Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ]

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
fictionjr
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

[Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ]   [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] Icon_minitime16/5/2007, 13:26

รายละเอียดของโดจินฯ ทั้งสองเล่มมีดังนี้ค่ะ

[Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] S-san-cov
1.) ชื่อเรื่อง :: Siuil a ruin
Main Char. :: จิน+คาเมะ, ยามะพี
ผู้แต่ง :: ซันเนนอุเดะงุมิ
ผู้แปล :: angel-cafe (fictionjr.)
ขนาด :: B5 (18.2 x 25.7 cm)
จำนวนหน้า :: ประมาณ 80 หน้า
ราคา :: ประมาณ 270-300 บาท
จัดทำโดย :: สำนักพิมพ์ fictionjr.
รูปแบบ :: เปิดอ่านจากทางขวาไปซ้าย (ตามต้นฉบับเดิม ที่เป็นการอ่านแบบญี่ปุ่นค่ะ)
ตัวอย่าง :: คลิกที่ภาพด้านล่างเพื่อดูรูปใหญ่ค่ะ

1.) [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] 3sp01s 2.) [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] 3sp02s

3.) [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] 3sp03s 4.) [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] 3sp04s

[Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] S-kotoba-cov
2.) ชื่อเรื่อง :: No need to say any words
Main Char. :: จิน+คาเมะ
ผู้แต่ง :: อิชิคาว่า โกะเอะมอง
ผู้แปล :: angel-cafe (fictionjr.)
rate :: NC18
ขนาด :: B5 (18.2 x 25.7 cm)
จำนวนหน้า :: ประมาณ 30 หน้า
ราคา :: ประมาณ 160-180 บาท
จัดทำโดย :: สำนักพิมพ์ fictionjr.
รูปแบบ :: เปิดอ่านจากทางขวาไปซ้าย (ตามต้นฉบับเดิม ที่เป็นการอ่านแบบญี่ปุ่นค่ะ)
ตัวอย่าง :: คลิกที่ภาพด้านล่างเพื่อดูรูปใหญ่ค่ะ

1.) [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] Sp01s 2.) [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] Sp02s

3.) [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] Sp03s

สามารถลงชื่อจองได้ที่กระทู้นี้ หรือจองที่ร้านวายอัสโดยตรงหรือผ่านทางอีเมลล์ค่ะ

อ่านข้อมูลเพิ่มเติมในการสั่งจอง ได้จากกระทู้ด้านล่างนี้เลยนะคะ

>> รายละเอียดสั่งของโดจินฯ <<

หมายเหตุ* ยังไม่กำหนดวันออกจำหน่ายนะคะ แต่สำหรับสถานที่รับของ รับได้ที่ร้านวายอัสค่ะ

ของคุณค่ะ ^^
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
matsu_taka
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 205

[Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ]   [Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ] Icon_minitime18/5/2007, 13:16

น่ารักจังเรยง่า
ตามไปค้าบบ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

[Sale] เปิดจอง Doujinshi สองเรื่องค่ะ [จิน+คาเมะ]
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» [sale] ?องJr.?้นค????
» [Sale] ?ูป????? in NY 55 ?+?าปาชุด?ัก???ยน
» ??ยฟิค??? 2 (?ิน+?????)
» [sale]??ยฟิค???2???? ??าพ??
» [SALE]????ยฟิค???.....