Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ

Go down 
nidpe_news
princes
Yaminepee
bitoey
namsom
lizzii
JSO^JOY
n_k
sabakan
yukiko77
teui
yumekun
MoNokii2Akame
the-killer
tomopee
komqn3yz
Lady-Rabbit
hanamasu
selector
sinbad
ufo5555+
NiNaJuNg*
ous_p
juraluckp
sayu
Jazzies_Nize
falione_snowland
0kwang0
penguin_555
koyama_kawaii
kame_sennin
saru_kumiko
haru_kring
pa_pang
Mikichan
nobu
sassygirl13
TingTongTai
[[..PeeBeez..]]
fah
miyamoto
miijinz
JKDR
cheiwyain
afro
mameiw
fonjung
Ham-Hammaru
Tsuki~Love~Jin
chunz*
yujang
aka_JiNKazuya
AKIJIN*
jinui_kame
g_lunasea
akanishipimu
numicnuyun
FuYu
baiteoyza
coconut_kut-tun
pay-in
wakajin
kame_suki
BEARINBLACK
4_3vr_Luv
kazujinko
RaThia
B.kame
sono*N
miulein
butabuta
hikaru_kame
น่ารักคุง
mae-lilly
bosooyon
tsubajin
NekOmi
team
Turtle_ChoCoLaTe
Ageha
aigo
pin2kon
werwer
ra_jin
kinkyo
pyxy_jk
tk17_florence
nuneto
Keita_Kame
wildwind
๛๛Riki_Saku๛๛
odakiri
Stella
hitoshi
godz
Hoshiakari
tararat
aishiteru
mejino
~MiNoU*KaMe~
''nk..*
puuko
MeJin
chocky_berry
Natty
Ichi★
Po-Pia
NijiOnSky
pine
hime
Omu_leTto
yamajin
Blue Lady
-junno-
nijichan
" f u j i i s h i
[N]ash!
FUJIMIYA_RUBY
FUBUKI
fonan
~KazuTomi~
happy
azuka
error
azzim
.:ETERN♥TY:.
jiname
dakkidevil
NaMiiZa
Momo~!
~TsUbA tSuBa~
alone
akira_junno
kawaii
panma
AkaKaMe
no.9
Akashita
simone
~ o t o k o n o k o ~
Cheer*jin
hasu=w=
MoMu
*BuTTerFly*
=ZINE=
PraeWJiN
fat_penquin
risa
yohan
saruwatari
jsrn
devil
KU*PeW
rabbie
Ki2Mi
husky
joyakung
KKK
maychan
pigky
chi-ne
yama_por
kazumiya
luna-ren
t_tsuki
*JK2*
TANG-KK
Qoo~
mun_gals
viva
yuiki
funny_jan
[Y.o.K.u.]
jin_jin
chin
Yuki
H i k a R i
phung_noi
Mo-MaY
ayukas
Oupp..Jin kun
peachgirlZ
nakamaru_mochi
girllytomas
hotaru
ai-jta
bakanishi
*FuYu*
*kameshii*
ue_black
frevaras
CoupLe ll Pumpkin *
zekiru
Shulanz*
yui~chan
Rainy
jinfan
nu_ryo
mimi
niji_ne
Fairy
Mijime
Anne
neko
akame
JtZ~volinije_23!!
purple87
PinG-PinG
nunan123
PinK
to3y
P*a*n*G
yakitori
maiangja
ZcretZociety
-CK-
sunnie
Yutsuki
nobell
Chi*Ra*mE
foneno
kazujin-*-
luv-kat
kamejunjin
mishiko~
lune
NISSMOO
kame_girl
akanishi
maji
kerokitty_lover
HaKuShO
akameshi_si
Center...Jin
aito
monkichi
akame_aw
inkhunter
P L K
kirarin
LuV_kAzUyA
MiniKamE
นิจจี้
247 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3 ... 9, 10, 11  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 11:10

และแล้ว ก็ตกลงใจสมัครสมาชิกกันเข้ามาแล้วชิมิล่ะคระ? หลังจากสมัครสมาชิกแล้ว ก็แน่นอนว่าย่อมต้องมีการรายงานตัวเพื่อทำความรู้จักมักจี่กันเนอะ

