Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting

Go down 
TuCKeY
yui~chan
kaf_friend
AtsuRo
uchichan
RunRun
spookie
J.KaMe
P L K
tk17_florence
aeyamap
H i k a R i
jvyj
lune
mikity
mjmcq145
Himemiya
tita
hasu=w=
maezy
grail
Turtle_ChoCoLaTe
mitsuyabu
kazujin-*-
Corrine
casper
Gundam
Hatsu_Pi
Mo-MaY
puiz_yuiz
onna
hana_jin
kamekung
mai
t_tsuki
natsu_chan
akatoune
neko
saruwatari
Mikichan
lovable
=ZINE=
k_k
akanii
Mickey_Mouse
matsu_taka
kazujinko
jun_no
RED-icecream
afro
hanausagi
JM FEVER
KAZU_JIN
LuV_kAzUyA
tawan
chin
Kamena~Jin
fuyuhisa
Famous
AkaGame
hana_juusu
PinG-PinG
keiichiya
sothank
ichiban
JtZ~volinije_23!!
P*a*n*G
kimibee
akame_aw
maychan
hime
Cheer*jin
joyakung
jinui_kame
lovelymaru
hitoshi
kirarin
akanishipimu
MoChI _ JUnNochI
Mintmint*~
+Liz_galz+
kazuya_jin
BEVERLY HILLS
niji_ne
kie304
MiniKamE
luv-kat
pyxy_jk
yakitori
KKK
x_x
hayato
praveena
pajadky*
akanishi
miraii
jin2kame
NijiOnSky
B.kame
นิจจี้
104 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3, 4, 5  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

[NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 12:17

นิจจี้เองคร๊า มากับลมกับฝนกันเลยทีเดียว เดือนนี้เป็นเดือนแห่งการเพาะปลูกใช่มั้ย? (เห็นมีพืชมงคล ต้องใช่สิ) เพราะงั้นฝนตกทุกวันแบบนี้น่ายินดีกับชาวกสิกรแข็งขันเป็นกระดูกสันหลังของชาตินะคร๊า ส่วนพวกเราผู้คนที่อยู่ในเมืองก็อดทนกับฝนตกรถติดกันหน่อย เอาน่า อะไร ๆ ก็ดีได้ เพราะเดือนนี้มีคัตตุนให้ดูกันไม่ขาดสายนี่เนอะ

วันนี้นิจจี้มาแจ้งข่าวเยอะแยะเลยค่ะ อยากให้ทำความเข้าใจทุกเรื่องค่ะ

เรื่องแรก การลบ user อย่างที่เคยแจ้งแล้วเมื่อช่วงสัปดาห์ก่อนว่าจะมีการลบ user ที่เข้าของสมัครไว้แต่ว่าไม่ได้ใช้นะคะ เนื่องจากจำนวน user ในขณะนี้มีมากกว่า 2000 user แต่ผู้เข้าใช้จริงไม่เท่าไหร่ นิจจี้อยากจะลบออกซักหน่อยเพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยและง่ายในการจัดการค่ะ

*****โดยขอทึกทักเอาว่า user ที่มีจำนวนคอมเมนท์เป็น 0 ถือเป็น user เปล่าดาย เพราะฉะนั้นจะทำการลบทิ้งค่ะ*****

อนึ่ง ยูสเซอร์ที่สมัครไว้ช่วง 2-3 สัปดาห์ที่ผ่านมายังจะเก็บไว้ก่อนแล้วลบทิ้งในภายหหลัง รอให้เจ้าของที่สมัครไว้ทำการเคลื่อนไหวนะคะ

ใครที่ Log In ไม่ได้ ขอให้สันนิษฐานในเบื้องต้นก่อนเลยว่ายูสเซอร์ของท่านถูกลบทิ้งแล้ว เพราะงั้นสมัครใหม่กันเอานะคะ

