Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์

Go down 
zizz
hanausagi
BEARINBLACK
purple87
MiniKamE
9 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime31/5/2007, 03:06

ก่อนอื่นอ่านกระทู้นี้ก่อนนะ - CLICK -

----------------------------

สวัสดีรอบที่3ค่ะพี่น้อง,,,

ตอนนี้ก็ปิดรับการโอนเงินค่าริสแบนด์ไปแล้วนะคะ,,,

ก็อย่างที่บอกไปแล้วค่ะว่าถ้าใครยังไม่ได้โอนเงินภายในวันที่กำหนดแล้วไม่แจ้งหรือติดต่อกลับมาเลย

ทางเราจะเอาชื่อขึ้นบอร์ดไว้จนกว่าจะติดต่อกลับมาว่าจะเอายังไงนะคะ,,,

รายชื่อคนที่ยังไม่ได้ชำระค่าริสแบนด์ค่ะ,,, อ่านให้ละเอียดด้วยนะคะ

รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Not001szm2
รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Not002shw8
รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Not003pud7
รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Not004pvg6
รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Not005ppq9
รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Not006pgb0

รายชื่อทั้งหมดนี้ หากมีใครที่โอนมาแล้ว แล้วยังไม่ได้แจ้ง หรือ ทางเราเช็คตกหล่นไปต้องขอโทษด้วยนะคะ

และขอให้ติดต่อกลับมาทางเราโดยเร็วค่ะ (แต่คาดว่าไม่มีเพราะว่าเช็คแบบละเอียดอยู่แล้วค่ะ)

-----------------------------------

รายชื่อต่อไปนี้ รบกวนส่งเมลล์รายละเอียดของสลิปมาอีกทีนะคะ

เพราะว่าที่ส่งมาไม่ชัดเจนพอที่จะเช็คอะไรได้เลยค่ะ

1. หมายเลข 125 น้องเมย์ (ตามรายชื่อเดิม)
2. หมายเลข 206 /ณิชา เทพวงค์ (ตามรายชื่อเดิม)
3. หมายเลข 221 LoveAkaJin (นา) (ตามรายชื่อเดิม)
4. หมายเลข 203 แพท (ตามรายชื่อเดิม)

ส่งเมลล์มาใหม่ ขอแบบละเอียดตามแบบฟอร์มที่ให้ไว้นะคะ

------------------------------

น้อง THICK กับ TANGMO จ่ายวันรับริสแบนด์ค่ะ เพราะว่าเมลล์มาบอกไว้ก่อน

แต่จะไม่รับแล้วนะคะ ถือว่าไม่โทรมาบอกก่อน ต้องขอโทษด้วยนะคะที่โหดแบบนี้

ส่วนคนที่ยังไม่โอนนั้น เราได้ส่งเมลล์ไปบอกทุกคนแล้วนะคะ

ดังนั้นต่อไปคือภาคบังคับค่ะ 555 ให้เวลามานานแล้ว

----------------------------------

คนที่ยังไม่โอนทั้งหมด...ให้โอกาสค่ะ โอนได้ถึง วันเสาร์ที่ 2 มิถุนายน 2550 นี้เท่านั้นค่ะ

และสามารถโอนเข้าได้ที่

ธนาคารกรุงเทพฯ

ชื่อบัญชี >>> ณัฐวรรณ จอมแพงสี
หมายเลขเลขบัญชี >>> 134-7-09455-7
บัญชีสะสมทรัพย์ / สาขา สะพานใหม่ – ดอนเมือง

เท่านั้นนะคะ....จะได้เช็คได้ง่ายๆ

** เมื่อโอนเงินเข้ามาแล้ว ให้เมลล์มาแจ้งรายละเอียดดังนี้,,,

หมายเลขการจอง (เลขหน้าชื่อข้างบน)(ตามรายชื่อใหม่ด้านบนนี้เลยนะคะ) / ชื่อ / ธนาคารที่โอน / จำนวนเงินที่โอน / วันเวลาที่โอน / ชื่อจริง-นามสกุลจริง-ที่อยู่สำหรับการจัดส่ง (สำหรับผู้ที่รับทางไปรษณีย์)( ขอแบบละเอียด ถ้าส่งไปรษณีย์ต้องมีสลิปนะคะ แสกนไม่ได้ จะถ่ายเอาก็ได้ค่ะ)

พร้อมสแกนสลิป เมลล์มาที่

wristbandkattun@hotmail.com (เมลล์นี้เท่านั้นนะคะ)

* (สำหรับผู้ที่รับที่สยาม)ให้เก็บสลิปไว้ แล้วนำมาในวันรับริสแบนด์ด้วยนะคะ (ห้ามลืมเด็ดขาด) *

** เมื่อทางเราได้รับเมลล์และทำการตรวจเช็คความเรียบร้อยแล้ว ก็จะเมลล์แจ้งกลับไปนะคะ,,,ซึ่งถ้าภายใน 24 ชั่วโมงยังไม่ได้รับเมลล์แจ้งกลับจากทีมงานให้พีเอ็มหรือโทรฯมาแจ้งเลยนะคะ,,,
(โอนแล้วแจ้งภายในวันที่ 2 มิถุนายน ทุกคนด้วยค่ะ....)