เพราะงั้น เรามารู้จักกันเถอะค่ะ สำหรับใครที่มาใหม่ เพิ่งมียูสฯ ก็มารู้จักกัน ส่วนใครที่เคยคุ้นกนอยู่แล้ว ก็มารู้จักกันมากขึ้นเถอะนะ

คัตตุนซีเครท โฉมใหม่ ที่ใหม่ ยังคงหวังที่จะเห็นรอยยิ้มของคุณเช่นเคยค่ะ

เพราะงั้น ยิ้มหน่อยน่าตะเอง เอาให้หน้าบาน (เหมือนพี่คิกันเลยก็จะดีมาก)

บ้านใหม่อาจจะไม่เพียบพร้อมนักสำหรับตอนนี้ แต่ว่าในไม่ช้าคงจะเข้าที่มากขึ้น (แต่ไม่รับประกันว่าอะไรจะดีขึ้น 555) แต่ว่าเรายังจะยิ้มร่วมกันไป ไม่ว่าจะเจออะไรก็ตามเนอะ เรื่องราวดี ๆ ต้องเกิดที่นี่อย่างแน่นอน เพราะงั้น ยิ้มแล้วเดินไปข้างหน้าด้วยกันนะคะ

วิธ เลิฟ

คัตตุนซีเครท

แนะนำตัวกันเลยเถิด นิจจี้ถือโอกาส เป็นคนแรก (คริ๊ก ๆ งี้ทุกมทีแหล่ะ)

นิจจี้ค่ะ โดยรวมก็เป็นคนที่ค่อนข้างจะน่ารัก แต่จะเน้นหนักไปทางสวยซะส่วนใหญ่

หน้าตาก็ลม้ายคล้ายโบอา แต่รูปร่างน่ะค่อนไปทางโคดะ (กร๊ากกกกกก ในฝัน)

งานอดิเรก คือ กิน อ่านหนังสือ ชอบฟังเพลงและร้องเพลง ร้องเพลงเก่งนะคะ ร้องได้หลายเพลง (แต่ฟังไม่ได้ซักกะเพลง)

ชื่อ เล่น นิ้ง (ใครจะเรียกก็ได้นะคะ แล้วแต่ถนัด)

แนวเพลงที่ชอบ ร๊อก ฮิปฮอป แจ๊ส

สีทื่ชอบ ชมพู ขาว ดำ

ผู้ชายที่รัก นากามารุ ยูอิจิ (หนักแน่นเชียว)

วงที่ชอบ X-JAPAN, LUNA SEA, L'Arc~en~Ciel, B'z, Mr Children, kobukuro, orenji, M-Flo SOUL'd OUT

นักร้องที่ชอบม๊ากมาก Utada Hikaru, Nakashima Mika, BoA, Koda Kumi, Namie Amuro คร่า

ใครชอบเหมือนกันแอดเอมได้ แต่ไม่ค่อยออนนะคะ 5555 niji_yuichi@hotmail.com

ถ้าส่งพีเอมหาจะสะดวกกว่าค่ะ

โดยรวมเป็นคนมนุษย์สัมพันธ์ค่อนข้างดี เซ๊กซี่ Beauty (and the beast) เพราะงั้น เจอกัน ทักได้ค่ะ ไม่ต้องกลัว นิจจี้ไม่เข้าสิงใคร (ถ้าไม่จำเป็น) ทักได้ ถ่ายรูปติดคร่า

เอาล่ะ แนะนำตัวให้รู้จักกันมั่งค่ะ จะละเอียด ละออ แค่ไหน นิจจี้มีแรงอ่านคร่า
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 11:27

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดใหม่นะค้า

มินิคาเมะเอามั่งคร่า .....

ชื่อ วรรณ (น่ารัก)นิจจี้สวย มินิคาเมะ น่ารักค่า

ไม่รู้จะบอกยังไง เพราะไม่รู้ตัวเองเหมือนกันค่ะ

"รัก" คาเมะ....(แต่ไม่ดูละคร ทัตตะ )

]มินิคาเมะเป็นคนพูดไม่เก่งค่ะ (คนที่เจอมาแล้วบอก.... เหรอ?)

