Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ

Go down 
nidpe_news
princes
Yaminepee
bitoey
namsom
lizzii
JSO^JOY
n_k
sabakan
yukiko77
teui
yumekun
MoNokii2Akame
the-killer
tomopee
komqn3yz
Lady-Rabbit
hanamasu
selector
sinbad
ufo5555+
NiNaJuNg*
ous_p
juraluckp
sayu
Jazzies_Nize
falione_snowland
0kwang0
penguin_555
koyama_kawaii
kame_sennin
saru_kumiko
haru_kring
pa_pang
Mikichan
nobu
sassygirl13
TingTongTai
[[..PeeBeez..]]
fah
miyamoto
miijinz
JKDR
cheiwyain
afro
mameiw
fonjung
Ham-Hammaru
Tsuki~Love~Jin
chunz*
yujang
aka_JiNKazuya
AKIJIN*
jinui_kame
g_lunasea
akanishipimu
numicnuyun
FuYu
baiteoyza
coconut_kut-tun
pay-in
wakajin
kame_suki
BEARINBLACK
4_3vr_Luv
kazujinko
RaThia
B.kame
sono*N
miulein
butabuta
hikaru_kame
น่ารักคุง
mae-lilly
bosooyon
tsubajin
NekOmi
team
Turtle_ChoCoLaTe
Ageha
aigo
pin2kon
werwer
ra_jin
kinkyo
pyxy_jk
tk17_florence
nuneto
Keita_Kame
wildwind
๛๛Riki_Saku๛๛
odakiri
Stella
hitoshi
godz
Hoshiakari
tararat
aishiteru
mejino
~MiNoU*KaMe~
''nk..*
puuko
MeJin
chocky_berry
Natty
Ichi★
Po-Pia
NijiOnSky
pine
hime
Omu_leTto
yamajin
Blue Lady
-junno-
nijichan
" f u j i i s h i
[N]ash!
FUJIMIYA_RUBY
FUBUKI
fonan
~KazuTomi~
happy
azuka
error
azzim
.:ETERN♥TY:.
jiname
dakkidevil
NaMiiZa
Momo~!
~TsUbA tSuBa~
alone
akira_junno
kawaii
panma
AkaKaMe
no.9
Akashita
simone
~ o t o k o n o k o ~
Cheer*jin
hasu=w=
MoMu
*BuTTerFly*
=ZINE=
PraeWJiN
fat_penquin
risa
yohan
saruwatari
jsrn
devil
KU*PeW
rabbie
Ki2Mi
husky
joyakung
KKK
maychan
pigky
chi-ne
yama_por
kazumiya
luna-ren
t_tsuki
*JK2*
TANG-KK
Qoo~
mun_gals
viva
yuiki
funny_jan
[Y.o.K.u.]
jin_jin
chin
Yuki
H i k a R i
phung_noi
Mo-MaY
ayukas
Oupp..Jin kun
peachgirlZ
nakamaru_mochi
girllytomas
hotaru
ai-jta
bakanishi
*FuYu*
*kameshii*
ue_black
frevaras
CoupLe ll Pumpkin *
zekiru
Shulanz*
yui~chan
Rainy
jinfan
nu_ryo
mimi
niji_ne
Fairy
Mijime
Anne
neko
akame
JtZ~volinije_23!!
purple87
PinG-PinG
nunan123
PinK
to3y
P*a*n*G
yakitori
maiangja
ZcretZociety
-CK-
sunnie
Yutsuki
nobell
Chi*Ra*mE
foneno
kazujin-*-
luv-kat
kamejunjin
mishiko~
lune
NISSMOO
kame_girl
akanishi
maji
kerokitty_lover
HaKuShO
akameshi_si
Center...Jin
aito
monkichi
akame_aw
inkhunter
P L K
kirarin
LuV_kAzUyA
MiniKamE
นิจจี้
247 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
numicnuyun
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
numicnuyun

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 22

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime9/5/2007, 16:00

งานอดิเรก ฟังเพลง เล่นเอ็มเอสเอ็น

ชื่อ เล่น แพง

แนวเพลงที่ชอบ ป็อบ ร็อค ฮิปฮอป (ทุกแนว) ชอบโม้ดด

สีทื่ชอบ ฟ้า กับ ดำ เหมือนเมะกับจิน ชอบมาตั้งแต่ไหนแต่ไร มิใช่แอบอิงทั้ง 2 แล้วชอบตาม

