Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

งานมีทติ้ง

Go down 
Mickey_Mouse
LuV_kAzUyA
P*a*n*G
Sai
*$hIn_y0nz*
puiz_yuiz
10 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
puiz_yuiz
หน่วยข่าวกรอง
puiz_yuiz

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 76

งานมีทติ้ง Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime30/6/2007, 20:36

ขอบคุณพี่ๆสต๊าฟทุกคนเลยนะค่ะ สำหรับงานมีทติ้งวันนี้ สนุกสนานเฮฮาปาร์ตี้มากๆค่ะ งานมีทติ้ง Kuma3

และเรื่องของรางวัลทุกชิ้นทุกอันเลย(รวมทั้งของที่ระลึกด้วยค่า) ชอบมากเลย

ไหนจะเค้กวันเกิดอีก กินไปคำนึงก็รู้เลยว่าเป็นของมีราคาอยู่ อร่อยสุดๆ.....ฮี่ๆๆๆ

แล้วก็ยังมีคลิปวัดเสียงกรี๊ดอีก งานนี้กลั้นไม่อยู่ค่ะ ทั้งฮาทั้งขำ
(จำท่าพี่คิจามตอนกำลังจะเดินออกจากห้องได้ดี กร๊าก~)

รวมทั้งวงcoverด้วยค่ะ (หนูชอบม๊อคค่า...~ โฮะๆๆ)
(แต่ชอบพวกพี่สต๊าฟที่ทุ่มทุนออกแรงส่ายบั้นท้ายกันกระจายให้ปุ๋ยดูมากกว่านะ โฮะๆ)

ขอบคุณพี่ทุกๆคนจริงๆค่ะ เพราะวันนี้สนุกมากๆเลย ได้เพื่อนใหม่กลับมาด้วยล่ะ

*ที่สำคัญวันนี้ได้เคลียไฟล์จุนโนะกลับมาประดับใจ ชอบมากค่ะ (แต่จะดีกว่านี้ถ้าเป็นพัดสามีพี่นิจจี้นะ.....TT^TT < นี่ร้องไห้เพราะเสียใจที่ไม่ได้พัดกลับมาหรือร้องไห้เสียใจที่นากามารุตกเป็นของพี่นิจจี้กันแน่เนี๊ยะ ฮ่าๆๆ)

ยังไงก็ ..โดโมะ อาริกาโตะโกไซอิมาชิตะ...

ปล...รอครั้งที่3อย่างใจจดใจจ่อ(วันเกินยุจจี้...เอาเรยๆ)+รอดูพี่นิจจี้ออกแรงส่ายสะโพก คริคริ

(พี่นิจจี้และสต๊าฟคนอื่นบอกว่า แกรอของฟรีอีกล่ะสิไม่ว่า - -")

(ถ้าเป็นงั้นหนูก็ตอบได้ว่า ค่ะ 55+ หน้าหนาเหลือเกินนนน +-+)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
*$hIn_y0nz*
*$hIn_y0nz*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 70

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime30/6/2007, 21:15

สนุกมั่กๆ~!! งานมีทติ้ง Koko3

วันนี้สนุกมั่กๆ~!! สนุกมั่กๆ~!! สนุกมั่กๆ~!! สนุกมั่กๆ~!! บอกได้คำเดียวจริงๆ ไม่เฉพาะตอนเต้นนะ เล่นเกม คลิป ทุกอย่างเลย แบบว่า ฮาดีอ่ะ บรรยากาศมันเป็นกันเองมากๆเลย ชอบๆ อยากให้มีงานแบบนี้บ่อยๆ พี่นิจจี้ฮาดี ชอบๆ >w<

ขอบคุณผู้จัดงานทุกๆท่านเลยที่จัดงานดีๆ ฮาๆ แบบนี้ 5555+ เพื่อคัตตุนจริงๆ เลย
ขอบคุณผู้จัดงานที่ให้โอกาสเราแสดงที่งานดีๆแบบนี้ งานมีทติ้ง Ic222_as

จากนี้ไปก้อ ช่วยสนับสนุนMORKSดูMORKSกันเยอะๆ นะงับๆ

MORKS no S= Shin เองคร่า 555+
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Sai
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 49

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime30/6/2007, 23:32

วันนี้สุดยอดมากๆเลย^^

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่ๆสต๊าฟสาวสวยทุกคนที่ลงทุนลงแรง
จัดงานนี้ขึ้นมา

ทำให้ทุกคนๆที่รัก KAT-TUN ได้มาพบปะกัน และยังได้ทำบุญด้วย^^

วง Cover ทุกวงเต้นมันส์มากๆ วงสุดท้าย( MM ) ซ้อมนานมั้ยเอ่ย ?

ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งนะคะ ^^
P*a*n*G
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
P*a*n*G

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 145

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime1/7/2007, 14:04

งานสุดยอดมาก ๆ เลยค่ะ แบบว่า สนุกมาก ๆ เลย งานมีทติ้ง Bbs1_hea

ต้องขอบคุณพี่ ๆ ทีมงานทุก ๆ คนเลยนะคะ แบบว่า เป็นครั้งแรกที่เคยไปงานมีท แล้วประทับใจสุด ๆ
ได้มาเจอกลุ่มคนที่ชอบอะไรเหมือน ๆ กัน มีความสุขมาก ๆเลย
ต้องขอบคุณมาก ๆ เลยนะคร้า ชอบพี่นิจจี้อ่ะ ฮามาก ๆ เลย น่าร๊ากกกดี
เห็นพี่ ๆ เต้นกันแล้ว น่ารักมากอ่ะ แบบว่า สุด ๆ เลย
ชอบวง cover ทุก ๆ วงเลยอ่า เต้นกันเก่งมาก ๆ
ตอนเป่าเค้กวันเกิดให้จิน แทบจะร้องไห้แน่ะ แบบว่ารู้สึกดีมาก ๆ เลย โฮ โฮ โฮ งานมีทติ้ง Usagi2
ขอบคุณมาก ๆ เลยนะคะ (พี่นิจจี้บอกขอบคุณหลายรอบแล้วย่ะ) แบบว่า ขอบคุณเท่าไหร่ก้อไม่พอจริง ๆ
กับความรู้สึกดี ๆ ที่ได้รับในวันนั้น
แล้วจัดงานอีกบ่อย ๆ นะคะ หนูจะไปทุกงานเลย จ๊วบบบ
LuV_kAzUyA
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
LuV_kAzUyA

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 432

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime1/7/2007, 16:23

ดีจ้าน้องๆๆ
ดีใจนะคะที่น้องๆสนุกกันคะ
พี่ก็อยากให้มีงานอีกนะ 5555+
เมื่อวานพี่ก็มีความสุขมากๆๆจ๊ะ

ps. อายตอนเต้นมากๆๆๆ 5555+

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 113

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime1/7/2007, 17:30

ถึงมิคไม่ได้ไป ....

แต่ก็อยากบอกสตาฟฟ์และเพื่อน ๆๆ ทุกคนนะ

" รักสตาฟฟ์ทุกคนน่ะค่ะ....ขอบคุณนะค่ะที่ทำบ้านดีดีให้พวกเราอยู่กัน...มีความสุขทมั่กมากค่ะ
รักทุกคนในบอร์ดนี้นะค่ะ....ถึงจะรู้จักหรือไม่รู้จักกันก็ตาม
รักคัตตุน ฟอเอเวอร์......
+++
++
+

ทุกคนค่ะ ช่วงธรรมชาติลงโทษมนุษย์ ท้องฟ้าปั่นป่วน..เหมือนอารมณ์คน ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ

ยิ่งคนที่อยู่กรุงเทพฯ...ไหนจะเจอรถติด มลพิษสกปรก ต้องดูแลตัวเองให้มาก ๆ นะค่ะ ...มิคกี้เป็นห่วงคร่า "

ปล...เดือนกรกฎาคมนี้ ใครว่าง ๆๆ ก็มาเที่ยวงานแห่เทียนเข้าพรรษาที่อุบลฯ มั่งนะค่ะ เทียวสวย ๆๆ เพียบเลยคร่า

อิอิ...แอบโปรโมท

Edit :

แหม....พี่สะใภ้คร่า เต้นเก่งมากเลยนะค่ะ สมแล้วที่เป็นภรรยายูอิจิคุง ...อิอิ
mitsuyabu
mitsuyabu

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 100

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime1/7/2007, 20:31

รักพี่นิจจี้ค่า.....

ไม่มีอารายจาพูดแล้วอ่ะ

คอมเม้นท์ในอีกกระทู้ไปหมดแล้วอ่ะ
no.9
no.9

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 61

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime1/7/2007, 20:54

แอบกลัวน้องๆบ่นว่าเกมส์ยากนะเนี่ย...

แบบว่า มึงจะแจกมั้ยเนี่ย ยากขนาดนี้ แต่แหมก็ไม่ยากเกินความสามารถสาวๆบอร์ดนี้หรอกน่า เน้อออ

มีใครถ่ายรูปอุบาด...เพื่อนๆเรา กี้ แอล ซี รุมกินเค้กที่เหลือไว้บ้าง เอามาลงที...กร๊าก
akashiyama
akashiyama

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 239

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime2/7/2007, 16:06

หนุกหนานและขำตลอดงานเลยค่า ประทับใจที่งานมิ้ตติ้งนี้ทำเพื่อ 6 หนุ่มคัตตุล

จิงจิง และเพื่อจินด้วยยย และเพื่อสมาชิกทุกคนด้วย

บอกได้คำเดียว ขอบคุนค่ะ
H i k a R i
H i k a R i

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 233

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: งานมีทติ้ง   งานมีทติ้ง Icon_minitime6/7/2007, 00:46

^______________^

งานวันนั้นสนุกจริงๆ ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคะ

ทุ่มทุนกันสุดตัวขนาดนั้น น้องๆรักหมดใจเลยค่ะ

งานมีทติ้ง
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1