Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน

Go down 
hasu=w=
Kiz.2U
Turtle_ChoCoLaTe
mitsuyabu
casper
pindinaa
kamekung
buta-jin
t_tsuki
akanishihayato
ShiN_sh_a
akamay
onijinme
SiLvEr~bLu3
||ETERNITY||
lovable
NaNnA
Mickey_Mouse
matsu_taka
readeric
spookie
ZcretZociety
kaf_friend
yusagi
akanishi
BloodyLover
RED-icecream
4_3vr_Luv
tanachi_nat
*[P]a[T]*
yujang
lune
LuV_kAzUyA
akanii
robauebuchan
mimimoussee
Aishi_JinMe
Kamena~Jin
P_chan
chin
PinG-PinG
sothank
P*a*n*G
JtZ~volinije_23!!
NeKoMaKi
kwangalojung
komtip212
AtsuRo
kimibee
akame_aw
FLJ_JUNNO
hime
m-eans.
AkaGame
Cheer*jin
jinui_kame
grail
joyakung
hitoshi
Mo-MaY
kirarin
akame-news
ShiN_JiN
fat_penquin
lovelymaru
~White~
=ZINE=
akanishipimu
momay
Pailin
kazuya_jin
riderjin
niji_ne
kazekiz
~MiNoU*KaMe~
chi-ne
hanausagi
rabbie
pin2kon
luv-kat
may_1223
น่ารักคุง
peach
purple87
B.kame
piengtavan
pajadky*
NijiOnSky
kame-ak
นิจจี้
jin2kame
MiniKamE
97 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Airi
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime16/5/2007, 22:24

รับทราบค่ะพี่ เดี๋ยวเจอกันที่สยามนะค่ะ น่าจะเป็นเสาร์นี้ ถ้าไม่ติดอะไรค่ะ
แต่เอ๊ะ! พี่ค่ะจี๊ดสั่งไปแค่ 7 เส้นนะค่ะ ทำไมพี่เขียนไว้ตั้ง 8 เส้นอ่ะค่ะ
ที่พี่เขียนไว้อยู่ลำดับที่ 32 อ่ะค่ะ ชื่อจี๊ด/Airi อ่ะค่ะ สั่งไว้ 8 เส้นอ่ะค่ะ ไม่ใช่นะค่ะพี่ จี๊ดสั่งแค่ 7 เส้นนะค่ะ

นี่ค่ะพี่ที่จี๊ดสั่งไว้นะค่ะ (ก็อปมาให้ดูเพื่อนยืนยัน นอนยันค่ะ 55+)
4.แบบริชแบนด์ :: แบบที่ 1 2 เส้น
แบบที่ 2 2 เส้น
แบบที่ 3 เป็น คาเมะ 2 เส้น
จิน 1 เส้น

จี๊ดสั่งจินไว้เส้นเดียวอ่ะค่ะ ไม่ใช่ 2 เส้นนะค่ะพี่ พี่ดูผิดแน่ๆเลยค่ะ
เอาเป็นว่าจี๊ดสั่งทั้งหมด 7 เส้นนะค่ะพี่ แล้วถ้ามีปัญาอะไรจี๊ดไปคุยกับพี่ที่สยามเลยได้มั้ยค่ะ มันจะเกิดความเสียหายใหญ่หลวงมั้ยค่ะพี่ (เหอๆ เว่อร์ไปมั้ยค่ะ อิอิ) หรือว่าจะให้โทรไปคุยกับพี่เลยดีค่ะ จี๊ดก็ไม่อยากให้เหลือไว้สักเส้นเดียวเลยค่ะ เสียดายมากๆ เห็นว่ามีคนอยากได้อีกเยอะอ่ะค่ะ เอาเป็นว่าจี๊ดจะโทรไปหาพี่ก็แล้วกันนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
kwangalojung
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 23

แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime16/5/2007, 22:43

อ่าค่ะ รับทราบ

ขอเป็นวันที่ 26 นะคะ

เพราะวันที่ 19 เราติดสอบสัมภาษณ์น่ะค่ะ

แล้วจะขอเปลี่ยนจากการรับที่สยามเป็นทางไปรษณีย์แทนได้มั้ยค่ะ

เพราะว่าเราอาจจะต้องย้ายไปอยู่ที่หอมหาลัยน่ะค่ะ

ถ้ายังไงวันที่ 26 จะไปสอบถามโดยตรงอีกทีนะคะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
NeKoMaKi
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
NeKoMaKi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime16/5/2007, 22:44

โอเค รับทราบค่ะ

เจอกันวันเสาร์นะค้า^^
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 392

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime16/5/2007, 23:00

รับทราบค่ะ ^^

แต่ว่า ที่บ้านส่งเมลที่มีรูปไม่ได้อ่ะ

-*-

ทำไงดีคะ??

ต้องแสกนรูปส่งไปด้วยเหรอ??
P*a*n*G
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
P*a*n*G

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 145

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime16/5/2007, 23:19

โอ้ย อยากได้ ๆ ....จะรีบไปโอนเงินให้นะค้า

ริชแบนด์จ๋า รอฉานหน่อยน๊า

เอิ้ก ๆ Happy หลาย ๆ เด้อ
sothank
หน่วยข่าวกรอง
sothank

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 78

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime16/5/2007, 23:37

ลำดับที่ 40 ^^

อาจจะไปจ่ายเสาร์นี้เลยนะวรรณ เหอๆๆ

2 อันๆ
PinG-PinG
PinG-PinG

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 06:15

เง้อออออออออ

คงต้องโอนไปแล้วหล่ะค่ะ เฮ้อ... อยากไปจ่ายเอง

แต่คิดว่าวันรับของคงไปเอาเองได้ล่ะนะ

พี่ธันนนนนนน ไปคาราโอเกะกันนนนนนน 5555555

แล้วเจอกันนะคร๊า.........
chin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 201

