Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน

Go down 
bewtyjaidee
YamaNishi
t_tsuki
sunnie
LuV_kAzUyA
luv-kat
akashiyama
akanishihayato
hime
draccoholic
ichiban
akanii
2andONLY No.6
RunRun
mitsuyabu
4_3vr_Luv
jinui_kame
mameiw
uchichan
peach
nijichan
P*a*n*G
hasu=w=
hitoshi
Cheer*jin
sothank
purple87
matsu_taka
JtZ~volinije_23!!
Mikichan
*$hIn_y0nz*
PinG-PinG
akanishipimu
MiniKamE
นิจจี้
39 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

[ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 18:11

เฮ้อๆๆๆ

หาเรื่องลงกระทู้ไม่หยุดหย่อนค่ะนิจจี้ 5555

แต่แหม วันนี้นิจจี้มีเรื่องเยอะแยะมายบอกจริง ๆเลยนะคะ

เรื่องแรก ริสแบนด์

มีน้อง ๆ บางส่วนมารับไปแล้วเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมานะคะ

ทางเราต้องขออภัยจริง ๆ มาก ๆ เลยค่ะ ที่เปลี่ยนแปลงสถานที่รับกะทันหัน

เหตุเพราะว่าที่ร้านนั้นคนเยอะมาก แล้วน้อง ๆ ที่มารับแรก ๆ ยืนออกีดขวางพนักงาน เค้าเลยดุเลย 5555

เราก็เลยย้ายที่ไปน่ะค่ะ

ขอโทษจริง ๆ นะคะที่ลำบากกัน

ส่วนใครยังไม่ได้มารับก็มารับในเสาร์นี้นะคะ

สถานที่

หลังโรงหนังสยาม หน้าร้านอาหาร "บ้านหญิง"

คือตรงบ้านไดทางลงของโรงหนังสยามน่ะค่ะ

ด้านข้างมี starbuck อยู่ด้วยล่ะ

มาไม่ถูกโทรถามเนอะ

เวลาก็ 12.30 - 16.00 น. เช่นเคยจ้า

อย่าลืมนำใบเสร้จมาด้วยเน้อ ใครที่เคยจองหมายเลขเอาไว้ก็บอกกล่าวกันด้วย เพราะใครที่จองหมายเลขเอาไว้พี่ได้ทำการแพ๊คใส่ซองไว้ให้เรียบร้อยแล้วนะคะ

น้อง ๆ คนไหนที่มารับไปแล้ว อย่าไปบอกเพื่อน ๆ ถึงหน้าตาน่าสยดสยองของพี่ ๆ นะคะ เดี๋ยวเพื่อน ๆ ไม่กล้ามารับ (นะ พี่ขอร้องเลย)

ส่วนทางไปรษณีย์ แพ๊คเสร็จและเริ่มทยอยส่งแล้วค่ะ

เรื่องผิดพลาดประการที่ 2 ก็คือ

บนริสแบนด์คัตตุน (ที่เขียนว่า KAT-TUN) มีการผิดพลาดนิดหน่อย อ่านรายละเอียดได้ที่นี่ค่ะ

....CLICK....

ต้องขออภัยมากมายอีกครั้ง จริง ๆ นะคะ หวังเป็นอย่างนิ่งว่าท่านผู้มีอุปการคุณผู้ใบญสุนทานจะไมซีเรียสในแง่นี้นะคะ

ส่วนข้อผิดพลาดอื่น ๆ น้อมรับด้วยใจจริง อาจจะไม่ได้เท้คแคร์ดูแลน้อง ๆ เท่าที่ควร (สถานที่ไม่อำนวย) ขออภัยนะคะ ขอแก้ตัวใหม่ตอนงานมีท อย่าลืมากันเน้อ

