Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ

Go down 
nidpe_news
princes
Yaminepee
bitoey
namsom
lizzii
JSO^JOY
n_k
sabakan
yukiko77
teui
yumekun
MoNokii2Akame
the-killer
tomopee
komqn3yz
Lady-Rabbit
hanamasu
selector
sinbad
ufo5555+
NiNaJuNg*
ous_p
juraluckp
sayu
Jazzies_Nize
falione_snowland
0kwang0
penguin_555
koyama_kawaii
kame_sennin
saru_kumiko
haru_kring
pa_pang
Mikichan
nobu
sassygirl13
TingTongTai
[[..PeeBeez..]]
fah
miyamoto
miijinz
JKDR
cheiwyain
afro
mameiw
fonjung
Ham-Hammaru
Tsuki~Love~Jin
chunz*
yujang
aka_JiNKazuya
AKIJIN*
jinui_kame
g_lunasea
akanishipimu
numicnuyun
FuYu
baiteoyza
coconut_kut-tun
pay-in
wakajin
kame_suki
BEARINBLACK
4_3vr_Luv
kazujinko
RaThia
B.kame
sono*N
miulein
butabuta
hikaru_kame
น่ารักคุง
mae-lilly
bosooyon
tsubajin
NekOmi
team
Turtle_ChoCoLaTe
Ageha
aigo
pin2kon
werwer
ra_jin
kinkyo
pyxy_jk
tk17_florence
nuneto
Keita_Kame
wildwind
๛๛Riki_Saku๛๛
odakiri
Stella
hitoshi
godz
Hoshiakari
tararat
aishiteru
mejino
~MiNoU*KaMe~
''nk..*
puuko
MeJin
chocky_berry
Natty
Ichi★
Po-Pia
NijiOnSky
pine
hime
Omu_leTto
yamajin
Blue Lady
-junno-
nijichan
" f u j i i s h i
[N]ash!
FUJIMIYA_RUBY
FUBUKI
fonan
~KazuTomi~
happy
azuka
error
azzim
.:ETERN♥TY:.
jiname
dakkidevil
NaMiiZa
Momo~!
~TsUbA tSuBa~
alone
akira_junno
kawaii
panma
AkaKaMe
no.9
Akashita
simone
~ o t o k o n o k o ~
Cheer*jin
hasu=w=
MoMu
*BuTTerFly*
=ZINE=
PraeWJiN
fat_penquin
risa
yohan
saruwatari
jsrn
devil
KU*PeW
rabbie
Ki2Mi
husky
joyakung
KKK
maychan
pigky
chi-ne
yama_por
kazumiya
luna-ren
t_tsuki
*JK2*
TANG-KK
Qoo~
mun_gals
viva
yuiki
funny_jan
[Y.o.K.u.]
jin_jin
chin
Yuki
H i k a R i
phung_noi
Mo-MaY
ayukas
Oupp..Jin kun
peachgirlZ
nakamaru_mochi
girllytomas
hotaru
ai-jta
bakanishi
*FuYu*
*kameshii*
ue_black
frevaras
CoupLe ll Pumpkin *
zekiru
Shulanz*
yui~chan
Rainy
jinfan
nu_ryo
mimi
niji_ne
Fairy
Mijime
Anne
neko
akame
JtZ~volinije_23!!
purple87
PinG-PinG
nunan123
PinK
to3y
P*a*n*G
yakitori
maiangja
ZcretZociety
-CK-
sunnie
Yutsuki
nobell
Chi*Ra*mE
foneno
kazujin-*-
luv-kat
kamejunjin
mishiko~
lune
NISSMOO
kame_girl
akanishi
maji
kerokitty_lover
HaKuShO
akameshi_si
Center...Jin
aito
monkichi
akame_aw
inkhunter
P L K
kirarin
LuV_kAzUyA
MiniKamE
นิจจี้
247 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3 ... 5, 6, 7 ... 9, 10, 11  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
azuka
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 50

