Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ

Go down 
snow_queen
Jazzies_Nize
lotus1199
butasomjin
sinbad
akazuiie
fannypop
Isuru
-CK-
hanausagi
~TsUbA tSuBa~
potty
ichiban
Po-Pia
kamua_ko_chan
tifa
jun_no
ta_basky
binen
FLJ_JUNNO
mikity
tawan
hana_juusu
x_x
Gundam
Nanaho
akamay
ongwaree
miyamoto
lovelymaru
34 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
lovelymaru
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
lovelymaru

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 137

ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime18/5/2007, 12:00

อันนี้เป็นแบบทดสอบว่าชาติหน้าเราจะได้เกิดเป็นอะไรนะคะ มาลองทำกันดูดีกว่าชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Kuma3

แบบทดสอบ : ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไร
แบบทดสอบมีอยู่ 3 PART ทำทีละ PART
แบบทดสอบแต่ละข้อจะมีคะแนน 1, 2 และ 3 คะแนน (ตัวเลขหน้าคำตอบคือคะแนน)
รวมคะแนนที่ทำได้แต่ละ PART แล้วจึงทำ PART ต่อไปตามเกณฑ์ที่บอกไว้ ขอให้โชคดี :-)

PART I
1 : ถ้าคุณมีวันหยุด 15 วัน คุณจะ...
1 ทำงานดีๆ อะไรสักอย่าง
2 ใช้เวลานั้นพัฒนาตนเอง
3 ไปนอนเล่นชายทะเล

2. ถ้าคุณได้รับเงินทอนเกิน คุณจะ
1 คืนเขาไป
2 ปั่นหัวปั่นก้อยว่าจะคืนดีไหม
3 เก็บเอาไว้ อย่าบอกใคร

3. อาหารที่คุณสั่งไปแล้วนานแสนนานยังไม่มาเสียที คุณจะ...
1 คอยต่อไปด้วยใจอดทน
2 ย้ายร้านดีกว่า
3 เรียกเด็กมาต่อว่า

4. มีขอทานมาขอคุณ คุณจะ..
1 ซื้อแซนวิชให้ 1 ชิ้น
2 ให้เงินเขาไป
3 ไม่สนใจ

5. ไฟกำลังไหม้บ้านคุณ และคุณสามารถหยิบสมบัติมาได้ชิ้นเดียว คุณจะเลือก..
1 เอกสารงานที่ค้างอยู่
2 หนังสือเล่มโปรด
3 อัลบั้มรูปของครอบครัว

6. มียุงมารบกวน คุณจะ..
1 เอามือปัดไล่ยุง
2 ถ้ามันกัด จะตบให้
3 ไบก้อนเขียวฉีดเลย

7. ถ้าคุณมีเงิน 1000 ล้าน คุณจะ
1 แบ่งเก็บไว้บางส่วนให้พอใช้ ที่เหลือเอาไปทำประโยชน์ให้ส่วนรวม
2 เอาไปลงทุนให้งอกเงย
3 จะเนรมิตความฝันให้เป็นจริง

8. คุณติดสิ่งเสพย์ติดบางอย่าง คือ..
1 ไม่เลยสักอย่าง
2 บุหรี่
3 เหล้า หรือยาเสพย์ติด

9. เพื่อนของคุณทะเลาะกัน คุณจะ...
1 ประนีประนอม ไม่ให้โกรธกัน
2 ปล่อยให้เถียงกันไปจนกว่าจะแพ้ชนะ
3 เข้าข้างคนที่ถูก

10. คุณทำแบบทดสอบนี้ เพราะ...
1 อยากรู้ว่าจะมีอะไร
2 สนุกดี
3 อยากรู้ว่าชาติหน้าจะเกิดเป็นอะไร

11. คุณนอนทอดอารมณ์อยู่หน้าทีวี คุณจะดู...
1 สารคดีประเทืองปัญญา
2 หนังฆาตกรรมสยองขวัญ
3 กีฬาหรือเกมโชว์

12. ลงจากรถเมล์เพิ่งนึกได้ว่าคุณไม่ได้ให้นายตรวจหนีบตั๋ว คุณจะ..
1 ทำลายมันทิ้งไป
2 ก็ดี เอาไว้ใช้อีกวันหน้า
3 ไชโย พรุ่งนี้ได้ขึ้นรถฟรี

