Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ

Go down 
nidpe_news
princes
Yaminepee
bitoey
namsom
lizzii
JSO^JOY
n_k
sabakan
yukiko77
teui
yumekun
MoNokii2Akame
the-killer
tomopee
komqn3yz
Lady-Rabbit
hanamasu
selector
sinbad
ufo5555+
NiNaJuNg*
ous_p
juraluckp
sayu
Jazzies_Nize
falione_snowland
0kwang0
penguin_555
koyama_kawaii
kame_sennin
saru_kumiko
haru_kring
pa_pang
Mikichan
nobu
sassygirl13
TingTongTai
[[..PeeBeez..]]
fah
miyamoto
miijinz
JKDR
cheiwyain
afro
mameiw
fonjung
Ham-Hammaru
Tsuki~Love~Jin
chunz*
yujang
aka_JiNKazuya
AKIJIN*
jinui_kame
g_lunasea
akanishipimu
numicnuyun
FuYu
baiteoyza
coconut_kut-tun
pay-in
wakajin
kame_suki
BEARINBLACK
4_3vr_Luv
kazujinko
RaThia
B.kame
sono*N
miulein
butabuta
hikaru_kame
น่ารักคุง
mae-lilly
bosooyon
tsubajin
NekOmi
team
Turtle_ChoCoLaTe
Ageha
aigo
pin2kon
werwer
ra_jin
kinkyo
pyxy_jk
tk17_florence
nuneto
Keita_Kame
wildwind
๛๛Riki_Saku๛๛
odakiri
Stella
hitoshi
godz
Hoshiakari
tararat
aishiteru
mejino
~MiNoU*KaMe~
''nk..*
puuko
MeJin
chocky_berry
Natty
Ichi★
Po-Pia
NijiOnSky
pine
hime
Omu_leTto
yamajin
Blue Lady
-junno-
nijichan
" f u j i i s h i
[N]ash!
FUJIMIYA_RUBY
FUBUKI
fonan
~KazuTomi~
happy
azuka
error
azzim
.:ETERN♥TY:.
jiname
dakkidevil
NaMiiZa
Momo~!
~TsUbA tSuBa~
alone
akira_junno
kawaii
panma
AkaKaMe
no.9
Akashita
simone
~ o t o k o n o k o ~
Cheer*jin
hasu=w=
MoMu
*BuTTerFly*
=ZINE=
PraeWJiN
fat_penquin
risa
yohan
saruwatari
jsrn
devil
KU*PeW
rabbie
Ki2Mi
husky
joyakung
KKK
maychan
pigky
chi-ne
yama_por
kazumiya
luna-ren
t_tsuki
*JK2*
TANG-KK
Qoo~
mun_gals
viva
yuiki
funny_jan
[Y.o.K.u.]
jin_jin
chin
Yuki
H i k a R i
phung_noi
Mo-MaY
ayukas
Oupp..Jin kun
peachgirlZ
nakamaru_mochi
girllytomas
hotaru
ai-jta
bakanishi
*FuYu*
*kameshii*
ue_black
frevaras
CoupLe ll Pumpkin *
zekiru
Shulanz*
yui~chan
Rainy
jinfan
nu_ryo
mimi
niji_ne
Fairy
Mijime
Anne
neko
akame
JtZ~volinije_23!!
purple87
PinG-PinG
nunan123
PinK
to3y
P*a*n*G
yakitori
maiangja
ZcretZociety
-CK-
sunnie
Yutsuki
nobell
Chi*Ra*mE
foneno
kazujin-*-
luv-kat
kamejunjin
mishiko~
lune
NISSMOO
kame_girl
akanishi
maji
kerokitty_lover
HaKuShO
akameshi_si
Center...Jin
aito
monkichi
akame_aw
inkhunter
P L K
kirarin
LuV_kAzUyA
MiniKamE
นิจจี้
247 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4 ... 9, 10, 11  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
zekiru
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 97

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime9/12/2006, 21:25

อ่า รายงานตัวค่า ย่อๆเนอะ ^ ^

ชื่อ กัน ค่ะ เป็นคนที่ ธรรมดาเหลือเกิน 55+

ชาตินี้เกิดมาชอบได้คนเดียวคือ AKANISHI JIN ค่ะ (ถึงมันจะทำตัวแย่แค่ไหนก็ตาม)

เราเป็นพวกชอบอยู่ตามหลืบ ตามซอก ตามมุมค่ะ มักจะโผล่แว๊บไปตามงานต่างๆ แล้วก็เงียบหายไปอย่างไร้ร่องรอย (นี่คนหรืออะไร??)