ส่วนใครที่มั่นใจว่าตัวเองแอคทีฟ มีส่วนร่วมดีแต่ดันโดนลบ นิจจี้ต้องกราบแนบอก (จินคุง) ขออภัย เพราะคาดว่านิจจี้เองเนี่ยล่ะที่ตาลายลบพลาดไปน่ะค่ะ โอ.... สวรรค์ ขอให้ไม่มีกรณีนี้เกิดขึ้นด้วยเถิด

การปรับระดับ Secret Lover

ใครที่มีสียูสแปรเปลี่ยนเป็นสีส้มแหวว ขอให้รู้ว่าคุณได้รับการเลื่อนระดับสมาชิกเป็น secret lover ไม่มีเส้นสายอยู่ที่ความพอใจของนิจจี้และมินิคามเะล้วน ๆค่ะ

ส่วนใครที่เป็นพวกมีสีอยู่แต่เดิม (ทั้งส้มและชมพู) หากความประพฤติย่ำแย่ ทะแม่ง ๆ ก็ขอให้สังวรเอาไว้ว่าจะถูกปลดกลับไปเป้นสีแดง ออริจินัล ดังเดิมนะคะ

ก่อนจะทำอะไร ใช้หัวค่ะ คิดก่อนทำ ใช้ทั้ง 2 หัวเลยก็จะดี คือ หนึ่ง หัวสมอง และสอง หัวใจ (เอ้า ฮิ้วววววว)

อนึ่ง เปิดฟอรั่มพิเศษให้แล้ว อย่าลืมแวะเวียนไปเมาท์กันค่ะ

ทำเนียบชื่อเล่น

อันนี้ไม่มีอะไรมาก แค่อยากให้รู้จักมักจี่กัน (เป็นการเปิดโอกาสให้คอมเมนท์กันด้วยไง เอ้า ได้ 2 เด้งนะ) จะได้เรียกกันถูก ๆ เพราะบางทีชื่อยูสเซอร์สะกดด้วยอักระพิเศษ อ่านยากกว่าลายสือไทสมัยกรุงสุโข เพราะงั้น ใครที่ไม่หวงชื่อเล่น แวะไปรายงานตัวได้ที่กระทู้นี้เลย

>>> ทำเนียบชื่อเล่น <<<

ริสแบน

ทางทีมทำริสแบน มินิคาเมะ นุ้ยJin2Kame และน้องอ้อ ทาคิซาว่า (อ้อบอกว่า LuV_KaZuYa ไงคะพี่นิ้ง!!!) ฝากขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเป็นอย่างดี ปิดรับสั่งของไปแล้วเมื่อคืนนี้ ความเคลื่อนไหวล่าสุด กำหนดการรับ การชำระเงิน รายละเอียดที่นี่ค่ะ

>>>> CLICK<<<<

อนึ่ง หลังจากที่มีปัญหาสับสน อลหม่านเนื่องจากมี e-mail เกี่ยวกับเรื่องริสแบนด์ส่งไปถึงผู้สั่งจองทุกท่าน นิจจี้ขอชี้แจงชัด ๆ ตรงนี้ว่าไม่เกี่ยวกับทางเราเลยแม้เพียงน้อย

เนื่องจากผู้จัดทำริสแบนคนนึงได้ก๊อปรายชื่อ + อีเมล์ที่ลงจองไว้ที่บอร์ดเราไปใช้ สร้างความสับสนจนโทรมาถามกันให้วุ่น

นิจจี้เองไม่ได้สนใจหรอกนะคะ ว่าจะคิดทำด้วยแรงบันดาลใจใด แต่การที่นำอีเมล์ไปใช้โดยพละการเป็นเรื่องที่แย่มากและทำให้เขาวุ่นวายเดือดร้อนกันทุกฝ่าย (ยกเว้นตัวผู้กระทำเพียงคนเดียว) จำเป็นบทเรียนก็แล้วกันนะคะ ก่อนจะตัดสินใจอะไร คาดการณ์ผลที่ตามมาด้วย ไม่ใช่ก่อแล้วมาพูดแค่คำว่า “ขอโทษแล้วกัน” เท่านั้น

