก็กำลังจะเปิดเทอมกันแล้วเนอะ (มหาลัยนิจจี้เปิดปลายเดือนนี้แล้ว แย่จริง เร็วเหลือเกิน)

อย่างไรก็ดี อยู่กันอย่างอบอุ่นต่อไปนะจ๊ะ

อาคานิชิกลับมาแล้ว เย้ (ยังดีใจไม่เลิก)

วิธ เลิฟ ฮิ้วววววว

คัตตุนซีเครทค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

[Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 18:54

กรี๊ดดดดดด...เอาเรื่องเพลงก่อนเลยค่า

ชอบเพลง
someday for somebodyที่ซู๊ดดดดด...อย่างว่าค่ะ

อยู่ดีๆจะให้เพลงอื่นมารู้สึกดีต่อความรู้สึกเรามากกว่าคนที่เรารักได้อย่างไร (อ้วกกกกก)

แต่แอบชอบ
Jumpin' up มากๆเหมือนค่า....ฟังแล้ว ได้อารมณ์มากๆ(อารมณ์ใหน)

ตอนทำเฮดฟังเพลงนี้ตลอดเลยค่ะ (เมื่อคืนตอนตี 3 )...คึกคักได้อีก 555

เดือนที่ผ่านมา มีความสุขมากค่า

และมินิคาเมะก็เหนื่อยมากๆๆๆๆ เหมือนกัน 555

โหลดไฟล์ อัพไฟล์ ไม่ได้หลับไม่ได้นอน ตื่นเต้น ยิ่งกว่าตอนเดบิว (ไม่ได้เวอร์จริงๆน้า)

ตอนนี้เริ่มอยู่ตัว ต่อไปก็ลุ้นแค่ว่า...งานต่อไปจะมีอะไรมั่งเนอะ

เฮดบอร์ดเป็นยังไงกันมั่งคะ?....พอได้รึป่าว

แหะ....ช่วงนี้คิดอะไรก็ได้แค่ประมาณนี้แหละค่ะ

ถ้าคิดมากกว่านี้จะกลายเป็นเฮดจินเดี่ยวไปซะ

--------------------------------
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.kattunsecret.com
Mijime
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
Mijime

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 469

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 19:33

หวัดดีค่า พี่ๆ ทั้งสอง

มาเม้นท์ให้เฮดใหม่

สวยดีค่า ฮิฮิ

ดีจัง ตอนนี้คัตตุนกลับมาครบ 6 คนเหมือนเดิมแล้ว
teui
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
teui