รู้เรื่องเกี่ยวกับญี่ปุ่นไม่มากเท่าไหร่ แต่ก็ รักที่จะชอบค่ะ เพราะงั้นข้อมูลอันน้อยนิดไม่เป็นอุปสรรค ^ ^

นิสัย : เป็นคนที่พยายามจะพูดให้มากขึ้นค่ะ เป็นคนที่มักจะโดนมองข้ามบ่อยๆค่ะ ตัวออกจะโปร่งใสอยู่

สีที่ชอบ : ม่วง น้ำเงิน แต่ของซื้อส่วนมากจะเป็นสีฟ้า - -"

mail : akahito_jin@hotmail.com

คุยไม่เก่งค่ะ แล้วก็ไม่ทักใครก่อน (เพราะกลัวทักแล้วไม่มีเรื่องคุย -*-)
แต่ถ้าใครทักมา เราก็จะดีใจมากเลย >< ((เป็นความหวังอันน้อยนิดน่ะค่ะ))

ฝากตัวด้วยค่ะ (โค้ง) ^ ^
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 22

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime9/12/2006, 22:54

สวัสดีค่า~~~ ^^

ชื่อแพรวค่ะ

อายุ 18 จะ 19 แล้วด้วย T^T

ชอบ ทักกี้ โคคิ แล้วก้ออุจิค่ะ ((แต่ทำไมอะวาต้าเปนจิน??))

เวลาว่าง ก้อเล่นเนต วันๆไม่ทำไรละ 55

นิสัยก้อ เข้ากะคนง่ายะคะ ไม่ค่อยเรื่องมาก

เมล donalduckz@hotmail.com แอดเข้ามาคุยได้นะคะๆ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
frevaras
frevaras

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 91

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime9/12/2006, 23:58

สวัสดีค้า

เราชื่อเฟรจ้า
อายุตอนนี้ก็เท่ากับเมะจังพอดีเลย (อิอิอิ ภูมิใจที่ได้นำเสนอจังเลย)
เวลาว่างก็เล่นเน็ตแหละค่ะ ท่องไปตามบอร์ดต่างๆ เรียกได้ว่า มันเป็นความสุขอย่างหนึ่งที่ได้เข้ามารู้จักกับทุกๆคนอะนะ แม้ว่าเราจะไม่ค่อยได้คุยโต้ตอบกับทุกๆคนในบอร์ดซักเท่าไร

คนที่ชอบมากกกกกกกที่สุด ก็ต้อง เมะจัง อยู่แล้วละค้า โดนเฉพาะตอนนี้น่ารักขึ้นมากกกกกกกกกกกเลย คนอะไรก็ไม่รู้น่ารักได้ทุกวี่ทุกวัน ทั้งรักทั้งหลงแล้วละตอนนี้ ฮิ้ววววววววววววววว

เมลของเราก็มีอยู่สองเมลนะ
อันแรก frevaras@gmail.com เอาไว้ส่งข้อความหากันน้า
ส่วนอีกอัน kaill_fylmus@hotmail.com เอาไว้เล่นเอ็ม ใครอยากเข้ามาคุยก็แอดเข้ามาหากันนะค้า แลกเปลี่ยนข่าวสารกันได้เสมอค่ะ

วันนี้โชคดีมากๆเลยละที่แวบเข้าไปที่บอร์ดเก่า พยายามrefreshหลายรอบมากๆเลย แต่พอดีเห็นตรงกระทู้ด้านข้างว่าย้ายบ้านแล้ว ก็พยายามrefreshแบบกระหน่ำซัมเมอร์เซลกันทีเดียว ปรากฏว่าต้องพึ่งLightproxyจึงได้เข้าไปอ่านค่ะ = =' ก็เลยได้รู้ว่าพี่ๆได้ทำการย้ายบ้านมาเรียบร้อยแล้ว ดีใจมากๆเลยละค่ะ ที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิกในบ้านหลังนี้ ต่อไปนี้ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้า

