Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user

Go down 
akanishi_so
ShiN_sh_a
lovable
NUGZ*
kazuya_jin
godz
LuV_kAzUyA
JtZ~volinije_23!!
P*a*n*G
AtsuRo
Mo-MaY
H i k a R i
LuV_tAnAkA
Andrea
onijinme
matsu_taka
mikity
~MiNoU*KaMe~
ZcretZociety
sothank
MiniKamE
KKK
akashiyama
purple87
นิจจี้
30 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 08:22

โฮฮฮฮฮฮฮ .......

นิจจี้ขอโทษคร๊า (น้ำตานองหน้า กอดขาน้อง ๆ แน่นไม่ยอมปล่อย )

นิจจี้ผิดไปแล้วทั้ง 2 กรณีเลย

เรื่องแรก

ริสแบนด์ โฮฮฮฮฮ..... (ปล่อยโฮพร้อมถลาเข้าซุกอกทิดคิ) (ผู้ชายมีไรหนวด + บวชเรียนแล้ว)

เนื่องด้วยน้อง ๆ ที่รับทางไปรษณีย์หลายต่อหลายท่านด้แจ้งว่าได้รับริสแบนด์ผิด!!!!

ขอเท้าความถึงเหตุการณ์ในครั้งนั้น วันที่เราไปรับริสแบนด์จากคุณชรัส (ซึ่งหล่อสะบัดดั่งที่นิจจี้เลยเล่าแล้ว) ด้วยความหล่อของคุณชรัสทำให้พวกเราตาฝ้าฟาง จนไม่ทันสังเกตว่า together เป็น toget "het" (เก็บเห็ดกับเธอตลอดไป) (เอ่อ มุยใครเนี่ยห๊ะ ช่างคิดเหลือเกิ๊นแม่เจ้าประคุณ)

ยังค่ะ ยังไม่พอ เรายังผิดไม่พอ

ก็ด้วยความที่มินิคาแอบติดต่อ (ลับ ๆ) กับคุณชรัส (ราวกับเคยทงานให้ KGB รัสเซียมาก่อน() สร้างความโกรธเคืองให้นิจจี้มาก ๆ (เค้าโทรคุยกันค่ะน้อง ๆ เค้าโทรคุยกั๊นน!!!)

วันที่ไปช่วยแพ๊คซองส่งให้กับน้อง ๆ ทางไปรษณีย์ เราโกรธ ๆ กันอยู่ประเด็นนี้ ก็เลยไม่ค่อยจะพูดกัน พอขาดการประสานงาน งานเลยออกมาผิดพลาดด้วยประการฉะนี้

แหะ ๆ เปล่าหรอก

อันที่จริงแล้วนั้น เพราะเรา 2 นั่งโต้รุ่งแพ๊คกันน่ะค่ะ ทั้งคัดหมายเลขของน้อง ๆ ที่สั่งจองเข้ามาเป็นจำนวนมากกันเพียงลำพัง พอเริ่มสว่างคาตา ภาวะอิดโรยเลยมาเยือน ประกอบกับนิจจี้หยอดมุขไม่หยุด (ถ้าพอจะนึกออกน่ะนะค) มินิคาเลยหัวเราะกรามค้าง ไอ้นั่นยังไม่เท่าไหร่ มินิคาดันสวนมุขอีก ไปกันใหญ่ เล่นเอาสมาธินิจจี้หลุด (โฮฮฮฮ ขอโทษคร๊า)

แล้วแถมเราสองยังหารือกันเรื่องงานมีทไปด้วย (คือปรึกษาเรื่องชุดราตรีที่สั่งตัดนั่นเอง) ก็เลยสมาธิคลาดเคลื่อนไปนิสนึง (แหะๆ)

เพราะงั้น ใครที่ได้รับผิดไปทุกท่าน กรุณาติดต่อนัดแลกเปลี่ยน หรือส่งเปลี่ยนใหม่นะคะ

ต้องขออภัยจริง ๆ เนี่ยล่ะค่ะ ด้านแย่ ๆ ของอารมณ์ขัน โฮฮฮฮฮฮ (ร้องไห้เรียกคะแนนสงสาร)

เรื่องที่ 2

การลบ user ผิดพลาด

ตลอดระยะเวลาที่ผ่านมาครึ่งปีกว่า ๆ ที่ราย้ายมาใช้ที่นี่ เราไม่เคยลบสมาชิกมาก่อน หากใครมีพฤติกรรมเสี่ยง (ต่อการถูกต่อว่า) เราจะใช้วิธีตักเตือนด้วยคอมเมนท์ และหรือการส่งพีเอมมาตลอด เดราไม่ได้แก้ปัญหาโดยการลบ account หรือแบนแต่อย่างด

แต่ช่วงที่ผ่านมานิจจี้ได้ทำการลบยูสที่เจ้าของไม่ได้ใช้ อันมีลักษณะดังนี้

1. สมัครแต่ไม่ activate และ
2. มีจำนวนคอมเมนท์เป็น 0

ซึ่งลบออกไปมากกว่า 500 ยูสเซอร์

และเนื่องจากตารางที่ลบมันเล็กนะคะ แล้วนิจจี้ลบคนเดียว (โฮฮฮฮ ผิดแต่เพียงผู้เดียว พูดไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจ) มันเลยมีบ้างที่ไปลบยูสของผู้ไม่มีความผิด โฮฮฮฮฮฮฮ (ฟูมฟาย โผเข้าซบอกทิดคิคุง)

