Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า

Go down 
mimirun
akazuiie
H i k a R i
mikity
Akamenishi
FLJ_JUNNO
Nanaho
RunRun
haru_kring
tarnkajunno
klj_kat-tun
akanii
zenzomaru
Po-Pia
tanachi_nat
PinG-PinG
praveena
ayaya
tawan
AtsuRo
casper
ichiban
วิลา,,*
mitsuyabu
mae-lilly
t_tsuki
bewtyjaidee
Mikichan
jin2kame
purple87
LuV_kAzUyA
ufo5555+
hitoshi
matsu_taka
k_k
Cheer*jin
MiniKamE
akashiyama
joyakung
penguin_555
นิจจี้
45 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 12:09

รายชื่อบัตรออกแล้วจ้า

เดี๋ยวเช๊คกันได้ที่ด้านล่าง

ที่ต้องทำต่อไปก็คือ เมนท์ยืนยันว่าไปได้ หรือไม่ก็โทรมาคอนเฟิร์มได้กับนิจจี้ได้นะคะ

ที่นี่ 089-786-8331 ขอเป็นหลัง 6 โมงเย็นเป็นต้นไป จนถึงประมาณ 5 ทุ่มนะคะ (นอนเร็ว เด็กดีมากๆ) (ย้ำ!!! 18.00 - 23.00 น. ช่วงเวลานี้เท่านั้น)

เอ่อ ......แล้วก็ ถ้าเกิดว่าโทรมาแล้วไม่มีคนรับ (เมื่อคืนมีเคสนั้นเกิดขึ้นแล้ว) โทรซ้ำได้นะคะ

คือแบบว่า นิจจี้ชอบเปิดเพลงดัง ๆ น่ะค่ะ แล้วแบบ ก็ซวยหน่อยถ้าเป็นเพลงเอะอะมะเทิ่งประมาณ ลาร์คนิดๆ ลูนา ซีหน่อย ๆ เพราะมันจะกลบเสียงโทรศัพท์ (ซึ่งดันเป็น JEWEL ของฮามาซ่กิ อายุมิ ซึ่งเอิ่ม ทำนองโศก)

นั่นแหล่ะถ้าโทรแล้วนิจจี้ไม่รับ โทรศัพท์ได้ค่ะ เพราะ แหะ ๆ อาจจะกะลังโยกหัสเมามันเหลือกำลังอยู่เลยไม่ได้ยินเสียงโทรศัพท์น่ะนะคะ

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Kkao06
ใครที่นิจจี้ทำเควชชั่นมาร์คจำนวนบัตรเอาไว้ก็กรุณาแจ้งจำนวนบัตรด้วยนะคะ

เอาล่ะ คราวนี้มาคุยเรื่องงานมีทกันดีกว่าเนอะ

ตอนนี้ก็เริ่มนับย้อนหลังกันได้แล้วค่ะ (คนจัดงานเนี่ยล่ะที่นับย้อนหลังเพราะงานเยอะจัด เตรียมไม่ทันกันแล้ว)

ก่อนอื่นที่ผู้เข้าร่วมงานต้องเช๊คก็คือ (คือ คือ คือ คือ) (แอคโค่ทำไม??)

1. เตรียมมองหาสิ่งของที่อยากนำมาร่วมบริจาคค่ะ

โดยนิจจี้ขอความร่วมมือย่างมาก ไม่เอาหนังสือค่ะ [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Kkao06

แบบว่า มันหนักเกิน เกรงว่าไหล่อันแสนบอบบางของบรรดาผู้จัดงานจะไม่สามารถหอบหิ้วแบกกันไปไหว (เพราะเราจะเดินเท้าไปวัด ไม่ใช่หรอก แต่ก็ต้องขนน่ะค่ะ)