เอาเป็นรู้จักกันไปเรื่อยดีกว่านะคะ

ตอนนี้มินิคาเมะยังจุก จากการ ลื่นในห้องน้ำไม่หายค่า 555

บางทีอาจจะเพี้ยนไปแล้วก็ได้นะเนี่ย

อ่า ...เมลล์แอดได้นะคะ.....แอดมาแล้วทักเน้อ รอให้มินิคาเมะทักก่อนยากค่ะ

เพราะเมลล์เยอะมากเลย (อวดซะงั้นคนเรา)

kamena_jin@hotmail.com

มีความสุขกับบ้านหลังใหม่นะคะ

มินิคาเมะ

น่ารัก

(เลียนแบบนิจจี้ค่ะ)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.kattunsecret.com
LuV_kAzUyA
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
LuV_kAzUyA

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 432

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 12:04

เย้ๆๆ
รายงานตัวค่า
ชื่อ อ้อนะคะ
อายุ เท่าคาเมะคะ
คนที่ชอบ พี่กี้(ดูไม่รู้ละซิ) แล้วก็คาเมะจังสุดที่รักคะ
คนที่ไม่ชอบ นางเอกละคร ทัตตะ 5555+ (แต่ได้ข่าวว่าดูทุกตอน)
พูดเก่งเป็นบางอารมณ์คะ แต่โดยรวมก็โอเค

เมล์ oor_takizawa@hotmail.com

อ้อเองค่า
kirarin
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
kirarin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 176

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 16:42

มารายงานตัวอีกคนคะ

ชื่อ เล่น ฝ้าย คะ
อายุ น้อยกว่าเมะ 2 ปี
คนที่ชอบ จิน แต่กิ้ก เมะ
งานอดิเรกนอน
เป็นคนเรียบร้อยเยี่ยงผ้าสบัดไว้ พูดน้อย(เฉพาะเวลานอน

hiccups_@hotmail.com
P L K

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 347

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 18:18

สวัสดีค่ะ
:D

ชื่อเล่น ชื่อแอลนะคะ
อายุ 17 ปี
คนที่ชอบ เยอะแยะเต็มไปหมดเลยค่า ~~~~
(หลายใจ :lol: ) แต่ที่รักที่สุดก็เป็นคาเมะไปเลยค่ะ
ก็เป็นคนไม่ค่อยพูดนะคะ
คือว่า...ไม่ค่อยทักใครก่อนอะค่ะ
แต่ว่าใครมาทักก็คุยด้วยนะคะ

ยังไงก็แอดเมลล์มาคุยได้ค่ะ

tonhom_chan@hotmail.com
inkhunter
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 19:42

หาบอร์ดอยู่นานกว่าจะเจอ เหอๆๆ - -
ต้องขอขอบคุณบอร์ด fixx ด้วยนะค่ะ

แนะนำตัวค่ะ
เรียกว่า อิ้ง
อายุ 15
คนที่ชอบ เยอะอ่า -*- ที่ปลื้มมากๆก้อมี จิน เมะ ป๋ากี้ ค่ะ
หน้าตา ดูได้ + ดูดี (อิอิ)
โดยรวม พูดน้อย(จิงอ่า) แต่จริงใจนะ
คุยได้ [color=darkorange] [email]inkhunter[color:d372=darkorange:d372]@hotmail.com[/email]
(ไม่ค่อยออนหรอกนะ)

สุดท้ายก้อขอฝากเนื้อฝากตัวกับคัตตุนซีเครทอีกครั้งนะค่ะ^^
akame_aw

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 277

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 19:50

สวัสดีค่ะ...ชื่อเหมียวค่ะ

อายุ...เท่าคาเมะจัง

ชอบ...จิน

รัก...จิน

งานอดิเรก...นอนค่ะ ชอบนอนและอยากนอน แต่ช่วงนี้ต้องเริ่มเปลี่ยนมาเป็นการอ่านหนังสืออย่างถาวรแล้ว

อ้อ...ที่ขาดไม่ได้...เค้าแอบปลื้มพี่นิ้งด้วยละนะ อิ๊อิ๊
monkichi
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 20:11

