Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--

Go down 
nijichan
kazujin-*-
*-*nuaum*-*
purple87
no.9
luv-kat
*[P]a[T]*
kitsune
Kame-Mania
PinG-PinG
maychan
KKK
LuV_kAzUyA
akanishi
MiniKamE
19 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
MiniKamE
Admin
Admin
MiniKamE

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 275

[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime19/2/2007, 01:51

สวัสดีค่า.....มินิคาเมะ เองค่า....ช่วงนี้ออกงานบ่อย เนอะ ^^"

เอาหล่ะ อย่างที่นิจจี้เคยเกริ่นไว้แล้วเรื่อง แจกของเนอะ

วันนี้แจกแล้วค่ะ....แล้วดูตั้งชื่อกระทู้กัน คิดได้ไงเนี่ย

งานนี้ต้องขอบคุณที่สุด ถึงที่สุด คือ น้อง yusagi ค่ะ...เอื้อเฟื้อ ของรางวัล มากมายล้นหลาม

ไปเที่ยวยังอุตส่าห์หอบมาให้จากญี่ปุ่น .....ขอบคุณมากค่า จุ๊บๆๆๆๆ (อย่าหันหน้าหนีน้า 555 )

ของรางวัลของเรา มีทั้งหมดดังนี้นะคะ

1. แค็ตตาล็อก โฆษณาโดโคโมะ ปกคัตตุน 2007/01 4 เล่ม

2.แผ่นโฆณาคอลลาเจน ของ ทักกั้ 3 แผ่น (หล่อลาก 555 )

3.แค๊ตลาล๊อก โฆษณากล้อง ของ ทาคุยะ 2 เล่ม (คนละแบบกันค่ะ)

เอาหล่ะ.....มีของแจก ในเมื่อมันมีน้อยก็ต้องมีการแย่งชิง 5555

เกมก็เป็นการระดม ความคิด ของมินิคาเมะ กับ อ้อ ทาคิซาว่าค่ะ

พอได้เล่น ทุกคนจะคิดว่า นี่คือระดมกันแล้วเหรอ 5555 .....คิดกันได้แค่นี้แหละ

แบบว่าเอาทุกเกมพื้นฐานมารวมกันหมดเลย เหมือนรวมมิตรเกมยังไงไม่รู้

ทั้งหมด มี 5 ข้อนะคะ....สนุกสนานมากขอบอก (ทุกคนบอก....เหรอ???)

ตอบคำถาม โดยการ พีเอ็ม มาหามินิคาเมะเท่านั้นนะคะ......(เอาหล่ะ อำนาจอยู่ในมือแล้ว ฮ่าๆๆๆ)

ข้อ 1 . ทายซิว่า...คิ้วจาก 1-6 เป็นคิ้วของใคร (คัตตุนนี่แหละ ตอบให้ถูกตามหมายเลขน้า) ...อันนี้แอบยาก...

มินิคาเมะคนตั้ง ยังต้องจดคำตอบไว้เลยค่ะ 55555

[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Game001

--------------------------------------------------------

ข้อ 2 . ว่าด้วย แฟนพันธ์แท้ซันเดย์ค่ะ ....เอามันง่ายๆแบบนี้แหละ....555 ...ทายซิว่า ....รูปทั้ง 3 รุปนี้ มาจากซันเดย์แผ่นใหนบ้าง ...เรียงมาเลยจ้า

รูปที่ 1 ......

[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Game002

รูปที่ 2.....

[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Game003

รูปที่ 3.....

[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Game004

--------------------------------------------------------

ข้อ 3.แฟนพันธุ์คัตตุน ตอนเดบิวแล้วค่ะ ....ง่ายมากๆ ..คือ

ให้เรียงลำดับ ซิงเกิลของคัตตุน ตั้งแต่ เดบิว จนถึง ปัจจุบันค่ะ...

ไม่มีคำใบ้ ไม่มีตัวช่วย....ต้องช่วยตัวเองเท่านั้น ....บร้า......

ข้อ 4 . เกี่ยวกับคอนเสิร์ตค่ะ.. คำถามคือ.....

คอนเสิร์ต...เดบิว ของคัตตุนที่จัด ณ โตเกียวโดม มีวันที่เท่าใหร่ เดือนใหน ปีใด ...ใบ้ว่า ปีที่แล้ว (ช่วยได้มาก 555 )

---------------------------------------------------------

ข้อ 5. สต๊าฟบอร์ดคนใหนสวยสุด.....ฮิๆๆๆ...(พอดีว่าคนตัดสิน ให้รางวัลก็คือมินิคาเมะอ่ะนะคะ.....นิจจี้บอกว่า แต่ของอยู่กะชั้น 555 ).......

แหม ล้อเล่น ....เอาง่ายๆละกันนะคะ...ถือว่าแถมๆกันไป ใหนๆเดือนนี้ก็เป็นเดือนเกิดของคาเมะเค้าใช่ม้า....