13. คุณเห็นรถยางแบนอยู่ข้างถนน คุณจะ..
1 หยุดรถลงไปช่วยเปลี่ยนยาง
2 หยุดรถ ให้เขายืมโทรศัพท์มือถือ
3 ช่างมัน ฉันไม่แคร์

14. แฟนหนุ่มข้างบ้านมาให้ท่าคุณเห็นๆ คุณจะ..
1 ไม่สนใจ
2 ระวังตัวเอง
3 ลุย

15. คุณถูกตำรวจจราจรเรียกเพราะคุณฝ่าไฟแดง คุณจะ
1 ยอมรับผิด
2 เถียงว่าไฟเหลืองต่างหาก
3 บอกว่าไม่เห็นสัญญานไฟ

16. มีคนขับรถชนท้ายคุณแล้วยังไม่ขอโทษสักคำ คุณจะ..
1 ช่างเถอะ ปล่อยเขาไป
2 จะจำไว้เลย
3 โกรธสุดๆ

17. บนแผงมีหนังสือเล่มโปรดของคุณเหลืออยู่เพียงเล่มเดียว แต่คุณมีเงินไม่พอ คุณจะ..
1 พรุ่งนี้ค่อยซื้อ คงไม่มีใครมาซื้อไปก่อนหรอกน่า
2 เดินเหงื่อตกหาตู้ เอ.ที.เอ็ม. เบิกเงินมาซื้อ เดี๋ยวหมด
3 บอกคนขายว่าเก็บไว้ให้ด้วยนะ

รวมคะแนน PART I
ได้ 17-27 คะแนน ทำต่อ PART II - A
ได้ 28-39 คะแนน ทำต่อ PART II - B
ได้ 40-51 คะแนน ทำต่อ PART II - C

PART II - A
18. ถ้าคุณพิการ คุณจะ..
1 ไม่เป็นไร ถ้าไม่ต้องอยู่โรงพยาบาลตลอดชีวิต
2 ไม่เป็นไร ขอให้มีอวัยวะเทียมให้เถอะ
3 รับไม่ได้

19. เวลาคุณแต่งตัว คุณจะ..
1 เลือกชุดที่ชอบ
2 เลือกชุดเรียบง่าย
3 ชุดไหนก็ได้ ไม่เรื่องมาก

20. นิตยสารเอาบทกลอนของคุณไปตีพิมพ์โดยไม่ได้รับอนุญาต คุณจะ...
1 เอาเรื่องให้ถึงที่สุด
2 เตือนให้รู้ตัว
3 ช่างมันเถอะ

21. ลูกค้าชอบใจผลงานของคุณมาก แต่ดันส่งของขวัญไปให้อีกคนหนึ่ง คุณจะ..
1 บอกลูกค้าให้รู้ว่านี่ฝีมือคุณเอง
2 บอกเพื่อนร่วมงานว่านี่ควรเป็นของขวัญของคุณมากกว่า
3 ช่างมัน

รวมคะแนน PART II - A
ได้ 4-8 คะแนน ทำต่อ PART III-A
ได้ 9-12 คะแนน ทำต่อ PART III-B

PART II - B
18. คุณรู้สึกอย่างไรกับสัตว์ทดลอง
1 ธรรมดา เพื่อความก้าวหน้าทางวิทยาศาสตร์
2 ยอมรับได้ ถ้าทดลองเพื่อความก้าวหน้าทางวิทยาศาสตร์จริงๆ
3 ยอมรับไม่ได้

19. เวลาแต่งตัว คุณจะ..
2 เลือกชุดเรียบง่าย
3 ชุดไหนก็ได้ ไม่เรื่องมาก

20. นิตยสารเอาบทกลอนของคุณไปตีพิมพ์โดยไม่ได้รับอนุญาต คุณจะ...
1 เอาเรื่องให้ถึงที่สุด
2 เตือนให้รู้ตัว