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kuma9 สวัสดีค่ะ ชื่อ เม ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

ชอบ คัตตูนทุกคน แต่ชอบ จิน เมะเป็นพิเศษ....555

หน้าตาพอดูได้ อิอิ

งานอดิเรก-นอน เล่นเนต เข้าบอดคัตตูน โหลดไฟล์ต่างๆๆ

นี่เมวเรา ทีไรแอดมาคุยได้นะ maytozaa_@hotmail.com[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Ic222_as [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Ic222_as [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Ic222_as

aito
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 22:37

มารายงานตัวด้วยคนเจ้าคะ ^^

[color=purple]ชื่อ [color:2029=yellowgreen:2029]ทิฟ คะ
อดิเรก ปกติก็ฟังเพลง แล้วก็นอนไปพร้อมๆกันคะ(ฟังแล้วเคลิ้มนะคะ เอิ๊กกก)
เพลงที่ชอบ ฟังหมดเลยคะ ดนตรีนั้นคือชีวิต จังหวะค่อยลิขิตให้ชีวิตก้าวไป~[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Koko3 พี่นิจจี้มิต้องมาช่วยหนูดิ้นเพลงนี้ก็ได้นะคะ (วอนโดนพี่นิจจี้ไล่ตี TwT)
ชอบหลายวงเลยคะ เพราะชอบฟังเพลง
รัก "ผู้ชาย" ทุกคนคะ เอิ๊กกก ล้อเล่นคะ ... มีหลายวง ก็ชอบหลายคน
สุดเลิฟมากมาย ต้อง คาเมะกับท่านจินเลยคะ (แพคคู่ >.<)
แล้วก็ยังมีที่รักอีกคน.... นิโนะ ณ อาราชิ >//< เจ้าคะ คิคิ (รุ่นพี่มาแจม)
ยังมี(ผู้ชาย)ที่มิสามารถสาธยาได้หมดเลยคะ

ฝากเนื้อ ฝากตัว และฝากใจ (ไม่อ้าวววววว --- คนรอบข้างขับไล่)
ไว้ด้วยคนนะคะ

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Bbs1_hea
Center...Jin
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 68

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 23:11

สวัสดีค่า ขอรายงานตัวด้วยคนค่า

ชื่อยูซก้อคือ Center...Jin(กลางใจคุณสามีค่า) 555

ชื่อเล่น อ้อค่า ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า (แอบชื่อเหมือนคุณLuV_kAzUyA)

งานอดิเรก ดูซีดีที่มีคัตตุนออกก่ะอ่านฟิคค่า ถ้าไม่ได้ทำจาลงแดงตายค่า

ชอบ คัตตุน นิวส์ ทักกี้ก่ะซึบะสะค่ะ

ผู้ชายที่รักมาก ก้อคือคุณสามีค่า(คุณจินนั่นเอง แต่ตอนนี้แอบรับไม่ได้ก่ะคุณเธอที่อยู่แอลเอค่าดูอวบขึ้นเยอะนะคะ เพื่อนๆ 555)

อายุ เป็นน้องเมะ1 ปี จิน 3 ปีค่า

นิสัย ชอบคุยเรื่องสามีเป็นชีวิตจิตใจค่า (โดยรวมแล้วสามารถแอดเมลล์มาคุยได้ค่า อิอิ)

เมลล์ [email]aor_yl@hotmail.com[/email]

ฝากเนื้อฝากตัวก่ะทุกคนด้วยนะคะ
akameshi_si

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 94

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 23:19

ชื่อ นีท
อายุ น้อยกว่าจิน แต่มากกว่าเมะ
รัก เมะจิน
ชอบ กี้สึ เรียวจี้ คิ อุเอะ ยูพี โนะ คุ จุน
งานอดิเรก อ่านหนังสือ
HaKuShO
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 36

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 23:40

มารายงานตัวเช่นกันค้า(เห็นเชิญคนสวยเลยรีบเเจ้นมาเลยค่ะ..พูดได้ไม่อายเลยฉัน)

ชื่อที่เพื่อนเรียก พ่อเรียก แม่เรียก ญาติโกโหติกาเรียก(อาไรของมันเนี้ยะ) อีฟค่ะ ฮิฮิ[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kuma2