เพราะงั้น นิดนคึงนะตะเองนะ อย่าเอาเป็นหนังสือเลยเอาเป็นอย่างอื่นดีกว่า

นิจจี้ช่วยนึกของที่อยากบริจาคให้

1. ประเภทอาหาร หรือเครื่องบำรุงพละกำลัง

เช่น นม ข้าวสารอาหารแห้ง ซุปไก่สกัด รังนก บัวหิมะเหลี่ยงซาน (เอ่อ อันนี้ออกแนวเซียวเหล่งนึ่ง ดาบมังกรหยกแล้วมั้ง) เครื่องหกระป๋องไรเงี้ย เน้นแบบว่า เก็บไว้ได้นานน่ะค่ะ ส้มสูกลูกไม้ใส่ชะลอมมาแบบนั้นไม่เอาค่ะไม่เอา เดี๋ยนิจจี้แฮปกินซะหมดจะบาป

2. ประเภทหยูกยา และอุปกรณ์ทำแผล

แนะนำ สำลี เพราะเบาดี ปร่อยยยยย ไม่ช่ายยย คือแบบว่า พวกอุปกรณ์ทำแผล ทางวัดต้องการค่ะ แล้วก็พวกยาสามัญประจำบ้านเอย สำลีเอย (จะย้ำทำไมอีก พูดไปรอบนึงแล้ว) ผ้าพันแผล อะไรทำนองนี้น่ะค่ะ แล้วก็สำลีค่ะ (เน้นเกินไปแว้วว)

3. เสื้อผ้า + ผ้าห่ม

เอาแบบสะอาดนะจ๊ะ เอาแบบว่าคนอื่นใส่ต่อเราได้แบบสบายอกสบายใจน่ะค่ะ หรือจะเป็นผ้าห่มก็ได้ (เผื่อสำหรับฤดูหนาวที่มาเยือน) คือ วัดอยู่บนเขาอ้ะค่ะ ยิ่งสูง ยิ่งหนาว เพราะงั้นใครอยากบริจาคผ้าห่มก็ได้ค่ะ (แม้นว่าจะหนัก แต่นิจจี้ยินดี [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Kkao06 งานบุญต้องทุ่มเท ห้ามรักสบาย!!! ... นังนิจจี้ย้ำเตือนตัวเอง)

4. ของเด็กอ่อน

ผ้าอ้อม เสื้อผ้าเด็กอ่อนก็ดีนะจ๊ะ เพราะว่านอกจากที่นี่จะดูแลผู้ป่วยโรคเอดส์แล้ว ก็ยังดูแลเด็ก ๆ ผูถูกทอดทิ้งด้วย (โฮ แค่พูดถึงก็เศร้าแล้ว)

5. ของเล่น ของเจริญหูเจริญตาอื่น ๆ

แบบว่า นอกจากของที่ดำรงชีพแล้วเนี่ย ของที่เอาไว้พักผ่อนหย่อนใจนิจจี้ว่าก็สำคัญนะคะ

เพราะเพื่อน ๆ ทุกคนที่นั่นจะได้มีความสุขด้วย แบบว่า เอาของรื่นเริงบันเทิงใจไปฝากก็คงจะดีอยู่ไม่น้อยเลยล่ะ แบบนิจจี้ก็จะเอาตุ๊กตาไปบริจาคด้วย

คิดเอาสิคระ ทุกคนก็มีสิทธิ์ที่จะมีความสุขเท่า ๆ กันใช่ม้า ตอนเด็ก ๆ เราก็มีตุ๊กตาตัวเก่ง เสื้อผ้าตัวเก่ง หมอนเน่าที่ติดมากไม่กอดนอนไม่หลับกันทั้งนั้น

เพราะงั้น เอาของน่ารัก ๆ เหล่านั้นไปฝากเพื่อน ๆ ที่น่นด้วยก็ดีนะจ๊ะ

แต่เอ่อ ... หมอนเน่าเมื่อครั้งยังเยาว์ของน้อง ๆ ไม่เอาเนอะ เอ่อ แบบว่า ถ้าใครนอนน้ำลายยืดล่ะก็นะ นั่นแหล่ะถ้าพอจะนึกออก (ของนิจจี้นี่เอาไปไม่ได้เลยทีเดียว ขนาดตัวเองยังนึกรังเกียจหมอนตัวเองเยยง่ะ) [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Kkao05