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime4/1/2007, 21:59

กรี๊ด!!! อยากจะบ้าตายกะคอมตัวเอง
เราเข้าบอร์ดเก่าไม่ได้เลยรู้เรื่องช้า แถมเมื่อวานอุตส่าเข้ามาที่บอร์ดนี้จนได้แล้วแท้ๆ คอม error อีก.
พล่ามไปก็เท่านั้นคอมตัวเองนี่หว่า T_T
เรา azuka เรียก อะสึก็ได้ หรือสั้นๆรู้เรื่องก็ "เธอ" 5555
สี -- ดำ แดง ม่วง
วง - X, Luna sea, V6
แนวเพลง - เพียบเลยแต่ญี่ปุ่นเท่านั้น ( อาจเผลอไปกับเกาหลีเล็กน้อยถึงปานกลาง)
ว่างๆ -- ด่าคอมตัวเอง ^^........ ฟังเพลงน่ะ
นิสัยเรา -- อืม..........คิดว่าเพื่อนๆคงพอ อโหสิยอมคบเราได้น่ะ
ยังไม่ถึงขั้นเลวร้าย แต่ว่าเข้าโรงหนังเราปิดเสียงมือถือตลอดนะ >_< (ข่าวว่าไม่เกี่ยวกัน)

อ้อ..สรุปว่าบอร์ดเก่าไม่เข้ากันแน่นอนแล้วนะ เราจะได้ลบจากเมมโมเราเลย ^_^v
ยินดีที่ได้เจอกันอีกครั้งคร๊าบทุกคน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
happy
happy

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 70

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime6/1/2007, 22:31

สวัสดีงามๆ
ชื่อ แฮป ค่ะ
หน้าตาไม่สวยแต่น่ารักพอประมาณ (ว่างั้น)
มีชายผู้เป็นที่รักแล้ว คือ คาเมะ แต่ก็แอบมีจินเป็นชู้ห่างๆ
เป็นคนไม่ค่อยชอบพูด เพราะเพื่อนบอกว่าขี้เกียจฟัง เลยต้องสงบปากสงบคำไว้
งานอดิเรก นั่งเฝ้าหน้าคอม
เกิดหลังคาเมะ สี่เดือน กับอีกหกวัน
ใครว่างๆก็คุยกันได้แฮปไม่กัดเพราะฉีดยาแล้ว
ที่บ้านชอบเรียกแฮปว่านางเอก แต่ที่คณะเพื่อนมันเรียกกันว่าตัวอิจฉา ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมเพื่อนถึงเรียกอย่างนี้
ทั้งที่แฮปออกจะนิสัยดี ไม่เคยนินทาใคร แค่ชอบวิจารณ์คนอื่น
ว่างๆก็นั่งอ่านฟิคเรื่อยเปื่อย ครึ้มอกครึ้มใจแต่งเองบ้างบางครั้ง
พอแค่นี้ก่อนละกันเดี๋ยวจะขี้เกียจอ่านกันไปซะหมด
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
~KazuTomi~
~KazuTomi~

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 94

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime7/1/2007, 15:33

ชื่อ ตองค่ะ
ประสบการณ์เกี่ยวกับคัตตุนน้อยมาก(เพิ่งชอบ) ถ้ายังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ

อายุ น้อยกว่าคาเมะ 3 ปี

รักมากที่สุด ก็คาเมะคะแต่มีบางทีก็หลงอีตาจิน ส่วนคนอื่นก็รักนะ(เดี๋ยวน้อยใจ)

นิสัย ถ้าคุยกันถูกคอก็จะพูดมาก จนอาจบ่นว่าอีนี่ผีเจาะปากมาพูดหรือไง แต่ถ้าไม่รู้จักก็จะไม่ค่อยพูด กลายเป็นคนขี้อายไปเลย ทำอะไรก็อยู่ที่อารมณ์เป็นส่วนใหญ่

งานอดิเรก อ่าน ฟังเพลงและดูทีวีค่ะ
fonan
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
fonan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 45

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime7/1/2007, 17:06

รายงานตัวด้วยคนค่า (พึ่งจะรู้ว่าเค้าย้ายบอร์ดกันแล้ว ประมาณว่าไม่ได้เข้ามาชาติเศษ - -')

ชื่อ ฝน
อายุ เท่าทักกี้
คนที่ชอบ จินนนนนนนนนน์
งานอดิเรก ตอนนี้ไม่ค่อยมี เพราะทำงานเยอะมาก กลับบ้านก็นอนแล้ว
มายบูม ช่วงนี้บ้าดูละครจีน ทำงานเสร็จต้องรีบกลับบ้านมาดูละคร เหอะๆๆ
email fonanronan@hotmail.com

ฝน จ้า
FUBUKI
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime7/1/2007, 19:55