ขออภัยผู้สั่งจองทุกท่านกับความไม่สะดวกในครั้งนี้

เอ้า เครียดซ้า ..... มาเรื่องเบิกบานสำราญใจกันต่อค่ะ

เรื่องสุดท้ายสำคัญสุดๆ

งานมีตติ้งของบอรืดเรา

เมื่อปีที่แล้วเรามีการจัดงานมีตติ้งเมื่อเดือน 7 เดือนเกิดพ่อคุณอาคานิชิเค้า ปีนี้เราก็ตั้งใจว่าจะจัดอีกค่ะ เป็นทั้งงานมีตติ้งพบปะกันของแฟน ๆ คัตตุน และถือโอกาสเป่าเค้กวันเกิดให้พ่อรูปหล่อเค้าไปเลย

ปีนี้เท่าไหร่แล้วเอ่ย? 50 รึเปล่า เอ่อ อายุอาจจะไม่ใช่ แต่ขนาดรอบเอวนิจจี้เกรงว่าจะใกล้เคียง (โถ ล้อเล่นค่ะ อุตส่าห์ผอมลงออกปานนั้น)

รายละเอียดของงานกำหนดคร่าว ๆ น่าจะจัดที่สยาม ช่วงปลายเดือน 6 หรือต้นเดือน 7 (จะแจ้งให้ทราบอีกที ตอนนี้ยังไม่ได้กำหนดวันที่ชัดเจนน่ะนะ)

แต่ที่ชัดเจนคือ ฟรี ค่ะ

โดยจะเปิดให้สมาชิกจองบัตรกันช่วงประมาณต้นเดือน 6 จำนวนผู้เข้าร่วมยังไม่กำหนดตายตัว เพราะงั้นเร่งทำแต้มทำคะแนนซื้อใจแอดมินกันโดยด่วน ไม่ยากเย็นหรอกค่ะ แอดมินบอร์ดนี้ แค่บอกว่าเราสวย เซ๊กซี่ เราก็แจกแล้ว

เพราะงั้นต่อจากนี้ช่วย ๆ กันเอาอกเอาใจเรา 2 คนเสียหน่อย ไม่ค่ะ ไม่ต้องทำอะไรมากมาย แค่อยู่อย่างเกื้อกูลกันด้านจิตใจ คอมเมมนท์งาม ๆ ให้อ่านแล้วชื่นใจ ไม่สร้างปัญหาให้ท้อก็เพียงพำอแล้วล่ะค่ะ

ช่วงนี้มินิคาเมะกับนิจจี้พร้อมเทคะแนนให้อยู่แล้ว เตรียมโกยคะแนนกันก็แล้วกันค่ะ

ซึ่งในงานมีตติ้งครั้งนี้ เนื่องจากบัตรเข้างานฟรี ทางเราก็จะมีการตั้งโต๊ะรับบริจาคสิ่งของ เสื้อผ้า อุปกรณ์ทำแผล และอาหารจำพวก บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป อาหารกระป๋อง แบบว่า ที่เก็บได้นาน ๆ น่ะค่ะ แทนค่าบัตร ไม่บังคับนะคะ เอาตามความสมัครใจ

โดยที่โต๊ะรับบริจาคหน้างาน สิ่งของที่เพื่อน ๆ น้อ งๆ บรจาคมานั้นจะนำไปส่งมอบให้กับวัดพระบาทน้ำพุ ศูนย์ช่วยเหลือบรรเทาทุกข์ผู้ป่วยโรคเอดส์ค่ะ ถือว่าเป็นการทำบุญเนื่องในวันเกิดของจินคุงก็แล้วกัน

