Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ

Go down 
nidpe_news
princes
Yaminepee
bitoey
namsom
lizzii
JSO^JOY
n_k
sabakan
yukiko77
teui
yumekun
MoNokii2Akame
the-killer
tomopee
komqn3yz
Lady-Rabbit
hanamasu
selector
sinbad
ufo5555+
NiNaJuNg*
ous_p
juraluckp
sayu
Jazzies_Nize
falione_snowland
0kwang0
penguin_555
koyama_kawaii
kame_sennin
saru_kumiko
haru_kring
pa_pang
Mikichan
nobu
sassygirl13
TingTongTai
[[..PeeBeez..]]
fah
miyamoto
miijinz
JKDR
cheiwyain
afro
mameiw
fonjung
Ham-Hammaru
Tsuki~Love~Jin
chunz*
yujang
aka_JiNKazuya
AKIJIN*
jinui_kame
g_lunasea
akanishipimu
numicnuyun
FuYu
baiteoyza
coconut_kut-tun
pay-in
wakajin
kame_suki
BEARINBLACK
4_3vr_Luv
kazujinko
RaThia
B.kame
sono*N
miulein
butabuta
hikaru_kame
น่ารักคุง
mae-lilly
bosooyon
tsubajin
NekOmi
team
Turtle_ChoCoLaTe
Ageha
aigo
pin2kon
werwer
ra_jin
kinkyo
pyxy_jk
tk17_florence
nuneto
Keita_Kame
wildwind
๛๛Riki_Saku๛๛
odakiri
Stella
hitoshi
godz
Hoshiakari
tararat
aishiteru
mejino
~MiNoU*KaMe~
''nk..*
puuko
MeJin
chocky_berry
Natty
Ichi★
Po-Pia
NijiOnSky
pine
hime
Omu_leTto
yamajin
Blue Lady
-junno-
nijichan
" f u j i i s h i
[N]ash!
FUJIMIYA_RUBY
FUBUKI
fonan
~KazuTomi~
happy
azuka
error
azzim
.:ETERN♥TY:.
jiname
dakkidevil
NaMiiZa
Momo~!
~TsUbA tSuBa~
alone
akira_junno
kawaii
panma
AkaKaMe
no.9
Akashita
simone
~ o t o k o n o k o ~
Cheer*jin
hasu=w=
MoMu
*BuTTerFly*
=ZINE=
PraeWJiN
fat_penquin
risa
yohan
saruwatari
jsrn
devil
KU*PeW
rabbie
Ki2Mi
husky
joyakung
KKK
maychan
pigky
chi-ne
yama_por
kazumiya
luna-ren
t_tsuki
*JK2*
TANG-KK
Qoo~
mun_gals
viva
yuiki
funny_jan
[Y.o.K.u.]
jin_jin
chin
Yuki
H i k a R i
phung_noi
Mo-MaY
ayukas
Oupp..Jin kun
peachgirlZ
nakamaru_mochi
girllytomas
hotaru
ai-jta
bakanishi
*FuYu*
*kameshii*
ue_black
frevaras
CoupLe ll Pumpkin *
zekiru
Shulanz*
yui~chan
Rainy
jinfan
nu_ryo
mimi
niji_ne
Fairy
Mijime
Anne
neko
akame
JtZ~volinije_23!!
purple87
PinG-PinG
nunan123
PinK
to3y
P*a*n*G
yakitori
maiangja
ZcretZociety
-CK-
sunnie
Yutsuki
nobell
Chi*Ra*mE
foneno
kazujin-*-
luv-kat
kamejunjin
mishiko~
lune
NISSMOO
kame_girl
akanishi
maji
kerokitty_lover
HaKuShO
akameshi_si
Center...Jin
aito
monkichi
akame_aw
inkhunter
P L K
kirarin
LuV_kAzUyA
MiniKamE
นิจจี้
247 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, ... 9, 10, 11  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Yutsuki
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 18:56

สวัสดีฮับ........ตามมาแนะนำตัวค่ะ

ชื่อ user : Yutsuki
ชื่อ : ยู ฮับ
เวลาว่าง : เล่นเนต ดูละครเกาหลี อ่านฟิคค่ะ
ชอบ : KAT-TUN NEWS T&T JJ.Express Kanjani8 V6 Yayayah
[สรุปคือชอบเกือบทั้งค่ายค่ะ.....แต่รักเมะ กะ จินที่สุดเลย]
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
sunnie
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
sunnie