ผู้ชายที่รัก คุณพ่อ คาเมะ กับจิน ฯลฯ (เยอะแยะพูดไม่หมด แฮะๆ)

วงที่ชอบ ดงบังชินกิ พารัน ดับเบิ้ลเอสไฟโอวัน ซิง แบทเทิล ซูจู ไนซ์ทูมีทยู คัตตุน(หนึ่งเดียวที่เป็ยวงญี่ปุ่น) แฮะๆ

นักร้องที่ชอบม๊ากมาก ชอบมากที่สุด ชอบทุกวงที่กล่าวมาร้องเพลงเพราะหมดเลย ตัดสินใจไม่ถูก

โดยรวมเป็นคน ขี้เล่น ไม่น่ารัก แฮะๆ ไม่รู้จะพูดยังไง เอาเป็นว่านิสัยพอคบได้ เหอะๆ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
numicnuyun
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
numicnuyun

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 22

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime9/5/2007, 16:01

โพทส์ซ้ำทำไมเนี่ย ช่วยลบทีนะคะ[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Kuma7
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 182

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime9/5/2007, 17:37

รายงานตัวง้าบ

กุ้มใจกว่าจะมารายงานตัวได้

พิมนะเคอะ

MSN hotaru_kekoku4@hotmail.com

ชอบจินเมะนะเค๊อะ 555+ *เน้นจิน 55+ แต่คาเมะก็น่าร้กาเกิน
g_lunasea
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
g_lunasea

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 102

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime10/5/2007, 12:39

ชื่อเล่น : จีค่า
แนวเพลงที่ชอบ : Rock / Pop / Classic /R&B
สีทื่ชอบ : ชมพู ขาว
วงที่ชอบ : Luna Sea, KAT-TUN, L'Arc, x-japan, the brilliant green, Do As Infinity
นักร้องที่ชอบม๊ากมาก : Jay Chou, Maxsim, Utada Hikaru, Nakashima Mika, Boa
งานอดิเรก : เฝ้าเอ็มค่า เหะๆ [email]g_lunasea@hotmail.com[/email]
ช๊อบชอบ : ก็ต้องจินเมะซิค๊า

ท้ายสุด ฝากตัวอีกครั้งด้วยนะค๊า ไม่ได้เล่นบอร์ดหลายเดือนเลย คิดถึงที่นี่จัง~[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Bbs1_hi
http://glunasea.spaces.live.com/
jinui_kame
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 201

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime10/5/2007, 21:50

hajimemasite[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Kuma3

ชื่อ :: นุ้ย

ชอบ :: จินหลงเมะ รักทุกคน

งานอดิเรก :: กิน นอน เล่นเน็ต อ่านการ์ตูน

นิสัย :: บ้าๆบอๆไปวันๆๆ

สีที่ชอบ :: ดำ น้ำเงิน แดง

EMAIL :: satan_love@hotmail.com

ps. ยังไงก้อร๊าก..รักเทอได้ยินมั้ย [ [ J I N U I _ K A M E ] ]
AKIJIN*
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime11/5/2007, 05:26

ชื่อ กานต์ ค่ะ ,, บางคนก็เรียก อากิ บางคนก็ อัคกี้ เอ้า ตามสะดวก

[color=yellow]งานอดิเรก ก็เล่นเนตนี่ล่ะ ,, เล่นมันทั้งวันจนเช้า หึหึ*

ชื่อ เล่น ก็ กานต์ นั่นล่ะจ่ะ จริงๆแล้วชื่อ สอง แต่ไม่มีคนเรียกเท่าไหร่ (-*-)

แนวเพลงที่ชอบ Blues ,, R&B ,, Hip-Hop ,, Rock ,, New Ages คร่า

สีทื่ชอบ แดง ดำ น้ำเงินเน๊ ~*

ผู้ชายที่รัก อาคานิชิ จิน จ่ะ (>////<)

วงที่ชอบ อ่า ,, KAT-TUN ,, TVXQ ,, SJ* ,, BATTLE (^_____^)

[color:7c2d=yellow:7c2d]นักร้องที่ชอบม๊ากมาก นักร้องรือ ,, BOA ,, Mika Nakashima ,, Kumi Koda ,, หมดแล้วมั้ง (= =x)

เมลล์ a_ka_rn@hotmail.com จ้า ~*
aka_JiNKazuya
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime11/5/2007, 12:11