เอาล่ะมาเข้าเรื่องมีทติ้งกันบ้าง

นี่ จริง ๆ นะ นิจจี้แค่ล้อเล่นจริง ๆ นะเรื่องคำชมน่ะ 5555 เห็นบางคนถึงกับเครียด

ก็ใช่แหล่ะที่ว่าถ้าเมนท์กวนประสาทมา มีเคือง แต่ถ้ามาแบบคนปกติสุขไม่มีปัญหาอะไรหรอกค่ะ

เพราะงั้นขอบัตรกันเข้ามาได้จ้า ไม่ต้องเกร็งกันไป ใช้คำพูดจาแบบปกติที่เราใช้ ๆ กันอยู่แบบ "สุภาพ" น่ะ ไม่ยากซักนิดไม่ใช่หรอคะ? เพราะทุกคนล้วนแล้วแต่มีการศึกษา

แล้วจะประกาศรายชื่อผู้ได้รับบัตรวันที่ 15 มิถุนายนนะคะ (อาจจะช่วงเย็นเน้อ อย่าใจร้อนรีบทวงกันล่ะ)

ในงานมีท

การแต่งกายในงานมีท เราเป็น BLACK & RED Party (เอี คราวก่อนที่ลงไป แบล๊กแอนด์เร้ด หรือ เร้ดแอนด์แบล๊กหว่า .... แหะ ๆ เอาเถอะน่า ครือๆกัน)

ก็ขอความร่วมมือแต่งกายโทนแดงดำมาค่ะ

คือ จะดำล้วน หรือ แดงล้วนก็ได้ (โฮกกกก ใครมั่นก็แดงล้วนมาได้เลย)

หรือจะเป็นทั้งดำทั้งแดงก็ยินดีค่ะ

อันที่จริงขอให้มี 2 สีนี้อยู่เป็นส่วนประกอบก็พอแล้ว อย่าซีเรียสกันไปค่ะ 5555 แค่ใส่ริสแบนด์ คัตตุน (สีดำ) ของจิน (สีแดง) มาก็โอเคแล้วน้า

แต่สำหรับน้อง ๆ ที่แต่งตัวได้ตรงคอนเซป (แดงดำ) ก็มีรางวัลให้น้า ใครแต่งมาได้ครีเอท เตะตาพี่ ๆ ผู้จัดงานก็มีของขวัญให้ด้วยนะเอ้อ

เอาเป็นว่า จะแดงหหรือดำ เอาซักสีก็พอแล้วจ้า

ของที่แจกเล่นเกมส์กันในงาน

ส่วนของที่แจกกันในงาน ทุกคนได้รับชัวร์ ๆ ก็คือบัตรเข้างาน (นั่นเรียกว่าของขวัญล้ว?)

มีของที่ระลึกสำหรับผู้ร่วมบริจาคสิ่งของ (ภาพและคลิปวีดีโอสุดหวิวของแอดมินและ secret senator)

เล่นเกมส์แจกของกัน ก็จะประมาณนี้นะคะ

รายชื่อของแจกในงาน

1. Phamphet cartoon KAT-TUN II U รอบ โตเกียวโดม (ครบ 6 คน) 1 เล่ม (อันนี้แจกโอพีวี)
สำหรับให้คนที่นั่งหลังขดหลังแข็งทำ โอพีวีเข้ามาประกวดค่ะ

แพมเฟตที่ว่านี้ก็คืออันที่จินแฟนของเราเคยเอามาลงแล้วนั่นล่ะค่ะ ที่หล่อลากกันทุกคน เป็นการต้อนรับจินกลับมาไง

เพราะงั้น ส่งโอพีวีเข้ามาลุ้นได้นะคะ

รายละเอียดการส่งโอพีวีเข้าประกวด

2. Uchiwa (พัด) เดี่ยวของทั้ง 6 คน ของรอบคอนโตเกียวโดมเช่นกันค่ะ 6 อัน

ก็เป็นพัดรอบล่าสุดที่ทำเพิ่มขึ้นมาแบบที่มีจินน่ะค่ะ 6 อัน 6 รางวัลค่ะ

3. Clearfile (แฟ้ม) เดี่ยว ของทั้ง 6 คน และ รวม 1 ของรอบคอนโตเกียวโดม 7 อัน

แถมด้วยแบบ 5 คนจากคอนโอซาก้า (สมัยจินยังไม่ได้เล่น) อภินันทนาการจาก usachan ที่ฝากมาให้คราก่อน สีฟ้าสดใส หล่อเหลาทุกคนค่ะ