ชื่อ FUBUKI
อายุ 16
ชอบ คาเมะ ยามะพี โคกิ ...
นิสัย เป็นคนที่รักคาเมะ
งานอดิเรก อ่านหนังสือเล่นคอม
ตามมาจากบอร์ดเก่าค่ะ
ไม่ค่อยได้เข้าเลยไม่รุค่ะ
ก็อาจจาไม่ค่อยได้เข้านะค่ะ
จะพยายามมาบ่อยๆ
FUBUKI
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime7/1/2007, 19:57

FUBUKI เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ชื่อ FUBUKI(ไม่ใช่ชื่อจิงๆนะค่ะ)
อายุ 16
ชอบ คาเมะ ยามะพี โคกิ ...
นิสัย เป็นคนที่รักคาเมะ
งานอดิเรก อ่านหนังสือเล่นคอม
ตามมาจากบอร์ดเก่าค่ะ
ไม่ค่อยได้เข้าเลยไม่รุค่ะ
ก็อาจจาไม่ค่อยได้เข้านะค่ะ
จะพยายามมาบ่อยๆ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 53

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime9/1/2007, 10:43

ชื่อ may

งานอดิเรก คือ ฟังเพลง เล่นเน็ต ( เข้าบ่อยก้อบอดนี้แหละคร้า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma3 ) อ่านฟิก

ฟิกคู่ที่ชอบมากมาย คู๋จินเมะคร้า

แต่คนที่ชอบตัวจริงก้อ Nakamaruคร้า ( แบบนี้ต้องมีการตบตีแย่งชิงตัวนายคนนี้กับพี่ไหมนี่ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma9 อะไม่หรอคร้าคุงยู อะไรนะคร้ายังไงก้อเลือกmayมากกว่าอยู๋แล้วหรือคร้า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma5 [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma5 รักคุงจังเลยคร้า ว้ายยยยยยยยยยคุงนิจจี้มาคร้าเค้าจามาตบข้อหาตอแหลคร้าคุงยูว้ายยยยยยยยยยย )

แนวเพลงที่ชอบ ญต้องเส้า หรือไม่ก้อร็อกเลย

ช ต้องแบบKAT-TUNเล้ยคร้า

วงที่ชอบคลั้งมาหลายปีแล้วก้อKAT-TUNวงนี้วงเดียวเลยคร้า( แค่วงเดียวก้อหมดตูดแล้วล่ะคร้าเลยมิมีปัญญษไปรักใครได้อีก555555++++ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Koko3 )

นักร้องที่ชอบโดยส่วนตัวไม่ค่อยมีนะก้อเพลงไหนชอบก้อฟังได้หมดละคร้า

( ส่วนหย่ายเปงญี่ปุ่งแทบทั้งหมดก้อมิได้ฟังครายเลยนี่ค่ะนอกจากที่ร๊ากกกกกกกกกก [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma3 )

อารมณ์โดยส่วนตัวจริงจังไปมากมายจนมาเจอพี่นิจจี้( ได้ข่าวไม่เคยได้เจอตัวจิงมิใช่หรือ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma9 )

แล้วเลยเปลี่ยนคร้า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma9 อ่านข้อความของพี่แล้วทำให้หนูยิ้มได้เลยอยากเปงแบบพี่นิจจจี้คร้า

( พี่คร้าหนูชมพี่แล้วเจอกันวันใดพาหนู๋ไปเลี้ยงด้วยนะคร้ากรี้ดดดดดดดดดดดของฟรีคร้า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma3 )

ไม่รูจะเขียนอะไรเลยเอาตามที่พี่นิจจี้เขียนบอกมาหมดเลยโฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Koko3

สบายดีมิต้องคิดมากมายอะไร

ไปนะคร้า
[N]ash!
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime9/1/2007, 19:08

รู้สึกมาช้าแบบ สุดๆ - -"

ฮ่าๆ เพิ่งเห็นลิงค์บอร์ดใหม่ T T กร๊าก~ไปอยู่ขุมไหน - -"

ชื่อ - แพร์

อายุ 14 งับ

ชอบ คาเมนาชิ คาเมะ เมะ คาซึยะ ฮ่าๆ>3<~

งานอดิเรก ฟังเพลง เล่นคอม ติดตามข่าวสารดารา><~(เรื่องเรียนอย่าพูดถึง - -")

ฝากตัวด้วยนะคะ^^
" f u j i i s h i
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 786-99

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 27

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime9/1/2007, 21:14

คนสวยรายงานตัวด้วยคน ฮ่าๆ

ปุน ค่ะ

รักทักกี้ แต่จินเมะ เป็นชีวิตจิตใจ อิอิ
nijichan
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
nijichan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 177

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime10/1/2007, 00:50

หวัดดีค่ะ....นิจิจังรายงานตัวค่ะ

ชื่อเหมือนพี่คนแรกเลยนะคะ.....