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 181

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 19:38

เฮดบอร์ดสวยมากเรยค่ะ

โดนใจไปตอนเเรกเปิดบอร์ดมานี้ก็ปลื้ม อิอิ

ส่วนเพลงที่ชอบนี้ก็ Utai tsudukeru toki ฟังเเร้วซึ้งดี เเต่ชอบทุกเพลงเรย

ชั่ยๆตอนนี้ก็ใกล้จะเปิดเทอมเเร้วอ่า ก็ต้องเรียนอีก คงได้เล่นคอมน้อยลง

สุกท้ายนี้นี้ก็อยากจะบอกว่า

ขอบคุณนะค่ะที่ตั้งบอร์ดนี้ขึ้นมา

ขอบคุณสำหรับข่าวสารเเละการโหลดหลายๆอย่าง

ขอบคุณจริงๆค่ะ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 392

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 19:55

ทักกันตอนเดือน 2 แล้วก็มาเดือน 5 เลย ^^

ลัลล้า เดือนที่ดีจริงๆค่ะ

ชอบซิกพี่นิจจี้อ่ะ เทะสึกะที่รักหล่อเท่มากมาย

(นอกใจเรียวมะ) 555+

จินกลับมาแล้วววว

เริงร่าได้อีก ช่วงนี้ก็มีงายเรื่อยๆ

ไง คัตตุนก็สู้ๆน้า ^^

ยังไม่ได้ซื้ออัลบั้มใหม่ คัตตุนเลยอ่ะ -*-

ตังค์หมดไปกะดีวีดี

อ้อ เป็นกำลังใจให้คนเอนท์ทุกคนเหมือนกันนะคะ

เราก็เตรียมขึ้นเขียงแล้ว

ปีนี้แหละ รู้กัน!!!
luv-kat
luv-kat

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 234

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 19:57

คิกๆเฮดสวยมากเลยค่ะ

ตอนแรกงงเลยอยู่ดีๆรูปเฮดก็เปี๊ยนไป๋

ตอนแรกเข้ามายังเป็นรูปเก่าอยู่เลยนิ

คิดไปคิดมาอ่อเพิ่งเปลี่ยนเฮดนี่เอง

รูปกับข้อความเห็นแล้วซึ้งเลยค่ะ

Power no limit we're KAT-TUN

โดนใจอย่างแรงค่ะคำๆนี้

แต่ถ้าพูดเรื่องเพลง

อัลบั้มนี้ชอบเพลงของพี่ยูอ่ะคะเพราะดี

someday for somebody ของเมะก็ซึ้ง

สุดท้ายนี้
ขอทวงค่าอย่าลืมสอนญี่ปุ่นต่อน้าหุๆ
(ทวงได้ทวงดีค่ะเรื่องนี้อย่าเพิ่งเบื่อหนูเลยนะคะ^0^)

แล้วก็ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่พวกพี่ๆได้ทำเพื่อบอร์ดมาโดยตลอดค่า

akame_aw

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 277

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 20:02

สวัสดีค่ะพี่นิ้ง

สำหรับเฮ้ดบอร์ด...ตื่นตามากค่ะ

ชอบให้หนุ่มๆอวดลำแขน แม้จะมีขนรักแร้หรอมแหรม(ในบางคน)

แสงในคอนยิ่งทำให้คาเมะจังซีดเข้าไปใหญ่(ขาวเกินไปแล้วพ่อคุณ)

โดยส่วนตัวแล้วในอัลบั้มนี้ ชอบเพลง Freeze สุดๆเลยค่ะ

ฟังแล้วมันคึกคักดี^^

แต่เพลงYOUก็ทำเอาระทวยได้เหมือนกัน

ก็แหม...ตาจินเค้าส่งสายตาขนาดนั้น

ปิดเทอมนี้นั่งๆนอนๆ ไม่ได้อ่านหนังสือเลย(ทั้งที่ควรจะอ่านนะเนี๊ยะ)

อีกไม่กี่วันก็จะเปิดเทอมแล้ว

ปีหน้าเรียนหนักเลยละคะ...(จากตารางที่ต้องเรียน)

พี่นิ้งก็ต้องดูแลตัวเองดีดีนะคะ

หวังว่าจากนี้ไปพี่นิ้งจะได้เจอแต่เรื่องดีดี

Lucky in game add Lucky in love ค่ะ^^
akame_aw

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 277

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 20:12

สวัสดีค่ะพี่นิ้ง

สำหรับเฮ้ดบอร์ด...ตื่นตามากค่ะ

ชอบให้หนุ่มๆอวดลำแขน แม้จะมีขนรักแร้หรอมแหรม(ในบางคน)

แสงในคอนยิ่งทำให้คาเมะจังซีดเข้าไปใหญ่(ขาวเกินไปแล้วพ่อคุณ)

โดยส่วนตัวแล้วในอัลบั้มนี้ ชอบเพลง Freeze สุดๆเลยค่ะ

ฟังแล้วมันคึกคักดี^^

แต่เพลงYOUก็ทำเอาระทวยได้เหมือนกัน

ก็แหม...ตาจินเค้าส่งสายตาขนาดนั้น

ปิดเทอมนี้นั่งๆนอนๆ ไม่ได้อ่านหนังสือเลย(ทั้งที่ควรจะอ่านนะเนี๊ยะ)