งานอดิเรกเรียนค่ะ ส่วนงานหลักก็นอน ตื่นมาก็กิน และก็เล่นเน็ตค่ะ(อายุต่ำกว่า 13 ผู้ปกครองควรชี้แนะ ไม่ควรทำตามอย่างยิ่ง)อ้อลืมค่ะมีอีกอย่างคือต้องไปวิ่งในใจคาเมะทุกวันด้วย(อ้วกก..เพื่อนทุกคนประสานเสียง)

รัก คัตตุนค่ะ แต่รักสุดหัวใจก็คาเมะจังนี้แหละค่ะ แต่พักหลังๆมาแอบกิ้กน้องพี กัยจินจัง มีลูกชายสองคนน้องโตเมะคนโต น้องยูโตะคนที่สอง ส่วนคนต่อไปอยู่ในการตามล่าค่ะ ฮิๆ

อายุ ปีหน้าเข้าพิธีเซจินค่ะ จะฮาตาชิแว้ววว เอาวัยทีนชั้นคืนมาน้า

เมล์ shokeijin_me@hotmail.com ออนบ่อยค่ะ แต่ถ้าเราไม่ทักใครหรือตอบช้าก็ขอโทษด้วยน่ะ เพราะช่วงนี้มีงานตอบคำถามออนไลน์ของอาจารย์ตลอดเลย แอบเครียดตอบแบบทางการไม่เป็น

สุดท้ายยรักทุกคนน่ะค้าๆๆๆ(กรุณาทำเสียงเอ็กโค่ จะได้อารมณ์มาก)
kerokitty_lover
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 120

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime7/12/2006, 23:47

สวัสดีค่ะ มาฝากเนื้อฝากตัวใหม่อีกรอบค่ะ อิอิ

ชื่อ: รันนะค่ะ

ชอบคัตตุนทุกคน จี้ ยาบุ โฉะอง เยอะแยะ แต่รักที่สุดคือจินเมะ ร๊าก ร๊าก ร๊าก

เป็นคนร่าเริง ขี้อายนิดๆถ้าไม่รู้จัก กินเก่ง นอนเก่ง

งานอดิเรก เล่นเน็ต อ่านฟิก อ่านการ์ตูน etc.

เมลก้อ goofiekitty@hotmail.com แอดมาคุยได้คร๊าบบ
maji
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 48

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 00:43

เอาบ้างๆ แนะนำตัวกันอีกรอบ

ชื่อก็ : เบลล์
เวลาว่าง : ก็เล่นเนท ออนเอ็ม ดูทีวี ฟังเพลง ที่สำคัญ กิน เหอๆ อันนี้ขาดไม่ได้ ว่างเป็นกินอ่ะ 55
นิสัยก็ : ก็คุยได้เรื่อยๆ ถ้าอีกฝ่ายไม่เงียบอ่ะ 55 เราเป็นพวกเริ่มต้นไม่เก่งอ่ะนะ แต่ถ้าหาเรื่องคุยกะเราได้เราคุยด้วยได้ ก็จะโม้กันไม่หยุดล่ะทีนี้ ก็ร่าเริง ขำๆแหละ เรื่อยๆ สบายๆ ก็สนิทกะคนง่ายนะ
สีที่ชอบก็ : ม่วง ฟ้า
mail : maji_spider@hotmail.com

ฝากเนื้อฝากตัวกันอีกรอบจ้า
akanishi
akanishi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 348

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 01:57

สวัสดีคร้าๆๆๆๆๆๆ :+1:

เรายูส akanishi น้า นามสกุลสามีอ่ะค่ะ ( กรี๊ดดด โดนตบ )
ชื่อ แจ๋มค่ะ
อายุ เด็กกว่าคุณจินท่าน3ปีค่ะ
เวลาว่าง เล่นเน็ต ไม่วางก็เล่นค่ะ อ่านฟิค ไม่อ่านไม่ได้ เพราะจะนอนไม่หลับค่ะ
นิสัย กรี๊ด ไม่รุนิสัยตัวเองค่ะ ไม่เคยมอง 555 ไม่รุจริงๆๆ ร่าเริงก็สุดๆๆ sad ก็สุดๆๆ เกลียด็สุดๆๆ มันสุดๆๆทุกอย่างอ่ะค่ะ ประมาณว่าเต็มที่กับชีวิต :+4:

สีที่ชอบ สีแดงคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อาคานิชิ อิอิ

เมล์ก็ [email]titawadee_jam@hotmail.com[/email]
ชอบ KATTUN ค่ะ ชนะเลิศ ยังงัยก็ KATTUN ค่ะ ไม่เปลี่ยนใจ
ชอบ จิน มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มากๆๆมายๆๆๆก่ายกอง
แล้วก็สุดท้าย เพลงเหรอคะ ชอบทุกแนวค่ะ ฮ่ะๆๆ หมอลำไม่เอานะ ไม่ๆๆๆ 55+
kame_girl

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 52

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 02:05

สวัสดีค่ะ[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Koko3
ชื่อ จิ๊บค่ะ
อายุ 22 ปีแล้ว (ทั้งที่ใจจิงๆอยากจะสัก 17-18 เนื่องจากหลงรักเด็ก [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kuma3 )
รัก คาเมะจัง จิน เรียว อุจจี้ ทักกี้ด้วย[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Bbs1_hea

ชอบ ฟังเพลง อ่านการ์ตูน แล้วก็ดูกีฬา ช่วงก่อนดูตั้งแต่บอล บาส ...ยันกอล์ฟ เดี๋ยวนี้เหลือบอลอย่างเดียว แล้ว เนื่องจาก ตามมาหลงคาเมะจังอย่างลืมหูลืมตาไม่ขึ้น >\\\<

ชิวิตช่วงนี้นอกจากตามข่าว +โหลดไฟล์ด้วยเนตความเร็วเต่าก็คือทำโปรเจคจบ หวังว่าจะจบจิงๆนะ

e-mail : ji_del@hotmail.com
NISSMOO
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 03:07

สวัสดีค่ะ
มารายงานตัวค่ะ
ชื่อ กุ๊กไก่ ค่ะ ( ความงามเป็นเลิศ เหอ ๆ )
งานอดิเรก เล่นเนต เลี้ยงนก วาดภาพ แต่งภาพค่ะ
นิสัย เรียบร้อย อ่อนหวาน(ปานจะกลืน)พูดไม่ค่อยเก่งค่ะ หัวเราะอย่างเดียว(บ้าชัวร์)รักเด็ก ( โดยเฉพาะเด็ก Jr^^)
นักร้้องที่ชอบ พรศักดิ์ ส่องแสง ว๊าย...ไม่ใช่ค่ะ ต้อง kattun ค่ะ ทักกี้ด้วย
ผู้ชายที่รัก รักมากกว่าชีวิตตัวเอง คือคุณพ่อค่ะ ^^
สีที่ชอบ สีฟ้า สีเขียว สีแดง สีดำ สรุป ชอบทุกเฉดสีค่ะ โลกนี้ไม่มีสีก็จืดแย่
เพราะงั้น เราเลยชอบทุกสี
เมลล์ pum2481@yahoo.com

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ
ฝากตัวด้วยค่ะ[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Pan01

lune
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 32

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 10:24

อิอิ รายงานตัวด้วยค้า อิอิ (หัวเราะมั๊ยหว่า)

ชื่อยูเซส..ลูนค้า lune เว็ปไหนก็ชื่อนี้แหละ
ชื่อเล่น..เนยค้า เรียกชื่อไหนก็ได้ไม่ว่ากัน
งานอดิเรก..เล่นเน็ต อ่านฟิค แต่งฟิค จิ้น และที่ขาดไม่ได้ เพ้อค่ะ เพ้อหาหนุ่มๆJr. 555
นิสัยหรอ..บ้าค่ะ อิอิ ก็ร่าเริงคุยง่าย แต่บางทีต้องชวนคุยนะ 555 (มันเรียกว่าคุยง่ายยังไงล่ะเนี่ย)
นักร้องที่ชอบหรอ..เยอะจังเลย เอิ๊ก ก็หนุ่มๆJrนี้แหละค่ะ ชอบmorning musume ด้วยค้า ความจริงฟังเยอะไล่ไม่หมด แหะๆ
ผู้ชายที่รัก..เออ ถ้าหนุ่มJr ก็ต้อง พีจังสิค่ะ
สีที่ชอบ..ม่วง ชมพูค้า

