Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า

Go down 
ice
Sa-ii_jin
shaoran
odakiri
selector
Jazzies_Nize
falione_snowland
0kwang0
penguin_555
koyama_kawaii
kame_sennin
plozzie
aoyboy
sassygirl13
TingTongTai
JKDR
Yoshiki_Hayashi
aka_JiNKazuya
g_lunasea
hana_juusu
wakajin
kame_suki
BEARINBLACK
puiz_yuiz
yoru04
RaThia
B.kame
miulein
butabuta
น่ารักคุง
jelly
tomenaki
tsubajin
team
omanishi
pyxy_jk
haruna*saki
nuneto
Keita_Kame
๛๛Riki_Saku๛๛
mejino
*-*nuaum*-*
~MiNoU*KaMe~
NUGZ*
Natty
NijiOnSky
hime
Blue Lady
[N]ash!
FUJIMIYA_RUBY
FUBUKI
error
Dozenki_bow
Marlboro
NaMiiZa
~TsUbA tSuBa~
akira_junno
niji_ne
NeKeyz*
AkaKaMe
simone
hasu=w=
=ZINE=
saruwatari
narita
rabbie
kikki
haruna
maychan
yama_por
akashiyama
ferit
H i k a R i
Qoo~
jantomo
[Y.o.K.u.]
jin_jin
chin
ultrakamejin
moonchild6857
PanCake
MORKS39
killau
Mo-MaY
love_kame
natsu_chan
t_tsuki
KaNajiMe
aki283
yui~chan
akame
ue_black
toki_2yu
ShiN_sh_a
yakitori
Taguchi...P
i_aon
maiangja
mayurakoi
rena
-CK-
sunnie
Yutsuki
nobell
lovelymaru
Daow
kamejunjin
kazujin-*-
luv-kat
aeyplus77
NISSMOO
kame_girl
akanishi
Andrea
kerokitty_lover
maji
HaKuShO
Center...Jin
aito
yayah
purple87
*[P]a[T]*
xiah
LuV_kAzUyA
MiniKamE
นิจจี้
131 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
jelly
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime30/4/2007, 13:58

รับทราบค่ะ

เพิ่งเข้ามาใหม่ .. ฝากตัวด้วยนะคะ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Kuma2
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
น่ารักคุง
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
น่ารักคุง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime1/5/2007, 09:04

รับทราบ แร้วไม่เปลี่ยนค่ะ 555+
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
butabuta
หน่วยข่าวกรอง
butabuta

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 88

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime2/5/2007, 15:20

สวัสดีทุกๆๆคนนะคะ
ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
แล้วก้อรับทราบกับกฎด้านบน
เรียบร้อยค่ะและจะปฏิบัติตามนะคะ
[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Ic219_as
miulein
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime2/5/2007, 17:47

รับทราบเจ้าคะ

ขอสารภาพ : ขออภัยด้วยจิงๆ คะ ที่ไม่ได้มาอ่านกระทู้นี้ก่อนจะสมัคร แต่ยินดีทำตามด้วยใจรักจิง 100% นะคะ (เว่อไปไหมเธอ - -)
เพิ่งจะมาสมัครบอร์ด KATTUN Secret เป็นครั้งแรกน่ะคะ จะพยายามปฏิบัติตามที่พี่นิจจี้ขออย่างดีที่สุดเจ้าค่ะ

สุดท้ายนี้ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกะพี่ๆ ด้วยนะคะ
B.kame
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
B.kame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 301

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime6/5/2007, 00:51

เอิ่ม.. อันนี้สมัครไปแล้วแต่เพิ่งมาอ่านอ่ะค่ะ อะแหะ

แอบสยองเล็กน้อยค่ะที่สิทธิพิเศษคือ สมุดรวมภาพชุดว่ายน้ำของนิจจี้

เราเองก็ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยอ่ะ เพราะว่าติดเรียน ปิดเทอมก็ต้องซ้อมโน่นนี่ น่าเบี่ย~

แต่ถ้าว่างก็แว่บเข้ามาเรื่อยๆ แหละค่ะ

เอาเป็นว่า ยังไงๆ ก็จะเป็นสมาชิกบอร์ดที่ดีค่า ว่านอนสอนง่าย เลี้ยงง่าย (รอคาเมะจังรับเลี้ยงอยู่ ฮุๆ)
http://kamexjin.storythai.com
RaThia
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime6/5/2007, 19:29

เอ่อ งั้นเราคงตกค้างจากบ้านเก่านานเลยสินะคะ - -"

ตามมาช้าได้อีก . . . . . . . . . .