ขอสัญญาว่าจะเป็นสมาชิกที่ดีของบอร์ดนี้ จะเม้นอย่างสร้างสรรค์ แม้ว่าบางครั้งอาจตันเล็กน้อย เพราะนึกไม่ออกว่าจะเม้นยังไงดี แต่จะไม่ตอบแค่ "ขอบคุณค่ะ" อย่างแน่นอน จะฝึกเม้นไปเรื่อยๆนะค้า

สุดท้ายนี้ อยากจะบอกว่า

"รักคัตตุนที่สุดในโลกเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย"

ปล. อยากดูคอนเคาดาวน์ของปีนี้ไวๆจังเลย อยากให้จินกับมาด้วยอะ
ue_black
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 36

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 01:22

หวัดดีค่ะ
ชื่อเจนค่ะ
ว่างๆก้อชอบอ่านหนังสือ(การ์ตูน)
ชอบฟังเพลงแบบป็อป ร็อคค่ะ
วงที่ชอบก้อ แน่นอนค่ะKATTUN , L'Arc-en-Ciel ค่ะ ขอบมากกกกกกกกกกก
จริงๆแล้วอยากบอกว่าสมัยก่อน(เมื่อหลายปีมาแล้ว)ไม่รู้จัก kattun ค่ะ แล้วน้องเราก้อเอาsunday มาเปิดให้ดูค่ะหลังจากนั้นก้อติดงอมแงมเลยค่ะ มีไรก้อคุยกันได้น้าที่ janepittaya@hotmail.com อยากรู้จักทุกคนน้า
[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Cat12
*kameshii*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 80

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 12:07

สวัสดีค้า ทุกคน~

นี่เป็นครั้งที่ 3 แล้วค่ะ ที่เรามาอยู่ที่นี่ค่ะ

กล่าวง่ายๆคือ เราย้ายตามที่นี่มา 3 ครั้งแล้ว 55+

ชื่อ จิ๊บ ค่ะ (ชื่อน่ารักเน้อ)

อายุ 18 แล้ว กำลังเตรียมตัวสอบเลย

ชอบ คาเมะจัง และ จินคุงค่ะ แต่จากชื่อยูส ก็น่าจะรู้นะค่ะ ว่าชอบใครมากกว่ากัน

งานอดิเรก (ภาคธรรมดา) คือ เล่นคอม ค่ะ ท่องโลกเน็ต และ เล่นเกมส์

งานอดิเรก(ตอนนี้) เรียนพิเศษ อ่านหนังสือค้า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Kkao02

ดีใจมากๆเลยนะค่ะที่ได้มาอยู่ในบ้านนี้อีกครั้ง (นั้นคือเราย้ายตามมานั้นเอง)

ขอบคุณสำหรับค.อบอุ่นต่างๆที่บ้านหลังนี้มีให้น่ะค่ะ

***** Love ****

*kameshii*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 80

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 12:09

*kameshii* เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
สวัสดีค้า ทุกคน~

นี่เป็นครั้งที่ 3 แล้วค่ะ ที่เรามาอยู่ที่นี่ค่ะ

กล่าวง่ายๆคือ เราย้ายตามที่นี่มา 3 ครั้งแล้ว 55+

ชื่อ จิ๊บ ค่ะ (ชื่อน่ารักเน้อ)

อายุ 18 แล้ว กำลังเตรียมตัวสอบเลย

ชอบ คาเมะจัง และ จินคุงค่ะ แต่จากชื่อยูส ก็น่าจะรู้นะค่ะ ว่าชอบใครมากกว่ากัน

งานอดิเรก (ภาคธรรมดา) คือ เล่นคอม ค่ะ ท่องโลกเน็ต และ เล่นเกมส์

Email : so_ra_sky@hotmail.com คุยได้ค่ะ

งานอดิเรก(ตอนนี้) เรียนพิเศษ อ่านหนังสือค้า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Kkao02

ดีใจมากๆเลยนะค่ะที่ได้มาอยู่ในบ้านนี้อีกครั้ง (นั้นคือเราย้ายตามมานั้นเอง)