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 315

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 20:39

ดีค่าทุกคน

ชื่อ ซัน นะ
อายุ 21 แล้วอ่า
รักมากมาย กี้ (สุดหล่อ)นั่นเอง
กำลังหลงรัก ซึบะจัง จิน เมะ และ คัตตุน
นิสัย บทจะบ้า ก้อบ้าซะ เป็นคนคุยง่ายจ้า มีอะไรก้อมาคุยกันได้นะ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ มีอะไรก้อแนะนำกันได้นะ
ตอนนนี้หลงรัก คัตตุน แบบพึ่งจะรู้สึกตัว เลยอยากเข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกัน
กับที่นี่ ใครอยากคุยกันแบบ 2ต่อ 2 นี่เลย sunnie_ken@hotmail.com
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
-CK-
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
-CK-

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 103

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 20:46

มาแยะยำตัวด้วยคนคร่า ฝากตัวด้วยนะค่ะ

ชื่อ : คูนค่ะ

งานอดิเรก : ฟังเพลง ดูคลิป(คัตตุน) อ่านฟิกนี่ชอบที่สุดแล้ว

แนวเพลงที่ชอบ : ชอบเพลงคัตตุนหมดเลย 55 แอบฟังเกาหลีด้วย

สีที่ชอบ : เทา ส้ม เขียว

สุดที่รัก : AKANISHI JIN คนนี้น่ารักที่สุดแล้ว รอให้กลับมาอยู่นะเนี่ย ^^

วงที่ชอบ : KAT-TUN / ดงบัง / เด็กๆจอห์นนี่หลายๆวงเลยค่ะ

นักร้องที่ชอบ : จิน / แจจุง / โหยย มีอีกเยอะเลย คัตตุนทั้งวงเลยค่ะ

mail : [email]reccoon_c@hotmail.com[/email] แอดมาคุยกันได้นะค้า

จะรอจินกลับมาน้า คิดถึงทั้ง 6 คนจะแย่แล้ววว >_<

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 433

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 21:27

ตาเราบ้างล่ะนะ

สวัสดีค่ะ ชื่อ ซี ค่ะ

ตามมาจากบอร์ดเดิมค่ะ ไม่รู้พี่ๆสต๊าฟจะเบื่อรึยังนะคะ

อายุ เป็นน้องอาคานิชิคุงอยู่ 2 ปีค่ะ

รักอาคานิชิคุงค่ะ
รออาคานิชิคุงค่ะ

อันนี้ไม่รู้เรียกกว่าแนะนำตัวได้อ่ะเปล่าอ่ะ (ไม่ได้อยู่แล้วล่ะ)

ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัวใจด้วยนะคะ (โอว เสี่ยวที่สุด!!!)
maiangja
maiangja

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 444

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 21:32

รายงานตัวด้วยคนค่ะ

ชื่อ : ใหม่ค่ะ

ชอบ : kattun ค่ะ ชอบทั้ง 6 คนเลย ก้อน่ารักทุกคนเลยนี่เนอะ (โลภนะแก) แต่ถ้าถามว่าที่สุดก้อต้องเป็นคุณยูนั่นแหละค่ะ ก้อน่ารัก ขี้เล่นซะขนาดนั้นนี่นา ฮิฮิ

งานอดิเรก : ถ้าเป็นตอนนี้ก้อกำลังติดเน็ตงอมแงมเลยค่ะ แต่ถ้าที่ทำอยู่เป็นประจำก้อคงไม่พ้นเรื่องกินกับนอนค่ะ 555+

นิสัย : พูดมาก+บ้า+ขี้อำ น่าจะเป็นคำนิยามสั้นๆที่แสดงความเป็นตัวเองได้ดีที่สุดมั๊งคะ (มีไรดีมั่งเนี่ยแก) แต่มีนิสัยเสียที่ยังแก้ไม่ได้อยู่อย่างนึกค่ะเวลาอยู่กับคนที่ไม่สนิทหรือเพิ่งรู้จักกัน จะเหมือนคนเป็นใบ้เลยอ่ะค่ะ แบบว่าไม่รู้ว่าจะพูดยังงัยดี ประมาณนั้นอ่ะ (ไม่ได้หยิ่งนะ)