4. ซิงเกิล

- Real Face 1 (limited)

- Signal 1
- Bokura no machi de 1 (limited)
- Yorokobi no Uta 2 (limited & regular)

สินค้าหน้าคอนอาจมีเพิ่ม แต่ยังไม่ชัวร์ เพราะจินแฟนยังไม่เฟิร์ม แต่ข้างบนนี่คือแจกแน่ๆจ้า

งานนี้ ขอขอบพระคุณอย่างสุดซึ้ง ต่อ jinfan เพื่อนสมาชิกแม่พระของเรา
อุตส่าห์เป็นธุระ ดูแลเรื่องของรางวัลทั้งหมดให้พวกเรา ทั้งของหน้าคอน (ยืนต่อแถวซื้อให้อย่างไม่กลัวเป็นเส้นเลือดขอด) และสั่งจองวิงเกิ้ลให้

ไม่รู้จะขอบคุณยังไงถึงจะพอ

งั้น .....

นิจจี้ขอตอบแทนด้วยรอยจูบเปี่ยมรักนะคะ เอียงแก้มมาสิคระจินแฟนขรา

จ๊วบบบบบบบบ

รายละเอียด วิธีการเดินทาง + ตารางงาน ดูได้ที่นี่เลย

1. รายละเอียดงานโดยละเอียด

2. ลงชื่อขอบัตร

สิ่งของที่สามารถนำมาร่วมบริจาค

อันนี้ไม่บังคับกันเน้อ ใครอยากเอาอะไรมาก็หิ้วมา โดยจะเป็นสิ่งของประมาณนี้

1. เสื้อผ้าที่อยากบริจาค ทุกเพศทุกวัยได้เลย เพราะที่วัดจะมีทั้งผู้ป่วย HIV และ เด็กทารกและคนชราที่ถุกทอดทิ้ง (อะฮึ๊ก แค่เขียนถึงก็สะเทือนใจ) เพราะงั้นเสื้อผ้าขอแบบสะอาด ๆ เนอะ ต้องการของทุกเพศทุกวัยค่ะ

2. อาหารสำเร็จรูป อาทิ บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป อาหารกระป๋อง นมกล่อง ฯลฯ ที่เก็บไว้ได้นานหน่อย ข้าวสารก็ได้นะคะ (แต่น้อง ๆ จะแบกมากันไหวมั้ย) หรือจะเป็นพวก แบรนด์รังนกก้ได้ค่ะ แต่พวกเครื่องชูกำลังอย่างกระทิงแดงไรเงี้ย ไม่ต้องก็ได้นะจ๊ะ พี่เกรงใจ

3. อุปกรณ์ทำแผล อาทิ ผ้าก๊อต ผ้าพันแผล (อย่างเดียวกันเปล่าหว่า??) ยาสามัญประจำบ้าน ยาแดง ทิงเจอร์ไอโอดีน สำลี แอลกฮอล์ (เช็ดแผลนะจ๊ะไม่เอาแบบเครื่องดื่มมึนเมา หุ๊ยย) ที่นี่ต้องการมากเลย

4. ผลิตภัณฑ์สำหรับเด็กอ่อน อาทิ ผ้าอ้อม แป้งเด็ก เห็นเค้าต้องการอยู่เชียวล่ะ

ส่วนอื่น ๆ ก็อยากเอาอะไรมาก็เอามานะคะ แจ่ถ้าเป็นหนังสือ นิจจี้ขอนะ แหะๆ มันดีก็จริง แต่จะหนักมาก เห็นใจนิจจี้ตอนแบกหิ้วขึ้นรถไปบริจาคที่วัดเถอะ ไม่อยากเช่าสิบล้อไป