มินิคาเมะเลยอยากรู้ว่า....คาเมะในความรู้สึกของคุณ...คือแบบใหน ...ตอบยังไงได้เลยค่ะ ...แค่อย่าด่าก็พอ ....กร๊ากกกกก

เอาหล่ะ ...รวบรวม สติอารมณ์(เพื่อ??) ...แล้วส่งคำตอบโดยการพีเอ็มหา มินิคาเมะเท่านั้นนะคะ ...

ส่งคำตอบได้ถึงวันพฤหัสนะคะ....ประกาศรายชื่อคนได้รับรางวัล วันศุกร์ ที่ 23 (วันเกิดคาเมะพอดีเลยเน๊~~~)

รับของได้วันเสาร์ ที่ 24 พร้อมกับ มีตติ้งเล็กๆ กินเค้กวันเกิดของคาเมะจังกันนะคะ

แล้วก็ สำหรับทุกคนที่ว่างวันเสาร์ที่ 24 ..บอร์ดเราจะมีมีตติ้งเล็กๆ (ย้ำเรื่องเล็กตามไซส์ของเจ้าของวันเกิด)ของบอร์ดเราค่ะ

กินข้าว พูดคุย พร้องทั้งกินเค้กวันเกิดคาเมะกันค่ะ......ใครพร้อมจะเผชิญกับแอดมิน และเหล่า ซีเนททั้งหลาย ....เตรียมใจให้พร้อม แล้วมาเจอกันนะคะ....(ดูสยองขวัญเหลือเกิน 5555 )

งานนี้มีค่าใช้จ่าย ตามกำลังการกินของตัวเองค่ะ ....อ้อบอกง่า งดรับซอง แต่ขอเป็นเงินสดค่ะ 5555555555

เอาหล่ะ ใคร อยากมา พร้อมมา โทรคอนเฟิร์มกับนิจจี้เลยนะคะ.......089-786-8331.....(โทรกลางวัน 11 : 00 เป็นต้นไป.... โทรด่วนตอนนี้ คุณจะได้รับฟรี รูปเซ็กซี่ของนิจจี้ อ๋อ....ไม่ช่าย ...นิจจี้บอก ใช่ !!!!)

แล้วเจอกันนะคะ....

เล่นเกมกันเยอะๆนะค้า....มินิคาเมะ ไปแว้วววว

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ 19/2/2007, 20:30, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 3 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.kattunsecret.com
akanishi
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
akanishi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 348

[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime19/2/2007, 02:05

กร๊ากกกกกกกกกกกพี่วรรณ
5ข้อ เริ่มมึนค่ะข้อแรกเลยค่ะ เหมือนเล่นเกมทศกัณฑ์ ( เด็ก )เลย แบบว่า เอ่ออออออออออ
ขอแบบว่าไปแอบสืบก่อนนะคะ ( ที่จริงก็ไปแอบถามคนอื่น ) ฮ่าๆๆ

หนุกหนานๆ ไปแระค่ะ [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Koko3
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
LuV_kAzUyA
LuV_kAzUyA

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 432

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime19/2/2007, 12:43

อ่าๆ ไม่ยากเลยใช่ไหมคะ
เราว่าง่ายเลยละ 555+
ไปงานวันเกิดคาเมะกันเยอะๆๆเลยนะคะ
[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Ic219_as
KKK
KKK

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 211

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime19/2/2007, 12:53

น่าสนุกมากเลย
แต่ตอนนี้ธันจิตตกล่ะ ที่บ้านยังไม่มีไฟใช้
ใครก็ได้มาโอ๋ที>____<
เสาร์นี้จะพยายามโดดงานดูนะ^O^
maychan
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
maychan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 101

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime19/2/2007, 14:38

24..........................สอบโอเนตตตตตตตตตตตตต T_T
งานจะมีถึงกี่โมงคะ ถ้ามีถึงเย็นๆจะตามไปสมทบทีหลัง
ยังไงก็ลงเวลากับสถานที่ไว้ให้หน่อยนะคะ แล้วจะพยายามเข้ามาเช็ค
เง้อ เค้าอยากไปอ้ะ T_T
PinG-PinG
PinG-PinG

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime19/2/2007, 16:55

ไปค่ะ งานนี้ ยังไงก็จะไปให้ได้

อยากไปจังเลยยยยยยยยยยยยยยยยย

ปีที่แล้วมีตติ้งตอนวันเกิดจิน ปีนี้วันเกิดคาเมะ โฮะๆๆๆๆ

แล้วเจอกันนะคะทุกคนนนนนนนน
Kame-Mania
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
Kame-Mania

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 165

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime19/2/2007, 17:36

อยากไปจัง งานมีตติ้งๆ [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Kuma3

แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะไปได้รึป่าวอ่าค่ะ

เพราะต้องอ่านหนังสือสอบ วันจันทร์ก้อสอบแล้ว

งานนี้ต้องอ้อนคุณแม่อีกแล้วหละค่ะ แหะ [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Ic219_as
http://l3izexual.storythai.com
kitsune
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 26

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime19/2/2007, 21:57

เล่นเกมส์ๆ
นู๋ชอบค่ะ...สู้ตาย
*[P]a[T]*
ผู้กุมความลับ
*[P]a[T]*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 699