แอดเมลล์กันได้นะค้า คุยได้กะทุกคนเลย อิอิ
darkmoon_lune@hotmail.com

ฝากตัวด้วยนะค้า ทุกคน
mishiko~
mishiko~

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 53

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 10:43

มารายงานตัวด้วยคนคร้าบบบ

ชื่อก็ ฟ้าค่า แต่ในบอร์ดก็ มิชิโกะ

อายุหรอคะ ต้นปีหน้าก็ 18 แล้ววว

งานอดิเรก นอกจากการเพ้อถึงหนุ่มๆทั้งหลาย นั้งสวีทหวานกับสุดที่รัก เป็นกขค.สำหรับบางคู่หรือแอบถ่ายบางคู่ ก็ต้องอ่านฟิคค่ะ (กร๊ากกก แต่ละอย่าง...)

สีที่ชอบ ชมพูดเจ้าค่ะ (ของจี้จัง อิอิอิ พีจังด้วยนี่นา...) สีฟ้าก็ชอบ ม่วงอ่อนๆก็ด้วย (แหม วายยยย ไงคะ อิอิอิ)

อ่านมาถึงตอนนี้ แต่ละคนคงจะแบบ แล้วสุดที่รักนี่ใครหรอ
สุดที่รักของมิชิโกะ มีอยู่คนเดียวค่ะ นั่นก็คือ อุจิ ฮิโรกิ นั่งเอง~~~

ส่วนลัทธิคู่โปรด นี่เลยค่ะ จินเมะ โฮะๆๆ สองคนนี้เท่าน้านนน (ถึงแม้ว่าจะมีแอบชอบคู่ชู้ พีเมะ บ้างเล็กน้อย แหะๆๆ)

ส่วนคนโปรดคนอื่นๆก็หลายค่ะ อย่าให้ไล่เลยเพราะวันนึงก็คงไม่หมด (หนุ่มๆจอนนี่ท้างน้าน กร๊าก)

เมลล์ๆๆก็ femmishiko@hotmail.com แอดมาได้นะคะ คุยได้หมดเลย ^-^

สุดท้ายแล้วก็ ขอฝากตัวด้วยนะค้า บอร์ดนี้มอบรอยยิ้มให้มิชิโกะเสมอค่ะ ทั้งหนุ่มๆแล้วก็สมาชิกบอร์ดคนอื่นๆ
รวมไปถึงสต๊าฟสวยๆทุกท่าน ขอบคุณนะคะที่ทำบอร์ดดีๆแบบนี้ขึ้นมา
จะเป็นกำลังใจให้ค่า

ท้ายสุดๆเลย คัตตุนจงเจริญ และคัตตุนซีเครสจงเจริญ \^o^/
kamejunjin
kamejunjin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 77

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 13:22

username kamejunjin
ชื่อ หญิง ค่ะ
งานอดิเรก ฟังเพลง ดูคอน
วงที่ชอบ ก็คัตตุน นิวส์ คันจานิ8 อาราชิ T&T
นักร้องที่ชอบ เรียว นิชิคิโด
จิน อาคานิชิ
คาซึยะ คาเมนาชิ
ฮิโรกิ อุจิ ค่ะ
เมลล์ liver_pool888@hotmail.com
คัยรักทั้งสี่มากมายเหมมือนหญิงล่ะก้อแอดเข้ามาคุยกานนะ
luv-kat
luv-kat

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 234

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 13:35

สวัสดีค่า

ชื่อเล่น โบว์

อายุ [color=pink]น้อยกว่าจิน4ปี [color:cb90=sandybrown:cb90]อ่อนกว่าเมะ2ปี = 18

นอกจากคัตตุนก็หลงใหลไปกับเฮียกี้กะซึจัง นิวส์ และก็กะลังเพิ่มคันจานิ8ไปอีก1เพราะหลงไปกับท่าเต้นอันน่ารักของคุณๆทั้งหลาย