แต่เอ๊ะ สิบล้อก็น่าสนใจอยู่นะ พี่เล็ก - ฮิ้วโก้แกหล่อออก (น้อง ๆ บอก -คนละสิบล้อแล้วพี่นิจจี้ โห้ มุขซ้า)

โอเชคร๊า

เอาล่ะ หมดแล้ว ตื่นเต้นจริงแฮะ อยากให้งานมีทมาถึงเร็ว ๆ เนอะ

สงสัยอะไร ถามไว้ นิจจี้ยินดีไขข้อข้องใจให้ทุกท่าคร๊า

นิจจี้ - สวยขึ้นทุกวัน

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 10/6/2007, 18:30, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 4 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

[ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 18:12

เรื่องริสแบนด์ต้องขอโทษด้วยนะคะ

เพราะงานนี้ คุณชรัสหล่อจริงๆค่า (เกี่ยว??? แต่หล่อจริงๆนะ ...ย้ำ!!!!)

ทุกอย่างดีขึ้นได้เมื่อเจอหน้าคุณชรัส ....ได้ข่าวเจอครั้งเดียว 5555+

แต่มันเป็นประวัติศาตร์ดีจริงๆน้า

ตอนแรกเครียดมาก พอมาอ่านคอมเมนท์น้องๆ ที่ไม่ได้ซีเรียสอะไรมาก ตอนนี้โล่งเลยค่ะ

ขอบคุณทุกคนมากเลยนะคะ (นางสาวไทยสุดๆ)

เอาหล่ะ เสาร์หน้ามาเจอกัน ตามนั้นนะคะ

แต่ถ้าไปไม่เจอลองโทรถามดู ทีมงานอาจจะทนอากาศร้อนกันไม่ไหว...ชิ่งหาแอร์

ก็วันนั้นเกือบเป็นลม 555+ ทั้งร้อนทั้งวุ่นวาย

(แถมใครโทรมาบอกว่าเป็นหลังโรงหนังลิโด้กันหมดเลย 555555+ ขอโทษด้วยนะค้า)

งานมีต....ตื่นเต้นนนนนนนนน มากันเยอะนะค้า

ไม่งั้นของแจกจะกลายเป็นของสต๊าฟคร่า กร๊ากกก

มาสนุกกัน อย่าลืมดำแดงนะค้า แนะว่า ใส่ริสแบนด์คัตตุน+ จิน สวยสุดยอดดดด (ขายของอีกละ 55+)

คัตตุนยังเหลือ สอบถามได้จ้า ....ส่วนของคนอื่นมีน้อยมากแล้วค่า ยังไงโทรมาถามได้นะคะ

ปล. ของแจก ได้รับอภินันทนาการจาก
น้อง แจน no.9 มาเพิ่มนะค้า ของหน้าคอนเหมือนกัน

มีอะไรมั่งนะแจน เพนท์ไลท์ เคลียร์ไฟล์ อะไรอีกหว่า...

ส่วนพัดยูยะเอามานี่ กร๊ากกกกกก

----------

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 11/6/2007, 02:12, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.kattunsecret.com
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 182

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 19:20

555+พี่วรรณจองเลยว่างั้นค่ะ

อื้มมเดี๋ยวเสาร์ 16 เจอกานละกานค่ะ อิอิ

คราวที่แล้วไปไม่ทันเสียดายๆ อิอิ

เจอกันค่ะๆๆ แหม่เสียดายงานมีทอ่า น่าไปมากๆๆเลย

เดี๋ยวแต่งไปวันรับแทน 5555+ แบล็คแอนด์เรด
PinG-PinG
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
PinG-PinG