6. เงินบริจาค

อันนี้จากเสียงเรียกร้อง เห็นมีคนอยากแบบว่า ฝากเงินไป ตอนแรกนิจจี้อ้ะกลัวหักห้ามใจตัวเองไม่ไหว กลัว "เม้ม" เงินวัด [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Kkao05 แต่ตอนนี้นิจจี้คิดได้แล้วค่ะ

ถ้าขืนชาตินี้เม้มเงินล่ะก็ ชาติหน้าจะลำบาก ก็ดูเอาเถอะค่ะ ขนาดชาตินี้ คุณยู สามีที่รักก็ต้องคอย "เม้ม" ปาก เวลาถ่ายรูปจะแย่อยู่แล้ว เพราะงั้น ถ้าเกิดชาตินี้นิจจี้คิดจะ "เม้ม" อีก ชาติหน้าคุณยูคงไม่แคล้วต้องเกิดมาห้อนอีกเป็นแน่แท้

ดังนั้น ถ้าอยากบริจาคเป็นเงิน โอนได้ค่ะ แต่ช่วยแจ้งรายละเอียดด้วยค่ะว่าเพื่อบริจาค

แล้วตอนที่เอาไปบริจาค นิจจี้จะเอาใบเสร็จจากทางวัดมาแสกน แล้วส่งหลักฐานการบริจาคไปให้ท่านผู้มีจิตกุศลทุกท่านะคะ รับรอง ถึงชัวร์ เพราะนิจจี้ไม่คิดเม้มแล้วคร๊า

อ้อ .... บอกกล่าวกันเลย เรื่องของที่เอามาบริจาค จะเล็ก จะใหญ่ เราล้วนมาด้วยจิตใจอันเป้นกุศล (สาธุ) (วิญญาณมัคทายกวัดเข้าสิง) เพื่อไม่เป็นการทำบุญเอาหน้า น้อง ๆ ทุกคนจ๋า พี่ขอความกรุณาน้อง ๆ หนู ๆ เอาของที่ต้องการบริจาค ใส่ถุงมาแบบมิดชิด แน่นเหนียว

ออกแนวว่า แพ๊คมาเลยไม่ต้องให้ใครมองเห็นว่าเอาอะไรมาบริจาค

แบบ พี่ไม่อยากให้เกิดกรณีว่าเขินของที่เอามาบริจาคน่ะ เกรงใจสายตาผู้คนไรเงี้ย ประมารว่า อิชั้นเอาแต่มาม่ามาบริจาค แล้วโอ ดูแม่ซาร่าเพื่อนคนนั้นสิ เธอเดินเริ่ดเฉิดฉายมาพร้อมกับกระเช้าแบรนด์รังนกเซตใหญ่ อะไรเงี้ย

ถ้าเป็นแบบนั้นมันไม่ดี (พี่อาจจะคิดมากไปเองก้ได้ แต่กันไว้ก่อนแก้)

เพราะงั้น เอาใส่ถุง หีบห่อมาดี ๆ นะจี (อย่าให้ไส้ไหล) มาถึง วางปั๊บ รับของที่ระลึกแล้วแจ้น

เอ่อ แต่แบบว่า อย่าเอาระเบิดห่อถุงดำมาวางที่โรงแรมนะตัวเองนะ

อ้อ แล้วใครที่คิดจะเอาอะไรไม่เหมาะไม่ควร ไวอากรงไวอากร้ามาบริจาค (น้องบอก ใครจะเอมาคระพี่นิจจี้) ยาลดความอ้วน ยาลดความสวย ยาเสน่ห์ หมอมีไรเงี้ย ไม่ต้องเอามานะยะ พี่ ๆ จะแกะของบริจาคน้อง กลั่นกรองอย่างดีก่อนเอาไปบริจาควัดค่ะ (ฮิฮิ อันที่จริงคือแกะเอาของที่อยากได้ไว้ .... ไม่ช่ายยย หู๊ย คิดแต่เรื่องบาปๆ)