เอาเป็นว่ารับทราบเเละตัดสินใจสมัครเรียบร้อยค่ะ ^_____^

ฝากตัวอีกครั้งนะคะ ><
http://www.purinews.com
yoru04
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 149

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime6/5/2007, 22:57

สวัสดีคะ........รายงานตัวแล้วก็จะทำตามอย่างเคร่งครัดนะคะ

..............ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ

....ถ้าทำผิดก็ช่วยตักเตือนด้วยนะคะ

..................บ๊ายบาย........
puiz_yuiz
หน่วยข่าวกรอง
puiz_yuiz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 76

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime7/5/2007, 16:52

โอเคค่า รักทราบทุกประการ ^^

ชอบบอรด์นี้ค่ะ อ่านบอรด์นี้แร้วเข้าถึงแก่นคัตตุนได้ไม่ยาก ฮ่าๆๆ

ขอบคุณมากๆค่า
BEARINBLACK
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime7/5/2007, 22:13

สมัครแล้วค่ะ!!!
จะเม้นให้ยาว และได้ใจความนะคะ
เราเองก็ไม่ชอบเม้นขอบคุณห้วนๆเหมือนกัน
อ่านแล้วรู้สึกไม่ดีมากๆ(จะว่าขยะแขยงก้ว่าได้)
โดยเฉพาะเม้นที่มีแต่ อีโมติค่อน อ่ะค่ะ
ที่บอร์ดนี้เป็นหมี 55 น่ารัก
พวกที่กดอีโมเม้น โหยยยย ไม่อยากพูดเลย!!!

จะเป็นลูกบ้านที่ดี เย่!
kame_suki
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
kame_suki

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 16

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime7/5/2007, 22:18

สมัครไปแล้วอ่าค่ะ เเล้วเพิ่งจาเหนกระทู้นี้อ่าาา[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Cat6

เราไม่ได้ทำผิดใช่มั้ยย[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Cat15

ก้อเพิ่งเคยเข้าบอร์ดนี้นะค่ะ ตามมาจากgoogle......555:.4:

ยังไงก้ฝากตัวด้วยยย[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Cat2

เราอยากเป็นเพื่อนกับคนที่ชอบkattunเหมือนๆกันน้าาา[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Cat17

พีเอส..ชอบคาเมะที่ซูดดดดดดดดดดด
wakajin
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
wakajin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 184

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime8/5/2007, 09:36

โห
ยาวเหยียด
จะแอบทำผิดมั้ยเนี่ย
ถ้าไง
ตอนไหนทำผิดก้ช่วยตักเตือนด้วยนะคะ

จะพยายามให้ดีที่สุดคะ
hana_juusu
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 43

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime10/5/2007, 11:55

กว่าจะหาบ้านใหม่เจอเล่นเอาช้ากว่าชาวบ้านเค้าแน่ะ แต่อ่านข้อความแล้วนะคะเข้าใจเรื่องเม้นท์ค่ะ ยังไงก็จะปฏิบัติตามอย่างไม่มีผิดเพี้ยนเจ้าค่ะ ไม่รู้เราหาบ้านใหม่ช้ากว่าคนอื่นเปล่าเนี่ย หวังว่าคงไม่นะ พอดีเราสมัครไปก่อนแล้วอ่ะ ก่อนจะอ่านข้อความประกาศอีก หวังว่าเราคงไม่ได้ทำความผิดอะไรนะคะ ฝากตัวด้วยค่ะ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Kkao02
g_lunasea
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
g_lunasea

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 102

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime10/5/2007, 12:46

มารายงานตัวอีกรอบค่า ฝากเด็กใหม่คนนี้ด้วยนะค๊า [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Bbs1_awa

ย้ายข้าวของตามมานานแล้ว แต่ไม่ได้เข้าบอร์ดเล่นอะไรเลย เรียนไม่หยุดมาสองปี เหะๆ ได้หยุดเดือนนึงมา ขอกลับมาเล่นเหมือนเดิมแล้วค่า

ยังไงก็ฝากตัวอีกครั้งนะค๊า ยังรักจินเมะไม่เปลี่ยนแปลงเหมือนเดิมค่า ขอบคุณมากๆ ค่า [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Bbs1_hi
http://glunasea.spaces.live.com/
aka_JiNKazuya
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime11/5/2007, 12:23

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
จะทำตัวเป็นคนดีค่ะ จะไม่เม้นแค่คำว่า ขอบคุณค่ะ
ฝากตัวอีกรอบค่ะ ^^
NijiOnSky
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
NijiOnSky

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime13/5/2007, 01:49

มาอ่านอีกรอบน่ะ ไม่มีอะไรจ้า
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime14/5/2007, 16:47

เพิ่งเข้าบอร์ดวันนี้เป็นวันเเรก ถึงกับอึ้งคับ บอร์ดสวยงามมั้กๆ ครับผมเลยถือโอกาส มาเเนะนำตัวซักหน่อย จะได้ไม่เป็นการเสียมารยาทจนเกินไป รู้สึกจะเป็นผู้ชายคนเเรกที่บ้า