แล้วคือ ลบแล้วไม่รู้ตัวด้วย มารู้เอาก็ตอนที่น้อง 2 คนเมล์มาถาม 1 ในนั้นใช้ถ้อยคำเชือดเฉือนราวกับว่านิจจี้เป็นนักโทษอุกฉกรรจ์หรือแย่งคุณชรัสมาจากมินิคาเมะ (วรรณบอก นิ้ง ขอร้องเถอะ อย่าสร้างข่าวโคมลอย)

จริง ๆ เรื่องนี้นิจจี้เคยบอกกล่าวแล้วครั้งนึง หากพลาดในการลบขออภัยล่วงหน้า เพราะจะลบเฉพาะ คอมเมนท์ 0 ทิ้งเท่านั้น ใครที่เคยเมนท์ (แม้ 1 ก็ไม่ลบ) ถ้าถูกลบแปลว่าเกิดจากความผิดพลาด ตาลาย

แต่พอได้อ่านเมล์ที่ส่งมา (ด้วยวาจาเชือดเฉือน) แล้วนั้น นิจจี้รู้สึกเกิดภาวะถดถอยขึ้นมาตะหงิด ๆ ที่ผ่านมาทั้งหมดคงไร้ความหมายใด ๆ สินะคะ นิจจี้ผิดพลาดเพียงปแค่นี้ ก็โอเคอยู่หรอกว่าก็เป็นความผิดพลาดใหญ่ แต่ถ้อนคำนั้นช่างทำร้ายจิตใจเหลือกำลัง

ท้อมากเลยนะคะ เพราะนิจจี้เป็นเด็กสาวที่ช่างแสนอ่อนแอ

เอาเถอะ เอาเป็นว่านิจจี้ยอมรับผิดทั้งหมด ใครที่ถูกลบไปแบบไม่คาดฝัน กรุณาสมัครใหม่ แล้วถ้ายังพอจะจำแต้มคอมเมนท์ของตัวเองได้กรุณาติดต่อบอกนิจจี้ นิจจี้จจะเข้าไปปรับให้ดังเดิมค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกทุกเรื่องค่ะ

อ้อ อีกปัญหาที่พักนี้มีคนประสบ อาทิ น้องอ้อ-ทาคิซาว่า (LuV_TaNaKa) คือ ภาวะ ล๊อกอินไม่ได้

ถ้ามีปัญหาสามารถทิ้งคอมเมนท์ไว้ได้นะคะ ทางเราจะลองเช๊คให้อีกที แล้วจะแจ้งกลับไปทางเมล์นะคะ

ลองมาหารือกันดู

นิจจี้ - ร้าวรานใจ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
purple87
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 09:56

[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Koko3 [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Koko2 (ต๊าย!!! กระโดดพร้อมกันเชียว ฮิฮิ ชอบ - แล้วมันเกี่ยวกับกระทู้นี้มั๊ย 555)

พี่นิจจี้ อย่าเครียดไปนะ อย่าเพิ่งท้อใจ สู้ๆๆๆ เป็นกำลังใจให้เสมอเน๊อ (เห็นตัวกระโดดข้างบนมั๊ย คิดซะว่า โคคิกำลังเต้นเบรกแดนซ์ มือป่ายไปมามั่วซั่วทั่วตัวให้ดูอยู่ละกันนะ 55)

พี่นิ้ง พี่วรรณ เจ๊บ เปิ้ลก็เจ๊บนะค่ะ (หู๊ยยย กระทู้เครียด ยังเน่าได้อีก)

คนเราทำผิดพลาดกันได้ เพราะงั้นอย่าได้ร้าวรานใจไป (เปิ้ลยกหัวเขียวหนามแหลม(ทิ่มแทงใจ)ของโคคิไปให้ลูบเล่นแก้เครียดด้วย เอามั๊ย [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Usagi9 )

ส่วนน้องๆที่ได้รับริสแบนด์ผิดและน้องๆที่ถูกลบยูสไปโดยไม่ได้ตั้งใจ ต้องขอโทษด้วยจิงๆนะค่ะ คนเราทำผิดพลาดกันได้ โดยเฉพาะ พี่นิจจี้และพี่วรรณ ที่เป็นคน(สวย) ยิ่งต้องทำผิดพลาดได้เป็นเรื่องธรรมดาค่ะ

( [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Fn18<< นี่คือบทเรียนที่พี่ควรได้รับร่วมกับพี่นิจจี้และพี่วรรณ - แส้เสน่หา - เชิญลงทัณฑ์พวกเราได้เลยค่ะ พวกเรายอมรับโทษด้วยความเต็มใจ เพราะช๊อบบ 555
และพี่นิจจี้ เธอยังไม่พอใจ บอกว่า แค่แส้มันยังน้อยไปและไม่สาสมแก่ใจ พวกเรารับได้มากกว่านั้นอีก 555 พี่จึงเพิ่มบทลงโทษ >>[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Fn01 - กังหันเชือกกระแทกหน้า(สวย) - เข้าไปอีกค่ะ เชิญน้องๆเลือกลงทัณฑ์พวกเราได้ตามชอบใจเลยนะค่ะ) (โดนกันไปขนาดนี้ น้องๆเห็นใจ พี่ๆบ้างรึยังค่ะ [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat8 - ทำหน้าอ้อนวอน แอ๊บแบ๊วอีกด้วย ปิ๊งๆๆ เผาะๆๆ)

