Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก

Go down 
bd_kwangz
Mo-MaY
*-*nuaum*-*
-CK-
[Y.o.K.u.]
KaNajiMe
error
luv-kat
JtZ~volinije_23!!
Mickey_Mouse
piggeepink
LuV_kAzUyA
zaizai_lover
NijiOnSky
puuko
PinG-PinG
dao01
sunnie
NUGZ*
maychan
joyakung
P L K
KKK
*[P]a[T]*
MiniKamE
นิจจี้
30 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

[Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 18:50

สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก ของคนรักคัตตุนค่ะ

เดือนนี้นอกจากจะเป็นเดือนแห่งความรักแล้ว ยังเป็นเดือนแห่งความปราถนา (ไม่ใช่แล้ว) เดือนเกิดของคาเมะคุงด้วยเน้อ

เนื่องจากเดือนเกิดทั้งที เราเลยมีโครงการ

HBD ' s Kamechan Project

รวบรวมไฟล์ และ ภาพเก่าใหม่ของคาเมะค่ะ

โดยมีพวกเราสต๊าฟ+ ซีเนทที่รัก ทุกท่านร่วมมือกันลงอย่างแข็งขัน

ใครอยากเป็นส่วนหนึ่งก็อย่าลืมใส่วงเล็บว่า HBD ' s Kamechan ก็ละกันเนอะ

เดือน 2 สิ่งใหม่ ๆ ที่มีมาฝากก็คือ

1. เฮดใหม่

โฮ่โฮ่โฮ่ เรามาในธีม

nani mo iwanaide , mou mayowanaide ... I'll b with you

(ไม่ต้องเอ่ยถ้อยคำใด ....อย่าหลงทาง I'll b with you)

เรียกได้ว่ามาหวานกันช่วงวาเลนไทน์ค่ะ

สวยหวานถูกใจหรือเปล่าเอ่ย งานนี้บอกได้คำเดียวว่า "มั่ว" กันทั้งมินิคาเมะคนทำ และนิจจี้คนคิดธีม 555 ออกแนวเรื่องหวาน ๆ ไม่ถนัดกันเลยทีเดียว ไม่ถูกใจยังไงก็ต้องทนน่ะนะคะ 555

พีเอสซึ ..... เฮดคราวนี้ นิจจี้ขอร้อง อย่าจ้องเป้าคุณยูนะคะ มันเหี่ยวแห้งมาก เพราะกางเกงที่ใส่ตัวใหญ่ไปหน่อย (โอ๊ยยยยย อายแทนจริง ๆ คุณคระ) ห้ามมองนะคะ ห้ามมอง ห้ามสังเกต

เอาล่ะ อีกเรื่องคงเป็น

PV Collection

ก็คือ นิจจี้ได้อั๊พโหลดพีวีไว้แบบไม่ให้ลิงค์ตายน่ะค่ะ

รายละเอียดคลิ๊กเข้าไปอ่านกันดูได้ ก็มีทั้งของศิลปินอื่น ๆ และของคัตตุนนั่นล่ะ จะได้ไม่ต้องมาเครียดเรื่องการโหลดไม่ทันน่ะเนอะ

หวังว่าเดือนนี้ จะเป็นเดือนที่ทุกคนมีความสุขเช่นกันค่ะ

ขอให้ความรักเบ่งบานในใจทุกคนนะคะ

ท้ายที่สุด สัปดาห์หน้า เราจะมีเล่นเกมแจกของขวัญน่ะนะคะ เป็นแคตตาล๊อกของโทรศัพท์ที่คัตตุนไปเป็นพรีเซนเตอร์น่ะค่ะ โดโคโมะนั่นล่ะ

เป็นเล่ม มีแจก 3 เล่ม ค่ะ

นอกนั้นก็มีแคตตาล๊อกของ คิมุทายุ (กล้อง) อีกหลายเล่ม และก็เป็นแผ่นโฆษณาคอลลาเจนของเฮียกี้ค่ะ