อีกไม่กี่วันก็จะเปิดเทอมแล้ว

ปีหน้าเรียนหนักเลยละคะ...(จากตารางที่ต้องเรียน)

พี่นิ้งก็ต้องดูแลตัวเองดีดีนะคะ

หวังว่าจากนี้ไปพี่นิ้งจะได้เจอแต่เรื่องดีดี

Lucky in game and Lucky in love ค่ะ^^
hayato
hayato

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 158

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 20:14

ชอบเพลง LOST ของ UEDA ที่สุด [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Kuma3 ไม่น่าเชื่อว่าคนหน้าหวานๆจะร้องเพลงแบบนี้
ในconcert realface ก็ร้อง sparking ได้โดนใจสุดๆ [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Bbs1_hea อีกเพลงที่ตอนนี้ฟังก่อนนอนทุกคืนก็เพลง someday for somebody ฟังแล้วฝันดี จิงๆนะแต่จริงๆแล้วชอบฟังทุกเพลงเลยค่ะ เพราะว่าเป็นเพลงของ KATTUN งัยคะ เฮ้อ อยากดูconcert อันใหม่เร็วๆจัง จะนั่งนับวันรอนะ รักเธอนะ KATTUN [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Fn35
kazujin-*-
kazujin-*-

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 250

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 20:21

สวัสดีเดือน 5 ค่ะ
เดือน 4 มีเรื่องน่ายินดีมากมาย ทั้งอัลบั้ม 2 ทั้งการกลับมาของจินคุง
เชื่อว่าเดือนต่อๆไป ต้องสนุกยิ่งขึ้นแน่ๆเลย

เฮดน่ารักจังเลยค่ะพี่วรรณ
เข้ามามีตกใจเล็กน้อย......
เวลาที่คัตตุนครบทั้ง 6 คนมันให้ความรู้สึกดีสุดๆเลย
เหมือนว่าสามารถช่วยกันผ่านพ้นอุปสรรคได้แน่ๆ (ไม่เว่อร์เนอะ)

ชอบเพลง someday for somebody ที่สุดค่ะ
คำร้อง+ทำนองสะดุดหูตั้งแต่ครั้งแรกที่ได้ฟัง
ป.ล. ยังฟังไม่ครบทั้งอัลบั้มนะคะ
JM FEVER
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 56

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 21:18

ดีใจมากค่าที่จินกลับมาแล้ว

เพลงที่ชอบนี่ต้อง make u wet&someday for somebody
เพลงพี่คิไม่คำนึงความหมมายนะ
555 มันเท่จิงๆเลยยย
ส่วนคาเมะก็นะ รุๆกันอยู่เน้อ
hanausagi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 59

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 22:10

สวัสดีเดือน 5 ค่า...เดือนนี้เพื่อน ๆเกิดกันหลายคน

เพลงที่ชอบน่ะหรอ...อิอิ ถ้าบอกว่าชอบทุกเพลงได้มั๊ย อิอิ....แต่ที่ชอบที่สุดก็คือ

++ You ++

ค่า....ทุกคนร้องได้น่ารักมากมาย...

ก็ขอให้มีความสุขกันในเดือนนี้ และเดือนต่อ ๆ ไปนะคะ
maji
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 48

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 22:11

ชอบเฮดบอร์ด สวยดีค่ะ เปิดมาแอบตกใจ เปลี่ยนแล้ว 6คนยืนเรียงกันจับมือ ดูยิ่งใหญ่มากๆเลย ถูกใจๆ

เพลงเหรอ ชอบ [color=lime]someday for somebody [color:fb3a=white:fb3a]ตอบจริงๆไม่มีลำเอียง 555 ที่จริงเพลงในอัลบั้มนี้ฟังไม่ค่อยเข้าหูสักเท่าไหร่ แต่ก็ฟังได้นะ
อีกเพลงที่ชอบก็ Utai tsudukeru toki เพราะดีอ่ะ
Cheer*jin
Cheer*jin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 162