จริงแล้วๆเราชื่อเก๋นะ....ที่ใช่ชื่อนิจิจังเพราะว่า....

ตอนนี้เราแต่งนิยายเป็นของตัวเองอยู่...ย้ำนะคะว่านิยาย...ไม่ใช่ฟิคเพราะดูท่าแล้วจะแต่งไม่ไหว....ถนัดแต่อ่านน่ะค่ะ....แต่งเองนี่ท่าทางจะไม่ได้เรื่อง....

อ่อ...เรื่องนิยาย...คือว่า...นิจิจังเป็นชื่อตัวละครในเรื่องนะค่ะเลยถือโอกาสเอาชื่อนี้เป็นยูสเนมเลยล่ะกัน

อายุ18แล้วค่ะ...
เกิด14ตุลา31ค่ะ...
ภูมิใจในวันเกิดตัวเองมากๆๆๆ....วันนี้ดังค่ะ

รู้จักkattunจากเพื่อนค่ะ....เห็นจินขึ้นปกหนังสือเล่มนึงจำไม่ได้ว่าอะไร....เป็นรูปที่แบบว่า....ถ่ายแต่หน้าจินอ่ะค่ะ....ปากจินงี้....หน้าจูบสุดๆๆๆๆๆๆ....เซ็กซี่เป็นที่หนึ่ง
ก็เลยถามเพื่อนว่าใคร...เท่านั้นเองคุณเธอบรรยายซะ......แล้วตั้งแต่นั้นก็รู้จักkattunค่ะ...

ชอบคาเมะค่ะ....ชอบมากกๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตกหลุมรักเมะตอนร้องเพลงfeel your breeze ที่เมะใส่เสื้อสี่แดงแขนกุดอะค่ะ...นั่นแหละจุดเริ่มต้นของความรัก

แต่ด้วยความที่ว่าพอรักแล้วก็นิ่ง.....นิ่งไปนาน.......ตอนนี้ก็เพิ่งเริ่มมาคลั่งยิ่งกว่าเดิม

เลยทำให้ไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไหร่...ยังไงเพื่อนๆก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ....ทำอะไรก็ยังไม่ค่อยเป็น....โหลดอะไรก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง....เพื่อนๆช่วยอนุเคราะห์ด้วยล่ะกัน...จะเป็นพระคุณอย่างสูง....ยิ่งเราช่วยให้คนอื่นมีความสุขมากเท่าไรคุณก้อจะยิ่งมีความสุขมากเท่านั้น.....

ฝากตัวด้วยนะคะ......รักเมะค่ะ...รักจินค่ะ...รักkattunค่ะ...
nijichan
nijichan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 177

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime10/1/2007, 00:52

เพื่อนๆค่ะ...นิจิจังเองค่ะ...คนข้างบนแหละค่ะ

ลืมฝากเมล์ไป....

ammika_kae@hotmail.com

ยังไงก็แอดมาคุยกันได้นะคะ
-junno-
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
-junno-

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime13/1/2007, 10:00

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Koko3 อะแฮ่ม...อะแฮ่ม รายงานตัวเลยนะค่ะ

ชื่อเล่น....อิ๋วนะค่ะ

อยุ่บนโลกนี้มาได้....17ขวบแล้วค่ะ

ชอบจุนโนะค่า *-*-*-*-*-*-

งานอดิเรก....นั่งฟังเพลงไปวันๆค่ะ

เมล์ของอิ๋วนะจ้าแอดมาได้ paradise_junno@hotmail.com [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Koko2
Blue Lady
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime13/1/2007, 17:15

สวัสดีค่า สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคะ

เราเพิ่งเริ่มคัตตุน เมื่อไม่นานมานี้เองค่ะ

แต่ชอบมากๆเลยนะ โดยเฉพาะ คาเมะ(ที่ร๊าก)

อาจจะต้องขอสูบ และพึ่งพาคนอื่นๆนะคะ

แต่จะคอยเม้นเป็นกำลังใจให้นะคะ
yamajin
yamajin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 196