ขอบคุณของขวัญทั้งหมดจากน้อง yusaki (กิฟท์ที่รักของพี่ พี่จะไม่เลือนพระคุณนี้เลย) อุตส่าห์หิ้วมาฝากตอนไปเที่ยวที่โน่น กิฟท์ฝากมาแจดเพื่อน ๆ ในบอร์ดค่ะ ขอบคุณนะคะ

ช่วงอาทิตย์หน้าเข้ามาติดตามละกันนะคะ

ส่วนอีกข่าวประชาสัมพันธ์ค่ะ งานฟิค ฟอร์เซลล์ ใครรักฟิค คลิ๊กอ่านจ้า

FicTion FoR SaLe # 4

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 16/2/2007, 19:20, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 3 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

[Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 19:02

ถึงจะหวานช้ากันไปหน่อย แต่ไม่เป็นไรเนอะ...

งานนี้ ก็ มั่วๆ กันไป อย่างที่นิจจี้บอกค่ะ....

ทำไปถึงกับเครียด แนวไม่ถนัดเลย อาศัยภาพ สีหวานๆเอา 555+

เอาหล่ะ...มาฉลองเดือนเกิดคาเมะ ด้วยความสดใส ไฉไล (เหรอ??) ของเฮดบอร์ด

และร่วม แบ่งปัน ไฟล์ และรูปกันมากมาย กับโปรเจคพิเศษของบอร์ดเรากันค่า

หวังว่าคงจะทำให้บอร์ดคึกคักขึ้นมากันบ้างเนอะ...

รักนะคะ....มินิคาเมะ

--------------------------------------------
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.kattunsecret.com
*[P]a[T]*
ผู้กุมความลับ
*[P]a[T]*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 699

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 19:12

อิอิ

หวัดดีค่าพี่ๆทั้ง 2

อิอิ โดยส่วนตัวแพ็ตชอบเฮดบอร์ดเน้..

งามๆค่างาม

และช่วงนี้บอร์ดคึกคัก

มีปิเทอมแล้วบ้าง

แต่แพ็ตยังไม่ปิดค่า

และๆๆ แพ็ตอยากได้แค็ตตาล็อกๆๆ

ซีเนทนี่สิทธิพิเศษรึป่าวค่า

คริคิร

ขอบคุนทุกอย่างค่า [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Kuma3
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 19:17

ไม่มีย่ะ ยัยแพ๊ท 5555555

งานนี้ เล่นเกมเท่านั้น ห้ามใช้เส้น

ขอบอกว่าพี่ยังไม่ได้เลยนะ เอามาแจกแทน อยากให้คนที่อยากได้จริง ๆ ได้ไป 5555
KKK
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
KKK

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 211

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 19:41

วิ้วววววว...เฮดสดใสมาก ๆ
แถมขึ้นสุด ๆ บนพื้นดำ
แต่เสียใจนะเคอะนิจจี้ ธันมองเป้าคุณยูไปตั้งแต่ก่อนหน้านั้นแล้ว
แหม...ใครจะไปใหญ่โตมโหฬารอลังการดาวล้านดวงเหมือนคนข้าง ๆ เค้าล่ะค้า~~ [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Cat5
แต่เค้าชอบจริง ๆ นะเฮดนี้ ชมพู้ ชมพู

ส่วนเรื่องไฟ ถ้าวันนี้กลับไปไฟมาต่อแล้วพรุ่งนี้คงได้ลงคาเมะจังต่อล่ะนะ [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Cat15
P L K

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 347

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 20:46

ไม่ไหวแล้วค่ะ

เดือน 2 นี่มีอะไรมากมายเลย

รอเอาไว้สอบเสร็จก่อนนะ

จะดูหน้าคาเมะให้หนำใจไปเลย

ตอนนี้ไม่ได้ดูอะไรเลยอะ

เอาแต่ทำการบ้าน

ยังไงก็ขอบคุณนะคะที่ทำโปรเจ็คดีๆให้

[Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Kkao02
joyakung
joyakung

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 330

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 20:54

เย้ ... เย้ ...
บอร์ดเริ่มกลับมา คีกคัก เฮฮา ปาจิงโกะ อีกแล้ว
หลังจากเหงา-เหงา ได้ช่วงนึง
(หรือ joyakung จะเหงาไปเพียงคนเดียว 555+)