เป็นคนคุยไม่เก่งหรอกค่ะแต่แอดมาได้นะ
[email]bow_luv-kat@hotmail.com[/email]

งานอดิเรก ฟังเพลง เล่นเน็ต เกมส์ อ่านหนังสือ+ฟิค
kazujin-*-
kazujin-*-

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 250

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 14:12

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kuma5 ดีใจที่ได้แนะนะตัวค่ะ

ยูสที่ใช้ kazujin-*- ค่ะ

ชื่อเล่น ณัฐ (เขียนยากเนอะ....แต่พ่อแม่ตั้งให้ก็น้อมรับค่ะ)[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Koko3

อายุ น้อยกว่าคาเมะจัง 2 ปี อ่อนกว่าจินคุง 4 ปี

ชอบKAT-TUN เน้น คาเมะ+จิน

งานอดิเรก ชื่นชม KAT-TUN เป็นหลัก [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kuma3

อ่านฟิคและการ์ตูน เป็นรองคร่า

อยากรู้จักทุกๆคนนะคะ
kazujin-.-@hotmail.com

.............ยินดีที่ได้รู้จักคร่า..............
foneno
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
foneno

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 137

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 17:24

สวัสดีค่า

เราชื่อ โฟน จ๊ะ
เวลาว่าง มักจะเล่นเน็ต ดูวีซีดี
นิสัย แล้วแต่อารมณ์อ่ะนะ มักจะร่าเริงเวลาได้ดูคัตตุนไง
สีที่ชอบ ช่วงนี้ชอบสีฟ้า เขียว แล้วก้อขาวอ่ะ
ชอบ นากามารุ เป็นชีวิตจิตใจเลยแหละ
แต่รวมๆก้อชอบคัตตุนนะ ชอบที่เป็นคัตตุนอ่ะ ยังไงก้อจะชอบ
แนวเพลงที่ชอบ จริงๆก้อชอบทุกแนวนะ ฟังได้หมด
ชอบประเทศญี่ปุ่นมากๆๆ ฝันอยากจะไปเที่ยวจังเลย

ยินดีที่ได้รู้จักจ๊ะ
Chi*Ra*mE
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 24

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 18:10

แนะนำตัวนะคะ

ชื่อ ทรายคะ

อายุ 17

รักหมูจินที่ชู้ด......แต่มีกิ๊กเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นฮาเร็มเลย

ความสามารถ หัวถึงหมอนปัปก็หลับปุ๊ป

นิสัย ก้อคุยตลอดอะ....เพื่อนต้องเป็นคนฟัง ซะงั้น

สีที่ชอบ สีแดง กะ เหลือง

เมลล์ก้อ sinemax7@hotmail.com

......ฝากเหนือฝากตัวดวยนะคะ........

ช่วงนี้อาจจะไม่ได้เล่นบ่อยนะ...เพราะว่าต้อง ent.แล้ว.....โอ้ แม่เจ้า
nobell
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
nobell

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 36

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Icon_minitime8/12/2006, 18:24

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kkao04 ฮัลโหลคร่า ชื่อเบลล์ค่ะ(คุณ maji ก็ชื่อเดียวกาน555) อายุ 15 ปี

ชื่อเราแบบว่าโหลม๊ากมาก- - [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kkao09 ซ้ำประมาณล้านสองแสนคนได้

งานอดิเรดก็ไม่ค่อยจะไม่เวลาทำหรอก เรียนพิเศษจนเครียด

แต่ถ้าจะมีจริงๆก็ทำขนมแหละ55555 (หญิงป่ะล่า)[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kkao06

สีที่ชอบ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kkao02 พอดีว่าชอบทุกสีอ่ะ คัลเลอร์ฟลูเลย จะดีมาก

เมล [email]no_bell_77@hotmail.com[/email] คร่า

รัก จิน เมะ พี (แต่แบบงอนจินอ่า ควงกะแหม่ม ชิ)[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ Kkao12
http://nobell.diaryclub.com

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 11เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3 ... 9, 10, 11  Next
 Similar topics
-
» ???????ยงาน???