เพราะงั้น อย่าลืมแพ๊คมาเด้อ

เอาล่ะ สรุปข้อควรปฏิบัติของทุกคน

1. โทร หรือ ติดต่อคอนเฟิร์มบัตรว่ามาชัวร์หรือไม่ ต้องการบัตร 1 หรือ 2 ใบ (กรุณาจำลำดับที่ของตัวเองด้วย เพื่อง่ายในการหาชื่อนะจ๊ะ)
2. แพ๊คของบริจาคให้เสร็จสรรพก่อนนำมา
3. ฟิตซ้อมร่างกายให้รองรับความดุเดือดของวันงาน (เว่อร์เกิ๊นน)
4. สืบเส้นทางการเดินรถ เพื่อนที่จะไปด้วย วอนขอให้ใครซักคนรู้จักทางไปโรงแรม ไม่รู้จริง ๆ โทรถามพี่ อย่าไปถามวันงานเพราะตอนเช้าพี่คงไม่มีเวลารับหรอก (เอ่อ คือ พี่ตื่นสายน่ะ)
5. เตรียมตัวสวย

วร๊ายยยยย อะฮิ้ววว

อย่าลืมเชียวนะจี ว่าธีมงานของเรา แดง--ดำ เด้อค่ะ

เพราะงั้น หาเสื้อผ้าแนวแดง ๆ ดำ ๆมาแล้วกัน แบบ ไม่ซีเรียสมากจ้า ใครมีดำแต่งดำ แดงแต่งแดงมา (จะแดงทั้งชุด แดงแปร๊ด แดงไสวอะไรก็เอาเลย)

ไม่ต้องซีเรียสซื้อเสื้อผ้าใหม่เน้อ พี่มั่นใจว่าอย่างน้อยในตู้เสื้อผ้าของน้อง ๆ จะมีเสื้อผ้าสีดำอยู่บ้าง เพราะงั้น ใส่มาร่วมงานเถิดโดยพร้อมเพรียงกัน

ใครไม่มีแดง หรือดำ ซักสี พี่นิจจี้มีบิกินี่สีแดงเลือดนก (ฉกระห่ำ) ให้เปลี่ยนที่ประตูเข้างาน (วี๊ดวิ้ว) นะจี จะหาว่าไม่เตือน (ที่ไหนได้ น้อง ๆ อยากใส่บิกินี่กันเลยทรงสีชมพูกันมาเป็นแถว)

อย่าซื้อเสื้อผ้าใหม่กันเน้อ เราเป็นเยาวชน เราต้องประหยัดอดออมนะจ๊ะ

(น้อง ๆ บอก อ้าว แล้วทีพี่ ๆ ตัดชุดราตรีกัน)

เอาล่ะ เช๊คชื่อ มีของเราหรือไม่ แล้วปฏิบัติตามที่บอก อ้อ เดี๋ยวพี่จะลงการเดินทางให้อีกรอบเด้อ

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 26/6/2007, 08:11, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 3 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 12:11

รายละเอียดงาน การเดินทางไปโรงแรม ของรางวัลต่างๆ นาๆ อ่านที่นี่คร๊า

อ้อ ... อีกนิด น้องคนไหนมีริสแบนด์คัตตุน ก็ใส่มาเน้อ พร้อมเพรียงกัน เพราะเราก็อาจจะเล่นเกมส์ผู้โชคดีจากหมายเลขริสแบนที่น้อง ๆ ใส่อยู่ด้วยล่ะ

อ้อ ส่วนใครแต่งกายงาม เตะตา ถูกใจพี่ ๆ เข้าธีม แดง-ดำ มา มีรางวัลพิเศษให้ด้วยเน้อ

ใครมีอะไรที่บ้าน อแด๊ปใช้ด่วน!!!