เรื่องที่ 1 เฮดใหม่ ...
สวยงามอะไรเช่นนี้ ..... พิ้งคุ พิ้งคุ ..... มาแต่ไกลเลย
เอ่อ ... พอดีเลยค่ะ แอบอยากจะบอกว่า
เฮดอันเก่า เริ่มเบื่อ เหอ-เหอ-เหอ(ขอโทษน้า)
พอดี joyakung เซ็ต Kattun Secret ไว้เป็นหน้าแรกน่ะค่ะ
เปิดหน้าต่างมาทีไร ก้จะเห็นเหลือง-เหลืองตลอดเลย
จนคนที่บ้านจะจำหน้า ไอหนุ่มผมยาว เอ้ย! หนุ่มหล่อ 6คนได้แล้ว
วันนี้เปิดมา ว้าว ... สวยงาม กระจ่างตา 555+

เรื่องที่ 2 HBD ' s Kamechan Project ...
โครงการนี้ (โอ้ว เรียกโครงการเลย) ชอบจังเลยค่ะ
เหมือนมี มหกรรม อะไรซักกะอย่าง
ประมาณว่า รวมพลัง คนรัก คาเมะ อิอิ

เรื่องที่ 3 PV Collection ...
โครงการนี้ ดีมาก-มากเลยค่ะ นิจจี้ซัง
จะได้เปิดโลกทัศน์
ลองฟังเพลงหลาย-หลายแนวบ้าง

เรื่องที่ 4 Game ...
WOW!!! ตื่นเต้น-ตื้นเต้น
ยังไม่เคยจะได้เล่นเกมส์ชิงรางวัลอะไรกะเค้าเล้ย
ครั้งนี้จะเป็นครั้งแรกเลย อิอิ
แต่ ... จะเล่นเกมส์อะไรเนี่ยล่ะสิ ที่ตอนนี้กำลังเครียด (อยู่เล็กน้อย)
joyakungจะไปสู้กะใครเค้าไหวมั้ยล่ะสิ
ไม่เป็นรัย เอาแค่หนุก-หนุกเนอะ (แบบขอมีส่วนร่วมกับกิจกรรมของบอร์ดนี้บ้าง)

เดือนนี้ สุข สุด-สุดเลยค๊า
ทั้งวาเลนไทน์ ที่แม้จะเหงา-เหงาบ้าง
แต่เดือนนี้ เป็นวันเกิดของ สุดที่รัก ... กรี๊ดดดดด (พูดออกมาได้นะ)
ก้มีความสุขไปทั้งเดือนแล้วล่ะค่ะ

สุดท้ายนี้ขอเอาใจช่วย และ ให้กำลังใจ Admin ทุกคนเลยนะค่ะ
แล้วก้รวมไปถึง เพื่อน-เพื่อนทุกคนในบอร์ดด้วย

Kat-tun Secret GO! GO!

เอ่อ ... พิมพ์เสร็จ เพิ่งสังเกตุยาวขนาดนี้เลยหรอเนี่ย เหอเหอเหอ
maychan
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
maychan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 101

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 23:38

ฮืม เฮดใหม่ ก็สดใสดีค่ะ ไม่ถึงขั้นหวายจ๋อย แต่ก็ชอบค่ะ
ส่วนคุณยู................ถ้าพี่นิจจี้ไม่บอกคงไม่ได้ดูเป้าอ่ะค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
พอพี่นิจจี้บอกเลยต้องเลื่อนขึ้นไปดูหน่อย มันเป้นอะไรหว่า?
โหะๆๆๆ มันฮามากเลยค่ะ ขอฮาอีกซักที 5555555555555555+
NUGZ*
หน่วยข่าวกรอง
NUGZ*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 83

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime16/2/2007, 23:53

เฮดบอร์ดงดงามมากๆเลยค่ะ ^^
เราแอบสังเกตุเป้าพี่ยุไปแว้วอ่า อ๊ายยยย
55555+ พี่ยูไปทำอะไรม๊า...