ชอบสี : สีเขียวค่ะ สีนี้สีเดียวเท่านั้น

แนวเพลง : จิงๆฟังได้หมดค่ะ ขอแค่ฟังครั้งแรกแล้วรู้สึกโดน ก้อนั่นแหละใช่เลย

e-mail : maiangja@hotmail.com ว่างก้อมาคุยกันได้นะคะยินดีค่ะ

สุดท้ายก้อต้องฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ถ้าทำอะไรผิดพลาดไปก้อบอกได้นะคะพอดีไม่ค่อยฉลาด(ก้อโง่นั่นแหละแก)ด้วยอ่ะค่ะ อาจจะทำอะไรผิดพลาดไปโดยไม่รู้ตัวได้ค่ะ
yakitori
ผู้กุมความลับ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 553

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 21:35

สวัสดีค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ

ชื่อ...เฟินค่ะ....5555

ดีใจที่ได้พบทุกคนที่บ้านหลังใหม่ไฉไลกว่าเดิม

ชอบยี่ปุ่น ( คาเมะ ) มา 7 ปีได้แล้ว

ตอนนี้อายุ 17 ปี

เรียนอยู่ที่ราชวินิต มัธยม

ม.6 สายวิทย์ค่ะ

เมลนะคะ : burin_burin25@hotmail.com

อยากเป็นเพื่อนกับทุกๆคนค่ะ

เพราะเรารัก KATTUN เหมือนกัน
P*a*n*G
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
P*a*n*G

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 145

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 22:21

สวัสดีค่า
ชื่อ"แป้ง"นะคะ
แหม...แต่ตัวรู้สึกจะไม่ค่อยขาวสมชื่อหรอกค่ะ
อายุก้อจะ 18 แล้ว อิอิ
รัก จินมาก ๆ ๆ ๆ (รักแรกนู๋คือ เฮียกี้นะ แต่เพิ่งค้นพบว่า
จริง ๆ แล้ว จินคือคนที่หามานานแสนนาน [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Kuma3 )

E-mail: lovely_pang@hotmail.com
แอดมาคุยได้นะคะ ออนเกือนทุกวันเลย เพราะต้องปั่นงานส่งอาจารย์ 555+

ชอบฟังเพลงทุกแนวเลยค่ะ (ทุกแนวจริง ๆ ไม่ว่าจะเป็นลูกทุ่ง เพื่อชีวิต หมอลำ ก้อได้นะคะ แต่ชอบที่สุดก้อคือ เพลงที่คุณสามีร้องล่ะค่า ^-^)

ยังงัยก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ทุก ๆ คน

(คือช่วงนี้ใกล้จะเอนท์แล้วเครียดมากเลย
อาจจะไม่ได้แวะเวียนมาบ่อยนักนะคะ)

ขอบคุณค่า ๆๆๆ จ๊วบบบ
to3y
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 34

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 22:32

สวัสดีค่า ชื่อเตยค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนนะคะ

อายุก้อใกล้จะ 18 แล้วค่ะ

ชอบคัตตุนทั้ง 6 คนค่ะ ชอบมากเป็นพิเศษก้อจินกะเมะค่ะ

ตอนนี้มีเริ่มปันใจไปให้ทงบังนิดหน่อยค่ะ 55+

เรียนอยู่ที่หาดใหญ่ค่ะ (ไกลเนอะ)

ชอบสี ฟ้า กะเขียวค่ะ

เพลง ชอบเพลงป๊อปค่ะ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดค่ะ เพราะต้องเตรียมตัวอ่านหนังสือค่ะ

แต่ก้อจะพยายามมาเข้าอยู่เรื่อยๆนะคะ

ฝากตัวด้วยค่า...

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Kkao02
PinK
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 22:48

ชื่อ นา ค่ะ
ชอบ จิน ค่ะ
ชอบอ่าน ฟิค ค่ะ
nunan123
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 27