ขอบคุณสำหรับค.อบอุ่นต่างๆที่บ้านหลังนี้มีให้น่ะค่ะ

***** Love ****

*FuYu*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 53

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 13:46

มาแนะนำตัวด้วยคนค่า อิอิ

ชื่อเบียร์ค่ะๆๆ

เวลาว่างๆ เล่นเน็ต นั่งเรื่อยเปื่อย 5 5 +

เค้าชอบสีฟ้า เพราะ สีฟ้าคือนิวส์ สีแดงเค้าก้อชอบ อิอิ คัตตุนๆ

รักนิวส์ รักคัตตุน รัก น้องหนูเจเจ ทั้งหลายๆ

MSN:: n_beer_ma@hotmail.com แอดได้ค่า มะกัด แน่นอน 5 5+

ยังงัย ก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่า [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Kuma3
bakanishi
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
bakanishi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 125

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 14:39

ขอรายงานตัวด้วยคนนะคะ(0.0)v

ชื่อ นิค่ะ (niko) เพื่อนแซวบ่อยๆ

นิสัย พูดไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจ ^-^ เอาเพลงพี่กวางมาร้องซะงั้น ก้อเปนคนที่คุยได้เรื่อยนะคะ เฮฮาปาร์ตี้ได้ทุกเรื่องอ่ะค่ะ

วันว่าง ชอบอ่านฟิคอ่ะ โดยเฉพาะจินเมะน่ะ (คลั่งงงงง) 5555 >o< !!!

ชอบ จินกะเมะเป็นพิเศษกว่าคนอื่นหน่อยในkattun ก็เปนพระเอกนางเอกในใจเรานิจ๊ะ

สีที่ชอบ ชมพู ฟ้า ทอง ดำ แดง (เยอะหน่อยแล้วแต่อารมณ์แต่ก็ประมาณนี่แหละ)5555

เมล bakanishi_niko@hotmail.com ออมเอ็มก้ออันนี่แหละคุยกันได้น้า

แนะนำตัวพอประมาณช่วยรับสมาชิกคนเล็กคนนี้เบียดเข้าไปในพื้นที่บ้านหลังที่น่ารักหลังนี้ด้วยคนนะค่ะ (เน่าไปหน่อย) ถึงจะเน่าแต่ก็เห็นเงาจันทร์ o.O:Nicchi:
ai-jta
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 15:31

ชื่อ ข้าวค่ะ
ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่
แต่ยังไงนู๋ข้าวก้อรัก จุนโนะสุเกะที่สุด
(เกี่ยวมั๊ย)
เปนน้องโนะ 6 ปีค่ะ
เราอยู่พิษณุโลกไคอยู่พิษณุโลกเหมือนกันก้อทักได้นะค่ะ
โดยรวมมีคนบอกว่าเราน่ากัวแต่จิงๆแล้วไม่ใช่ค่ะ
คริๆๆ
ai-jta_r@hotmail.com
ทักได้ค่ะข้าวไม่กัด
hotaru
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 205

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 19:14

สวัสดีคะ hotaru คะ(เพราะชอบหิ่งห้อยและก็hotaruใน kyo deeper)
ช่วงนี้อยู่ในช่วงขอจบคะ(แต่ว่ามันยากมากเลย จะพยายามนะ)
เราชอบบอร์ดนี้มากเลย มีความสุขก็เลยตามมา คงไม่ว่ากันนะ

ต่อจากนี้จะร่วมแบ่งปันความสุขกับทุกคนนะคะ ฝากตัวด้วยน๊า~[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Ic222_as
girllytomas
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 44

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 21:01

มารายงานตัวฮับผ้ม

ชื่อ ... ไก๋ค่ะ
อายุ ... เทียบเท่ายาบุค่ะ
เวลาว่าง ... ส่วนใหญ่จะอยู่กับคอมไม่ก็หนังสือนะคะ แต่ทั้ง 2 เวลาก็จะมีหูฟังเสียบอยู่ด้วยเป็นประจำค่ะ
นิสัย ... ให้บอกนิสัยตัวเองก็ยังๆอยู่ เอาเป็นว่า เข้ากับคนอื่นได้ดีก็แล้วกันนะคะ ( เพื่อนบอกมาเหมือนกันค่ะ )
คนที่ชอบ ... จินค่ะ ผู้เดียวเท่านั้น ไม่ค่อยจะพิศมัยผู้อื่นเท่าใดนักน่ะค่ะ แค่ผู้ชายคนนี้ก็เหนื่อยจะแย่แล้วค่ะ ส่วนที่เป็นกรุ๊ปก็เคทีนี่แหละค่ะ
ทางติดต่อ ... [email]ทางพีเอ็มหรือgirllytomas@hotmail.com[/email] ก็ได้ค่ะ แล้วแต่สะดวกเลยนะคะ