PV collection ดีมากๆเลยค่ะพี่
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
sunnie
sunnie

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 315

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime17/2/2007, 00:29

เข้ามาแล้วเห็น เฮดใหม่ น่ารักหวาน เหมาะกะเดือนแห่งความรัก
และ เดือนเกิด เมะจังที่น่ารักด้วย

เฮดใหม่สวยมากๆเลนะคะ นิจจี้และ มินิคาเมะ ชอบมากมายอ่า

มีรวม พีวี ด้วยอ่า ขอบคุณจิงๆเลยนะคะ

อาทิตย์หน้าจะต้องมาเล่นเกมส์แน่นอน ไม่พลาดแน่ๆ
เพราะว่า อยากได้แผ่นโฆษณาคอลลาเจน ของ กี้ที่รัก มากมาย
เหอๆ แล้วจะชนะมั้ยเนี่ยชั้น ยังไงก้อต้องสู้ๆ
และก้ออยากได้ของของคัตตุนที่น่ารักด้วยอ่า...
อยากได้หมดเลย ( อันนึงแกจะได้หรือป่าวเถอะ)
dao01
dao01

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 113

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime17/2/2007, 00:43

ชอบ head มากๆอ่า ความหมายดีสุดๆเลย

แหม แต่รูปยูคงไม่เข้าตากรรมการเท่ารุปของ

อุเอ้ นะเราว่าก้ออุเอ้ เค้าแปะมือไว้บน... ซะขนาดนั้น

อิอิ หื่นไปแระๆ ขอบคุนนะค้าที่จัด project ของเมะขึ้นมา

เราก้อเป็นคนนึงที่ชอบเมะมาก ก้อดีใจแทนเมะไปด้วย

อ่อ มีเกมส์ มาด้วยหนิชิมิคะ ของรางวัลนี่ก้อน่าสนใจทีเดียว

เอาหล่ะ ขอให้ปีนี้เป็นปีที่มีแต่ความรักนะค้าา
PinG-PinG
PinG-PinG

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime17/2/2007, 07:52

กรี๊ดดดดดดด เฮดใหม่ น่ารัก โดนใจปาล์มมากเลยค่ะ

ชมพู้ ชมพู หว๊านนน หวาน ชอบค่ะ ชอบๆๆๆ

แล้วก็ พี่นิจจี้... ปาล์มยังไม่ได้มองเป้าคุณยูค่ะ มัวแต่มองเมะจังอยู่ แต่พออ่านของพี่นิ้งปุ๊ป เราก็กระโดดขึ้นไปดูปั๊ปเลย 5555555+

เรื่องเกมส์นี่สู้ๆสู้ตายค่ะ อยากได้ๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณเรื่องพีวีมากๆเลยนะคะ

งานฟิคนั้น ไม่พลาดแน่นอนค่ะ ปีที่แล้วก็ไป ปีนี้ไม่ไปได้ไง

ปาล์มเพิ่งปิดเทอมค่ะ โปรเจ็ค HBD's Kamechan ก็คงจะมีเวลามาลงเรื่อยๆ

สุดท้าย ก็ขอให้ทุกคนมีความรักที่สดใสนะคะ [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Kkao04
puuko
puuko

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 276

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime17/2/2007, 09:16

เฮดบอร์ดหวานสุดๆค่ะ พี่นิจจี้ เป็นสีที่ชอบมากๆ แถมคนใส่ก็ทั้งหวานปนเท่

เข้ามาอารมณ์ประมาณ ตะลึงตึงตึ่ง ตะลึ่งตึ่งตึ่ง+ + +

กลับไปเอาเพลงอนันอันวามาร้องอีกรอบนึงได้เลยค่ะ

ดีใจจังนะคะที่ทีมงานมีไอเดียดีๆแบบนี้ แล้วจะต้องตามไปคว้าเอาโทรฉับมาแน่นอนค่ะ(ถ้าดวงเราสมพงศ์กับโทรศัพท์นั่น) อยากได้มากๆ