โดยใครที่เอาของมาบริจาค จะเป็นอะไรก็ได้นะคะ สำลี 1 ห่อ ผ้าพันแผล 1 ม้วนก็นับ ทางคัตตุนซีเครทจะมีของที่ระลึกตอบแทนให้ด้วย อาทิ เข็มกลัดคัตตุนที่เราจัดทำขึ้นเพื่องานนี้ รูป และ คลิปวีดีโอลับเฉพาะของนิจจี้ (ไม่ใช่แล้ว เป็นคลิปที่จะใช้เปิดในงานน่ะค่ะ) ให้ท่านะ 1 เซต ถือเป็นของตอบแทนที่มาร่วมกันทำบุญค่ะ เพราะงั้นเตรียมเก็บเสื้อผ้าที่ไม่ได้ใช้ หรือสิ่งของที่อยากร่วมทำบุญเอาไว้ได้เลยจ้า

ส่วนใครอยากไปทำบุญด้วยกัน เดี๋ยวแจ้งข่าวอีกที จะได้ถือโอกาสไปเที่ยวจังหวัดลพบุรีกันด้วยไง (ก็ตั้งใจจะไปเที่ยวกันน่ะแหล่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า)

ส่วนอีกทางที่ร่วมกันทำบุญ

เสื้อ คัตตุน ซีเครท

ตอนนี้กำลังออกแบบอยู่ค่ะ เสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้ดูเนอะ
คือมีคนถามมาเยอะว่าอยากให้ทำเสื้อที่สกรีนลายคัตตุนบ้าง น้องบางคนเห็นที่แอดมินและผองเพื่อนใส่กันบอกว่าอยากได้บ้าง เลยถือโอกาสนี้ทำเป็นการกุศลไปเลยค่ะ

รายได้เมื่อหักค่าใช้จ่าย (ค่าเสื้อน่ะแหล่ะ) ทั้งหมด บริจาคแก่วัดพระบาทน้ำพุเช่นเดียวกันเป็นเงินจ้า

เพราะงั้น ใครที่อยากได้เสื้อคัตตุนเป็นทุนเดิม แถมอยากทำบุญด้วยก็ซื้อหากันได้ที่งานนะคะ ส่วนใครที่มาร่วมงานไม่ได้ บ้านอยู่ไกลหรือพ่อหวงก็เอาไว้นิจจี้จะมาเปิดให้จองกันอีกทีในบอร์ดนะคะ

แฟน ๆ คุตตัน (คัตตุน!!!)อิ่มบุญกันทั่วถ้วนค่ะงานนี้

อยากให้ทำตัวว่าง ๆ กันไว้ อยากให้มาร่วมงานกันเยอะ ๆ ค่ะ

ส่วนในงานก็จะมีทั้งการพบปะพูดคุยกัน ดูคลิปวีดีโอต่าง ๆ ด้วยกันเดี๋ยวแจ้งกันอีกทีนะคะ

ส่วนของรางวัลที่จะเล่นเกมในงานก็จะมีทั้ง album และ single ของคัตตุน ตั้งแต่แผ่นแรกจนล่าสุด (666/ yorokobi no uta ใช่ม้า) ที่จะวางในเดือน 6 เสื้อ นาฬิกา และกิฟท์ช้อปน่ารรัก ๆ อื่น ๆ ค่ะ

มาเจอหน้าคนชอบคัตตุนด้วยกันก็แฮปปี้แล้วเน้อ

แจ้งข่าวความเคลื่อนไหวอีกครั้งค่ะ

พีเอสซึ ใครที่จะมาชำระเงินค่าริสแบนด์ในวันเสาร์นี้ เจอกันนะคะ (คำเตือน เจอหน้าสต๊าฟอาจจะมีตกใจกันบ้าง แต่ขอความกรุณาทุกท่าน หากจะผวา ก็อย่าแสดงอาการผงะให้เราเห็น เพราะเราจะน้อยใจ 555)

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 16/5/2007, 15:00, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
B.kame
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
B.kame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 301

[NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 12:32

ค่ะ...พี่นิจจี้ พี่มินิคาเมะสวย เซ็กซี่ (โอ๊ย... ข้าน้อยผิดศีล 5 ...อิอิ ล้อเล่นค่ะ)
แอบเสียวสันหลังวาบๆ