เราอยู่บอร์ดเดียวกัน มีแอดมินหน้าตาสวยเหมือนๆกัน (พี่นิจจี้+พี่วรรณ ตะโกนแทรกขึ้นมา :: ไม่!!!) (พี่นิจจี้ :: นิ้งสวยกว่า) (พี่วรรณ :: วรรณสวยกว่า) (เปิ้ล ตะโกนแทรก(อีก) :: เปิ้ลสวยสุด อิอิ) (กริบ) มีปัญหาอะไรคับอก(บึ๊มๆ)คับใจ(รักที่มีให้คัตตุน)น่าจะพูดคุยกันดีๆได้เนอะ อย่าต้องถึงขนาดใช้วาจาเชือดเฉือนใจกันเลยค่ะ

(พี่ๆไม่ใช่นางเอกละครน้ำเน่าที่จะสามารถยอมอดทนรับฟังทุกคำด่าทอได้หมดนะค่ะ เมื่อถึงจุดๆนึง เราจะสู้เพื่อศักดิ์ศรีของเราค่ะ (ขนาดนั้นเลย 55) ก็เหมือนนางเอกละครน้ำเน่า(ยังไม่เลิก)ที่จะมีสติลุกขึ้นสู้ตอนละครกำลังจะจบ 555 - จิงๆอารมณ์มันฟีเวอร์มาจากเมื่อวานที่ไปดูฟ้าจรดทราย เดอะ มิวซิเคิลมาค่ะ สนุกสุดยอดเลย พี่มอสน่ารักและเท่สุด (สุดท้ายก็มองแต่ผู้ชายจิงๆ) นัทก็สวยมากค่ะ รวมๆแสง+สี+เสียง+ฉาก สุดยอด สนุกมากๆจิงๆค่ะ)

แต่ก็เอาเถอะนะ เมื่อรู้ว่าทำผิดพลาด เราก็พร้อมจะยอมรับและแก้ไขค่ะ น้องๆก็พร้อมจะให้อภัยใช่มั๊ยค่ะ [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat6 (บีบน้ำตา ให้น้องๆเห็นใจ)

ท้ายสุด พี่นิ้ง พี่วรรณอย่าเศร้าไปเลยนะ เราจะมีกันและกัน เหมือนที่คาเมะมีจิน ทัตจังมียุจจี้ และ จุนโนะมีโคคิ ฮิ๊ววววววววววววววววว (แล้วคู่หลังนั่น คิดดีแล้วใช่มั๊ย เฮ่ยย!!! ไม่เอา 555)

(พี่นิ้ง เปิ้ลว่ามันยังไม่ฮาเท่าไหร่เลยอ่ะ 555 เด๋วมีมุขดีๆจะมาอีดิทใหม่ละกันนะ)

เพอร์เพิ่ล - ร่วมร้าวรานใจด้วยคนค่ะ

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 18/6/2007, 14:44, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 6 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
akashiyama
akashiyama

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 239

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 10:52

555+ อ่านไปขำไปสุดสุด ทำไปได้กานนะพี่พี่

ก้เข้าใจและ ทั้งๆที่ตัวเองไม่มีปัญหาอะไรอ่าเนี่ยยย
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 11:40

purple87 เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
( [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Fn18<< นี่คือบทเรียนที่พี่ควรได้รับร่วมกับพี่นิจี้และพี่วรรณ - แส้เสน่หา - เชิญลงทัณฑ์พวกเราได้เลยค่ะ พวกเรายอมรับโทษด้วยความเต็มใจ เพราะช๊อบบ 555

ช่ายยยยยยย

จินคุงคร๊า เชิญคุณลงทัณณณฑ์ บัญชา.....

จนสมอุรา จนสาแก่จายยยยยยยยยย ....

เอ๊ะ เอ่อ ประเด็นนี้ไม่เกี่ยวกับจินนี่นะคะ

แต่แหม ก็นิจจี้อยากถูกจินคุงทำโทษนี่

รักคนมีเจ้าของก็แย่เงี้ยนะคะ
[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Kkao04

เปิ้ล เอ๊ย ฮาแล้ว ฮากว่ากระทู้

ถูกต้องที่สุด

คนสวยย่อมผิดพลาด

แต่ยังไงซ้า พี่อาจไม่สวยที่สุดเมื่อเทียบกับทุกคน

แต่พี่ "อึ๋ม" สุดนะยะ (เต้นท่าหมาประกอบ)

เปิ้ล พี่ขอบคุณนะ ที่เปิ้ลมาร่วมรับผิด ทั้งที่มันเป็นความผิดของพี่เอง

พี่ซาบซึ้งจายยย

แต่แหม รู้หรอกนะยะ แอบหวังล่ะสิ ว่าจินคุงจะ "ลงทัณฑ์-บัญชา" (จนสมอุรา จนสาแกจาย) เปิ้ลด้วยรน่ะ

เสียใจ!!!!!