หลังจากบอร์ดตุ่นมานาน คราวนี้จะได้ครึกครื้นขึ้นมาบ้าง บอกตามตรงว่าเหงา ปั่นกระทู้ตามลำพังรู้สึกอับเฉา
ค่อยมีกำลังใจขึ้นมาก็คราวนี้แหละค่ะ รู้สึกได้ว่า เราก็ยังมีเพื่อนๆอยู่เยอะแยะเลยนะ
http://puuko.exteen.com/
NijiOnSky
NijiOnSky

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime17/2/2007, 14:02

นิจจี้ ไม่น่าพูดเรื่องกางเกงพี่ยูเลย เลยมองเลยอ่ะ
ตอนแรกไม่สนใจมองตรงนั้น ไม่น่าบอกกันเลย [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Koko3

งานฟิค คงไม่ได้ไป เพราะเป็นคนไม่ชอบอ่านฟิค
แต่ก็มีบ้างที่ไปอ่าน นานๆที [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Kuma1

อาทิตย์หน้าจะได้เข้ามาหรือเปล่านะ
คงมาได้แวบๆ ภารกิจวุ่นวาย
เล่นเกมไม่ทันเค้าแหงๆ
ถึงทันก็ใช่ว่าจะได้
ยังไม่เคยเล่นในเวปแล้วได้ของกับเค้าสักที [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Kuma5
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 44

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime17/2/2007, 17:23

จะมีเกมเล่นเหรอคะนี่ น่าสนจังงงง แต่เรื่องเป้าคุนยูตอนแรกไม่ได้สังเกตุเลยน้า พอพูดขึ้นมาหันไปดูอีกที มัน55+ แต่เฮดสีสวยดีค่า หวานเชียว
LuV_kAzUyA
LuV_kAzUyA

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 432

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime17/2/2007, 22:32

โฮะโฮะ หวัดดีคะ พี่นิ้งสุดสวยยยย
แบบว่าเดือนนี้อ้อมีความสุขมากๆๆเลยคะ เดือนเกิดของเมะจัง 555+
อ่าๆ เฮดบอร์ดหวานมากๆๆคะ
เรื่องเกม อ้อเล่นด้วยนะ อิอิ
piggeepink

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 54

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime18/2/2007, 15:31

เฮดใหม่หวานมากเลยค่ะ
รู้สึกว่าเมะเหมาะกับสีชมพูมาเลยอ่ะ น้องสวย

แต่ที่พี่นิจจี้บอกว่าอย่าไปจ้องเป้าของคุณยูน่ะ
ตอนแรกก็ไม่ทันได้สังเกต แต่พออ่านแล้วเลยกลับไปดูใหม่ค่ะ
โอว ใส่ไปได้นะพี่ยู น่าสงสารจัง

ชอยเดือนนี้จัง อะไรๆ ก็ดูสดใสไปหมด
ใกล้จะวันเกิดเมะแล้วด้วย คิดถึงจินอ่ะ เอ๊ะ เกี่ยวกันมั้ย???

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 113

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime19/2/2007, 14:42

เฮดไดสวยมากค่ะ เข้ากับ เดือนแห่งความรัก จริ งๆๆๆ [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Kuma3 [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Kuma3

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 392

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime20/2/2007, 12:38

สวยค่ะ ชอบมากมายเลย

น่ารักดี ^^

เรื่องของเรื่องเลยนะคะพี่นิจจี้ ถ้าไม่บอกเนี่ย

ไม่จ้องนะเนี่ย!!~

พอบอก ก็เลย ...... O_o"

----- เดือนนี้ ขอให้มีอะไรดีๆเข้ามานะ ...