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 22:24

555+ ชอบเฮดบอร์ดค่ะ มันบ่งบอกถึงความบ้าพลังของคัตตุน
และความบ้าของเหล่าสาวกลัทธิซึ่งไม่มีลิมิตเหมือนกัน

เดือนที่แล้วเปนเดือนที่มีความสุข เรื่องจินมันทำให้รู้สึก
ครึกครื้นแม้ในเวลาที่มันไม่สมควร- -" แต่
มันก็เปนเรื่องที่สมควรแล้ว ในเมื่อ คิดถึงขนาดนี้ กรี๊ดดดดดด ค่ะ
hime
hime

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 160

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 22:39

จินกลับมาแล้วอะค่ะ
เป็นไรที่ดีใจอย่างสุดซึ้งยิ่งกว่ารู้ว่าเอนท์ติดอีกค่า

อืมมม เพลงที่ชอบหรอก็ชอบมันทุกเพลงอะค่ะ
เพลงยูด้วยอะ เพราะพีวีมีจิน อิอิ

เฮดบอร์ดจริงๆแล้วก็อยากให้คิดมากจังเลยน้า
แต่เฮดดีก็ดีทีเดียวค่า เพราะมีครบทุกคนเลย
เป็นการต้อนรับไปในตัวอะค่ะ เย้ๆๆๆ
ชอบค่า น่ารักดี จินเมะอะ [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Usagi6

ส่วนเรื่องแอดมิชชั่นอะน้า
ก็ขอแสดงความยินดีกับน้องๆๆล่วงหน้านะจ๊ะ
Kame-Mania
Kame-Mania

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 165

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime30/4/2007, 22:46

เฮดงามมากๆค่ะพี่นิจจี้ พี่วรรณ ^^

เดือนที่แล้วเป็นเดือนแห่งความสุขจิงๆอ่า

ออมมีความสุขตลอดเลย โฮะๆๆ

และคงมีความสุขต่อไปเรื่อยๆ เพราะคัตตุนอยู่กันพร้อมหน้า ^^

เพลงที่ออมชอบ Someday for Somebody อ่าค่ะ

โฮกกก เพราะมากกกก >////< ฟังวันละเป็นสิบๆรอบก็ไม่เบื่อเสียงเมะเลย

อีกเพลงก้อ Make You Wet ถึงแม้พี่คิจะแต่งได้หื่นแตกไปหน่อย (ไม่หน่อยมั้ง = =')

แต่มันก้อเพราะดีนะคะ โฮะๆ
http://l3izexual.storythai.com
sunnie
sunnie

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 315

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 00:34

สวัสดี เดือน 5เช่นเดียวกันนะค่ะ ทุกๆคน และ พี่นิจจี้กะ พี่วรรณ ด้วยน๊า..

อยากบอกว่า เฮด สวยมากๆเลยอ่า รูป 6 คน พร้อมหน้าพร้อมตากันในคอนเสิร์ต

เห็นแล้วช่างสุขใจ ซะนี่กระไร ขอบคุณ พี่วรรณมากค่า

ช่ายเลยค่ะ เดือน 4 เรื่องน่ายินดีจิงๆ ที่จินกลับมาแล้ว

เย้ๆๆๆๆ เหอๆ สิ่งที่รอคอยเป็นจิงสักที ต่อไปนี้ ก้อตั้งใจทำงาน และอย่าหายไปไหนอีกนะจ๊ะ จินจ๋า
akanishi
akanishi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 348