ยินดีเป้นเพื่อนกับทุกคนค่ะ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 74

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: รายงานตัวฮะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime10/12/2006, 22:24

ตามมาเลยฮับ
บ้านใหม่ ถึงแม้ว่าจะย้ายที่แต่ความอบอุ่นยังคงเหมือนเดิม

แนะนำตัวเองดีกว่า

ชื่อ.....โมจิ นะค่ะ หรือจะเรียกว่า โม ก็ได้แล้วแต่จะถนัด

ผู้ชายที่รัก.....เป็นใครไปไม่ได้นอกจาก นากามารุ ยูอิจิ ผู้ชายปากห้อยๆ จมูกโตๆ สาเหตุที่ชอบก็นะ คือ จมูกกับปากมันแทงตาอ่ะ เลยถูกใจ เอิ๊กๆ (เกี่ยวมั้ย?)

ที่มาของชื่อ.....จริงๆแล้วเราก็ไม่ได้ชื่อ โมจิ มาตั้งแต่เกิดหรอกนะ ประมาณว่าอาจจะดำมาตั้งแต่เกิด เลยไม่เหมาะกับโมจิที่สีขาว เลยเอาเป็น แตงโม ลูกเขียวๆแทน....แต่ชื่อ โมจิ ก็มาจาก โม+ยูอิจิ แค่นี้เองละค่ะ

งานอดิเรก....ก็ไม่ค่อยจะมีกับเขาหรอกค่ะ เพราะส่วนใหญ่ชีวิตก็อยู่แต่หน้าคอม งั้นงานอดิเรกก็คือ โหลดไฟล์ละกันนะค่ะ

สีที่ชอบ....ก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันว่าจะบอกไปทำไม แต่โมรู้ว่าคนในที่นี้ไม่มากก็น้อยชอบสีเดียวกับโมคือ สีม่วง ไม่ใช่แม่หม้ายหรือหญิงสูงศักดิ์แต่อย่างไร ในความหมายจริงๆแล้วพวกเราก็รู้กันอยู่อ่ะเนอะ

วงที่ชอบ.....KAT-TUN,Dong Bang Shin Ki...ตอนนี้ยังมีแค่ 2 วง แต่ดงบังก็ไม่ได้บ้าอะไรมากมาย ส่วนมากชอบเอาไว้ไปคุยกะเพื่อนมากกว่า แต่ที่ขาดไม่ได้เลยคือ KAT-TUN คร่า
นิสัย........ไม่รุ้สิ ต้องลองมาคุยดูนะค่า

ติดต่อ ..... [email]nakamaru_mochi@hotmail.com[/email] หรือจาพีเอ็มมาก็ได้นะค่า
peachgirlZ
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 02:31

ดีค่าทุกคน
l2iezZ นะคะ
อายุก้อปาเข้าไปครึ่งนึงของสามสิบแล้ว หุหุ
ชอบคาเมะ มากมากเลยค่ะ[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Usagi3
ถึงจะไม่ได้เข้าบอร์ดบ่อยๆ แต่จะเข้าให้ได้ทุกอาทิตย์จ้า
ฝากตัวด้วยค่า^^[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Cat17

[email]orengiz_pj@hotmail.com[/email] นะคะ
คุยไม่เก่งเท่าหร่าย แต่ก้อพร้อมจาคุยได้กะทุกคนค่ะ^^
Oupp..Jin kun