สวัสดีค่ะ ^^
เป็นสมาชิกใหม่
ชื่อ แพร ค่ะ
ศิลปินที่ชอบฝ่ายชาย หลายคนค่ะ แต่ชอบเป็นพิเศษ คือ คาเมะ กับจินค่ะ
ศิลปินที่ชื่นชอบฝ่ายหญิง Mika,Boa,Hikaru
อายุ 16 ค่ะ
หน้าตา ดูไม่ได้ค่ะ T T
แนวเพลงที่ชอบ POP R&B
สีที่ชอบ สีแดง
เวลาว่าง เล่นเน็ต ดูพวกJR อ่านการ์ตูน อ่านฟิก ฟังเพลง กิน นอน
นิสัย ไม่รู้ค่ะ ไปเรื่อย ๆ ตามสถานการณ์
yujang
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
yujang

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime12/5/2007, 22:55

ฝากตัวด้วยคนค่ะ[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Kuma3
ชื่อ ยุ ค่ะ
อายุ 15ปี
ชอบวง KAT-TUN,SJ,TVXQ
หนุ่มในฝัน Akanishi Jin
สีที่ชอบ สีส้ม
เมล์ akanishi_yu999@hotmail.com
chunz*
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime13/5/2007, 19:39

ชื่อโตนค่ะ ชื่อเหมือนผู้ชายเลย แต่เปนผู้หญิงค่ะ เหอะๆ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Cat17

งานอดิเรก คือ เล่นคอมนี่แหละ หนุกสุดๆ นอกนั้นก็ ฟังเพลง ดูหนัง อ่านหนังสือ

เพิ่งมาบอร์ดนี้เป็นครั้งแรก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

รัก จินกับคาเมะค่ะ ^________^

e-mail :: tone_potter@hotmail.com
http://nakadoi.spaces.live.com
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 20

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime14/5/2007, 12:40

ว้า ไอ้เรื่องแนะนำตัวเนี่ยยากนะค่ะ
ชื่อ Tsuki ค่ะ
ชื่นชอบ คุณี่ยูมากๆ ช่วงนี้น่ารักสุดๆ
แต่คงแปลกใจใช่ม้าที่ user เป็น Tsuki~Love~Jin
ก็ชอบจิน แต่ตอนนี้love พี่ยูอิจิ ก็เท่านั้นเองอะ
Ham-Hammaru
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime14/5/2007, 18:27

มาแนะนำตัวคร่า..สมาชิกใหม่นะคะ

ชื่อก็ : โบว์ค่ะ
เวลาว่าง : อ่านการ์ตูน(KUTTUN ไม่ใช่แล้น) อ่านฟิค ฟังเพลง โหลดคลิป แชทเอ็ม
นิสัยก็ : ไร้สาระไปวันๆ 555
สีที่ชอบก็ : ฟ้า&ขาว
รัก : อืม..ตอนนี้กริดคาเมะมากๆๆ รองลงมาก็จิน ถัดไปก็จุนโนะ
ขยับอีกหน่อยก็ทัตจัง รองมาอีกก็ยูจัง แล้วก็โคคิ
อิอิ..ก็ครบวงเลยนี่นา กร๊ากกกก
fonjung
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 16

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime15/5/2007, 15:56

สวัสดีค่า

ชื่อ ฝนค่า

อายุ สิบกว่าๆแล้ว

ชอบkat-tun มา5-6ปีแล้ว (ยิ่งนานยิ่งชอบมากขึ้น >//< )

สีที่ชอบ สีฟ้ากับสีม่วงอ่ะ

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Cat17 ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะค่ะ
mameiw
mameiw

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 111

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime15/5/2007, 17:08

สวัสดีค่ะ...ชื่อมะเหมี่ยว เรียก เหมี่ยว ก็ได้นะค่ะ

อายุ...17 ค่ะ

ชอบ...จิน

รัก...จิน

งานอดิเรก...อ่านการ์ตูน ดูรูปปู้จาย 55+ เรามีเล่นเวปบอร์ดที่เพื่อนเราทำขึ้นอ่าค่ะ หอพักลายคราม เคยได้ยินป่าว่ค่ะ http://lkcz.30.forumer.com ก็ลองไปดูได้นะ