21. ลูกค้าคนหนึ่ง เข้าใจว่าลูกน้องเป็นนายคุณ คุณจะ..
1 เตือนลูกน้องว่าทำให้ลูกค้าเข้าใจผิด
2 บอกให้ลูกค้ารู้ว่าคุณคือเจ้านาย
3 ช่างมัน

รวมคะแนน PART II - B
ได้ 4-8 คะแนน ทำต่อ PART III-C
ได้ 9-12 คะแนน ทำต่อ PART III-D

PART II - C
18. คุณรู้สึกอย่างไรกับกีฬาชนวัว
1 ก็น่าดูนะ
2 ไม่สนใจ
3 ต่อต้าน

19. เวลาแต่งตัว คุณจะ..
2 เลือกชุดที่ทำให้ใครบางคนชอบ
3 ชุดสุดเริดหรู

20. นิตยสารบอกว่าจะลงรูปของคุณ แต่คุณหาไม่เจอเลยว่าอยู่ตรงไหน คุณจะ...
1 ต่อว่า
2 ถามเหตุผลว่าทำไมไม่ลง
3 ทำหนังสือสอบถามเป็นทางการไปเลย

21. ลูกค้าคนหนึ่ง เข้าใจว่าลูกน้องเป็นนายคุณ คุณจะ..
1 พูดชัดๆ ไปเลยว่าคุณต่างหากที่เป็นเจ้านาย
2 คุณสั่งลูกน้องเพื่อให้ลูกค้ารู้ว่าจริงๆ แล้วคุณต่างหากที่เป็นเจ้านาย
3 ค่อยๆ กระซิบบอกลูกค้าว่าคุณต่างหากที่เป็นเจ้านาย

รวมคะแนน PART II - C
ได้ 4-8 คะแนน ทำต่อ PART III-E
ได้ 9-12 คะแนน ทำต่อ PART III-F

PART III - A
22. ถ้าคุณได้คะแนนดีเยี่ยมในวิชาหนึ่งเลย คุณจะ..
1 มุ่งมั่นให้ได้คะแนนดีเยี่ยมวิชาอื่นบ้าง
2 เสนอตัวติวเพื่อนๆ
3 ถ้าเพื่อนมาถามก็สอนให้

23. คุณปวดหัวไมเกรน คุณจะ..
1 กินยาแอสไพริน
2 คิดเรื่องอื่นคลายเครียดเสียบ้าง
3 นอน รอให้หายไปเอง

24. คุณอยู่ในภัตราคาร เพื่อนคนหนึ่งเมาไม่รู้เรื่อง คุณจะ
1 ปล่อยให้เมาไป
2 บอกให้รู้ตัวว่าเมาแล้วนะ
3 หนีกลับบ้านก่อนดีกว่า

รวมคะแนน PART III - A
ได้ 3 คะแนน ดูคำตอบ 1
ได้ 4-5 คะแนน ดูคำตอบ 2
ได้ 6-7 คะแนน ดูคำตอบ 3
ได้ 8-9 คะแนน ดูคำตอบ 4

PART III - B
22. ถ้าคุณเรียนได้ไวกว่าเพื่อนร่วมชั้น คุณจะ..
1 หาวิชาลงเรียนเพิ่ม
2 ช่วยติวเพื่อนๆ
3 แอบไปหาความสุขส่วนตัวดีกว่า

23. คุณปวดหัวเป็นไมเกรน คุณจะ..
1 กินยาแอสไพริน
2 คิดเสียว่าทำงานหนักไป
3 สังเกตหาว่าอะไรทำให้คุณเครียด

24. มีคนบอกว่าการกินกล้วยควรใช้มีดตัดเป็นชิ้นๆ ก่อน ไม่ใช่งับเข้าไปทั้งคำ คุณจะ..
1 หัวเราะ
2 ถามเขาว่าทำไมล่ะ
3 บอกเขาว่า อืมม..เข้าทีดีนี่

รวมคะแนน PART III - B
ได้ 3-4 คะแนน ดูคำตอบ 5
ได้ 5-6 คะแนน ดูคำตอบ 6
ได้ 7-8 คะแนน ดูคำตอบ 7
ได้ 9 คะแนน ดูคำตอบ 8