---------------------------------

หรือจะมาจ่ายด้วยตัวเองได้ที่สยามนะคะ

วันเสาร์ที่ 2 มิถุนายน 2550 วันเดียววันสุดท้ายค่ะ

ทางทีมงานจะไปดูโคฟเวอร์ งานเจเทรนด์ที่ มาบุญครองนะคะ ใครที่จะจ่าย โทรหาสะดวกว่าค่ะ

086-779-8604 วรรณ [MiniKamE]
089-767-0173 นุ้ย [jin2kame]

หลังจากวันที่ 2 ไป คนที่ยังไม่จ่าย * ขออนุญาตตัดรายชื่ออกเลยนะคะ* แล้วจะให้คนที่ลงชื่อรอสแตนด์บายไว้ค่ะ

ขอโทษด้วยนะคะ ที่ต้องโหดขนาดนี้...มันจำเป็นจริงๆค่ะ หวังว่าคงเข้าใจนะคะ

---------------------------

วันรับริสแบนด์ ตามกำหนดการณ์เดิมค่ะ (อ่านได้ที่กระทู้ด้านที่ให้ได้ด้านบนค่ะ)...

ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงอย่างไร จะแจ้งให่ทราบอีกทีนะคะ

-------------------------------

KATTUNSECRET
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.kattunsecret.com
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime31/5/2007, 04:01

น้องนุ่น หมายเลข 47 ชำระเรียบร้อยแล้วนะคะ...

----------------------------
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.kattunsecret.com
purple87
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime31/5/2007, 08:19

เหอๆๆๆ น้องๆที่ยังไม่โอนค่ะ

จะเอายังงัยก็เลือกเอาซักทางน๊า

เพราะเรื่องนี้ทำพี่วรรณและนุ้ย ปวดหัวกันมากมาย

เรื่องเงินจำนวนมากมาย จะเอามาเล่นๆกันไม่ได้น๊า

ถ้าจะเอาก็รีบมาจ่ายซะน่ะค่ะ

ถ้าไม่เอาเราจะได้ตัดชื่อทิ้ง (โหดมั๊ย 55)

เพราะเรากำหนดวันให้ทราบชัดเจนตอนก่อนจะสั่งไปเรียบร้อยแล้ว เพราะงั้นเข้าใจทางเราด้วยนะ

ไปรออัพไฟล์รายการต่อละ เด๋วเจอกันน๊า
Dest!ny
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime31/5/2007, 14:38

ก่อนอื่นต้องขอโทษด้วยนะคะ เพราะไม่ค่อยมีเวลามาตามเช็คข่าวสารเท่าไหร่
นอกจากจะส่งเข้าเมล์ถึงได้ตามมา เหมือนกระทู้นี้น่ะค่ะ

ถ้าไม่สะดวกในการโอน แต่จะไปจ่ายและรับที่สยามเลย ได้หรือเปล่าคะ?

ถ้าไปจ่ายที่สยามได้ ก็เจอกันวันที่ 2 ค่ะ
แต่ถ้าไม่ได้ก็คงต้องขอสละสิทธิ์ เพราะไม่สะดวกในการไปโอนเงินค่ะ

อืม...ยังไงรบกวนช่วยเมล์บอกหน่อยได้มั้ยคะ Rukajin_Winkel@msn.com

ขอบคุณมากค่ะ
BEARINBLACK
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime31/5/2007, 18:13

270 ชำระแล้วนะคะ
ได้เมลตอบรับแล้วด้วย
ชำระก่อนหมดกำหนดด้วยค่ะ

ตกลงว่ายังไงอ่ะคะ
ได้รับหรือยังไม่ได้รับกันแน่
ยังไงอ่า ????

เมลมาแจ้งด้วยนะคะ ตนนี้เรางงแล้ว
BEARINBLACK
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime31/5/2007, 18:15

BEARINBLACK เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
57 ชำระแล้วนะคะ
ได้เมลตอบรับแล้วด้วย
ชำระก่อนหมดกำหนดด้วยค่ะ

ตกลงว่ายังไงอ่ะคะ
ได้รับหรือยังไม่ได้รับกันแน่
ยังไงอ่า ????