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 08:00

รับทราบคับ โอนเงินให้แล้วจะเมลไปบอกคับ
P_chan
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 10:30

รับทราบค่ะ

เดี๋ยวจะไปมองหน้าพวกพี่ๆวันเสาร์ หุหุ
Kamena~Jin
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
Kamena~Jin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 14

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 11:04

รับทราบแล้วค้าบบบบบบบ

มะได้ไปมีทติ้ง เสียจัยๆ เส้าๆ แง้ๆ

อยากได้ริสแบน จายจะขาดดดดด คาเมะขา รอเราก่อนนะ เราจะได้เจอกันแล้ว(หืม ตกลงจาไปรับริสแบน หรือไปรับ คาเมะว่ะ)
Aishi_JinMe
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 34

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 12:28

รับทราบคร่าๆๆๆๆ

จารีบโอนให้คร่าๆๆ

ดีใจๆๆๆ จาได้มาไว้ในมือแล้วๆๆๆๆ
mimimoussee
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 13:00

อยากเหนสีแดงจังเร้ยยย

ร้อนแรงเหมือน..
อาคานิขิ เป๊ะ
ong_jinj
เธœเธนเน‰เธกเธฒเน€เธขเธทเธญเธ™

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: อยากได้ๆ แต่สั่งจองไม่ทัน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 13:55

พี่วรรณจ๋า ถ้ามีใครไม่โอนเงินไป บอกด้วยด้วยนะค้า แล้วจะโอนเงินไปให้แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Kuma2
พอดีอยากได้ง่ะ แต่สั่งจองไม่ทัน (เวรกรรมแท้ๆเลยเรา)แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Kuma5

รบกวนด้วยนะค่ะ จะรอพี่วรรณโทรมานะ อย่าลืม ๆ แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Kuma3
akane_ong@hotmail.comแจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Kuma4
โทรมาได้ 087 - 9328068 แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Koko2
robauebuchan
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 14:07

รับทราบเจ้าคร๊าบ
ไม่มีเครื่องสแกนอ่า
ถ่ายรูปลงคอมแทนได้ไม๊อ่า
แล้วก้อส่งใส่เมลล์ อิอิ
ซะงั้นเรา
akanii
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
akanii

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 141

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 14:08

โอเคคร้าบ.....รับทราบ!!!!~~~
http://sweetie-night.exteen.com
LuV_kAzUyA
LuV_kAzUyA

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 432

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 14:29

อ้อมาแล้วค่าๆๆ
ขอโทษนะคะ หายไปหลายวันเลย

ไว้เจอกันวันเสาร์ค่า
lune
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 32

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 15:07

รับทราบค่ะ
คิดว่าจะไปจ่ายเงินที่สบามนะคะ
แคท

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 16:37

เคยสั่งไว้แล้วน่ะค่ะแต่ไม่เห็นชื่อใน list ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะคะ
ชื่อ แคทค่ะ ให้ส่งทางไปรษณีย์
3 อันค่ะ
แบบที่ 1 แบบที่ 2 และ แบบที่ 3 (kamenashi)

รบกวนโทร.แจ้งด้วยนะคะ โทร. 0813190033 ค่ะ
yujang
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
yujang

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 17:14

แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Koko3 รับทราบค่ะ แล้ววันเสาร์จะรีบโอนเงินไปนะค่ะแจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Koko2
*[P]a[T]*
ผู้กุมความลับ
*[P]a[T]*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 699

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 17:21

รับทราบค่า....

จะโอนเงินไปให้นะค่ะ

คริคริ

วันเสาร์แพทไปไม่ได้อ่าค่ะ

แย่เลยย ><
tanachi_nat
tanachi_nat

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 59

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 17:21

พี่นุ้ยจ๊ะ อย่าลืมที่นัทโทรไปบอกนะจ๊ะ

เปลี่ยนเป็ฯของจินนะจ๊ะ

ไม่เอาของเมะนะค่ะ
m-eans.
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 30

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 18:36

โอนเงินไปให้แล้วนะคะ

แต่ไม่มีเครื่องสแกนอะ
เลยไม่ได้สแกนสลิปไปให้นะคะ

แต่ส่งเมล์ไปแล้วน้า~~
4_3vr_Luv
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 19:17

เด๋วจะรีบโอนเงินให้เลยนะคะ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 88

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 20:17

รับทราบคะ...

แล้วเจอกันนะคะ...

ยังไม่ได้ใส่ริสแบนด์ แต่ก็ได้จ่ายตังละว้า

^^v

แล้วจ่ายตังมันน่าดีใจตรงไหน...

ToT

กระเป๋าตังแฟ่บลงอีกแล้วววววว....
BloodyLover
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน   แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน - Page 3 Icon_minitime17/5/2007, 20:42

โอ๊สสสสรับทรายคะ!

แจ้งรายชื่อผู้สั่งจองริสแบนด์คัตตุน / รายละเอียดการชำระเงิน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 3 เธˆเธฒเธ 5เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» [??ะก??] ?????่งจอง???แบน?? + ???ใจจ?ไปงาน?ีท??? ??าน??วน
» [??รก???] แบบ??ะข?าด??????ืด + ?ิธีก????? + ??รช????ิน ??
» [??รก???] ??????ุด?ึง?????่งจอง????อทุก??าน
» [MEETING]????????ยด?าน + ???าง?าน + ????ิน?าง
» [special] --- ??่งจอง???แบน?? KAT-TUN,,,----