เราชอบจิน รวมไปถึงคาเมะ และคัตตุนคนอื่นๆก็เพราะว่า

เราไปเจอรูปจินในพันทิบ ที่ห้องเอฟโฟร์อ่าค่ะ ก็เลยชอบ เพื่อนเราก็บอกว่าจิน..แล้วเราก็ลืมไป พอมาตอนหลังๆ มีการรวบรวมทำรูปดารา นักร้องชายที่ชอบในหอพักที่เราตั้งขึ้นมา เราต้องหาๆๆๆๆๆๆรูป จนสุดท้าย ก็คลั่ง แล้วก็มาเจอที่นี่แหละค่ะ

ยินดีที่รู้จักนะค่ะ
afro
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 29

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime17/5/2007, 04:09

มารายงานตัวคะ ( เช้าแล้ว จะมีคนอยู่มะเนี้ยะ )

ชื่อ ฉัตร คะ

อายุ ก้อ อ่อน ก่า จิน 1 เดือน เต็ม ๆ

ชอบ kattun ไม่นานเท่าไหร่คะ ยังไม่ถึงเดือนเลย แหะ ๆ

แต่แอบปิ๊ง ตาหมูจิน มาหลายปีแล้ว

นักร้องที่ชอบ ฝั่ง J ก้อจะเปน Berryz MM

จะผิดแปลกตรงที่เปนผู้ชายก็ Kattun นี้แหละ

ปกติไม่ค่อยปลื้มผู้ชายแนว J จ๋าทะไหร่ แต่ กะหมูจิน ไม่ไหวจริง ๆ มันดึงดูด

เหลือเกิน พอดูโกกุเซน 2 ร๊าก ขึ้นมาได้หมดทั้งวงเลย KATTUN เนี้ยะ

อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาคุยด้วยเท่าไหร่นะคะ เพราะมี เด็กในสังกัดค่อนข้าง

เยอะ ไหนจะ สาว ๆ HP แล้วก้อ กิมจิ SM TOWN

แต่ยังไงก็รัก KATTUN น๊า หัวปักหัวปำมาเป็นเดือนละ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้ ^^
cheiwyain
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 91

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime17/5/2007, 09:33

สวัสดีค่ะ เราชื่อเนตรนะค่ะ
อายุเหรอ.... อ่อนกว่าเมะ 1 ปี 3 เดือนงับ อิอิ

สิ่งที่บ้า..... ก็TVXQ กับ KAT-TUN นี่แหละค่ะ

ชอบคัตตุนมานานแระนะ แต่ก็ไม่ได้บ้าเท่าไรอ่ะ จนปีที่แล้วเห็นคอนของคัตตุนอ่า
เลยทำให้ชอบ เพราะเสียงแต่ละคนไพเราะมาก อิอิ (หลงเพราะเสียงงุงิ)

ไงก็ขอฝากตัวด้วยน้า
JKDR
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime18/5/2007, 15:09

ไม่สวยเท่าที่ควร แต่อยากรายงานว่ามีตัวตนอยู่จริงค่ะ^^

ชื่อ จา ค่ะ

อายุ 25 ขวบไม่ขาดไม่เกิน

นักร้องที่ชื่นชอบ อิคารุ อุทาดะ / kattun / tacky / .....

งานอดิเรก ตกแต่งรูป วาดรูป

สีที่ชอบ สีแดง สีฟ้า สีเขียว สีดำ ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

ส่วนนี่เมลล์ค่ะ คุยกันได้นะไม่กัดแต่จะเข้าสิง ฮี่ ๆ
pumlego@hotmail.com
miijinz
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime19/5/2007, 14:11

ชื่อ มี่ คะ

อายุ 24ปี กับอีก 2วัน

ชอบ KAT-TUN, ryochan

รัก จินกับคาเมะจัง

งานอดิเรก อ่านการ์ตูน วาดรูป

ฝากตัวด้วยนะคะ^^
miyamoto
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime20/5/2007, 00:43

*-* เพิ่งเข้ามาหม่เมื่อกี้ยังไม่ได้ตกแต่งไรเลย อิอิอิ
ชื่อ นู๋เคย์ ((เพื่อนๆ เรียกกันงั้นอ่านะ แต่ว่าตัวจิงน่าจะเรียกว่าหมีเคย์มากก่า -*-))
อายุ เหอๆๆๆ เปงเพียงตัวเลขนา อย่าพูดถึงเลย อิอิ
งานอดิเรก อยู่หน้าจอมคอมให้นานเท่าที่จะนานที่สุด
วงที่ชอบ มากมายง่ะ ((x-japan,kat-tun,TxT,dir-en-grey))
สุดท้าย...ฝากตัวด้วยน้อ ((โค้งๆๆ)) [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Kkao02
fah
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
fah