อ้อ เอิ่ม ลืมบอกห้องโรงแรม

งานจัดที่ชั้น 6 นะคะ

ชั้น 6 ห้อง สมประสงค์ 1

แมะแม๊ ชื่อห้องเป็นลางดีนะคะ ทำอะไรก็สมประสงค์คร๊า

ทำบุญอธิษฐานได้จินกันสมใจ (อุ๊ยตาย นิจจี้ต้องอธิษฐานคุณยูสิคระเนี่ย เผลอตัวได้ไงกัลล)

ไปถึงประตูโรงแรมแล้ว ถามหาลิฟท์ค่ะพี่นอ้ง

โดยลิฟจะอยู่ทางซ้ายมือ อาจจะดูซับซ้อนนิสอย่าตกใจไป

ลิฟท์มีกระจกรอบด้าน ดังนั้น เช๊คสวยกันได้อย่างใจนึกนะคร๊า

ออกจากลิฟท์ปั๊บ ห้องอยู่ขวามือเลย เจอเลยค่ะ พี่นิจจี้จะส่งพี่นุ้ย จินทูคาเมะที่น้อง ๆ ติตด่อเรื่องริสแบนด์ไปยืนเป็นหุ่นไล่กาหน้างานรอรับอยู่ (นุ้ยบอก นิจจี้ เดี๋ยวจะโดน)!!!

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Meet01
[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Meet02
[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Meet03
[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Meet04
[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Meet05
[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Meet06

เอาล่ะ เรื่องเสื้อ

ใครสั่งเสื้อเอาไว้แล้ว จำหมายเลขของตัวเองให้ดี ตอนมารับที่โต๊ะหน้างานแจ้งหมายเลขเลยเพื่อความรวดเร็วนะจ๊ะ

คราวนี้ ไซส์สั่งจองเสื้อมันจะแบบว่ายังไมได้แก้ไข เหตุเพราะ นิจจี้ระบุไซส์เสื้อให้ละเอียดยิบ เพื่อให้ทุกท่านได้เลือกไซส์กันอีกครั้ง

คือ

S กว้าง 34 ยาว 25
M กว้าง 38 ยาว 26
L กว้าง 42 ยาว 27
XL กว้าง 44 ยาว 30

โททีนะที่นิจจี้โลเล (นังผู้หญิงโลเลหลายใจ!!!) เพราะงั้น เลือกไวส์เสื้อกันใหม่นะคะ

ใครที่จะโทรมาคอนเฟิร์มบัตรก็บอกเรื่องเสื้อด้วยเลยว่าจะเอาไซส์ไหน ตัดสินใจได้จ้า

หรือไม่ก็เมนท์บอกได้เลยที่นี่จ้า

อันที่จริงไซส์เสื้อสำหรับผู้มารับหน้างานมีทไม่ซีเรียสค่ะ เพราะระบุเอสไว้ แต่ถ้าเล็กไปไม่สมความอึ๋มก็เปลี่ยนเป็นเอมได้เลย

แต่คือ นิจจี้อยากรู้คร่าว ๆ จะได้เอาจำนวนไปถูกน่ะจ้ะ

ส่วนใครไม่ได้สั่ง มาดูเอาหน้างานก็ได้เลยน้า ยินดี ร่วมทำบุญกั๊น ให้ถ้วนหน้าคร๊า

เอาล่ะ เช๊คชื่อเรากันเลย (ซึ่ง เอ่อ โททีนะคะ ตัวเล็ก ต้องเพ่งกันนิด ไซส์ก็มั๊วมั่ว ขอโทษทีเด้อ ระบุไซส์กันใหม่เลยจ้า 555)

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Mt1
[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Mt2
[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Mt3

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 25/6/2007, 16:44, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 5 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
penguin_555
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 12:49