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime8/12/2006, 23:19

มารายงานตัวด้วยคนค่ะ ยาวหน่อยนะคะ

ชื่อ -- แนนค่ะ ความจริง ชื่อแนนซี่ แต่เวลาโดนเรียกแบบนั้น แล้วรู้สึกอายตัวเอง (เหอๆ)
อายุ -- 18 ปีค่ะ(เอนท์ปีนี้ค่ะพี่น้อง เครียด)
คนที่รัก -- อาคานิชิ จิน และคัตตุนทุกคนค่ะ แล้วก็ เป็นลัทธิขั้นรุนแรง
นักร้องที่ชอบ -- โดคะ คุมิ Shunchan(อดีตสมาชิก EXILE) BoA อายาย่า
วงที่ชอบ -- EXILE kobukuro Orange range B'z Mr. Children Depapepe แล้วก็ JE โดยเฉพาะรุ่นใหญ่ๆ smap kinki kids tokio v6 arashi
สิ่งที่กำลังบ้าตอนนี้ -- ละครเรื่อง 14 sai no haha ชอบคิริจังมากๆ แล้วก็tatta ถึงจะทำร้ายจิตใจเวลาดูแค่ไหน แต่ก็ติดค่ะ
งานอดิเรก -- อ่านฟิค+เล่นเน็ต เมื่อก่อนเล่นวันละไม่ต่ำกว่า 6 ชม. แต่เดี๋ยวนี้เล่นไม่เกิน 2 เพราะตอนนี้กำลังทำตัวเป็นลูกที่ดี ตั้งใจอ่านหนังสือ อยากเอนท์ติดที่ดีๆ ให้แม่ภูมิใจค่ะ

ช่วงนี้ถ้าเห็นแรงค์แนนไม่ค่อยกระเตื้อง ก็อย่าพึ่งถีบแนนออกจากบ้านนะค้า
ขอไปทำตัวเป็นลูกที่ดีก่อน แล้วจะกลับมาอย่างเต็มรูปแบบ เมื่อเสร็จภารกิจแล้วค่ะ
PinG-PinG
PinG-PinG

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 00:14

มาช้าสุดๆเลย

เริ่มเลยดีกว่า

ชื่อ --- ปาล์ม ค่ะ
ชอบ --- คาเมะ
รัก --- คาเมนาชิ
หลง --- คาซึยะ
อายุ --- 14 เกือบๆ 15 แล้วค่ะ
เป็นคนพูดไม่เก่งเท่าไหร่นะ แต่ถ้ามีคนเริ่มมาแล้วจะหยุดไม่ได้ค่ะ 55555+ เรียกว่าเริ่มก่อนไม่ค่อยเป็นซะมากกว่า
E-mail --- [email]majoclub_suori@hotmail.com[/email]
ว่างๆ --- คิดอะไรต่อมิอะไรไปเรื่อยๆ อ่านฟิค แต่งกลอน

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร่า........
purple87
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 01:35

รู้สึกว่าตัวเองมาช้า(กว่า) จิงๆเลย 555

ถือคติมาช้าดีกว่าไม่มาละกันเนอะ

เริ่มรายงานตัวกันเลย

ชื่อ :: เปิ้ลค่ะ

ชอบ :: คาเมนาชิ คาซึยะ

รัก :: คาเมนาชิ คาซึยะ

แอบหลง :: ทานากะ โคคิ

แนวเพลง :: ฮิปฮอป ช๊อบๆๆๆมาก

นิสัยดีค่ะ คบได้ เชื่อง เลี้ยงง่าย ไม่กัดถ้าไม่จำเป็น ไม่พูดมาก(กะคนไม่รู้จัก)ด้วย แต่ถ้าคนรู้จักไม่ต้องพูดถึงค่ะ 555

เมลล์ :: [email]bp_37@hotmail.com[/email] แอดมาคุยกันได้ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนในบ้านแห่งรอยยิ้มหลังใหม่นี้ค่ะ ฮิ๊วววววววววววววว [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Koko3 [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Koko2

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 392

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 01:52

สวัสดีพี่น้องในบอร์ดนะคะ

ยูส JtZ~volinije_23!!

ชื่อ แต้วนะคะ

ชอบจินมากมายเลยล่ะค่ะ คัตตุนด้วย แล้วก็วินส์ด้วยค่ะ ข้ามค่ายนิดหน่อย ชอบฟังเพลงมากๆ อะไรก็ได้ แต่ไอ้ประเภทบาดหูนี่ก็ไม่ไหวค่ะ

งานอดิเรก ก็เล่นเน็ต อ่านหนังสือ แล้วก็ ... รักจิน ^^

อายุ 17 นะคะ

เมลล์ jtz_taita@hotmail.com

จินเป็นที่รักของเราจริงๆนะ (เหมาแล้วล่ะค่ะ)

ฝากเนื้อฝากตัวอีกทีนะคะ
akame
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 33

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 02:49

หวัดดีค่า

ชื่อ ว่าน ค่ะ
รักจิน หลงจิน แอนด์เลิฟคาเมะ แต่ตอนนี้แอบกิ๊กเจ้าชายยูล 555
แต่ว่าชอบคุตตุนทุกคนแหละจ้า

