Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
peeshu
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 12

เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ   เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ Icon_minitime9/6/2007, 23:33

คือว่า ริสแบนด์ที่ได้อะค่ะ

วันนี้

ตัวอักษรตรงคำว่า together มานเขียนเปง togethet อะค่ะ

มีใครเป็นเหมือนเราบ้างมั้ย
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
AtsuRo
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 71

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ   เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ Icon_minitime10/6/2007, 01:57

ของเราก็เป้น กะว่าจะโพสบอกพอดีอ่ะ

ตอนแรกก็ว่ามันอ่านว่าอะไรว่ะ- -

พอดูที่แป้นพิมพ์คีย์บอร์ด ตัว r กับ t มันอยู่ใกล้กัน - -

คงจะเป็นเหตุฉะนี้ แต่ว่า เปลี่ยนได้มั้ยอ่ะ- - หนูยังเก็บถุงเอาไว้อยู่เลยนะค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ   เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ Icon_minitime10/6/2007, 03:26

อ่า...จะบอกว่าเมื่อกี้พึ่งเห็นเหมือนกันค่ะ

แอบเครียดเล็กน้อยเลยทีเดียว

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่ไม่ได้เช็คให้รอบคอบ ก่อนส่งถึงมือ

บอกตรงๆวันที่รับริสแบนด์จากทางโรงงาน ไปรับด้วยกันทั้งหมด 6 คนค่ะ แต่ไม่มีใครเห็นซักคน

เพราะว่า ประโยคนั้น ตัวอักษรเล็กมาจนแอบบ่นกันเลย ทั้งที่ย้ำแล้วว่าอย่าตัวเล็กมาก

แต่ตอนนี้ปัญหามันมีอยู่ว่า ได้ส่งให้หลายๆคนไปแล้วค่ะ เหลืออยู่บางส่วนที่ยังไม่รับด้วย

ไปรษณีย์แพ็คเรียบร้อยเตรียมส่งแล้วด้วย

มันลำบากมาก ถ้าจะเก็บคืนทั้งหมดแล้วเปลี่ยน เพราะยังไงต้องส่งคืนโรงงาน

แล้วใช้เวลาเปลี่ยนใหม่อีก ไม่ต่ำกว่า 3 อาทิตย์ค่ะ เพราะแค่เวลาที่เราสั่งไป ก็ 3 อาทิตย์แล้ว

แต่นี่เรามีขึ้นตอนการเก็บคืนอีกด้วยค่ะ ...และรวมไปถึง แบบอื่นๆที่ไม่ได้ผิดพลาดอะไรด้วย

ยังงงๆอยู่ว่าจะยังไงต่อไปค่ะ

( ณ ตอนที่พิมพ์อยู่นี้ ยังไม่ได้โทรบอกโรงงานเลยค่ะ)

บอกตรงๆนะคะ แค่ตอนลงชื่อ เก็บเงิน และส่งไปวันแรก ดูจากสถานการณ์ยุ่งยากพอดูค่ะ

พอเห็นกระทู้แล้วไปดู ก็คิดแค่ว่า เฮ้อ ช่างมันเหอะ ไม่ไหวแล้ว 555

ความจริงมันก็ไม่ใช่คำสำคัญมากน้า คือมองไม่ออกด้วยซ้ำค่ะ

ก็ตอนไปรับ 6 คน ไม่มีใครเห็นอ่า

สรุป ทั้งล๊อตได้เหมือนกันหมดเลย .... เราจะเอายังไงดีคะ?

ไม่แน่ใจว่าทุกคนจะรู้สึกยังไง หยวนๆกันได้มั๊ย

ตอนนี้เราก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ ว่าจะทำยังไง

เอาเป็นว่าทุกคนคิดยังไง บอกด้วยนะคะ เราจะได้คิดว่าจะทำยังไงต่อไปดี

ตอนนี้คิดไม่ออกเลย มันเหนื่อยมากๆ 555+ (หัวเราะแห้งเหลือเกิน)

ขอโทษอีกทีนะคะ ...ขอโทษจริงๆค่ะ

----------------------------

ขอตอบเหมือนกันเลยนะคะ พอดีมีคนตั้ง 2 กระทู้เลย
http://www.kattunsecret.com

เกี่ยวกับริสแบนด์ค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» [ASK] ????วกับ ???อง??ัง PV ?อง kat-tun
» [ASK] ????วกับ??? www.veoh.com
» [Special] --- ??่งจอง???แบน?? KAT-TUN,,,----
» [??ะก??] ?????่งจอง???แบน?? + ???ใจจ?ไปงาน?ีท??? ??าน??วน
» ???แบน?????????ิด?ัน???