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 03:41

หุหุ
เดือน 5 แล้ว นั่นหมายถึงว่าอีกเดือนนึงจะเปิดเรียนแล้ว
เซ็งๆเลยค่ะ
แต่เดือน 4 นี่ก็เป็นเดือนที่แฮปปี้มากๆเลยนะคะ
จินก็กลับมา คัตตุนกับ v10 แอกจิปาถะ
ต้อนรับเดือน 5 ขอสุขสันต์วันเกิดเคย์จัง แห่งนิวส์ก่อนนะคะ
ขอให้หล่อๆ รวยๆ ไม่อยากรนวยก็ขอรวยแทนละกัน
555555555+
ซะงั้นเลย
เห็นพี่ๆพูดเรื่องเพลงในอัลบัม
แอบลอกชอบเพลงที่พี่วรรณชอบค่ะ
ไม่มีความคิดเองอ่ะ
555555555 ซะงั้นเลย
แล้วก็ชอบFreedom ด้วย เพราะดีค่ะ
สรุปชอบทุกเพลงเลย 5555555+

haha
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
haha

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 08:49

หวัดดีค่ะทุกคน
สวัสดีคัตตุนที่รักของเราด้วย
เป็นงัยมั่งนะตอนนีอ่ะ
จินกลับมาแล้วสบายดีมั้ยนะ
ตั้งใจทำงานนนะ
พวกเราจะเป็นกำลังใจให้นะ
สู้ๆ[Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Cat12
purple87
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 09:24

หวัดดีเดือน 5 ค๊า

หวัดดีพี่นิ้ง พี่วรรณ และสมาชิกบอร์ดทุกคนค๊า (รู้สึกขึ้นต้นเหมือนจะเขียนจดหมาย 55)

ก่อนอื่นก็ สวัสดีวันแรงงานค๊า (555 ไม่ได้เกี่ยวกันเลย)

เฮดบอร์ดใหม่สวยงามมากเลยค่ะ ถูกใจๆๆๆๆ

ไม่อยากจะบอกว่า ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมา ที่จินเพิ่งกลับมา เห็นอยู่ด้วยกัน 6 คนทีไร น้ำตาจะไหลให้ได้เลยค่ะ แต่มันเป็นน้ำตาแห่งความสุข 555 (เน่าเฟะมาก)

ก็คาดว่าน่าจะร้องอีกตอนเห็นในรายการ cartoon KAT-TUN ที่จะออกอากาศในอาทิตย์ที่จะถึงนี้ แบบว่าปลาบปลื้มใจมากมาย ดีใจที่จินคุงกลับมามากๆๆๆเลยน๊า โอไคริเน๊

เรื่องที่สอง ชอบเพลง Utai Tsuzukeru Toki ค่ะ เอาเป็นว่าคลั่งกันเลยดีกว่า ฟังไปค่ะ ย้อนไปย้อนมา อยากจะได้ยินแบบมีเสียงจินมากๆๆๆเลย แต่ก็ทำอะไรไม่ได้นอกจากรอ รอ และรอ แฮะๆๆ

แล้วก็ชอบเพลง someday to somebody ด้วย เพลงเพราะ คนร้องน่ารัก อันนี้ไม่ลำเอียงนะคะ 55 เพลงเค้าเพราะจิง ฟังแล้วรู้สึกว่าน้องโตขึ้น ฟังแล้วรุ้สึกดีค่ะ เคลิ้บเคลิ้ม อิอิ

แล้วก็ชอบเพลง Make you wet ด้วย อันนี้ชอบเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ชอบตั้งแต่ฟังครั้งแรกเลยค่ะ แล้วอีกอย่างกิ๊กนัมเบอร์วันร้อง ฮิฮิ ไม่ลำเอียงอีกแล้วค่ะ 55

เรื่องสาม เป็นกำลังใจให้น้องๆที่เอนทรานซ์ทุกคนนะคะ ไม่ว่าผลจะออกมายังงัย ก็ต้องยอมรับมันให้ได้น๊า ที่ดีก็ดีใจด้วยนะค่ะ ที่ไม่ดีก็ ไม่เป็นไรเนอะ อย่าท้อ เอาใหม่น๊า ขอให้โชคดีทุกคนเลยนะค่ะ สู้ๆๆๆ