ต้องพี่คนเดียว

จินคุงคระ คุณชรัสคระ มาสิคระ มาลงโทษนิจจี้เลย (อ๋ายยยยย) นิจจี้พร้อมรับโทษนั้นแล้วค่ะ นิจจี้ผิดเอง มาสิคระ (วร๊ายยยยยย ลาม๊กกกก)

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 18/6/2007, 11:46, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 2 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
KKK
KKK

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 211

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 11:41

กลับมาแร้นนนน...แหม เป็นประเด็นร้อนกันทีเดียวเชียว
เอาเป็นว่างานนี้ถ้าได้ทิดคิ จิน และคุณชรัสล่ะก็...
ธัน KKK ผู้นี้ขอรับผิดแทนเพื่อน ๆ ได้มั้ยคร้า~~[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat5
เชิญทุก ๆ คน ลง ธัน บัญชาได้เลยค่ะ อ๊างงงงงงง[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat4
เพราะงั้นทั้งนิ้ง ทั้งเพอร์เพิ่ลไม่ต้องร้าวรานใจแล้วน้า~~ ธันไปกินข้าวเติมพลังมาแล้ว
เพราะงั้น จะขอมาร้าวรานรอการรับโทษทัณฑ์แทนทุกคนเอง[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Usagi6

เรื่องริสแบนด์ที่ผิดพลาด หรือเรื่องยูสที่ถูกลบไปที่ทำให้น้องต้องหงุดหงิดสงสัย
พี่ขอเป็นอีกคนที่ร่วมกอดขาน้อง ๆ แน่น ๆ (คนละข้างกับนิจจี้)
พร้อมบีบน้ำตาเรียกคะแนนสงสาร[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Usagi2 ต้องขอโทษจริง ๆ ค่ะที่มันผิดพลาดไป
ยังไงก็ให้อภัยกับความหูตาฝ้าฟางของแอดมินเค้าเถอะนะคะ[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat2
กรุณาอย่าใช้คำพูดตัดรอนเชือดเฉือนใจกันเลยนะคะ
ปล่อยให้ทิดคิ จิน(ของคาเมะ) หรือคุณชรัสลงทัณฑ์บัญชาเราแทนเถอะค่ะ[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat5 (ยังคง...[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Bbs1_jir )

เอาล่ะ! เข้าเรื่องบ้าง มาเม้นนี่ไม่ได้มีประโยชน์และเกี่ยวกับกระทู้เค้าเล้ยยย[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat15
จากนี้ไปอาจจะมีเรื่องให้น้อง ๆ หงุดหงิดใจกันอีกบ้าง
แต่เรามาเปิดอก (อึ๋ม ๆ) คุยกันแบบนี้ดีกว่าเนอะ อย่าใช้คำพูดทำร้ายจิตใจกันเลยค่ะ
ยังไงเราก็บ้านหลังเดียวกันเนอะ[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat17 ยังไงสองสาวแอดมินสุดเฉี่ยวก็เต็มที่กันสุดกำลัง
ผิดพลาดไปก็อภัยกันเนอะ (บีบน้ำตาระลอกสอง[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat8 )

สุดท้ายนี้ นิ้งอย่าสลดไป ยังไงพวกเราก็มีกันและกัน(ฮิ้ววววว)
เหมือนที่รุ่นพี่มีเรา(คอยหลอกหลอน) ส่วนมุขอื่น ๆ อ่านของเพอร์เพิ่ลไปนะ
ชริ!!! เล่นก่อน[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Bbs1_jir

ธัน -ไม่ร้าวราน แต่รอคอยการลงทัณฑ์บัญชา อย่างสมอุราและสาแก่จายยยย[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Usagi9 -

ป.ล. เดี๋ยวนี้เม้นไม่เป็นสุขเลย เสียวหลัง(หัวหน้านั่งข้างหลัง[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Kkao06 ) & วันนี้ชิยังไม่อัพได[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Bbs1_jir

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 18/6/2007, 14:51, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 6 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
purple87
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 11:49

เธญเน‰เธฒเธ‡เธญเธดเธ‡เธˆเธฒเธ :
จินคุงคระ คุณชรัสคระ มาสิคระ นิจจี้พร้อมรับโทษแล้วค่ะ

พี่นิ้ง เลือกแต่คนหล่อๆไปนะเนี่ย

แต่ไม่เป็นไร คนสวยกว่า หลบทางให้ โฮะๆๆๆ

จิงๆ เปิ้ลขอแค่โคคิก็พออ่ะ ชอบของแปลก ไม่ชอบแย่งคนหล่อกะใคร

ยิ่งคนหล่อมีเจ้าของ ยิ่งไม่ปลื้ม (ก็จินมีเมะ คุณชรัสมีพี่วรรณ (พี่วรรณบอก :: สร้างกระแสกันเข้าไป 555))

พอละ เด๋วมาใหม่ (น้องๆบอก :: มันยังคิดจะมาเม๊นอะไรอีกอ่ะ 55) (พี่หนีไปหนุนตักโคคิ คิดมุขเด็ดน่ะค่ะ ฮิฮิ)

พี่ธัน เติมพลังด่วน มารอรับโทษทัณฑ์กัน 55
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 11:53

purple87 เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ก็จินมีเมะ คุณชรัสมีพี่วรรณ 55

โอ้วววว เปิ้ล ม่ายยยยยอย่าย้ำ อย่าย๊ามมมม

ประเด็นจินมีเมะน่ะก็ใช่อยู่หรอก

แต่คุณชรัส (ที่พี่เฝ้าฝัน โหยหา) น่ะ อย่าย้ำนะ

เจ็บปวดเกินไป

แบบนี้ต้องร้องเพลง "ผู้ชายคนนั้นชั้นให้เธอ" ไม่งั้นก็ "คนเลวที่รักเธอ" ซะแหล่ว
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 13:46

โอ้ว....ไม่รู้จะประเด็นใหนก่อนดีค่ะ

ก่อนอื่นประเด็นคุณชรัส....ทั้งหมดไม่ใช่ข่าวลือค่ะ แต่มันคือเรื่อง(ที่อยากให้เป็น) จริง....