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 19:42

งานมีท ใกล้เข้ามาแล้วๆๆๆๆ

อยากไปจริงๆ

รางวัลช่างล่อใจอะไรเช่นนี้

แล้วก็...เรื่องริสแบนด์เมื่อวานนี้ ปาล์มขอโทษจริงๆนะคะ

แล้ววันงานเจอกันค่ะ
*$hIn_y0nz*
หน่วยข่าวกรอง
*$hIn_y0nz*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 70

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 20:08

โอสสส เด่วต้องเก็บตังค์ซื้อของทำบุญ อิอิ ดีจังๆ ชอบทำบุญ เพราะคนสวยมีน้ำใจ 555+

แอบถามว่า ถ้าตอนนี้อยากได้ ริสแบนดื จะทำไงอ่ะค่ะ?? ยังจองได้อยู่ป่ะอ่ะ??

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 10/6/2007, 20:09, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
Mikichan
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
Mikichan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 101

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 20:08

เหอะๆๆๆ เมื่อวานไปรับมาแร้วค่าตอนแรกๆม่ายด้ายสั่งเกตอ่ะมา

สังเกตเอาตอนใส่อ่ะค่ะ แต่ว่ามันก็โอเคค่ะกลายเป็นสัญลักษณ์

ไปเรยงัยค้า เอาน่าคนอื่นๆคงม่ายมีครายเห็นหรอกค่ะ พี่พี่ม่าย

ผิดเรย เอาเป็นว่ากิจะโทษความหน้าตาดีของคุณชรัสไปแทนนะ

พี่นิจจี้ (กิม่ายด้ายเข้าข้างพี่นิจจี้เรยเห็นๆนะเนี่ย เอิ๊กๆๆๆ) ยังงัย

ก็เสาร์หน้านี้กิจะแวะไปทักทายใหม่นะคร่า อ่อแร้วก็ขนมนมเนย

อ่ะที่พี่นิจจี้ถามว่ากิจะทำเองเปล่าอ่ะ ถ้ากิทำเองมีหวังพี่นิจจี้กิน

ม่ายลงแน่ คือกิยังห่วงสุขภาพอยู่อ่ะค่ะ 555 แร้วก็นุ้ยอ่ะน้องฉาว

เห็นนุ้ยแร้วก็ฝากบอกมาว่าน่าร้ากค่ะเหมือน นุ้ยสุจิรานางสาวไทย

เรย เอิ๊กๆๆๆ (อันนี้ชมจิงแร้วก็บอกปัยแร้วนะเคอะ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 392

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 20:34

อ๊ะเหอๆ

ของรางวัลน่าสนใจมากมายเลยค่ะ ^^

อยากไปจังเลย

ฮือๆ กทม.!! ไกลจังเลย (เราดูบ้านนอกนะ -*-)

ขอให้สนุกนะคะ ^^

แล้วมารีพอร์ทให้ฟังหน่อยนะคะ

ดำ - แดง ต้องเท่มากๆแน่เลย
matsu_taka

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 205

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 20:49

เอิ้กๆๆ อยากไปเร็วๆจางเรยอ่า อิๆ

แล้วเจอกันค่า
purple87
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 20:56

เอ๊ะ!!! จะใส่สีอะไรไปดี ดำล้วน แดงล้วน หรือ ดำแดง เครียด!!! (นี่คือเรื่องเครียด?? 555)

จิงๆใส่ไรมาก็สวยหมดแหละค่ะน้องๆ อย่าเครียดไป พี่เครียดเป็นต้นแบบให้ดูว่ามัน เอ่อ...สมควรแล้วหรือ 555

ส่วนเรื่องของรางวัล ช่างยั่ว(ยวนจิน)น้ำลายมากๆเลยเนอะ ใครอยากได้ ก็มาร่วมหนุกหนานกันในงานมีตนะค่ะ แล้วก็ขอบคุณพี่จินแฟน สำหรับของรางวัลทั้งหลายทั้งมวลด้วยน๊า อาริกาโต๊เน๊