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime20/2/2007, 17:08

โฮะๆๆๆ

คำถามแอบยากค่า

คุนพี่ทั้งหลายยย

และแบบว่ามีใช้เส้นได้ม่ะเอ่ยย

แบบว่าอิแพ็ตอยากได้จัด

คริคร ส่วนเรื่องงานมีตเด๋วแพ็ตลองดูอีกทีน่ะค่ะ

เพราะแพ็ตเรียนพิเศษวันเสาร์พอดิบพอดีเยย

งืดดดดดดด

อยากได้ของอันแรกอ่าเน้
luv-kat
luv-kat

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 234

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime22/2/2007, 12:43

หงิงๆ 24มีสอบโอเน็ตอ่ะค่าพี่
(maychanจ๋าสอบที่ไหนเอ่ยเผื่อจ๊ะเอ๋ไปที่เดียวกัน)

อดไปงานมีทอีกแว้วอุปสรรคช่างเยอะเสียเหลือเกิน
no.9
หน่วยข่าวกรอง
no.9

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 61

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime23/2/2007, 01:46

เห้ย อยากไปอ่ะ อยู่กันถึงกี่โมงอ่ะ พอดีหนูมีเดท กร๊ากกกก
purple87
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime23/2/2007, 11:31

เลิกเรียนแล้วจะรีบตามไปสมทบนะค่ะ

เหลือเค๊กให้แทะบ้างน๊า ตัวเอง เผื่อเค้าไปช้าอ่ะ ไม่งั้นไม่ยอม จะงอแง 555 (ใครสนเนี่ย)

แล้วเจอกันนะค่ะ

*-*nuaum*-*
*-*nuaum*-*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 152

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime25/2/2007, 05:46

อะไรจะ......ยากขนาด

ตอบไม่หมดอะค่ะแล้วตอนนี้ตื้อเลยนึกม่าออก

แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

จุ๊บๆๆ
http://www.storythai.com/user/nuaum_yuichi
kazujin-*-
kazujin-*-

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 250

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime25/2/2007, 13:33

ตอบไม่ค่อยได้เลยค่ะ

sunday นี่ไม่รู้จักเลยอ่า......

อยากดู sunday เยอะๆเลยค่ะ

ขอ 3 อันนี้ด้วยได้รึป่าวคะ

ถ้าได้ ขอ REQUEST ไว้ตรงนี้เลยค่ะ♥

ขอบคุณค่ะ
nijichan
nijichan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 177

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime26/2/2007, 17:33

คือว่า....ไหนๆตอนนี้ก็หมดเขตตอบคำถามแล้ว....ขอถามหน่อยนะคะ
คือว่า....ซันเดย์ รูปที่สามเนี้ยแผ่นไหนหรอคะ....คือว่าเราเคยดูของเพื่อนแล้วล่ะชอบมากมายเลย....แต่ตอนดูดันยังไม่คลั่งคาเมะ....แต่พอมาคลั่งแล้วจะขอเพื่อนมาดูอีกมันดันจำไม่ได้ว่าแผ่นไหน....ขี้เกียจหาให้อีก (ดูมันนะคะ...เพื่อนนะเพื่อนทำกันได้)ถ้าใครรู้ช่วยตอบให้หน่อยนะคะ....อยากรู้มากเลยค่ะ....ขอความกรุณาเถอะนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับเพื่อนๆพี่ที่ใจดี น่ารัก และสวยที่สุดในโลกนะคะ(แหะๆๆๆ)
Cheer*jin
Cheer*jin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 162

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime28/2/2007, 20:54

เอ่ออออ ตอนแรกสนรางวัลค่ะ555
แต่ตอนนี้เจอคาเมะส่งจูบ....
ถึงกับ หงายหลังกันเลยทีเดียวววว
กี๊ดดดดดดด เหนแล้วนึกถึงความหลัง
NijiOnSky
NijiOnSky

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime2/3/2007, 17:47

เพิ่งมาเข้าบอร์ดหลังจากหายไปเป็น10วัน
เลยไม่ได้ไปไหนกับเค้าเลย เกมก็อดเล่น
แต่ไม่เป็นไร เข้ามาดูคำถามตอบในใจหนุกๆ [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Koko3
Akame*Ran
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
Akame*Ran

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime10/3/2007, 21:43

แง่ะ............มาไม่ทันแล้วอ่า??
puuko
puuko

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 276

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--   [GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า-- Icon_minitime13/4/2007, 21:16

ตอบข้อ 2 ไม่ได้ค่ะ

มันบ่งบอกอะไรหรือเปล่าก็ไม่รู้ หึ หึ

รูปแรกทัตจังแต๋วได้จิตจัง ฮิ+
http://puuko.exteen.com/

[GAME]----Secret Question---ชิงรางวัล กับ kattunsecret ค่า--
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» [ANSWER] ??? Secret question ???
» [SECRET] ????ยบ?????????าชิก???์ดจ??
» [TIPS] KATTUN SECRET RANK
» [NOTICE] KATTUN SECRET Cristmas Version
» [Secret Service] ?รท??ูป??? ? ????? (avatar)????? ????