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 392

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime20/2/2007, 12:43

สวยค่ะ ชอบมากมายเลย

น่ารักดี ^^

เรื่องของเรื่องเลยนะคะพี่นิจจี้ ถ้าไม่บอกเนี่ย

ไม่จ้องนะเนี่ย!!~

พอบอก ก็เลย ...... O_o"

----- เดือนนี้ ขอให้มีอะไรดีๆเข้ามานะ ...
luv-kat
luv-kat

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 234

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime20/2/2007, 19:17

><แหมๆช่างเป็นเดือนพิเศษอะไรอย่างนี้คะเนี่ย

มีสิ่งดีๆมาเพียบเลยไหนจะเฮดใหม่

pv collection แล้วก็ของรางวัลที่ล่อตาล่อใจ

และที่ลืมมิได้ก็วันเกิดของนู๋เมะสุดแสนจะน่ารักของนายจินน่ะเอง
(เด่วจะแอบแวบเข้ามาเบิร์ธเดย์น้าเมะจ้า)

PS.เรื่องตรงนั้นของพี่ยูอ่ะถ้าพี่นิจจี้ไม่พูดหนูก็คงไม่สังเกตุหรอกค่ะ
อย่างนี้เค้าเรียกว่าชี้โพรงให้เด็กๆดูรึป่าวคะพี่นิจจี้ขา
error

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 86

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime20/2/2007, 20:13

กรี๊ดกร๊าดรับวาเลนไทน์

โปรเจ็คอลังการค่า โฮะๆๆๆ

เดือนนี้ขอให้ทุกคนมีแต่ความแฮปปี้เน้อ
KaNajiMe
KaNajiMe

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime21/2/2007, 16:53

โดยส่วยตัวนะ เข้ามาในบอดตกใจเลย

เฮดบอดสวยมากอะ สีชมพูมาแต่ไกลเลย

ชอบชอบ ยิ่งเห็นหน้าเมะมาแต่ไกลเลยย

ยิ่งหลงรักเข้าไปใหญ่หุหุ

ตอนแรกมะทันได้ทันสังเกตจนพีนิจจี้บอกเลยสังเกตุ

อ้า!!! เดือนนี้จะมีเล่นเกมเหรอ หุหุ น่าสนใจจัง
[Y.o.K.u.]
[Y.o.K.u.]

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 148

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime24/2/2007, 00:01

ธีมใหม่ ไฉไลดีค่ะ รับกะเดือนแห่งความรัก (ที่เราไม่มี)

จิงๆก้อว่าจะไม่จ้องแล้วนะคะ

แต่แหม พอพี่นิจจี้พูด มันเลยไปสะกิดต่อม ต้องเหลือบสายตาไปดูให้ได้ 555+

เอาเป็นว่าเชื่อค่ะว่ากางเกงตัวหย่ายยยยย
-CK-
-CK-

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 103

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก   [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Icon_minitime24/2/2007, 22:48

โอ้วววว เดือนนี้หวานแหววมากๆเลยค่ะ มีหลายวันเชียว

เฮดบอร์ดน่ารักสุดๆเลยค่ะ ชอบมากๆอ่า สีหวานแหววว แถมหล่อทุกคนเลย[Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Bbs1_awa

นอกจากเดือนนี้จะมีวันดีๆหลายวัน แต่ก็ต้องหนักใจกับเรื่องสอบเหมือนกันน้า

หนักใจเลยอ่า เมื่อไหร่จะสอบเสร็จกับเค้าสักที

มีเล่นเกมด้วยหรอค่ะเนี่ย เข้ามาอ่านเอาป่านนี้จะทัยมั้ยเนี่ย --"

เรื่องงานฟิกนี่อยากไปมากเลย แต่ไม่มีงบเลยค่ะ เสียดายจัง [Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก Bbs1_tar

[Greet] สวัสดีเดือน 2 เดือนแห่งความรัก
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» [Greet] ???สด???อน 5 ?ัต?ุน???รท ?ัก??????????ยน?ลง ????
» ?????ัก........?อง??าน?ัน?ูค??....??????????????