Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
natiana
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
natiana

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 43

เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ   เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ Icon_minitime19/6/2007, 19:23

อยากได้มากๆ เลยแต่ว่าหาไม่ได้สักกะทีใครมี
ช่วยมาลงให้นู๋หน่อยนะเจ้าคะ 3 เพลงนี้อ่ะเจ้าค่ะ

Yuki no hana
Will
Aishiteru

รบกวนทุกๆคนด้วยนะเจ้าคะ นู๋อยากได้มากกกกกกๆๆๆๆๆ
จริงๆ นะเจ้าคะ ใครมีช่วยลงให้นู๋หน่อย เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ Kuma4
(แอบได้ข่าวมาว่าพี่ๆ เพื่อนๆ ในบอร์ดนี้เป็นคนใจดีมากมายเออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ Kuma3 )

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ที่เสียเวลาหามาลงให้และผู้ที่เสียเวลาเข้ามาอ่านเจ้าค่ะ (โค้งคร่าเออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ Ic222_as )
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
นิจจี้
Admin
Admin
นิจจี้

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1230

เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ   เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ Icon_minitime20/6/2007, 13:14

ตั้งขอผิดที่ แต่ย้ายให้แล้วนะคะ

แล้วนี่นิจจี้คิดมากไปเอง หรือว่าน้องพิมพ์ไม้เอกตกไปคะ?

คำว่า "เออ" เหมือนจะไม่สมคสรตั้งเป็นกระทู้รีเควสนะคะ

ตั้งใจจะพิมพ์คำว่า "เอ่อ" หรือเปล่า

เจอ "เออ" เข้าไป ไม่อยากตอบรีเควสเลยค่ะ เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ Kkao11
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

เออ...รบกวนขอMP3 ของคุณมิกะหน่อยน่ะเจ้าค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1