ท้ายสุด รักทุกคนไม่มีเปลี่ยนแปลงน๊า

ยิ้มวันละนิด จิตแจ่มใส เหมือนรัก KAT-TUN วันละนิด จิตเบิกบาน มีความสุขจังค่ะ (แล้วมันเกี่ยวกัน 555)
zinjang

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 82

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 10:15

เดือนนี้เป็นเดือนที่น่าดีใจสุด ๆๆ เลยค่ะ

มีครบ 6 คนนี่มีความสุขจังเลยนะ คะ >0<

ชอบเฮดมากเลยค่ะ ดูมีพลังดีจัง

เพลงที่ชอบมากที่สุด ก็คงเป็น someday for somebody แหละค่ะ

อย่างงี้ก็รู้กันหมดเลยนะเนี่ย ว่าชอบใครอยู่ ^ ^

ไม่ได้ลำเอียง ( น้อย ) เลยนะคะ ชอบจริง ๆๆ

อีกเพลงที่ชอบก็คือ splash ค่ะ ฟังแล้วสนุกสนานดี
BaKu
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
BaKu

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 127

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 10:26

ชอบเฮดบอร์ดมากค่ะ
รู้สึกมันชื่นใจยังไงบอกไม่ถูก
อิอิ อาคานิชิกลับมาแย้ว
nazo_me
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
nazo_me

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 12:51

ดีค่าทุกๆคน
เริ่มเดือน5 ด้วยเรื่องน่ายินดี
จินกลับมาแล้ววว ยังไง6คนก็ต้องดีกว่า5ล่ะนะ[Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Kuma2

ช่วงนี้ฝนตก เพลงที่ชอบและอินตอนนี้เป็นเพลง key of life
เกี่ยวกันตรงไหน- -" แต่ไม่รุ้ทำไม คิดว่าเพลงนี้ช่างเหมาะกะบรรยากาศช้วงนี้ซะจริง
อีกเพลงก็ signal ชอบmvเพลงนี้มากๆเลย

เดือนนี้ก็enjoyค่า[Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Kuma3
pyxy_jk
pyxy_jk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 153

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 14:20

ฮิวววว เดือนนี้เป็นอะไรที่มีเรื่องมากมายจังเลยเนอะคะ

แต่พูดถึงเรื่องอัลบั้ม...เราก็ชอบหลายเพลง แต่ว่าคงจะเป็นเพลงของน้องกับจัมปิ้นอัพนี่แหละ

ที่ฟังบ่อยที่สุด 555 อยกาจะลุกขึ้นไปดิ้นๆจริงๆเลยเชียว

----------------

เรื่องเฮดก็แอบตกใจตอนเข้ามาน่ะค่ะ แบบว่า " เอ๊ะ เปลี่ยนแล้วหรอ " 555+

ป.ล. เพิ่งจะเป็นสมาชิกใหม่ แต่รักบ้านนี้ขาดใจ (>////<)
http://piipyxy.blog42.fc2.com/
Mo-MaY
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 43

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว   [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Icon_minitime1/5/2007, 14:31

เดือนนี้เดือนดีค่ะ ในที่สุดจินก็กลับมาแล้ว^^

แต่มีเรื่องไม่ดีอยู่เรื่องนึง คือ...โมเมเปิดเทอมเดือนนี้อะค่ะ [Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว Kkao09

เฮ้ดบอร์ดสวยมากค่ะ โดยเฉพาะเมื่อคัตตุนมี 6 คน อะไรๆก็สวยหมดแหละ

มีความสุขจัง^^

[Greet] สวัสดีเดือน 5 คัตตุนซีเครท รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ฮิ้ว
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 4เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» [Greet] ???สด???อน 2 ??อน??่งค????ัก