เรื่องมีตติ้งอยากไปใจจะขาด แต่กลัวไม่ว่างจัง - -
ดีอ่ะ ได้ทำบุญด้วยอีกตะหาก แถมเข้างานฟรี
จะพยายามไปให้ได้เลยค่ะ

เรื่องเสื้อก็อยากได้เหมือนกัน

โอ่ยยยย ได้เวลาปั๊มเงินแล้วเรา

ขอบคุณที่มาแจ้งข่าวค่า จุ๊บๆ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://kamexjin.storythai.com
NijiOnSky
NijiOnSky

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 13:29

ทางทีมทำริสแบน มินิคาเมะ นุ้ยJin2Kame และน้องอ้อ ทาคิซาว่า (อ้อบอกว่า LuV_KaZuYa ไงคะพี่นิ้ง!!!) ฝากขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเป็นอย่างดี ปิดรับสั่งของไปแล้วเมื่อคืนนี้ ความเคลื่อนไหวล่าสุด กำหนดการรับ การชำระเงิน รายละเอียดที่นี่ค่ะ

^^ พออ่านถึงตรงนี้ ไม่มีลิ้งค์ให้กดไปอ่านรายละเอียดต่อล่ะ ลืมหรือเปล่า นิจจี้

งานมีตบอร์ด จัดเดือนเกิดเราพอดีเลยล่ะ เดี๋ยวไปรวบรวมเสื้อไปบริจาค ทำบุญวันเกิดร่วมกับน้องจิน ความจริงอยากทำร่วมกับคาเมะ แฮะๆ

มีเสื้อด้วย อยากร้องไห้จัง มีของที่ต้องจ่ายทยอยมาเรื่อยๆเลยแฮะ

[NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Kuma1
jin2kame
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
jin2kame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 137

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 13:40

โอ้,,,ยาวเหยียดค่ะงานนี้,,,

ว่าแต่นิจจี้ซักเสื้อคัตตุนยัง,,,(นิจจี้บอกว่าไม่ซักเว่ย)

((แต่หนูก้ยังไม่ได้ซัก))

เสาร์นี้เจอกันน้า,,,

เธญเน‰เธฒเธ‡เธญเธดเธ‡เธˆเธฒเธ :

^^ พออ่านถึงตรงนี้ ไม่มีลิ้งค์ให้กดไปอ่านรายละเอียดต่อล่ะ ลืมหรือเปล่า นิจจี้

ขออนุญาตตอบแทนนิจจี้เลยนะคะ

คือตอนนี้ทางเรายังไม่ได้ลงรายละเอียดล่าสุดเลยค่ะ ถ้าลงแล้วนิจจี้จะเข้ามาอีดิทลิ้งค์นะคะ,,,
miraii
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 49

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 13:40

รับทราบฮับ^________________^~

ทำบุญวันเกิดจิน~

ให้มาไทย ~~~

[NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Kuma2
http://saki-zen.exteen.com
akanishi
akanishi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 348

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 13:41

จะได้ใส่ริสแบนด์แล้ว
เยสๆๆๆๆ
ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ทำงานหนักนะคะ
แล้วก็ดีจังอยากได้เสื้อจังเลยค่ะ
นอกจากจะได้เสื้อเป็นคัตตุนแล้วยังได้ทำบุญอีกต่างหาก
ขอบคุณทุกๆคนนะคะ
pajadky*
หน่วยข่าวกรอง
pajadky*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 87