Kat-tun ตั้งเเต่ได้มาดู Gokusen 2 นี้ชอบมากๆคับ

นามเเฟง - Yoshiki_Hayashi

ชื่อนอกวงการ - เอก

สถาบันการศึกษา - บดิน

สังกัดชมรม - เล่นโกะครับ

ของชอบบบ - อะไรก็ได้ที่อยู่ในกระเเสญี่ปุ่น คลั่ง ญี่ปุ่นมากๆ

Gerne - J-ROCK-Pop-Metal อะไรก็ได้คับฟังได้หมดยกเวน้ Jazz

Favvourite J-rock Band - L'Arc~en~Ciel /X-JAPAN/Dir en grey/Mucc/Unsraw

Favvourite J-Pop :Yui,Ai,V6,Zard,MM,Rytem,Kut-tun,Arashi

Favourite Manga : FMA,Negima,Onepiece,Hikaru no go,Prince of Tennis

ยังไงก็ขอฟากเนื้อฟากตัวด้วยนะครับ เเล้วก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆ คนนะคับ ใครว่างๆ MSN มาคุยได้ครับ

lord_luisbodin3@hotmail.com

ป.ฌ. ร้ากกกกกกกกกกป้าไฮด์ที่สุดในโลกเยย
JKDR
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime18/5/2007, 14:53

อ่านเรียบร้อย

แต่อ่านหลังสมัครมาแล้วเป็นไรไหมเอ่ย???

บอร์ดสีดำลึกลับดีมากค่ะ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Kkao04
TingTongTai
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 12

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime21/5/2007, 08:51

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Usagi7 โย๊ชชชชชชชชชชชชชชช!!!

รับทราบทุกข้อกล่าวหางับ!!! (เอ็งไปทำผิดอะไรไว้ฟระ)

จะเป็นคนดี มีศีลธรรม รักใครรักจริง... (ไม่เกี่ยวว๊อย)

ฝากตัวอีกครั้งง้าบบบบบ~ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Bbs1_hea
sassygirl13
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime21/5/2007, 19:08

เข้าใจแล้วค่า
จะปฏิบัติตามข้อตกลงนะคะ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่า[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Ic218_as
aoyboy
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
aoyboy

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 29

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime24/5/2007, 21:09

มารายงานตัวค๊าบบบบบบบบ
ออยนะค๊าบ คลั่งคัตตุนมานาน โดยเฉพาะยู นะฮับ
เห็นภาพคัตตุนมีอาการแอบจิตนิดๆๆ 55+
แต่ช่วงนี้เปิดเทอมแร้ว คงไม่ได้ค่อยเข้ามา
มานชั่งน่าเส้าจิงๆๆ
แต่จะพยายามถึงที่สูดดดดดดด
วะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
จะเข้ามาสูบ จะเข้ามาเม้นให้กะลังใจกันนะค๊าบบบบบบ
มิสๆๆ ฮับ[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Fn28
plozzie
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
plozzie

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 42

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime31/5/2007, 08:56

อ่านแล้วนะคะ เดกใหม่อ่ะ คงไม่เปนรัยนะคะ

จะเป็นลูกบ้านที่ดี ทำตามกฎที่วางไว้นะคะ ถ้าทำผิดก้อตักเตือนได้นะคะ

รักคัตตุนคร่า อิอิ 55+
kame_sennin
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
kame_sennin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime6/6/2007, 21:31

พึ่งเข้ามาใหม่
จะทำตามที่บอกไว้ค่ะ
ฝากตัวด้วยค่ะ
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime9/6/2007, 17:56

สวัสดีค่ะย้ายบ้านใหม่แล้ว เราขอมาเป็นสมาชิกของบ้านหลังนี้ด้วยคน มาสร้างบ้านหลังนี้ให้มีแต่รอยยิ้มและอบอุ่นกันดีกว่า ดีใจๆๆๆ
penguin_555
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime12/6/2007, 20:45

คอมเม้นบั่นทอนจิตใจคนสวยไม่ชอบ

เพราะฉะนั้น

เราจาเม้น3หน้าครึ่ง

เอ้ยไม่ใช่

เอาเถอะๆๆๆ

ไงยังก้อขอฝากเนื้อฝากตัวให้พี่นิจจี้และพี่มินิคาเมะ

สุดสวยทั้งสอง

ด้วยนะค่ะ
0kwang0
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 5 Icon_minitime13/6/2007, 02:03

เรื่องคอมเม้น เราก็ไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่
แต่จะพยายามค่ะ ถ้าผิดพลาดประการใดข้อให้บอกได้
ยินดีไปปรับปรุง

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 5 เธˆเธฒเธ 6เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» [??รก???] แบบ????อคัต?ุน ?อก???? ??????????~
» [Meeting] ??ยช??อผ?????ับ?ัต???อต?รก?อก???วจ??+ลง???อขอบัต?