เวลาว่างๆ ชอบเล่นเนต อ่านหนังสือ อ่านฟิค ฟังเพลง ดูหนัง...
แต่ไม่ค่อยจะได้ทำ เพราะตอนนี้เปนโหมดงานท่วมหัวค่ะ
ใกล้จะหมดเวร หมดกรรมแล้วค่ะ เพราะใกล้จะจบแล้วค่ะ

ชอบเพลงแนว R&B Pop Jazz HipHop แต่ก้อจริงๆฟังได้ทุกแนวนะ

ยินดีที่ได้รู้จักค่า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบ
neko
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 08:23

มาแนะนำตัวคับผม ^^" (ไม่ได้รู้เรื่องเลยว่าย้ายบอร์ดแล้ว แหะๆๆ)

งานอดิเรก คือ นอน หาฟิกอ่าน พยายามนั่งแต่งฟิก ^^"

ชื่อ เล่น ปุ้ยคับ

แนวเพลงที่ชอบ ฟังได้เกือบทุกแนวคับ ไม่เกี่ยง

สีทื่ชอบ ขาว ดำ แดง ฟ้า เขียว

ผู้ชายที่รัก อ่า.....ตอนนี้เยอะแยะมากมายอ่ะ ^^"

วงที่ชอบ X-JAPAN, LUNA SEA, L'Arc~en~Ciel, Mr Children, Super Junior , น้องส้ม(Orange Range), w-inds, V6

นักร้องที่ชอบม๊ากมาก เยอะมากๆคับ ^^" อย่าให้สาธยายเลยเนาะ

MSN ขอละเอาไว้คับ ไม่แปะนะ ใครใคร่อยากคุยพีเอ็มมาละกันคับ ^^ เดี๋ยวแอดเอง

ยินดีที่ได้รู้จักคับ จะทำตัวเป็นลูกบอร์ดที่ดีคับผม > <
Anne
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 08:32

ชื่อ แอนค่ะ
ชอบคัตตุนมาได้สักสี่ปีแล้วแหละนะ แต่ก่อนหน้านั้นก็ชอบจูเนียร์อย่างเฮียกี้ อาราชิมาก่อนแหละค่ะ บังเอิญไม่อยู่ไทย เลยไม่ค่อยได้รู้จักคัตตุนเท่าไหร่
ตอนนี้ชอบมาก ชอบทุกคน อาจจะมีลำเอียงให้บางคนเป็นครั้งคราว แต่เราชอบทุกคนจริง ๆ นะ อิอิ

ฟังเพลงทุกแนว ทุกภาษาด้วยค่ะ

ฝากตัวด้วยนะคะ
Mijime
Mijime

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 469

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 09:02

สวัสดีค่ะ

มาเจอกันในบอร์ดใหม่ ไฉไลกว่าเดิม 55+

ชื่อ มิ้นท์ค่ะ
อายุ ก็ 17 ปีครึ่งๆ
เวลาว่าง ส่วนใหญ่ช่วงนี้ก็เล่นเน็ต บ่งทีก็อ่านหนังสือ ดูทีวี แล้วแต่อารมณ์นะ
นิสัย ใครๆ เค้าก็บอกว่าเราเอาแต่ใจ แถมยังขี้งอนอีกต่างหาก (เป็นบางเวลานะ)
สีที่ชอบ ก็มีสีแดงเลือดนก สีฟ้า แล้วก็ดำ
เมลล์ mijime_chann@hotmail.com มาคุยกันได้น้า
คนที่ชอบ มากที่สุดก็คงเป็น เต่าน้อย คาเมะจังแหละค่ะ รองมาก็จิน แล้วก็ยามะพี แต่ช่วงนี้แอบไปกิ๊กดงแฮวง SJ ด้วย 555+

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
Fairy
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
Fairy

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 09:24

ชื่อ เฟิร์นค่า ใช้ยูส Fairy นะคะ ^^

อายุ จะ 17 แล้วจ้า...

นิสัย เอ่อ..==" คนเค้าบอกว่าเรารใจดีขัดกะหน้าตาอย่างแรง อ่ะเหอะๆๆ...มันหมายความว่าไงฟระ??? ==" ....เป็นพวกหลงคนหน้าหวานน่ะค่ะ

ชอบที่สุด ชอบมาดามค่า.....ชอบทัตจังมากๆ...>O< สุดที่ร้าก~~~~.....