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 41

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime20/5/2007, 21:46

หวัดดีค่ะ เปงสมาชิกใหม่นะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ ชื่อ ฟ้า ค่ะ(ชื่อเดียวกะ user name)

ชอบมั่กมาก ก็น้องเมะ รวมทั้งจิน และสมาชิกคัตตุน ทุกกคนค่า[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Kuma3
[[..PeeBeez..]]
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime20/5/2007, 23:10

ดีค่า เราชื่อ บีสค่ะ

เอ่อ เอาไงต่อดีล่ะ

ชอบ จินเมะ คัตตุน นิวส์คร่า

อายุ เอ่อ ....17 ปีคร่า

งานอดิเรก ก็เล่นเน็ตเจ้าคร่า แต่ช่วงนี้มะค่อยได้เล่น เตรียมตัวเอนท์...ชีวิตเศร้า

เมล์ p_saeko@hotmail.com

สุดท้ายนี้ ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร่ะ
TingTongTai
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 12

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime21/5/2007, 08:38

โย๊ชชชชชชชชช~~~

ชื่อ ต่าย งับ

เกิด 8/11/2532

ร๊ากกกก คัตตุนทุกคนเร่ย~ แต่ถ้าให้เลือกก็ต้อง เพ่คิ สิครั่บ!!! โว่ว!!!

x_persue@hotmail.com <<แอดมาได้งับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเร่ย เพิ่งขึ้นปีหนึ่งอ่ะงับ คงวุ่นวายๆ

เอ็มก็ไม่ค่อยได้ออนแหล่ว [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Bbs1_shi

จะพยายามเข้ามาเท่าที่โอกาสจะอำนวยและกันงับ โอ๊สสส!

ยินดีที่ได้รู้จักทุกทั่นเน่อ~~~
sassygirl13
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime21/5/2007, 19:24

แนะนำตัวค่ะ
เรียกว่า กี้
อายุ ก็ 20 กว่าๆน่ะคะ อิอิ
คนที่ชอบ จิน กะเมะเป็นพิเศษ

หน้าตา น่ารักที่สุด หรือน่ารักไปหมดไม่รู้ 555
โดยรวม จริงใจไม่ไก่กาค่า

อีเมล์ power_nicky@hotmail.com
nobu
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime25/5/2007, 22:37

รายงานตัวค่า
ชื่อ
ต่ายค่ะ

อายุ เป็นเพียงสายลมพัดมาก็พัดๆไป(หุหุ)

คนที่ชอบ [color=deepskyblue]คาเมะ คาเมะ และ คาเมะ

วงที่ชอบ คัตตุน คัตตุน และ คัตตุนเช่นกัน

[color:fe6a=#00bfff:fe6a]นิสัย ขี้ลืมสุดๆๆๆๆ(แก่แล้วอ่ะ)
Mikichan
Mikichan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 101

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime26/5/2007, 20:49

แนะนำตัวงับ เป็นสมาชิกคัตตุนซีเครทมาก่อนานแร้วเพิ่งมาแนะนำเนี่ย
เหอะๆๆ เอาเถอยังงัยก้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยงับ !!!
ชื่อ : มิกิ ค่ะ
รัก : คาเมะจัง คาเมะจัง และคาเมะจัง
ชอบ : พีจังกะจินคุงคร่า
ความสนใจ : KATTUN ประเทศญี่ปุ่น อาหารญี่ปุ่น ภาษาญี่ปุ่น
มิกิคุยเก่งนะงับ ยังงัยอยากเป็นเพื่อนกะทุกคนเรย แอดมาไดน้า
ที่ [email]mikilovekazuya@hotmail.com[/email] คร่า ออนบ่อยค่ะ
ยินที่ด้ายรู้จักทุกโคนน้าคร่าๆๆๆๆๆ
pa_pang
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 93

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Icon_minitime27/5/2007, 12:01

อะ..แนะนำตัวก่อนนะ

ชื่อ แป้ง ค่ะ

อายุก็ 21 ละ

ชอบ KAT-TUN กะ TVXQ (kattun ชอบได้ไม่นาน..55 เพลงเพราะมากมาย)
เดี่ยวๆ ต้อง คาเมะ เลย น่ารักดี

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 9 Kuma2

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 9 เธˆเธฒเธ 11เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11  Next
 Similar topics
-
» ???????ยงาน???