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 14:28

เย้ลิสแบนทรงโปรดดด
555 นาเสียดายน่าจะทำทุกคนเนอะ
ก๊ากกกก ล้อเล่นค่ะ 555

วันเสาร์เจอกันเนอะ บ๊ายบายค่ะ

TC,MZ
praveena

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 99

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 14:28

ก่อนอื่น....ต้องขอโทษด้วยนะคะที่มาถามเอาป่านนี้ว่า ขอสั่งริสแบนอีกได้มั้ย>>>แบบว่า ฝากให้หลาน จองให้แล้ว แบบที่ 1,2 แต่อยากได้แบบที่3 Jin,Kazuya มากๆ เลยคะ.....ถ้าได้ ก้อขอบคุณมากเลยนะคะ แต่ถ้าไม่ ก้อไม่เปนไรคะ[แค่แอบร้องไห้.....กระซิก...กระซิก] ชื่อ praveena e-mail aoi_praveena@hotmail.com ต้องการ แบบที่ 3 Jin 2อัน , Kazuya 2อัน รับของที่ สยามคะ โทรศัพท์ 086 322 9888 -ขอบคุณล่วงหน้าคะ
hayato
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
hayato

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 158

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 15:10

อยากทราบเรื่องเกี่ยวกับการบริจาคของ

ที่จะมอบให้วัดพระบาทน้ำพุ [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Kuma1

ในกรณีที่อยู่ต่างจังหวัดจะส่งของไปร่วมทำบุญด้วย

จะส่งของไปให้ที่ไหนคะ [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Kkao02

รบกวนช่วยลงที่อยู่ให้ทราบล่วงหน้าด้วย

เดี๋ยวจะส่งของไปไม่ทันคะ [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Kkao02

ขอบคุณทีมงานที่ใส่ใจกับสมาชิกในบอร์ดทุกคน

เลือกสิ่งดีๆมาให้สมาชิกเสมอคะ สู้ๆ [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Kkao04

รักเธอนะ KATTUN สู้ๆ [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Kuma3 [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Fn35
x_x
x_x

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 137

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 15:23

แอบประทับใจไอเดียบริจาคของค่ะ
เราคนไทยต้องช่วยกัน เนอะ ^^ เย้ !

สนับสนุนเรื่องเสื้อบอร์ดด้วยคน รอยลโฉมอยู่นะคะ
KKK
KKK

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 211

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 15:40

อยากให้ถึงงานมีทเร็ว ๆ เนอะตะเอง
วัดพระบาทน้ำพุก็อยากไป เอาล่ะ ถ้ามันแอบแว่บ แอบหลบ แอบโดดได้ล่ะก็...เจอกัน^O^
แต่ตอนนี้เค้าขอเอาร่างกายไปอัพแอนด์ดาวน์ให้พร้อมก่อนเลย^O^
yakitori
ผู้กุมความลับ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 553

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 15:52

55555

รับทราบครับโผม.......

พี่ๆๆๆๆสวย เอ็กซ์ เซกซี่สุดๆๆๆๆๆๆ

จะทำตัวเป็นเด็กดี ( ของคาเมะ....555....ไม่ใช่....ของบอร์ดนี้ค่ะ )

อยากไปทำบุญด้วยจัง.....ต้องขอพ่อแม่ก่อนๆๆๆๆๆๆ

เสื้อก็อยากได้......แต่จะมีไซส์นู่เหรอค่ะ....แอบเส้า

แต่ก็ดีใจค่ะ....5555555
pyxy_jk
pyxy_jk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 153

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 15:52

แบบว่าเพิ่งสมัครเข้ามาเป้นสมาชิกได้ไม่นานน่ะค่ะ
แต่เห็นงานดีๆแบบนี้แล้วน้ำลายไหลแล้ว (น่าน -*- ) อยากไปค่า......
งั้นพูดติดสินบนพี่นิ้งไว้ก่อนเลย 555+

" เธอสวยเซ็กซี่ฮอท ฮอทยังกะไฟเออร์ " (บูด้าเบสมาเอง ฮ่าๆ)

งานนี้ไปจะเอาของไปทำบุญด้วยแน่นอนค่ะ โย่วๆๆๆๆ ถึงจะไม่ค่อยรู้จักใคร
แต่ก็จะหน้าด้านไป 5555 หนูไปด้วยยยย >____<

ภาวนาให้วันนั้นไม่ติดงานที่มหา'ลัยที่เถ๊อะ โอมเพี้ยงงง !!!!!
http://piipyxy.blog42.fc2.com/
luv-kat
luv-kat