คุณชรัสหล่อจริงจัง...วัยรุ่นสุด ไฮโซมาก...แม้ว่าจะเสียงแก่ (ทางโทรศัพท์อ่ะนะ) 555+

ซึ่งตอนนี้มินิคาเมะ ก็พยายามหาเรื่องโทรหาตลอดเวลา (ไปฟังเสียงแก่ๆ )

...เช่นโทรไปบอกว่า ฝนตก ไฟดับ น้ำท่วม อะไรเทือกนี้แหละค่ะ เพราะงั้น สรุป ทั้งหมด ข่าวจริงนะคะ กร๊ากกกก (หวัง)

เอาหล่ะ....มาเรื่องริสแบนด์....ความผิดหลาทั้งมวล ขอโทษด้วยนะคะ

แต่ขอที ว่า อย่าทำเหมือนพวกพี่ทำความผิดมามากมาย...ริสแบนด์ผิดเราเปลี่ยนให้แน่นอนค่ะ

คือคนหลายร้อยคนที่สั่ง มีผิดพลาดบ้าง ยังไงก็ต้องแก้ได้อยู่แล้ว

แต่ขอความกรุณาว่า อย่าตีโพยตีพาย ตั้งกระทู้เรื่อยเปื่อย และด่าว่าพี่เหมือนพี่ส่งอาวุธปืนไปให้ 5555+

คือส่วนใหญ่จะพีเอ็มมากันนะคะ.....แล้วก็คุยกันว่าจะเอายังไง

แต่แอบมีบางรายที่ พี่ไม่ผิดเลย ทุกอย่างตรงเป๊ะตามที่สั่งมา

แต่มาบอกทีหลังงวาผิด สั่งไปอีกอัน...อันนี้ไม่ใช่ความผิดพี่นะคะ เพราะงั้น พูดจากันดีๆค่ะ ทุกอย่างมีทางแก้เสมอ

เอาเป็นว่า ...ใครที่มีความผิดพลาดเรื่องริสแบนด์ ให้โทรหาพี่โดยตรงเลยนะคะ

หรือจะพีเอ็มก็ได้ แล้วแต่สะดวก แต่ขอว่าอย่างตั้งกระทู้เลยค่ะ .... เนอะ....

เอาหล่ะ เรื่องนี้พอแค่นี้ 555+ เครียดเกิน ..มีอะไรโทรมาละกันนะคะ

ต่อไปเรื่องลบยูสค่ะ...อย่างที่นิจจี้บอก ...คือลบเฉพาะคนที่คอมเมนท์เป็น 0 ค่ะ

เพราะงั้นถ้าคอมเมนท์ 0 ห้ามโวยวายค่า 5555+ ....

แอบบอกว่า ทุกอย่างของสมาชิก เราเช็คได้นะคะ

แบบว่าเข้าล่าสุด วันใหน เวลาใหน สมัครเมื่อใหร่ อะไรแบบนี้ ...

คือบางคน สมัครตั้งแต่เปิดบอร์ด เข้าล่าสุดเมื่อวานแต่ยัง 0

แบบนี้จะให้พูดว่าอะไรดีคะ? มินิคาเมก็พูดได้แค่ว่า " ลบเลยนิ้ง "

สมัครยูสไว้เพื่อแค่ให้ได้เข้าห้องคัตตุน เท่านั้น ....โอ้ว คิดแล้วเศร้าใจค่ะ

คนทำบอร์ด คนลงรูป ลงไฟล์ ลงข่าว เศร้าค่ะ ที่มีคนแบบนี้เยอะเกินไป

เยอะไม่เยอะดูจากยอดลบค่ะ...เกือบครึ่งของสมาชิกทั้งหมดแล้ว

แต่ถ้า เผลอลบคนดีๆไปก็ขอโทษด้วยนะคะ

อย่างที่นิจจี้บอก สมัครใหม่ แล้วพีเอ็มมาบอก ได้เลยว่า เคยคอมเมนท์ไปแล้วเท่าใหร่

ทางเราจะทำการเพิ่มให้นะคะ ขออย่างเดียวเท่านั้น คือ ห้ามมั่วนิ่ม 555+

ไม่งั้น เคือง (ทำได้แค่เคืองเท่านั้นแหละค่ะ 555+)

วันนี้ดูเครียดๆ.....แง่ม ..สมควรค่ะ เรื่องราวมากมายเหลือเกิน

การต้องทำให้ถูกใครทุกคนนี่มันช่างลำบากเหลือเกิน

แต่ที่รู้ๆ.....รักนะคะ..คุณชรัส กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

ไปละ
http://www.kattunsecret.com
sothank
หน่วยข่าวกรอง
sothank

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 78

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 15:46

เราได้ริชแบนด์แล้ว ถูกใจมากเลย
คุณชรัสหน้าตาเป็นยังไง ชักอยากเห็น >///<

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 433

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 17:00

ตอนแรกก็ว่าเครียดๆค่ะ พี่ๆใส่มุขกันไม่ยั้งแบบนี้ เล่นเอาเครียดไม่ออกเลย
(เอาแบบ กฏตาต่อตา ฟันต่อฟัน....ซีจะไปข่มขืนท่าน เพื่อให้ถูกท่านลงโทษด้วยการข่มขืนมั่ง (แต่อาจกลายเป็นสมยอมได้)...อันนี้น่าสนใจนะคะ 555+)