79. ไปค่ะ

พี่นิจจี้สุดสวย

แล้วไปเจอกันนะค่ะ
joyakung
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
joyakung

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 330

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 14:22

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Bbs1_awa ใกล้มาแล้ว-ใกล้มาแล้ว เร็วมากมายเลยค่ะ

ตอนนี้จอยก้เริ่ม ฟิต แอนด์ เฟิร์ม บ้างแล้ว

( [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Bbs1_jir ประกวดนางงามหรืองัยกันย่ะ?? 555+)

คืนนี้จะโทรไปยืนยันเรื่องบัตรอีกทีนะค่ะ พี่นิจจี้

เจอกันที่งานมีทนะค่ะ ทุก-ทุกคน เว๊อะ เหอ เหอ [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Bbs1_hi
akashiyama
akashiyama

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 239

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 14:58

ฮิฮิ เริ่ม countdown นับถอยหลังแล้ว ก้อจาเสาร์นี้แล้วเนอะ

ตื่นเต๊วววววกานใหญ่เลย โทรไปคอนเหิร์มพี่นิจจี้เรียบร้อยแล้วนะคะ

ไม่รู้ตอนนี้หาชื่อเราเจอรึยางเน๋อออ

แล้วเจอกานวันงานนะค๊าทุกคนนนนนน
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 15:33

ฮิ้ววววววว.....ไปค่า

แต่ว่ายังทำอะไรไม่เสร็จเลยค่า 5555+

เอาหล่ะ ทุกคน เตรียมตัวให้พร้อม มาต่อสู้ฝ่าฟัน (จะไปใหนกัน???)

เตรียมตัวมาสนุกสนาน....

ถ้าแค่มาดูว่า พวกเค้าทำอะไรกัน มันจะไม่สนุกเด้อ ....

เตรียมเปิดใจรับสิ่งใหม่ๆ (เวอร์จั้ง 5555+) ในสิ่งที่คุณไม่คาดคิด (เวอร์ไปเรื่อย )

แล้วเจอกันค่า

------------------------------
http://www.kattunsecret.com
Cheer*jin
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
Cheer*jin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 162

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 16:08

16. ไปได้ก๊ะ 2 คนเลย
เด๋วจะแพคของไปให้ รับรองว่าไส้ไม่ไหลค่ะ55+
k_k
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 136

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 16:15

ลำดับ 9 ไปด้วยจ้า........เจอกันที่งานนะเคอะ...^_^.....
matsu_taka

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 205

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 17:38

ไปค้า เด๋วจะโทรไปบอกอีกที เอิ้กๆ
ยังงงเรื่องเสื้ออยู่นิสๆ คับ
hitoshi
hitoshi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 115

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 17:45

ลำดับที่ 12 ค่า

ไปแน่นอน

2ตนเหมือนเดิมค่า

แล้วเจอกันที่งานนะค้า

หุหุ
ufo5555+
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 29

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 17:55

แล้วเจอกันค้าบบ
เด๋วจะฝากเพื่อนโทรไปบอกนะค้าบ อ้อ บอกไซส์เสื้อด้วยจ้า
LuV_kAzUyA
LuV_kAzUyA

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 432

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 18:28

กรี๊ดๆ ไม่เห็นมีชื่ออ้อได้ไปงานเลยค่า 555+
ยังไงก็จะไปให้ได้ ตัดเดรสแล้วเรียบร้อย ฮิ้วววววว
เจอกันนะคะคนงามทั้งหลาย
purple87
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 19:00

อะฮิ อะฮิ ร่างกายพร้อม ใจพร้อม เตรียมไปงานมีทได้ 555

ไปด้วยคนค๊า

ไม่มีรายชื่อเหมือนกันเลยเนอะ อ้อ 55

แต่ไม่เป็นไร เด๋วพี่จะแฝงตัวไปตามกลุ่มน้องๆ แบบดักรอน้องๆเป็นกลุ่มๆที่หน้าโรงแรมแล้วเดินมาน้องๆเค้ามา เหมือนมาด้วยกัน 555 (แบบว่าหน้าไม่ได้ แต่ใจยังเด็กอยู่ น่าจะพอไหวละน๊า 55)