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 234

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 16:44

อ๊ะฮิ้วๆจะได้ทำบุญอีกแว้ว

อยากได้เสื้อจังเลยคร้า

แล้วก็อยากไปมีทติ้งด้วย

อดไปงานมีทมาแล้วหลายรอบ

พระเจ้าช่างโหดร้ายที่มักจะให้สาวน้อย

ต้องมีธุระในวันมีททู้กที

อยากไปดูคลิปพี่นิจจี้อ่ะฮิฮิ(ตกลงมีจริงอ่ะป่าวค้าหุๆ)
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 16:47

ฮี่ๆๆๆ...ตอนนี้ติ่นเต้นอย่าบอกใคร

ตื่นเต้นทุกเรื่องเลย 555+

ทั้งเรื่องริสแบนด์ ทั้งเรื่อง มีต ทั้งเรื่องเสื้อ

ไม่รู้จะตื่นเต้นทำไม ได้ข่าวตัวเองก็ต้องทำเอง 555555+

ตอนนี้ไม่ไหวแล้วนิ้ง หัวไม่เล่น หมดไปกะเรื่องริสแบนด์หมดแล้ว

ต้องเอามาคาเมะมาสูบ หุๆๆๆ จะได้มีพลัง ฟิตเรื่อง มีต และเสื้อต่อไป

กรี๊ดๆๆๆๆ.....

ปล. เรื่องเมลล์นั้นยังแอบเคือง ตอนนี้ก็มีอีกเรื่องแล้วค่ะ

แต่ละคนอะไรกันน๊ากกกกกกกกกกกก(คำพี่เปิ้ล 55+)

--------------------------
http://www.kattunsecret.com
kie304
kie304

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 248

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 18:04

อ่า

รับทราบค่า
niji_ne
niji_ne

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 81

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 18:06

เริ่มแรกมาก็เครียดตามพี่นิจจี้ศรีภรรยาคุณยูไปเลย

อยากไปมีท อยากได้เสื้อ อยากทำบุญจังเลยยยย

ปกติไม่ได้เข้าวัด เพราะเข้าทีไรเป็นปผลพุพอกลับบ้านทู๊กกกที

ขอบคุณพี่ๆนะคร้า ที่เอาเรื่องบุญมาฝากกัน(ธรรมะ ธัมโม)

เรื่องสุดท้ายก็ขอเป็นกำลังใจให้พี่ๆ และเหล่าสต๊าฟทุกคนด้วยน้าคร้า
BEVERLY HILLS

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 77

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 18:39

โอ้ รับทราบกฎกติกา

และอยากไปงานบอร์ดม้างจัง

หุหุ

แล้วเสื้อก็อยากได้ม้างอ่ะ

อิอิ

เอาเป้นว่าว่างแล้วจะไปปรากฏตัวนะค่ะ

โฮะๆ
kazuya_jin
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 32

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 18:55

เห็นงานมีทแล้วอยากไปจังเลยค่ะ
ยิ่งเป็นเดือนเกิดจินคุงด้วยแล้ว ยิ่งอยากไปร่วมทำบุญด้วย

แต่ก็ยังไม่แน่เลยค่ะ ว่าจะมีโอกาสไปรึเปล่าเนี้ย
แต่มันก็ยังเป็นเรื่องของอนาคต เราอย่าเพิ่งไปคิดถึงมัน อิอิ

แต่อยากไปทั้งานมีท อยากร่วมทำบุญด้วยค่ะ
อยากได้เสื้อ อยากได้ริสแบนด์เร็วๆ

รู้สึกเกิดกิเลสมากมายจริงๆค่ะ 555+

ถ้ามีโอกาสได้ไปไว้เจอกันค่ะ

ปล. ไม่สามารถติดสินบนพี่ๆแอดมินได้ ถ้าทำการพูดปกออกไป จะเป็นการผิดศีล เพราะเรานั้นต้องถือศีลเพราะเพิ่งไปเข้าวัดมาอย่างจริงจังอ่ะค่ะ - -"