คงเพราะซีได้รับริสแบนด์ครบถ้วนกระบวนความ สวยงามและถูกต้อง
ส่วนยูสก็ยังคงเข้าได้ดีเป็นปกติ ไม่ได้ถูกลบทั้งที่คอมเมนต์อย่างเต็มที่แล้ว

เพราะฉะนั้นซีก็ไม่สามารถเข้าใจหัวอกคนได้รับริสแบนด์ผิดพลาดหรืออยู่ดีๆก็ถูกลบยูส

แต่ซีก็เข้าใจว่าคนเราย่อมผิดพลาดกันได้ และถ้าทำได้ก็คงไม่อยากให้ผิดพลาด

เคยประสบอารมณ์แบบนี้กันมั๊ยคะ ซีเพิ่งเจอมากับตัวเอง อันนี้เลยเข้าใจดีค่ะ

ซีไม่เคยอยากทำอะไรผิดพลาดเพื่อที่จะมาโดนเสียดสี ประณาม ประชดประชัน หรือการกระทำใดๆอันจะเกิดความร้าวรานให้หัวใจ ไม่เคยอยากโดนต่อว่าค่ะ อยากได้รับคำชมอย่างเดียว

เพราะฉะนั้น ซีคิดว่าทุกคนก็เหมือนกัน คงไม่มีใครอยากโดนต่อว่าหรอกค่ะ (หรือว่ามี ถ้าคนที่ต่อว่าคือท่านจิน ท่านซึบาสะ....ยอมศิโรราบทั้งหัวใจ)

กรณีนี้เลยไม่รู้ว่าควรจะเอาใจใครมาใส่ใจใครดี
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 131

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 17:59

เธญเน‰เธฒเธ‡เธญเธดเธ‡เธˆเธฒเธ :
ขอเท้าความถึงเหตุการณ์ในครั้งนั้น วันที่เราไปรับริสแบนด์จากคุณชรัส (ซึ่งหล่อสะบัดดั่งที่นิจจี้เลยเล่าแล้ว) ด้วยความหล่อของคุณชรัสทำให้พวกเราตาฝ้าฟาง จนไม่ทันสังเกตว่า together เป็น toget "het" (เก็บเห็ดกับเธอตลอดไป) (เอ่อ มุยใครเนี่ยห๊ะ ช่างคิดเหลือเกิ๊นแม่เจ้าประคุณ)

..จึ๋ยยย มุขนี้ของข้าน้อยเองพะยะค่ะ.. [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Kuma9

แหะๆ แค่อยากให้พี่ๆสบายใจกัน..

มันแค่ผิดพลาดเล็กๆน้อยๆ (พลาดไปเพราะความหลง(?)..อันนี้เข้าใจค่ะ 55+)

แต่ก้ไม่อยากให้มันผิดแล้วไม่มีความหมายอะไรบนนั้น

ก้เลยไปสรรหาความหมาย(เสี่ยวๆ)มาได้อันนึง..

นี่แหละค่ะ ที่มาของ ..การไปเก็บเห็ดกับคัตตุน..

(ไม่รู้เหมือนกันค่ะว่าคิดไปได้ไง อยู่ดีๆมันก้แว๊บเข้ามาในหัว แหะๆ)

(เก็บกันเข้าไป..เผลอๆเก็บคัตตุนใส่ตะกร้าแทนเห็ด(โดยไม่ตั้งใจ แต่เจตนายิ่ง.."อ้าวว"))
mikity

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 389

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 19:45

มาให้กำลงัใจค่ะ รู้ว่าพี่คงวุ่นวายกันมากเลยทีเดียวเรื่องนี้ ...
พี่นิจจี้ดูเป้นคนขำๆอยู่แล้วน่ะ เลยเชื่อค่ะ ว่าคงขำทำพี่มินิคาเมะกรามค้างได้ ...
เก็บเห็ด เหอะๆคิดได้ไงเน้อ
เรื่องลบ ยูสเซอร์ผิดก็ถ้าเป็น เรานะ จะไม่โทษหรอกค่ะ
ของแบบนี้มันตาลายกันได้ สมาชิกมีเยอะ เข้าใจเลยค่ะ
วันๆทำงาน รายชื่อลูกค้าก็เยอะ เผลอลบก็มี 55+ แบบเดียวกัน
สู้ๆนะคะ...เจ้าของยูสเซอร์นั้นเขาคงจะตกใจเลย ใช้คำแรงมั้งคะ
แต่แบบว่าให้จินลงทัณฑ์ ..เหอะๆ อยากผิดบ้างจัง ถ้าจินจะลงทัณฑ์
ยอม ทุกอย่างเลย
mikity

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 389

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 19:49

มาให้กำลงัใจค่ะ รู้ว่าพี่คงวุ่นวายกันมากเลยทีเดียวเรื่องนี้ ...
พี่นิจจี้ดูเป้นคนขำๆอยู่แล้วน่ะ เลยเชื่อค่ะ ว่าคงขำทำพี่มินิคาเมะกรามค้างได้ ...
เก็บเห็ด เหอะๆคิดได้ไงเน้อ
เรื่องลบ ยูสเซอร์ผิดก็ถ้าเป็น เรานะ จะไม่โทษหรอกค่ะ
ของแบบนี้มันตาลายกันได้ สมาชิกมีเยอะ เข้าใจเลยค่ะ
วันๆทำงาน รายชื่อลูกค้าก็เยอะ เผลอลบก็มี 55+ แบบเดียวกัน
สู้ๆนะคะ...เจ้าของยูสเซอร์นั้นเขาคงจะตกใจเลย ใช้คำแรงมั้งคะ
แต่แบบว่าให้จินลงทัณฑ์ ..เหอะๆ อยากผิดบ้างจัง ถ้าจินจะลงทัณฑ์
ยอม ทุกอย่างเลย
matsu_taka