PART III - C
22. คุณมีรายได้ดีอยู่แล้ว แต่ยังมีคนเสนองานนอกเวลาให้คุณทำ คุณจะ..
1 โดดเข้าใส่เลย
2 บอกตัวเองว่าทำไมถึงจะไม่ทำล่ะ
3 บอกเขาว่ายังมีคนอื่นที่อยากทำ

23. คุณโดนหมากัดเข้าอย่างจัง คุณจะ..
1 ด่าหมา
2 ร้องสิ เจ็บนี่นา
3 คิดก่อน จะไปคลินิกไหนดี

24. คุณไปหาเพื่อนที่บ้าน เพื่อนบอกให้ถอดรองเท้าก่อนเข้าบ้าน คุณจะพูดว่า..
1 จะบ้าหรือ ถอดทำไม
2 ทำไมต้องถอดล่ะ
3 ถอดแล้ววางตรงไหน

รวมคะแนน PART III - C
ได้ 3-4 คะแนน ดูคำตอบ 9
ได้ 5-6 คะแนน ดูคำตอบ 10
ได้ 7-8 คะแนน ดูคำตอบ 11
ได้ 9 คะแนน ดูคำตอบ 12

PART III - D
22. คุณมีรายได้ดีอยู่แล้ว แต่ยังมีคนเสนองานนอกเวลาให้คุณทำ คุณจะ..
1 รับสิ
2 ไม่รับ แค่นี้ก็พอแล้ว
3 บอกเขาว่ายังมีคนอื่นที่อยากทำ

23. คุณปวดหัวไมเกรน คุณจะ..
1 คิดเรื่องอื่น เผื่อจะหาน
2 พยายามคิดเรื่องอื่นให้หายปวดหัว
3 กินยาให้แรงขึ้น

24. คุณต้องไปอยู่ต่างประเทศที่สามารถต่ออินเตอร์เน็ตได้ แต่มันผิดกฎหมาย คุณจะ
1 ท่องเว็บไปตามปกติ
2 พยายามขออนุญาตกรณีพิเศษ
3 ไม่ใช้ก็ได้

รวมคะแนน PART III - D
ได้ 3-4 คะแนน ดูคำตอบ 13
ได้ 5-6 คะแนน ดูคำตอบ 14
ได้ 7-8 คะแนน ดูคำตอบ 15
ได้ 9 คะแนน ดูคำตอบ 16

PART III - E
22. คุณอยากจะดูทีวีรายการโปรด แต่เพื่อนคุณดูรายการอื่นอยู่ก่อนแล้วคุณจะ..
1 โกรธ
2 เปลี่ยนช่อง บอกเพื่อนว่ารายการที่คุณอยากดูมันได้ประโยชน์มากกว่า
3 เจรจาต่อรอง

23. คุณโดนหมากัดเข้าอย่างจัง คุณจะ..
1 ฆ่าหมา
2 เตะหมา แล้วด่าให้หายแค้น
3 ร้อง

24. มีคนแซงคิวคุณ คุณจะ..
1 บอกให้เขาออกไป หรือไม่ก็ผลักเขาเลย
2 เดินไปแทรกข้างหน้า

รวมคะแนน PART III - D
ได้ 3-5 คะแนน ดูคำตอบ 17
ได้ 6-7 คะแนน ดูคำตอบ 18
ได้ 8-9 คะแนน ดูคำตอบ 19

PART III - E
22. คุณอยากจะดูทีวีรายการโปรด แต่เพื่อนคุณดูรายการอื่นอยู่ก่อนแล้วคุณจะ..
1 เปลี่ยนช่อง บอกเพื่อนว่ารายการที่คุณอยากดูมันได้ประโยชน์มากกว่า
2 เจรจาต่อรอง
3 เสียสละให้เพื่อนดู

1 เตะหมา
2 ด่าหมา
3 ร้อง

24. คุณไปสระน้ำ เจ้าหน้าที่บอกให้คุณสวมหมวก แต่คุณไม่ชอบ คุณจะพูดว่า...
1 ได้สิ แต่คุณโดดลงสระโดยไม่สวมหมวก
2 แล้วทำไมคนนั้นไม่สวมล่ะ
3 ได้สิ มันเป็นกฎนี่