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime13/1/2007, 21:32

เข้ามานานแต่มารายงานตัวช้ามากมาย..อิอิ

ชื่อ บลูกั๊บ

อายุอานาม 23 รู้สึกแก่มากมาย

เกิด 20 มกรา

งานอดิเรก เล่นเน็ต อ่านหนังสือทั่วไป ฟังเพลง

เรียน นิติศาสตร์

รักคัตตุนมากมาย

เมลล์ blue_bimai@hotmail.com แอดมาคุยกันได้นะจ๊ะ

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma2 [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma2
Omu_leTto
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime17/1/2007, 17:53

อ่า เพิ่งมาค่ะ
แนะนำตัวเรยละกันเนอะคะ

ชื่อโม ค่ะๆๆ ตอนท้องแม่ชอบกินแตงโมมากๆ เรยได้ชือ่นี้มาเรย

งานอดิเรก คือ กิน นอน ตามล่าหนุ่มหล่อๆทั้งหลายไม่ว่าจะเปง ภาพ คลิป บ้าบอรัยเยอะแยะไปหมด

ชื่อ เล่น บอกไปแร้วหนิ่ อิอิ โม ค่ะ

แนวเพลงที่ชอบ ฟังได้เกือบทุกแนวนะ

สีทื่ชอบ ดำ เบท ส้ม

ผู้ชายที่รัก อากานิชี่ๆๆ จิน

วงที่ชอบ kat-tun

นักร้องที่ชอบม๊ากมาก Nakashima Mika, BoA

เราว่าพีเอมมันก่านะ เพราะเราคุยมะค่อยเก่งอ่ะ kyodeep@hotmail.com

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคะๆ ฝากตัวด้วยนาก๊าฟฟฟฟฟฟ
hime
hime

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 160

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime21/1/2007, 22:17

เอาด้วยๆๆ แนะนำตัวนะคะ

ชื่อหรอค่ะ โบ๊ทค่ะ
ส่วนอายุขอบายนะ เห็นอายุคนอื่น แล้วแอบเศร้า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma5

รักหลายคนอะค่า ไม่ว่าจะเมะ จิน มะพีก็รักหมดใจ
สีที่ชอบ ฟ้าค่ะ
ว่างๆๆก็นอน นอนแล้วก็นอน
เอ่อ แล้วก็อ่านฟิค หาเรื่องดูดไปเรื่อยๆๆแหละค่า

ขอบคุณน้าที่ทำให้เราได้เข้ามารู้จักกัน
เพิ่งได้เป็นสมาชิกกับเค้าค่า

ยินดีที่ได้รู้จักค่า
ยังไงก็ฝากตัวฝากใจด้วย น้า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Usagi3
pine
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 25

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime24/1/2007, 21:30

เย้ๆๆๆๆๆ ดีใจในที่สุดก็ตามเข้ามาได้แล้ว
หลงทางซะนาน อิอิ

เอาเป็นว่าแนะนำตัวเลยดีก่า ...
PinE :: พินค่ะ
คนที่ชอบก็หลักๆก็มาโกโตะ และอีกมากมายก่านกอง เหอๆ แต่รักคัตตุนด้วยน๊า >_< มากๆด้วยล่ะ

เพลงก็ ตอนนี้กำลังบ้าบิ๊กแบง และจะไปเรื่อยเปื่อยค่ะ ^ ^
NijiOnSky
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
NijiOnSky

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime25/1/2007, 05:42

สวัสดีค่ะ ชื่อ นิด นะคะ

ชื่อในบอร์ด ก็ทางด้านซ้ายมือนะคะ อีกชื่อ rinana ค่ะ

ถ้าไปเจอที่ไหน ให้คิดไว้ก่อนว่าอาจจะคนเดียวกันนะคะ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Usagi7

อายุ 2x เท่าๆกับหนุ่มในจอนนี่บางคน (ถึงรู้อายุไปก็เรียกว่าพี่ได้เท่านั้นแหละ)

งานอดิเรก ฟังเพลง อ่านการ์ตูน อ่านหนังสือที่อยากอ่าน

ปล. ชอบเรื่องBleachมากเลยตอนนี้

แนวเพลงที่ชอบ jpop,jrock,เพลงไม่จำกัดเชื้อชาติที่ฟังแล้วชอบ

สีที่ชอบ ส้ม ฟ้า เขียว น้ำตาล

ผู้ชายที่รัก คาซึยะคุง [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Usagi3 ช่วงหลังๆเริ่มมีเพ้อถึงจินบ้างเป็นครั้งคราว