ตอนนี้ต้องรีบไปหาของมาบริจาคก่อนแล้ว เด๋วไม่ทัน ฮิฮิ

งานมีตใกล้เข้ามาแล้ว ตื่นเต้นๆๆๆๆ แล้วเจอกันนะค่ะทุกคน
sothank
หน่วยข่าวกรอง
sothank

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 78

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 21:59

เสาร์ที่ 16 เราจะไปเอานะคะ อิอิ
แต่แอบเสียดายงานมีตเราไปไม่ได้ล่ะ

เห็นริชแบนด์แล้ว ของคาเมะสีสวยมากเลย T^T ปลื้ม
Cheer*jin
Cheer*jin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 162

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 22:04

เรื่องลิสแบรน ไม่ซีเรียสนะค่ะ พี่ๆอย่าเครียด ^^

เห็นของแจกแล้ว เหงื่อตก!!
อยากได้อ้า>w< .... แต่ว่า เหอะๆ
นี่จะต้องต่อสู้แย่งชิงกันถึงขั้นเหยียบกันตายรึป่าวเนี่ยยย โหหห
hitoshi
hitoshi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 115

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 23:14

เรื่องริสแบนด์ พี่ไม่ต้องห่วงนะคะ

หนูไม่เครียดเลยยยยย

เพราะแรกๆหนูก็ไม่เห็นเหมือนกัน (มาเห็นตอนมีคนมาลงกระทู้นี่แหละ)

แล้วก็เรื่องงานมีท.....อยากไปมากๆอ่า

อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆๆ

ของรางวัลก็ช่างล่อตาล่อใจจริงๆ

เดียววันนั้นจะแต่งดำแดงทั้งตัวเลยยยย

ไม่ให้หลุดคอนเซป (555+)

แล้วเจอกันที่งานมีทนะค้า

ปล.สรุปเราได้บัตรรึยังก้ไม่รุ (เหอะๆๆ)

hasu=w=
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
hasu=w=

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 37

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime10/6/2007, 23:41

เครียด~~~!!

ไม่ได้เครียดว่าริสต์แบนด์ผิดนะคะ
แต่เครียดว่าจะแต่งตัวยังไงถึงจะไม่โดนรัศมีความงามพี่นิจจี้กลบ (555+)
P*a*n*G
P*a*n*G

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 145

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 07:36

โอ๊ะโอ๋ ของรางวัลช่างล่อตาล่อใจซะจริงเลย

555+ ยังไม่ได้ไปรับริสแบนเลยอ่า เสาร์นี้เจอกันนะคะ

กะว่าวันนี้จะไปหาชุดแดงดำใส่อยู่น๊า เอิ้ก ๆ

อยากเห็น ริสแบนจังอ่า ตื่นเต้น ๆ
nijichan
nijichan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 177

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 12:03

ดำแดง...โห้....คอนเซปสุดยอด...

งานมีต....อยากไปสุดๆ......

เมื่อวันเสาร์ที่แล้วไปรับริชแบนด์มา คนเยอะมากเลยเนอะ ตอนไปเข้าแถวรอเห็นพี่พนักงานเค้าเข้ามาคุยกะพี่ๆแล้วอ่ะค่ะ....เหอะ....เห็นสีหน้าแล้วก็....เอ๋...พี่ๆเค้าจะเอาไงดีหว่า....ไปแล้วตาลายไม่รู้ว่าพี่คนไหนเป็นพี่คนไหน มัวแต่กรี๊ดกราดกับริชแบนด์ที่ได้.....น่ารักที่สุดโดยเฉพาะของคาเมะสุดที่รัก 5555+

ตอนนี้ต้องรีบไปหาชุดดำแดงซะแย้วววววว

ริชแบนด์สวยมากเลยค่ะพี่ๆ....เรียบๆไม่ต้องมีอะไรมาก....คุ้มค่ากับการรอคอย
peach
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 12:03

อยากได้ของรางวัล แต่เสียดายมากเลย ไปไม่ได้ต้องทำงาน ฮือ ๆๆๆๆๆ ยังไงก็ขอให้ได้ของรางวัลกลับบ้านกันทุกคนนะคะ
uchichan
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 49