รวมคะแนน PART III - E
ได้ 3-4 คะแนน ดูคำตอบ 20
ได้ 5-6 คะแนน ดูคำตอบ 21
ได้ 7-8 คะแนน ดูคำตอบ 22
ได้ 9 คะแนน ดูคำตอบ 23

ชาติหน้าคุณจะได้เกิดเป็น ....
คำตอบ 1 สุนัขที่โชคดี
คำตอบ 2 ผู้ชายพื้นๆ
คำตอบ 3 ผู้ชายพื้นๆ
คำตอบ 4 เศรษฐี
คำตอบ 5 เทวดารับใช้
คำตอบ 6 เทวดาสูงศักดิ์
คำตอบ 7 นักปราชญ์
คำตอบ 8 ผู้ประสบความสำเร็จ
คำตอบ 9 สัตว์เลื้อยคลาน
คำตอบ 10 ลิงในสวนสัตว์
คำตอบ 11 ขอทาน
คำตอบ 12 นกน้อยในกรง
คำตอบ 13 สุนัขธรรมดา
คำตอบ 14 ผู้หญิงอมทุกข์
คำตอบ 15 ผู้ชายที่มีปัญหา
คำตอบ 16 สุนัขที่โชคดี
คำตอบ 17 ถูกไฟเผาในนรก
คำตอบ 18 ถูกฟันตัวในนรก
คำตอบ 19 สัตว์เลี้ยง
คำตอบ 20 คนงุ่มง่าม
คำตอบ 21 แมวทดลอง
คำตอบ 22 แมลงสาบ
คำตอบ 23 สัตว์เลื้อยคลาน

เราทำแล้วได้ เทวดาผู้สูงศักดิ์ ค่ะ ใครทำแล้วได้อะไรก็โพสบอกกันมั่งนะคะชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Kuma1
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://glassesmaru.exteen.com
miyamoto
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime20/5/2007, 01:11

เราได้ถูกฟันตัวในนรก.....-*-....แปลว่า...ทำบาปมากเลยชะม่ะเนี่ยะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
ongwaree
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
ongwaree

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime20/5/2007, 08:05

เราได้เป็น"ขอทานง่ะ" ชาตินี้คงต้องทำบุญหน่อยแล้ว 555+
akamay
akamay

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 139

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime20/5/2007, 12:01

ผู้หญิงอมทุกข์

เส้าอ่ะ
Nanaho
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
Nanaho

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 192

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime20/5/2007, 16:26

55555555+

ท่าทางเราจะบาปหนักมากเลยนะเนี่ย

ปรากฎว่ามันออกมาเป็น"ขอทาน"อะ

เฮ้อ...อย่างนี้ต้องเข้าวัดเข้าวาหัดทำบุญบ้างแล้ว..อิอิ..

Gundam
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 228

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime21/5/2007, 22:29

เราได้ผู้ชายที่มีปัญหา
เอ่อ...
อยากเกิดเป็นผู้หญิงเหมือนเดิมอ่ะ
x_x
x_x

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 137

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime21/5/2007, 22:32

เราได้นกในกรงน่ะ มันดีมั้ยเนี่ย ขาดอิสระนะนั่น
hana_juusu
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 43

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime22/5/2007, 07:58

ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Ic221_as เราได้คำตอบไม่ดีเลยอ่ะ ได้ผู้หญิงอมทุกข์อ่ะ ไม่เข้าใจจริง ๆ เลย แต่ก็ช่างเถอะยังไงก็ต้องยอมรับมันให้ได้จริงป่ะ มันแค่อดีตน่ะ อิอิ ไม่คิดมากหรอก เราต้องเป็นอย่างอื่นที่ดีได้สิเพราะตอนนี้ปัจจุบันนี่หน่าชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Kkao04
tawan
tawan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 194

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime22/5/2007, 15:24

18 ฟันตัวอยู่ในนรก
น่ากลัวมาก
บาป หนักเลยเรา
mikity

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 389

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime23/5/2007, 10:18

เป็นลิง 55+
FLJ_JUNNO
FLJ_JUNNO

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 175

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime24/5/2007, 23:45

ทำไมต้อง "ขอทาน" ไม่เข้าใจชีวิต......เลย
ชาติหน้าชั้นจะเป็นขอทาน.....(ขอทานหน้าบ้านจุนโนะนะ จะเป็นเลย.....ฮิ้วววว)