วงที่ชอบ L'Arc~en~Ciel, LUNA SEA, B'z, Mr. Children, KAT-TUN, News ,ฯลฯ

เพิ่งมาสนใจหนุ่มๆเจอาร์ในสายตาจริงจังก็ปีที่แล้วเอง [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Usagi5

หลังจากที่ปล่อยให้ผ่านแล้วผ่านไปเสียนาน ไม่รู้ทำไมเพิ่งมาปิ๊งก็ไม่รู้ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Usagi4

อะไรๆที่ไม่เคยทำก็ได้มาทำเพราะเจ้าเต่าน้อยนี่แหละ แต่ก็มีความสุขนะ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Usagi3

ชอบยามะพี และ โมโค ด้วย [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Usagi9
Po-Pia
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
Po-Pia

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 140

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime27/1/2007, 20:00

มารายงานตัวแล้วคะพึ่งจะมีเวลาเล่น
ชื่อ : อุ้ม
เวลาว่าง : ตอนนี้ไม่มีเวลาว่าง
นิสัย : ดีงัย
สีที่ชอบ : ตามสมัยจ่ะ
mail : jc_ab_aum@hotmail.com มาคุกันได้นะ
สุดท้ายชอบจินที่สุดเลย
http://akamepee.blog.shinobi.jp
Ichi&#9733;
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime28/1/2007, 23:32

ชื่อ : โบ ค่ะ

งานอดิเรก : ฟังเพลง แล้วก็อ่านหนังสือพวกการ์ตูน นิยาย

สีทื่ชอบ : เขียว ฟ้า ชมพู เหลือง

วงที่ชอบ : ชอบเยอะค่ะ พอดีหลายใจ =__=""

นักร้องที่ชอบ : Otsuka Ai โอนลี่ไอจัง(เหรอ??)

MAIL : ichigo-koara@hotmail.co.jp
Natty
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime29/1/2007, 22:31

ขอรายงานตัวด้วยคนค่ะ

ตามมาจากบอร์ดฟิกค่ะ

ชื่อ ตี้
อายุ ไม่บอกได้ป่ะ ฮ่าๆ
รักพี่กี้ที่สุดดดดดด แต่มีกิ๊กเล็กกิ๊กน้อยเยอะแยะไปหมด
งานอดิเรก นอน กิน อ่านการ์ตูน เล่นเนต แต่ออกแนวถนัดกินกะนอนเป็นพิเศษ

ฝากเนื้อฝากไขมันด้วยนะคะเพื่อนๆ
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime1/2/2007, 22:48

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวนะคะ
user chocky_berryค่ะ ใช้ชื่อนี้เพราะชอบทานช็อกโกแลตกับผลไม้ตระกูลเบอรี่มากๆ
ชื่อเล่น ยี้ มาจากเต้าหู้ยี้
อายุ 22
เวลาว่าง อ่านการ์ตูน นิยาย ชอบมากต้องอ่านทุกวัน ก็เลยไม่ค่อยมีใครคบแล้วเพราะอยู่กับหนังสือมากกว่าเพื่อน
ปัจจุบัน ชอบคัตตุน และ เด็กๆค่ายjr. ทุกคน โดยเฉพาะ ยามาดะคุง
อดีต ชอบ L'Arc มาก เริ่มฟังเพลงญี่ปุ่นก็เพราะวงนี้ ปัจจุบันเรื่มแผ่ว เพราะหันมารักเด็ก
เมล์ chockyberry@hotmail.com อาจจะไม่ค่อยได้เข้าเพราะไม่ค่อยมีเวลา เพราะว่าตอนนี้เรียนปี4แล้ว ต้องทำรายงานเยอะมาก บวกกับหางาน อาจจะไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดยังไงก็อย่าตัดเราออกจากบอร์ดน้า
สุดท้าย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
MeJin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 254