เตรียมตัวมาหนุกหนาน เฮฮาด้วยกันนะค่ะทุกคน แล้วเจอกันวันมีทค๊า
jin2kame
jin2kame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 137

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 20:19

แหมๆๆๆ,,,ถ้าจินทูผอมอย่างหุ่นไล่กาก็ดีสิคะนิจจี้,,,แต่ๆๆๆเหนือสิ่งอื่นใด ตอนนี้จินทูกำลังขุนตัวเองให้อึ๋มเท่านิจจี้อ่ะแหละ,,,(จริงๆแล้วอ้วน ฮือออ)>;<

ตัวพร้อม ใจพร้อม แต่งานยังไม่เสร็จจจจจ,,,งื่อออออ,,,ต้องรีบทำแล้วววว,,,

เจอกันวันมีตค่า,,,
Mikichan
Mikichan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 101

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 20:31

ยังงัยก็เจอกันที่งานน้าคร่าพี่นิจจี้สวยอึ๋ม อย่าลืมน้าพี่นิจจี้เตรียมล้างท้องรอขนม

กิด้ายเรยนะพี่นิจจี้กิจาเอาไปเลี้ยงให้อิ่มหน่ำสำราญเรยละกันน้า ของนุ้ยก็เค้ก

กล้วยหอมกิม่ายลืมจัดให้แน่นอน ยังงัยอย่าให้ขนมกิเป็นม้ายนะพี่นิจจี้!!!
bewtyjaidee
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
bewtyjaidee

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 20:37

ขอบคุณค่ะ
t_tsuki
t_tsuki

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 109

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 21:36

โอ้ รับทราบค่า

เด๋วจะโทรไปคอนเฟิร์มนะคะ
mae-lilly
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 26

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 21:44

มายืนยันนั่งยันนอนยันค่ะ ว่าไปได้ เหอๆ มัวแต่เบลอๆ มึนๆจนลืมมาเม้นท์ ^^"
mitsuyabu
mitsuyabu

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 22:00

อุ๊ยๆตื่นเต้นจังเลยอ่ะ

ใกล้จะถึงวันงานแล้ว

(ทำยังกับจะเข้างานแต่งตัวเองงั้นแหละ)

39.ฝ้าย...mitsuyabu

ไปแน่นอนค่า...พร้อมคุณเพื่อนอีก1คน

ตอนนี้เตรียมหาแล้วค่า...โฮะๆๆ

ส่วนของทำบุญ

จะเตรียมไปอย่างดีเลยค่า

ทำบุญดีเผื่อคัตตุนมาไทย..(สาธุ)
วิลา,,*
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
วิลา,,*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 18

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 22:26

โหหหหหหหหหหหหหห
พี่นิจจี้ ตื่นเต้นแล้วอ่ะ นับวันถอยหลังของจริงค้าบบบบ ยิ่งว่านับถอยหลังเอนท์อีก
ตอนนี้ เครียดคะ ไม่รุจะใส่เสื้ออะไรไปงานดี ต้องอแด็ปของที่มีอยู่อย่างรุนแรง
55555555 อืมๆๆๆๆ พี่นุ้ย จินทู พลอยว่าพี่ไม่เห็นอ้วนเลย ผอมออกกกกก

เจอกันวันมีตค่า
ichiban
ichiban

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 295

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 22:38

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว (ยาวไปไหม)

ดีจายค่ะ ใกล้วันงานแล้ว ภาวนาขอให้ตัวเองไม่หลงทางและไปทันเวลาค่ะ 55

เตรียมตัว เตรียมใจ (เตรียมกาย) เต็มที่แล้วค่ะพี่ พร้อมลุยฮับบบ(เอิ่ม ไม่ได้ไปรบซะหน่อย)