ขอบคุณค๊า....ที่เอามาให้ทำ สนุกขำขำชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Ic222_as
binen
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime25/5/2007, 15:19

ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Kkao02 ได้ เทวดารับใช้ แหละ
ta_basky

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 288

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime25/5/2007, 21:53

ได้ผู้หญิงอมทุกข์อ่า
ฮือๆๆๆ
สนุกมากๆคร่า
jun_no
jun_no

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 267

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime25/5/2007, 23:10

ได้เปนผู้หญิงอมทุกข์อ่าค่ะ
จุนโนะช่วยเราด้วยน้า
ไม่อยากอมทุกข์แต่อยากอมโนะแนะอ่า
หุหุหุหุ
ขอบคุณนะคะ ฮาดีค่ะ
tifa
tifa

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 226

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime30/5/2007, 15:49

กว่าจะทำเสร็จเล่นเอาตาลายไปเลยทีเดียว

เราได้เป็นขอทานค่ะ บาปหนาจริง เหอๆ
kamua_ko_chan
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 81

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime2/6/2007, 18:56

ควายโคดเลยอ่า ได้ผู้หญิงอมทุกข์

อารายมันจะรันทดเยี่ยงนั้น

อาเมน 2 วิ................
Po-Pia
Po-Pia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 140

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime2/6/2007, 19:25

เราได้เป็นลิงในสวนสัตว์แหละ
ถูกขังอ่ะ
http://akamepee.blog.shinobi.jp
ichiban
ichiban

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 295

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime2/6/2007, 23:22

5555555+

ได้เป็นลิงในสวนสัตว์อ่า

เหอๆ ชาตินี้ก็เป็นอยู่ค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ สนุกดี
potty
potty

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 51

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime7/6/2007, 21:02

อ่า.....กว่าจะเส็ดได้

อารายเนี่ยบาปจิงๆเป็นขอทานล่ะ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 113
Localisation : ~ Everytime Everywhere with Tackey & Tsubasa ~ Forever in my heart...

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime8/6/2007, 22:13

เง้อ! เราได้ "ผู้หญิงอมทุกข์" อ่ะ... -*-
ทำไมต้องอมทุกข์ด้วยล่ะเนี่ย ไม่เข้าใจ (แอบงง)
แต่ก็ขอบคุณนะคะที่เอามาให้เล่นกันน่ะค่ะ
hanausagi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 59

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime14/6/2007, 20:51

ถูกฟันตัวในนรกอ่ะค่ะ

เหอๆ เราว่าอ่านไปขำๆแหละ
-CK-
-CK-

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 103

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime15/6/2007, 21:57

เห้ย อะไรเนี่ย ทำไมเราได้ ขอทาน ง่ะ 555+

สงสัยต้องทำบุญทำทานอย่างหนักแล้ว เผื่อจะได้เป็นนกน้อยในกรงทอง ก๊ากกก
Isuru
Isuru

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 223
Localisation : Love Jin Love Kame Love Junno Love Ueda Love Yuichi Love Koki

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime16/6/2007, 00:11

แงๆๆ

เราเป็นขอทานอ่ะ

ต้องทำบุญเยอะๆซะแล้ว
fannypop
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 43

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime16/6/2007, 00:59

เราทำแล้วได้ผู้หญิงอมทุกข์-*-เศร้าอ่ะแต่ม่ะเข้าจัยว่าอมทุกข์ยังงัยน่ะ
แต่ขอบคุณที่นำมาทำให้เราได้ทดสอบกัน
akazuiie
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ   ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ Icon_minitime17/6/2007, 13:04

เอ่ออ... ลิงในสวนสัตว์

อ๊ากกก จะดีหรอ?? 55++

><
http://kwangmutd.exteen.com

ชาติหน้าคุณจะเกิดเป็นอะไรหนอ มาทำแบบทดสอบนี้กัน ขำๆค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next