แต่ถ้าพูดถึงจริงๆแล้ว ไม่ค่อยรู้จักพี่ๆเท่าไหร่ค่ะ
คือจริงๆ เพิ่งเข้าบอร์ดนี้มา แล้วก็ไม่ค่อยได้เล่นอีกตะหาก เลยยิ่งไม่รู้จักเข้าไปใหญ่อ่ะค่ะ
แต่เคยเห็นพี่นิ้งที่งานฟิคที่ผ่านมา ก็รู้สึกชอบลุคพี่เค้ามากๆ ทั้งๆที่ยังไม่เคยได้คุย เพราะพี่เค้ามีเป็นระวิงในการช่วยพี่เปิ้ลขายฟิค

อยากรู้จักพี่ๆและเพื่อนหลายๆคนที่ชอบในสิ่งที่เหมือนๆกัน

ไว้เจอกันนะค่ะ ถ้าได้ไปจ่ายเงินเองที่สยามอ่ะค่ะ
+Liz_galz+
+Liz_galz+

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 199

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 18:59

โอ้วมารับทราบด้วยคน

เย้ๆในที่สุดก้มีงานมีทติ้งอีกครั้ง อิอิ

เร้งทำคะแนน อยากปัยด้วยคน
Mintmint*~
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 19:30

รับทราบฮับ^________________^~
MoChI _ JUnNochI
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 23

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 19:34

รับทราบค่า >.< อยากได้เสื้อจัง หึ หึ

พี่ ๆ สุดสวยเซ็กซี่ ร้อนแรง ดั่งแมงกระพรุนไฟ < เกี่ยวไหม > -''-

ล้อเล่นค่ะ ^^

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 182

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 19:39

อยากไปมีทมากๆๆเลยง้า

แต่ว่าช่วงนั้นมันน่าหวาดเสียวอยู่สงสัยต้องไปเข้าค่ายอ่า แง่ะ -*-

แอบ boring มันขัดโชคขัดลาภมั่กๆเยย

เสื้อก็อยากได้อีก อว๊ากกก

แต่ยังไงๆนี่ก็ขอชมแอดมินไว้ก่อนนะเคอะ

พี่วรรณ สวยมากกกกเค่อะ ว้ายๆ

พี่นิจจี้ เซะซี่ขึ้นทุกวันทุกคืนต่อๆไปนะเคอะ
kirarin
kirarin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 176

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 19:52

พี่นิ่ง พีวรรณ สวยเซกคุชื่มากๆ
อย่างพี่นิ่งต้องซื้อหมีโคล่าไปใต้โต๊ะอะป่าวเนี่ย
hitoshi
hitoshi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 115

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting   [NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting Icon_minitime16/5/2007, 20:22

อยากไปงานมีทมากมายอะ (เพราะเดียวจะไม่อยู่แล้วว)

คั้งที่แล้วไปรุสึกสนุกมากๆๆ

เป็นความทรงจำที่ดีมากกก..ในชีวิต (เว่อไปม้ายยย)

ส่วนเสื้อก้อยากได้ๆๆ

เหอะๆๆๆ

อยากเห็นเเบบเรวๆ

ปล.พี่นิจจี้คนสวยข๋า....ให้หนูไปงานมีทด้วยนะค้า (ฮิฮิ)

[NOTICE] ข่าวความเคลื่อนไหวล่าสุด การลบ user การจัด meeting
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 5เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» [NOTICE] ?????ิด??าด?อง???แบน?? + ???ลบ user
» [NOTICE] ลง???อขอบัตรงาน Meeting ????าก?ยก??อข??
» [NOTICE] ??ะก???้งงาน?ีต??? ??ะก??ลบ??าชิก
» [MEETING]????????ยด?าน + ???าง?าน + ????ิน?าง
» [Meeting] ??ยช??อผ?????ับ?ัต???อต?รก?อก???วจ??+ลง???อขอบัต?