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 75

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 15:14

อ่านกฏมาเรียบร้อยแล้ว รับทราบเป็นอย่างดี มารายงานตัวค่ะ
ชื่อ ชมพู่ค่ะ อายุ น้อยกว่า จิน ที่รัก 3 ปี
เกิดวันที่ 27/4/1987 วันจันทร์ เกทสึโยบิ เดสสึ
หลงรักท่านจินอย่างสุดหัวใจและกำลังรอคอยการกลับมาของท่านเสมอ
คนอื่นๆก็รักนะ เมะ เอ้ โนะ ยู คิ ท่านจินนี่สุดๆอะ
เวลาว่างอ่านหนังสือนิยาย เล่นเนต ฟังเพลง ร้องเพลง
เราเต้นคัฟเวอรืมอร์นิ่งด้วยนะ ยังไม่ได้ขึ้นกำลังเริ่มก่อตั้งวงอยู่จ้ะ
ดังนั้น เราชอบมอร์นิ่งและเฮลโหลด้วยล่ะ
สีที่ชอบสีชมพูค่ะ บ้าอย่างรุนแรงอะ
ฟิกชอบมาก เราเป็นเด็กที่จัดว่าหื่นๆสุดๆอะ ไม่อ่านไม่ได้
ของขวันวันเกิดที่ได้แล้วจะดีใจที่สุด คือ ฟิกกองโต อ่านได้ทุกคู่ด้วย
ชอบจูเนียร์ทุกคน ยามะพี ยูยะ โฉะอง และอื่นๆอีกมากมาย
เพลงเราฟังได้ทุกแนว ฝรั่ง ญี่ปุ่น เกาหลี ดงบังเราชอบ ฮีโร่ ยูโนว์
เอสเจ ต้องซีวอนนะคะ สุดท้ายใครอยากคุยได้เสมอ
เมล์ elizabeth_lolita_jtslovely@hotmail.com
ayukas

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 120

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 15:34

Bonjour Tout le monde

สวัสดีค้าบพี่น้อง [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Cat12

ชื่อ: A

ว่างก้: อ่านรึดูการ์ตูน เนท

นิสัย: เรื่อยๆ เอื่อยๆ บ้าบอไปเรื่อย

ชอบทุกอย่างที่เป็นญี่ปุ่น โดยเฉพาะ KAT-TUN

ESPECIALLY JIN ET KAZUYA รักกันตลอดไปนะพี่น้อง
ไม่รู้เป็นอารายชอบเข้า DNA เรย
Mo-MaY
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 43

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 17:37

ชื่อ...โมเมจังนะคะ จะเรียกโม หรือเรียกเมก็ได้ค่ะ

ขอให้มีอยู่ในคำว่าโมเม โมเมหันหมด

(จะเรียกสวย หรือน่ารักอะไรเทือกนั้นก็ไม่ว่าหรอกค่ะ^^)[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Usagi1

อายุ...ต้องบอกมั้ยค่ะเนี่ย อืม...อายุ 15 หมาดๆ ค่ะ

(ถ้าเห็นหน้าแล้วจะคิดว่าอายุ 20 ต้องบอกเอาไว้ก่อน 55+) [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Usagi5

งานอดิเรก...ก็อ่านหนังสือ อ่านฟิก ฟังเพลง แล้วก็ส่องผู้ชายค่ะ

(ผู้ดีหื่นแตกซะแล้ว เอิ๊กๆ)

ผู้ชายในฝัน...เอ่อ...คงบอกไม่ได้ค่ะ

(ไม่ใช่ความลับอะไรหรอกค่ะ เพียงแต่ว่ามีเยอะมาก โมเมขี้เกียจ-_-")[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Usagi6

นิสัย...ว่ากันจริงๆ ก็ บ้า(ผู้ชาย) ปัญญาอ่อน ค่อนข้างเอาแต่ใจ แต่ถ้ารักใครแล้วรักจริงค่ะ

(เอาเป็นว่าพอคบได้ ถ้าทำอะไรผิดพลาดก็ตักเตือนด้วยละกันค่ะ)[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Usagi3

สีที่ชอบ...ฟ้า ดำ ขาว และม่วง!!!

(สีสุดท้ายเนี่ย...บอกนิสัยชัดเจนเลยนะเนี่ย)

ตัวอักษรที่ชอบ...M O J และ Y!!! ค่ะ

(แล้วก็ชอบ K เป็นบางครั้งด้วย)

โมเมเป็นเงียบๆ ค่ะ แต่ว่าเม้าท์เก่ง (เอ๊ะยังไง)

ไม่ค่อยฉลาดเท่าไหร่ นิสัยก็ค่อนข้างแย่

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยละกันนะคะ

รบกวนด้วยค่ะ

(โค้ง)[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Usagi1

ปล. ไร้สาระขนาดนี้ อ่านกันไหวมั้ยคะ???
phung_noi
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 16