เมลมาแจ้งด้วยนะคะ ตนนี้เรางงแล้ว

57 สิ ไม่ใช่ 270

อย่าลืมเมลมาบอกนะคะ
เรางงแล้วจริงๆนะเนี่ย!!!
hanausagi
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 59

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime31/5/2007, 19:04

เราด้วย พี่คะเราโอนเร้วนะคะ งงมาก ๆ ทำไมถึงมีชื่อไม่ได้จ่ายล่ะ

ที่สำคัญตอนนั้นคอมเราเสียอ่ะ เลยเมจเสจไปบอกเบอพี่วรรณอ่ะ

ไม่รุว่ายังไง งงนะคะเนี่ย แต่ว่าเราส่งเมวไปบอกแร้ว มีรุปยืนยัน ช่วยดูด้วยนะคะ
........
..........

........................เนส
saran
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime31/5/2007, 20:48

โอนเงินให้แล้วนะคะ หมายเลข 63
user name : saran1374
จำนวนเงินที่โอน : 308.10 บาท โอนวันที่ 31 พ.ค 2007 เวลา 17.13 น.
no.(หมายเลข) A792B177 สถานที่โอน carrefour ratchada
record no. : 5628 ธ.กรุงเทพ 1347094557

รบกวนส่งสินค้าที่
ศรัณยภัทร ศุกระมงคล
496 ถนนรัชดาภิเษก
แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง
กรุงเทพ 10310

ขอโทษที่ล่าช้า เพราะว่าคอมเสีย แล้วงานยุ่งมาก ก็เลยไม่ได้เข้า web kattun เลย
แม้แต่ popcorn ก็ไม่ได้เข้าเลยค่ะ

ปล.1. ที่บ้านและที่ทำงานไม่มีเครื่องสแกนค่ะ แต่พี่โอนเป็นเศษสตางค์ไป คงหาไม่ยากนะคะ
ปล 2. ถ้ามีของเหลือ ขอเพิ่มอีก 2 อันนะคะ เป็นคาเมะ หรือ รวมก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่า
zizz
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime1/6/2007, 21:00

ขอโทษด้วยนะคะ ,,
เดี๋ยววันพรุ่งนี้จะไปโอนเงินให้ค่ะ

พอดีติดกิจกรรมรับน้อง เพิ่งได้เล่นคอมวันนี้เอง >w<

เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปโอนเงินแล้วจะเมลล์ไปแจ้งนะคะ
ขอโทษจริงๆ ค่ะ
LoveAkaJin
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
LoveAkaJin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 14

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime2/6/2007, 15:59

ค่ะ เมื่อวานสแกนสลิปแนบไปกับเมลล์ให้แล้วค่ะ
พี่ได้รับเมลล์จากนารึยังหว่า ^^a

โอน 209 บาทถ้วนเวลา 12:40:19 วันที่ 29 พ.ค. 2550
เข้าบัญชี ธ. ไทยพาณิชย์
รหัส 31155 1369D

ข้อมูลในสลิปมีอยู่แค่นี้อ่ะค่ะ
รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Kuma2
zizz
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime3/6/2007, 04:58

โอนเงิน ,, ส่งเมลล์ไปแจ้งแล้วนะคะ ><
แล้วพรุ่งนี้ต้องเข้าหอแล้ว คิดว่าคงไม่ได้มาเช็คเมลล์แล้วอ่ะคะ

ถ้ามีปัญหาอะไรรบกวน โทรมาเบอร์ที่แจ้งไว้นะคะ
ขอบคุณมากๆ ค่ะ ^_____^
matsu_taka

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 205

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime3/6/2007, 13:09

ทราบแล้วคับ
แล้วเจอกัน จ๊ะ
no.9
หน่วยข่าวกรอง
no.9

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 61

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime3/6/2007, 20:10

เฮ้ยยยยยย ยังไม่ได้จ่ายเล้ยยยยย
Kameaw*

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime3/6/2007, 23:55

TaNa[KaMe]Aw เราจ่ายไปแล้วอ่า
ไปจ่ายที่สยาม แล้วก้ของเราไม่ได้สั่งยูอะ
akanishi
akanishi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 348

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์   รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์ Icon_minitime4/6/2007, 10:52

จ่ายๆๆน้า
อยากใส่ๆๆ
คริๆๆๆ

รายชื่อผู้ที่ยังไม่โอนเงินค่าริสแบนด์/วิธีการไม่โดนตัดสิทธิ์
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» [SALE] ???แบน??ัต?ุน????ัง????? ????ับ?????อง???ัน???,,,