เจอกานวันงานนะค๊า - - - - ทุกๆคน
casper
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
casper

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime25/6/2007, 23:47

++++++++ ไชโย...ไชโย +++++++++

นับวันคอยมาตั้งนาน....เก็บมาฝันเรียบร้อยแล้ว...555

ถ้าไง เดี๋ยวหนู โทรไปแจ้งพี่ อีกที..เพื่อความชัวร์

แต่รับรอง..NO.57 ไปแน่นอน 100 %... เตรียมตัวล่วงหน้า..เป็นอาทิตย์

แบบว่า..เห่อ...คิดของบริจาค เรียบร้อย เดี่ยวจะแพ็คไปอย่างดี..แน่นอน

ปล. พี่เอาเสื้อ ไซด์ เอส มาเพื่อหนู ด้วยนะคะ เดี๋ยวหนูไปลองหน้างาน

แบบว่า แต่สั่งไปไซด์ M แต่เห็น ไซด์ M รอบอก 38 เผื่อใหญ่ไป

หนูอยากอึ้ม..(ไม่ใช่..อ่าอ่า) สู้พี่ไม่ได้หรอกคร้า.....

AtsuRo
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 71

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime26/6/2007, 00:24

22. คอมเฟิมค่ะ!! ไปคนเดียวโดเดี่ยวaloneความจริงเพื่อนมันได้บัตรแล้วฮ่าๆๆ ให้มันพยายามอะไรเองมั่ง!

ส่วนไซส์เสื้อหนูส่งเมล์เปลี่ยนแล้วนะค่ะ แล้วก็คอมเฟิมอีกทีว่ารักที่สยาม เสาร์7ไม่ก็14 เพราะไม่มีเงินค่ะ ช่วงนี้กรอบแห้ง

ปล.ใส่ผ้าถุงไปงานได้มั้ยคะ อนุรักษ์ร่วมใจประหยัดพลังงาน(เกี่ยวมั้ย??- -)

ถ้าไปสายหน่อยจะได้มั้ยค่ะ แบบขอแจ้งก่อนเลย เพราะว่านูมีเรียนถึงเที่ยง(เรียนที่สยามนั่นแหละ)
tawan
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
tawan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 194

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime26/6/2007, 08:50

ดีใจ ดีใจ
โทรไปบอกแล้ว
แต่แจ้งอีกที ก็ได้
no.18 ค่ะ [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Kuma9
แล้วเจอกันนะค่ะ
ayaya
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
ayaya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 42

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า   [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Icon_minitime26/6/2007, 12:51

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Usagi6 เย้!! เย้!! ไปค่ะไป

ไม่ไปไม่ได้แล้วอ่ะ ถึงยังไงเราก็จะไป...

ไปสวยแข่งกับพี่นิจจี้ (555 ห๊ะล้อเล่นค่ะ)

อืม...งานดีๆๆแบบนี้ นอกจากได้ทำบุญเป็นกุศล

ผลบุญยังสนองความมันส์ ของเราอีก เอิ๊ก!! [NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Usagi5

NO.! 55 นะคะ ไปแน่ๆๆ แล้วจะโทรไปอีกทีค่ะ

เหลือเวลาอีกอีกแค่ 3 วันแล้ว ตื่นเต้นๆๆๆๆ

Fighto!! Oh!! Yo Yo (*u*)[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า Usagi9

[NOTICE] รายชื่อบัตรงานมีท และข้อปฏิบัติจ้า
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» [NOTICE] ??าบ??? ?าง?? ???? ?ีปัญ?? (???? ???๊กด?วน)
» [NOTICE] ??ะก???้งงาน?ีต??? ??ะก??ลบ??าชิก
» [NOTICE]?าน?ีต??้งคัต?ุน????็ทท???าน? ???ังไงกัน??่งค??
» [NOTICE] ?ิท?ิของ??าชิก????าก????
» [NOTICE]?ัญ??????ุด?อง?ุณ Yousendit