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 18:33

สวัสดีค่าทุกคน
เปนน้องใหม่ที่ไม่ใหม่แล้วมารายงานตัวค่า

ยูสเซอร์ phung_noi
ชื่อเล่น ผึ้ง นะค่า
ที่ใช้ชื่อนี้ก็เพราะว่าเพื่อนๆเรียกกานมา
ชอบ จอห์นนี่จูเนียรทุกคนเลย ให้เลือกก็เลือกไม่ถูกค่า
แต่ที่ชอบที่สุดก็คงจะเปน อุจจี้ ที่รักแห้ นิวส์และคันจานิ นี่แหละค่า
ที่ 2 ตามมาติดๆด้วย ยามะพี
ที่ 3-4-5......100 กว่าๆนี้ก็ทั้งค่ายอ่าค่า
ไม่ว่าจะเปนเด็กๆ หรือรุ่นพี่
Jin Junno Tegoshi Kitayama Fujigaya NEWS KATTUN TOKIO SMAP เอาเปนว่าทั้งค่ายดีกว่า ไม่งั้นจะพิมยาว

ชอบอยู่บ้านเฉยๆ ชอบนอนมากๆ แต่ม่เคยนอนอิ่มสักวัน ชอบฟังเพลงสุดๆ
ฟังไปร้องไป ใครจะด่าก็ช่างมัน
จะร้องสักอย่าง

วงอื่นที่ชอบก็มีนะ จะได้กว้างขวางไง
ชอบ Exile Chemistry มากๆลย เพลงเพราะสุดๆ Orange Range B'z ก็ด้วย

อีกอย่างๆ ชอบ โปงลางสะออนสุดๆ

อายุ 17 ปีแล้วค่า
เกิดวันที่ 20 พ.ย
เดือนเดียวกะ เทชชี จุนโนะ เลยเนอะ ดีใจ
ถ้าวันเดียวกันนี่จะดีใจใหญ่เลย
phung_noi
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 16

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 18:36

ลืมบอกmail เลย

siri_phung@hotmail.com
แอดมาคุยได้นะค่า
ไม่ก็ PM มาก็ได้
ตอบหมดเลยค่า
H i k a R i
H i k a R i

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 233

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 19:15

สวัสดีเจ้าค่ะ บอร์ดใหม่ทั้งที [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Kuma3

ขอเจิมส์เม้นแรกของตัวเองในกระทู้นี้เพื่อสิริมงคลนะเจ้าคะ

ฮูเร่[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Koko3

ยูสเซอร์ ฮิคาริ

ชื่อ เจ-เจ

ชอบ/คลั่งไคล้/หลงไหล คุซาโนะ ฮิโรโนริ

อายุ เป็นแค่ตัวเลขเนอะ

เวลาว่าง อ่านฟิค แต่งฟิคเล่นเนต (อะไรก็ตามที่มันอยู่ในเนต นั่นแหละคือเวลาว่างของเรา)

อีเมล์แอดเดรส Mariavazer@Hotmail.com

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะเจ้าคะ [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Kkao04
Yuki
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
Yuki

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 21:04

มาแนะนำตัวค่ะ จิงๆก็เป็นสมาชิกตั้งแต่บ้านหลังเก่าแล้วนะค่ะแต่นี้ก็ตามเกาะมาบ้านหลังใหม่นะคะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
ขอแนะนำตัวเลยนะค่ะ ชื่อ ภัสค่ะ ส่วนอายุก็ใกล้ทำบัตรแล้วหละค่ะ
งานอดิเรกก็ ดูอะไรก็ได้ ทำอะไรก็ได้ ที่เกี่ยวกับคัตตุนนะค่ะมันเป็นความสุขของชีวิตเลยหละค่ะ(จิงๆนะ>.<)
ส่วนบ้านใหม่นี้ต้องบอกเลยว่าสวยม๊ากมากๆๆเลยค่ะ[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Ic222_as
รู้สึกว่าบอร์ดที่นี้อบอุ่นมากเลยค่ะ รู้สึกสนุก แล้วก็มีความสุขทุกครั้งที่ได้เข้าบอร์ดนี้ รู้สึกตื่นเต้นว่าวันนี้จะมีอะไรใหม่ๆให้ดูบ้าง ไม่เคยผิดหวังทุกครั้งที่ได้เข้าบอร์ดเลยค่ะเพราะทุกครั้งจะต้องมีอะไรที่ตื่นตาตื่นใจมาให้เสมอๆ เป็นบอร์ดที่เกิดมาเพื่อคนรักคัตตุนแท้ๆเลย[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Kuma3
chin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 201