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime13/2/2007, 01:25

สวัสดีค่ะชาวคัตตุนทุกคน
เราชื่อปูนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค้าทุกๆคนและขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
อายุ 20 อ่อนกว่าเมะจังปีเดียวเองแหละและเด็กกว่าจิน 3 ปีค่ะ
สีที่ชอบ สีฟ้าเพราะเป็นสีประจำตัวเมะจังและสีแดงสีประจำตัวจินสามีเมะจัง ก๊ากกก
เวลาว่าง ชอบดูคัตตุน ฟังเพลงคัตตุน ไปซื้อCD คัตตุน เล่นเน็ตค้นเรื่องคัตตุนโดยเฉพาะจินเมะและถ้าว่างมากกกก้อจะอ่านฟิคค่ะ (สรุปเวลาว่างเราจะทุ่มเวลาส่วนใหญ่กับจินเมะและคัตตุนค่ะ)
นักร้องที่ชอบที่สุด ชอบทั้งจินและเมะจังแหละค่ะ แต่ถ้าให้เลือกก้อชอบเมะจังมากกว่านิดนึง เต่าน้อยของเค้า (จิน: ของชั้นต่างหากเล่า )
E-Mail poon_meme@hotmail.com สามารถมาเม้าเรื่องจินเมะและคัตตุนโดยเฉพาะเมะจังได้ที่นี้เลยนะคะ เราอยากมีเพื่อนที่ชอบเมะจังเยอะๆอ่ะ
ปกติเราเปนคนไม่ค่อยพูดหรอก ขี้อายเลยด้วยซ้ำ ยกเว้นถ้าใครจะให้เราพูดเรื่องเมะจังล่ะก้อ เราพูดจนลิงหลับไปเลยล่ะ พูดได้หลายชม.เลย อย่าลืมอวะมาคุยด้วยกันนะคะ จะรอ

สุดท้ายอยากบอกว่าคิดถึงจินที่สุดเลยล่ะ ถึงแม้เมะจังจะคือที่สุดของเรานะแต่ตอนนี้พอเหนเมะจังร้องเพลงทีไร กลับทำให้คิดถึงจินคนที่เคยร้องเพลงข้างๆเมะจังทุกครั้งเลย อยากให้จินกลับมาทำให้คัตตุนสมบูรณ์และมีความสุขเหมือนเดิมอีกครั้ง ขาดจิน คัตตุนก้อไม่ใช่คัตตุนล่ะ ยังไงเราจะรอวันที่จินกลับมาเสมอนะ ขอแค่กลับมาตามสัญญา ไม่ว่านานแค่ไหนก้อรอได้

ถึงการเวลาจะผ่านไปแค่ไหนหรือจะมีสิ่งใดเปลี่ยนแปลงไปมากมายเพียงใด แต่มีสิ่งเดียวที่จะไม่มีวันเปลี่ยนแปลงคือความรู้สึกรักและผูกพันกับจินเมะและคัตตุน มันจะไม่มีวันเปลี่ยนแปลงและมันจะมีแต่เพิ่มขึ้นทุกวันตามกาลเวล

รักคัตตุน รักหมูจินและเต่าเมะมากกกๆนะ
puuko
puuko

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 276

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime17/2/2007, 10:12

แหม เราตะเวนอ่านมาทั้ง 10 หน้าเลยนะคะ เยอะมากๆสมาชิกของเรา แต่ยังไม่เจอที่ตัวเองแนะนำเลย จำผิดว่าแนะนำตัวเองไปแล้วอ่ะค่ะ แต่ไม่เป็นไรนะ พรุ่งนี้ไม่สายที่จะรักกันเนอะ

ใช้ยูเซอร์เนมที่เราเรียกตัวเองว่า พูอุโกะ เหตุผลที่เรียกอย่างนี้เหรอคะ เป็นเพราะมันแปลกดี โดยส่วนตัวแล้วเป็นคนชอบของแปลกนั่นเองแหละ ถูกแล้วไม่ผิแต่อย่างใด แต่เพื่อให้ง่ายต่อการรับรู้ เรียกว่า 'พู่โกะ' ก็ได้ไม่เป็นปัญหา เรียกอะไรก็ได้แหละ ขอให้ดูน่ารักก็เป็นอันใช้ได้

งานอดิเรก กายบริหาร(ชอบแอบไปเล่นเครื่องออกกำลังกายของคนอื่น เคยโดนอ. ฝรั่งจับได้ ด้วยความตกใจ ประตูเลื่อน กลับไปผลัก ผลักเท่าไรก็ไม่เปิด อ.ฝรั่งเลยมาเลื่อนให้ เป็นวีรกรรมที่ -*-)

เล่นบาส(ซึ่งก็แล้วแต่อารมณ์ที่ว่ามาทั้ง 2 อย่าง) ขี่จักรยาน(ตอนนี้ก็ยังแบนไปเรียบร้อย และโดนห้ามไม่ให้ขี่จักรยานอีก พ่อกลัวขับไปชนหมา)

ชอบฟังเพลงกับดูวีดีโออีกด้วย และทำทุกวัน

ชื่อเล่น พู่กัน (พ่อตั้งให้เพราะเป็นครูสอนศิลปะ)