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 12:29

อ๊ะอยากไปค่ะแต่มะมีเพื่อนไปเหอๆ ปล. อยากถามว่าคนที่รับทางไปรษณีย์จะได้ริสแบนด์ประมาณวันไหนอ่ะคะช่วยพีเอมบอกด้วยนะคะ ขอบคุณนะคะ
mameiw
mameiw

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 111

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 17:16

มาอ่านกี่ทีกี่ทีก็อยากไปเเฮะ แต่ไปไม่ได้(แน่ๆ) TT^TT

เก็บบรรยากาศงานมาฝากกันด้วยนะค่ะ อิอิ อยากไปจัง
jinui_kame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 201

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 18:21

อยากไปอ่ะ

ของรางวัลล่อตาล่อจัยมากก
4_3vr_Luv
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 19:52

เสีดายคงไม่ได้ไปอ่าเต๊อะ

แล้วก้นะเรายังไม่ได้ริสแบนเรยที่สั่งไปอ่ะ T^T
mitsuyabu
mitsuyabu

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 20:04

เย้ๆดีจังเลยที่เป็นดำแดง

ชอบๆที่บ้านมีแต่สีดำกับแดง

ริสแบนด์ก็มีแล้ว

เสื้อผ้าก็ไม่มีปัญหา

พร้อมรบคับ(?)
RunRun
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 27

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 20:18

อยากไปงานมีทแล้วอ่ะ
ของรางวัลมันล่อตาล่อใจจริงๆเลย
2andONLY No.6
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 20:25

พี่นิ้จจี้สุดสวยค่า
ขอหนูไปด้วยนะคะ เดี๋ยวไปลงชื่อเลยค่า
akanii
akanii

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 141

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 20:49

เรื่องรีสแบนด์ไม่มีปันหาค่ะ ชิลล์ๆ ^ ^

แต่เรื่องมีทนี่....อยากไปอ่ะๆๆๆ ปีที่แล้วไม่ได้ไป งึมงำๆ

ร่วมสนุกเต็มที่ค่ะ เดี๋ยวจะเอาของไปบริจาคเยอะๆ
http://sweetie-night.exteen.com
ichiban
ichiban

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 295

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน   [ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน Icon_minitime11/6/2007, 21:47

อยากให้ถึงงานมีทเร็วๆเหมือนกันค่า....

อยากไปร่วมสนุกกัน อิอิ

อยากได้ของรางวัลทุกอย่างเลย 55 โดยเฉพาะแพมเฟ็ต เฮือกกกกก อยากได้ๆๆๆ

อยากทำส่งเหมือนกันค่ะ แต่ยังหาคอนเซ็ปไม่ได้เลยง่า

แล้วพี่จินแฟนกับอุซะจังมาร่วมงานด้วยรึเปล่าค๊ะ

จาบินมาไหมน้า อยากให้มาจางเลย

ปล. นู๋อาจจะชนะก็ได้นะค๊ะ ถ้าใส่ดำทั้งชุด 55 แค่สีผิวก็กินขาดแย้ว (ถ้าตัดสินกันที่ผิวอะนะค๊ะ 55)

ไม่ได้ไปรับริสแบนด์ด้วยตัวเองเลยอดเจอพี่เลย ไว้เจอกันงานมีทนะค๊ะ พี่ๆทุกคน

[ประกาศ] ผู้สั่งจองริสแบนด์ + ตั้งใจจะไปงานมีทติ้ง อ่านด่วน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» ????ยช??อผ????่งจอง???แบน??ัต?ุน / ????????ยด??รช????ิน
» [??รก???] ??????ุด?ึง?????่งจอง????อทุก??าน
» [Special] --- ??่งจอง???แบน?? KAT-TUN,,,----
» ???แบน?????????ิด?ัน???
» ??สถาน???-?ัน-???? ?ับ???แบน?? /???????ับ?????อง???ัน???