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 21:36

ชื่อ ส้ม คับผม ถ้าจะชื่อโหลแฮะ

เวลาว่าง อ่านการ์ตูนเล่นเน็ต แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยจะว่างเลย T^T

ชอบ KATTUN โดยเฉพาะ จินกะเมะอะ w-inds กะ watt ก็ชอบหุ หุ

เป็นคนพูดไม่ค่อยเก่งอะแต่ถ้าจะโม้เก่ง อ้าวไหงงั้นละ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

เมลก็ tabu_kryo@hotmail.com
jin_jin
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 21:58

หวัดดีค่ะ

ชื่อเมย์ค่ะ

ชอบจินมากๆเลย

พักนี้แอบปันใจให้จุนโนะกับยูอิจิ

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Kuma2 แมวไม่อยู่หนูมีกิ๊ก

jinakattun@hotmail.com

ไม่ค่อยเช็คน่ะค่ะ

แอนด์ไม่เล่นเอ็มเพราะโดนด่าค่ะ

เศร้า...ชีวิต [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Koko2
[Y.o.K.u.]
[Y.o.K.u.]

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 148

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 22:56

หวัดดีค่า (โค้งงามๆให้ทุกคน esp. 2 admin สุดสวย)

ชื่อ แอล นะคะ

อายุ เอ่อ เกือบๆจะขึ้นเลข 2 แล้วค่ะ

สุดที่รัก ไอ้อ้วนนิสัยไม่ค่อยดี ที่หนีเราไปคนนั้นล่ะค่ะ

นิสัย อืมมมม บอกไม่ถูกเหมือนกันค่ะ มันยากอ่ะ ให้มานั่งวิเคราะห์ตัวเอง

เวลาว่างๆ นั่งเล่นบอร์ด

เวลาไม่ว่าง นั่งอ่านหนังสือสอบ (แอนด์ชะแวบมาอ่านฟิคด้วย แหะๆ)

อืมมมม ขอเวลาคิดหน่อย

อ่าๆๆ คิดออกแล้ว

อะไรที่ช้อบชอบ คุณโดม กะ จินจิน และหนุ่มหน้าใสๆ

อะไรที่มิปลื้มเลย ใครก้อตามที่มาเกาะแกะของชอบของเรา 555+

พอแล้วดีกว่า เด๋วเราจะเปิดเผยตัวตนมากไปกว่านี้
funny_jan
funny_jan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 64

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime11/12/2006, 23:40

มาแนะนำตัวแล้วคร้าบบบบบบบ

ชื่อเราอ่อ ฝนค่ะ
อายุ อีก3เดือน14จ้า
คติค่ะ ว่างเป็นหลับขยับเป็นกินค่ะ555+
อนาคตคาดว่าจะประกวดธิดาช้าง55+
ชอบสีแดงม๊ากกมากกกกก
วงที่ชอบ ก้มีKATTUN กับ NewS
รักจินมากกกกกกก
เมวก้ fon_frade_weasley@hotmail.com

ถ้าแอดมาทักได้จ้า ออนบ่อยจ้าแบบว่าว่าง
yuiki
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
yuiki

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ   [คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ - Page 3 Icon_minitime12/12/2006, 00:43

รายงานตัวค่า ยูสเซอร์ : yuiki
name : Seen ค่ะ
เวลาว่าง : เล่นเน็ต เล่นเอ็ม อ่านฟิคค่ะ ดูแผ่นฮ่าๆๆ
ชอบ จินที่สุดในโลก ท่าคู่ฟิคที่ชอบก็คาเมะจังกะจินเลยยยย
ฝากตัวด้วยนะคะ

[คนสวยรายงานตัว] เชิญชวนท่านสมาชิกทุกท่านทำความรู้จักกันค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 3 เธˆเธฒเธ 11เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4 ... 9, 10, 11  Next
 Similar topics
-
» ???????ยงาน???