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 205

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 21:29

อ่า เข้าใจแล้วคับอ่านไปขำไป มุกพี่สุดยอดจิงๆง่า เอิ้กๆ
รับทราบค้าบบ
onijinme
onijinme

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 82

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 22:10

หุหุ อ่านไปก็ขำไปฮะ พี่ๆเล่นมุขกระจายเลยนะฮะ
นี่ก็มาให้กำลังใจพี่ๆๆทุกคนะฮะ รู้ว่าพี่ๆต้องเตรียมทั้งงานมีท
ต้องปวดหัวเรื่องริสแบนด์ที่มันผิดพลาด(แต่ไม่ร้ายแรงหรอกฮะ)
ต้องเตรียมทำเสื้อคัตตุนการกุศล(อันนี้ชอบมากฮะ สั่งแล้วด้วย)
แถมยังต้องรุสึกไม่ดีเวลาเห็นสมาชิกมีเมนท์แค่ ศูนย์

เรื่องหลายๆเรื่องที่พูดมามันก็เล็กน้อยฮะ ยังไงพี่ๆก็สุ้ๆต่อไปนะฮะ
จะเป็นกำลังใจให้ แต่อยากเห็นหน้าคุณชรัสจังเลยอ่ะ

สู้ๆนะคร้าบ
Andrea
Andrea

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 102

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime18/6/2007, 22:25

ผิดมั๊ยไม่รุ ที่อ่านไปแล้วแอบขำ

มาให้กำลังใจ ทุกท่านค่ะ ช่วงนี้อากาศร้อน ต้อง สมานฉันท์ นะคะ

กัมบัตเต๊ะ(โงชิ) ค่า

(ฮือ...ร้อนจัง)
อ้อ LuV_
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime19/6/2007, 00:10

พี่นิ้ง อ้อเข้าไม่ได้อีกแล้วค่า
เศร้าใจมากมายเลย
เมื่อวานเข้าได้แป๊ปเดียว วันนี้ไม่ได้เลย
พี่ๆไม่ต้องเครียดนะคะ อ้อยังอยู่ข้างๆๆค่า [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Ic219_as

แต่ก่อนอื่นต้องหาทางล็อคอินให้ได้ก่อน 5555+
LuV_tAnAkA
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime19/6/2007, 12:23

กรี๊ดๆๆ พี่นิ้งขา อ้อเองนนะคะ
ตอนนี้สติแตกไปละ เลยมาสมัครชื่อนี้แทนอะคะ เลิฟทานะกะ 555+
แบบว่ามันหงุดหงิดในหัวใจ เม้นไม่ได้อารมณ์ เลยมาใช้ชื่อนี้แก้ขัดไปก่อนค่า
พี่เปิ้ลคงแอบเคือง 5555+
H i k a R i
H i k a R i

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 233

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime19/6/2007, 14:55

สี่เท้ายังรู้พลาดนักปราชญ์ยังรู้พลั้ง

ความผิดพี่นิจจี้ น้องๆพร้อมให้อภัยค่ะ แต่ช่วยปล่อยขาน้องก่อน (ล้อเล่นค่ะ)

อย่าซีเรียสไปเลยค่ะพี่ ชิลๆเนอะทุกคน ชิลๆ

ปล.รอคอยงานมีตอย่างใจจดใจจ่ออยู่ค่ะ
Mo-MaY
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 43

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime19/6/2007, 19:40

(หัวเราะ)

โมเมได้ริสแบนด์มาตอนวันเสาร์ชิมิคะ

ทีนี้วันอาทิตย์โมเมก็เฉิดชายใส่ไปโรงเรียนค่ะ

ระหว่างที่กำลังชื่นชมกับความงามนั้นเอง...

โมเมก็เหลือบไปเห็น...ทูเก็ทเห็ด!!!(ขออนุญาตยื้มมุกมาใช้ค่ะ)

หลังจากนั้นโมเมก็คิดว่า...มองผ่านๆ มันก็เหมือนตัวอาร์อะนะ(อ่า ไร้คำบรรยาย)

เรื่องแค่นี้มันเล็กน้อยค่ะ ทุกคนเค้าเห็นแก่ความสวย(?)ของพี่ๆ ยอมอภัยให้อยู่แล้ว

ยังไงก็สู้ๆ นะคะ อย่ามัวแต่หลงหนุ่มๆ (แต่ถ้าเป็นโมเม ก็คงไม่ต่างกันหรอกค่ะ)

^^
AtsuRo

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 71

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime19/6/2007, 22:53

อ๊ะ อ๊ะ เกิดไรขึ้น มองซ้ายขวา- -

เหเหหหหห หนูบอกแล้วคนสวยอย่าหยอดมุขมากไป เล่นซะ งานการไม่ได้ทำ(ทำแล้วแต่กะ.....- -)

แต่ก็นะ มันกะต้องมีผิดพลาดกันบ้าง

เรียนรู้จากความผิดพลาดนะค่ะ แต่อย่าหยอดมุขมากไป

แต่วันที่ไปรับริสแบนด์นี่ หนูเห็นพี่เอายุจจี้ไปจิ้มๆหน้าพี่อีกคนอ่ะ น่ารักดีฮะฮะ(??เกี่ยวกะเรื่องเค้ามั้ยนี่)