แนวเพลงที่ชอบ ก็ฟังได้หมดนะคะ ...แต่ถ้าเป็น Pop หรือ Pop rock จะสบายหูที่สุดค่ะ ชอบ Acapella ด้วยนะ....^^

สีที่ชอบ อืม....ฟ้า ไม่ๆๆ...ขาว ไม่ๆๆ....เขียว....ไม่ๆๆ ...ฟ้าอ่ะแหละดีแล้ว...^^"

ฝากตัวด้วยนะคะ ^^
niji_ne
หน่วยข่าวกรอง
niji_ne

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 81

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 09:58

มาฝากตัว ฝากใจ ฝากกาย(จะมีคนเอาไม๊) แต่ไม่ฝากอย่างเดียวคือตัง

ชื่อ --+ บี

ยูซ --+ niji_ne

รัก --+ จินเมะ แต่จะเอนเอียงไปทางคุณน้องมากกว่าติ๊ดส์นึง (เนอะพี่วรรณ)

อายุ --+ อันนี้เป็นของสวงวนเลย

นิสัย --+ เรียบร้อย น่ารัก อ่อนหวาน อ่อนโยน รักเด็ก ใจบุญ ใจกุศล (ที่พูดมาทั้งหมดของใครก็ไม่รู้ แต่ไม่ใช่เรา)

งานอดิเรก --+ ฟิกคือพระเจ้า เล่นเนท(นั่งบ้าหน้าคอม) ฟังเพลงแต่ที่เห็นจะติดเป็นนิสัย แอ่นคุณสันดานคือ นอนเจ้าค่า

[email]niji-ne@hotmail.com[/email] ถ้าอยากคุยด้วยก็เชิญค่า ยินดีเป็นอย่างยิ่ง
mimi
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
mimi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 11:39

สวัสดีค่ะ ฝากตัวด้วยคนนะคะ
ชื่อเมย์ค่ะ
อายุ...มันเป็นเพียงตัวเลข แต่ถ้าเลขขึ้นต้นไม่สวยก็อย่าไปรู้มันเลย[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Kuma5
ชอบใคร ชอบใคร ???? ชอบนิชิกิโด เรียว รัก นิชิกิโด เรียว ค่ะ(แล้วมาทำซากไรที่บอร์ดคัตตุน)
นักร้องที่ชอบ มากมายบรรยายไม่หมด เพิ่มได้ทุกวันหลังเคารพธงชาติ
นิยามเกี่ยวกับคัตตุน --- น้องน้อยโคไฮ(ในค่าย)ผู้น่ารัก น่าเลี้ยง โดยเฉพาะคนที่จมูกโต ๆ แต่หน้าตาดีคนนั้นน่ะ
nu_ryo
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
nu_ryo

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 11:48

มารายงานตัวฮะ ^^

ชื่อ :cheng

เวลาว่าง : เล่นเน็ต เข้าบอร์ด เล่นเกมส์ ฟังเพลง ไร้สาระไปเรื่อยฮะ (เหมือนะจะไม่มีอะไรดีเลยอ่ะ 555+)

ชอบ : คาเมะจัง เรียวเฮ (w-inds.) 2 คนนี้แบบสุดรักสุดดวงใจฮะ >___<

สิ่งที่พยายามอยู่ตอนนี้ : พยายามจะเปลี่ยนสีคอมเม้นส์ให้เป็นฮะ หุหุ ^^"

อีแมว : Air_real96@hotmail.com เล่นเอ็มด้วยฮะ คุยกันได้ๆ ^^

ฝากตัวด้วยนะฮะ กว่าจะหาบ้านเจอแทบแย่อ่ะ T_T หุหุ
jinfan
jinfan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 218