แนวเพลงที่ชอบ Rock, Pop ก็ชอบนะ

สีทื่ชอบ ฟ้า-ขาว ส้ม ม่วง ดำ เขียวอ่อน

ผู้ชายที่รัก ของแบบนี้บอกไปแล้วได้อะไรล่ะ ชอบมาโกโตะ โคชินากะ จุน มัตสึโมโต ชิเงะ อุจจี้(นิวส์) คาเมนาชิ(ควบทั้งบ้าน ยกเว้นน้องชายคนสุดท้อง) ซากิโตะ(ไนท์แมร์) โช(อลิสไนน์) มิยาวิ จูอิ(วิดอล) ชุน(วิดอล)

วงที่ชอบ บอกไปแล้วล่ะค่ะ

นักร้องที่ชอบม๊ากมาก มาโกะกับจูอิ

ปัจจุบันเป็นนักศึกษาคณะโบราณคดี เอกประวัติศาสตร์ศิลปะ ศิลปากร เจ้าค่ะ เจอกันก็มาทักทายกันได้นะคะ
http://puuko.exteen.com/
puuko
puuko

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 276

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Icon_minitime17/2/2007, 10:16

puuko เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
แหม เราตะเวนอ่านมาทั้ง 10 หน้าเลยนะคะ เยอะมากๆสมาชิกของเรา แต่ยังไม่เจอที่ตัวเองแนะนำเลย จำผิดว่าแนะนำตัวเองไปแล้วอ่ะค่ะ แต่ไม่เป็นไรนะ พรุ่งนี้ไม่สายที่จะรักกันเนอะ
ใช้ยูเซอร์เนมที่เราเรียกตัวเองว่า พูอุโกะ เหตุผลที่เรียกอย่างนี้เหรอคะ เป็นเพราะมันแปลกดี โดยส่วนตัวแล้วเป็นคนชอบของแปลกนั่นเองแหละ ถูกแล้วไม่ผิแต่อย่างใด แต่เพื่อให้ง่ายต่อการรับรู้ เรียกว่า 'พู่โกะ' ก็ได้ไม่เป็นปัญหา เรียกอะไรก็ได้แหละ ขอให้ดูน่ารักก็เป็นอันใช้ได้

งานอดิเรก กายบริหาร(ชอบแอบไปเล่นเครื่องออกกำลังกายของคนอื่น เคยโดนอ. ฝรั่งจับได้ ด้วยความตกใจ ประตูเลื่อน กลับไปผลัก ผลักเท่าไรก็ไม่เปิด อ.ฝรั่งเลยมาเลื่อนให้ เป็นวีรกรรมที่ -*-)

เล่นบาส(ซึ่งก็แล้วแต่อารมณ์ที่ว่ามาทั้ง 2 อย่าง) ขี่จักรยาน(ตอนนี้ก็ยังแบนไปเรียบร้อย และโดนห้ามไม่ให้ขี่จักรยานอีก พ่อกลัวขับไปชนหมา)

ชอบฟังเพลงกับดูวีดีโออีกด้วย และทำทุกวัน

ชื่อเล่น พู่กัน (พ่อตั้งให้เพราะเป็นครูสอนศิลปะ)

แนวเพลงที่ชอบ Rock, Pop ก็ชอบนะ

สีทื่ชอบ ฟ้า-ขาว ส้ม ม่วง ดำ เขียวอ่อน

ผู้ชายที่รัก ของแบบนี้บอกไปแล้วได้อะไรล่ะ ชอบมาโกโตะ โคชินากะ จุน มัตสึโมโต ชิเงะ อุจจี้(นิวส์) คาเมนาชิ(ควบทั้งบ้าน ยกเว้นน้องชายคนสุดท้อง) ซากิโตะ(ไนท์แมร์) โช(อลิสไนน์) มิยาวิ จูอิ(วิดอล) ชุน(วิดอล)

วงที่ชอบ บอกไปแล้วล่ะค่ะ

นักร้องที่ชอบม๊ากมาก มาโกะกับจูอิ

ปัจจุบันเป็นนักศึกษาคณะโบราณคดี เอกประวัติศาสตร์ศิลปะ ศิลปากร เจ้าค่ะ เจอกันก็มาทักทายกันได้นะคะ
[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 6 Kuma3
http://puuko.exteen.com/

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 6 เธˆเธฒเธ 11เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3 ... 5, 6, 7 ... 9, 10, 11  Next
 Similar topics
-
» ???????ยงาน???