อย่าคิดมากกกก เด๊ยวจะร้องโยโรโคบิให้ฟัง!!! (ระวังจะเสียหู)

ฮะฮะ ไปดีกว่า เจอกันเมื่อดลกต้องการนะค่ะ
P*a*n*G
P*a*n*G

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 145

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime19/6/2007, 23:05

พี่ ๆ สู้ตายนะค๊า...อย่าเพิ่งหมดแรงกันน๊า สู้ตายว้ายกรี้ดมากเลย
หนูเป็นกำลังใจให้ รู้ค่ะว่าปัญหามันมีเยอะเหลือเกิน เพราะฉะนั้น
"โทษของพี่นิจจี้ที่ต้องรับจากจินคุงหนูขอรับแทนค่ะ" พี่นิจจี้จะได้ไม่เหนื่อยมากเกินไปไงคะ
555+ ยังงัยก้อรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
เดี๋ยวฝนตก แดดออก ตามอารมณ์ไม่ทันเลย ดูแลตัวเองด้วยนะค้า หนูเป็นห่วง
อย่าโหมงานมากเกินไปน๊า วันมีทติ้งจะได้หน้าตาสดใส เป่าเค้กวันเกิดจินคุงอย่างสบายใจ เงิ๊บ เงิ๊บ

โอ้ววว วันนี้รู้สึกจะพิมพ์เยอะแปลก ๆ เอิ้ก ๆ ๆ สู้ตายนะค้า จ๊วบบบบบ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 392

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime19/6/2007, 23:23

สู้ๆนะคะ

เข้าใจว่าช่วงนี้พี่ๆยุ่งมาก ^^

หุหุ ได้ริสแบนแล้วนะคะ

สวยอ่ะ (มองข้ามตัวผิดไป)

ยอดเลยค่ะ ^^
purple87
purple87

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime19/6/2007, 23:24

LuV_tAnAkA

พี่เปิ้ลคงแอบเคือง 5555

ใช่ อ้อ พี่แอบเคือง [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat11 (ท่าแมวตะปบ แง๊วว!! 55)

อย่างงี้ต้องโดน ทำโทษด้วย

>>[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Koko3 [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Koko2 << - ท่าโคคิเต้นเบรกแดนซ์ ทำมือป่ายไปมามั่วซั่วทั่วตัว - 555

เพราะอ้อ เอาชื่อนี้ เป็นเพียงชื่อแก้ขัด

พี่ว่า อ้อ เปลี่ยนเป็นชื่อนี้ถาวรไปเลยน่าจะดีกว่านะ (เอ๊า!!!) 555

น่าจะบอกพี่แต่เนิ่นๆว่า อ้อก็มีช่วงเวลานั้น ช่วงเวลาที่หลงเสน่ห์ผู้ชายหัวเกรียน เคยบวชเรียนและซึ้งในธรรมะ พี่จะได้มีเพื่อนหารค่าทำริสแบนด์ของโคคิ ไม่ต้องมานั่งถักเชือกสีเหลืองร้อยชื่อทานากะ โคคิ 555

เศร้า [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat8 ไปนอนดีกว่า (ก๊ากกก ยังคงจิงจังจนจบ 555)
LuV_tAnAkA
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user   [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Icon_minitime20/6/2007, 18:21

LuV_tAnAkA

พี่เปิ้ลคงแอบเคือง 5555

ใช่ อ้อ พี่แอบเคือง [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat11 (ท่าแมวตะปบ แง๊วว!! 55)

อย่างงี้ต้องโดน ทำโทษด้วย

>>[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Koko3 [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Koko2 << - ท่าโคคิเต้นเบรกแดนซ์ ทำมือป่ายไปมามั่วซั่วทั่วตัว - 555

เพราะอ้อ เอาชื่อนี้ เป็นเพียงชื่อแก้ขัด

พี่ว่า อ้อ เปลี่ยนเป็นชื่อนี้ถาวรไปเลยน่าจะดีกว่านะ (เอ๊า!!!) 555

น่าจะบอกพี่แต่เนิ่นๆว่า อ้อก็มีช่วงเวลานั้น ช่วงเวลาที่หลงเสน่ห์ผู้ชายหัวเกรียน เคยบวชเรียนและซึ้งในธรรมะ พี่จะได้มีเพื่อนหารค่าทำริสแบนด์ของโคคิ ไม่ต้องมานั่งถักเชือกสีเหลืองร้อยชื่อทานากะ โคคิ 555

เศร้า [NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user Cat8 ไปนอนดีกว่า (ก๊ากกก ยังคงจิงจังจนจบ 555)

อ่าๆๆ พี่เปิ้ล จะดีเหรอค่า
แต่ตอนนี้อ้อใช้ไปก่อนละค่า 555+

[NOTICE] ความผิดพลาดของริสแบนด์ + การลบ user
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» [NOTICE] ???วค???????อน???????ุด ???ลบ user ??รจัด meeting
» [Special] --- ??่งจอง???แบน?? KAT-TUN,,,----
» [??ะก??] ?????่งจอง???แบน?? + ???ใจจ?ไปงาน?ีท??? ??าน??วน
» [NOTICE]?าน?ีต??้งคัต?ุน????็ทท???าน? ???ังไงกัน??่งค??
» ???แบน?????????ิด?ัน???