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 14:07

มารายงานตัวค่ะ

เห็นชื่อกระทู้แล้วลังเลนิดหน่อย เพราะไม่ค่อยเป็นสาวมั่นเรื่องในเรื่องความสวย แต่ถ้าถามถึงความง่อม เอ้ย..ความงามนั้นเป็นสองรองแค่เมะจังเอง ฮี่ๆ
ตามมาจากบอร์ดเก่าคร่ะ คิดว่ารู้จักคุ้นๆกับหลายท่านแล้ว แต่สำหรับสมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวสั้นๆนะฮ้า
ชื่อ ขวัญ
นามแฝง จินแฟน(บางทีถูกคนซี้ปึ้กใกล้ตัวเรียกว่าป้าหื่น 555)
อายุจริง 20 (ส่วนอายุลับนั้นไม่กล้าบอก กลัวแฟนๆหัวใจวาย เอาเป็นว่าจากที่ดูอายุเกือบทุกท่านแล้ว ขอแทนตัวว่าพี่นะคะ แก่กว่านั้นเช่นป้า น้า อา กรุณาอย่าเรียกคร่ามันกระแทกใจ อิๆ
งานประจำ รักจิน+เมะจัง+คัตตุน
งานอดิเรก พยายามแฮ๊พจินมาจากเมะจัง โฮะๆๆ
นิวาสถาน โตเกียว
e-mail aki_kwan@ybb.ne.jp ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Ic222_as
Rainy
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
Rainy

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 16:03

มาแนะนำตัวค่า
ชื่อ : Rainy ค่าเรียกว่าสั้นๆเรนก็ได้ค่ะ
งานอดิเรก : ฟังเพลง อ่านฟิก เล่นเนท อีกมากมาย~
แนสเพลงที่ชอบ : ป๊อป!!
รัก : จินเมะยูยะมะพีจี้เรียว (กี่คนนี่?)และก็มีปันใจให้เกาหลีบ้างค่ะ -*-

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยอีกครั้งค่า
^^
yui~chan
หน่วยข่าวกรอง
yui~chan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 75

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 16:07

หวัดดีงับ

ชื่อมิ้น(ท์)จะเลือกว่าไรก็เลือกเหอะเนอะ

อายุก็14และ

งานอดิเรกก็อ่านฟิคค่ะเพราะหนูหื่น55++ล้อเล่นเค้าออกจะเรียบร้อย(หรอ)

ชอบยูอิจิมากที่สุดในคัตตุนแต่ถ้าเป็นคู่จินเมะค่ะรักมากเลยคู่นี้อ่ะ

นิสัย ดีค่ะ(ไม่อายเลยนะเนี่ย55+) ก็พูดน้อย(มั้ง)

สุดท้ายทำไรผิดไปก็ขอโทษนะคะเรามันคนไม่ค่อยรู้เรื่องงงกะชีวิต55++

สุดท้ายจริงๆ แอดมาเหอะ mint_jungshutdown@hotmail.com

คือแบบไอ้มิ้นอยากคุยกะทุกคนไม่ค่อยมีเพื่อนคุย(ซะงั้น)555+
Shulanz*
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Icon_minitime9/12/2006, 17:38

ชื่อเล่น - เฟิร์นค่า

อายุ - 18ปี .. เริ่มเข้าโหมดแก่

รัก จิน ที่ซู๊ดดดดด .... เลย [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Cat5

ฟิคก็ชอบคู่ลัทธิ จิน-เมะ ยู-พี จี้-เรียว อิอิ

นิสัย - สนิทกับคนยาก... ถ้าไม่สนิทจะมองดูเป็นคนเงียบๆ หยิ่งๆ แต่ถ้าสนิทก็.. บ้าๆ บอๆ ตามประสาเพื่อนกัน แต่ก็เป็นคนพูดตรง(มากกกกก) เก็บอารมณ์ไม่ค่อยอยู่ วีนได้ง่ายๆ

แนวเพลงที่ชอบ.. เหมือนพี่นิจจี้เลยค่า ชอบEminem มั่กมากด้วย ที่จริงฟังได้ทุกแนว แต่ไม่ค่อยฟังเพลงญี่ปุ่นกับเพลงไทยเท่าไหร่ ..

ดารานักร้องที่ชอบมีมากมาย ชอบผู้หญิงเปรี้ยวๆแรงๆ เซ็กซี่ๆ อิอิ

หนังเรื่องโปรด - Chicago , Moulin Rouge , Lord of War etc.

งานอดิเรก - เล่นเนท (เป็นพวกติดคอมมากๆ) , ดูหนังฟังเพลง ,กินๆๆๆ

shulanz@hotmail.com แอดมาได้นะค๊า.. ไม่กัดๆ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Cat17

แต่ว่า.. ไม่ค่อยทักหรอก เพราะคุยไม่เก่งง่ะ

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 2 Koko3

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 2 เธˆเธฒเธ 11เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, ... 9, 10, 11  Next
 Similar topics
-
» ???????ยงาน???