Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?

Go down 
ayaya
kimibee
H i k a R i
yamakungnanajung
kat_y
g_lunasea
ryuu_morks39
RunRun
PinG-PinG
Nanaho
piengtavan
ichiban
jin2kame
jinui_kame
kazuya_jin
purple87
sunnie
M*J
JtZ~volinije_23!!
Virgin_knight
matsu_taka
lovelymaru
mameiw
attanai
k_k
tanachi_nat
akashiyama
klj_kat-tun
casper
Aonishi
Jazzies_Nize
kirarin
tawan
นิจจี้
*$hIn_y0nz*
no.9
haru_kring
juraluckp
nijichan
akanii
joyakung
Sai
mitsuyabu
LuV_kAzUyA
MiniKamE
49 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
matsu_taka
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 205

[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime2/7/2007, 19:47

อ่า ช่ายยยๆ ทั้งเหนื่อย(ตอนกรี๊สสเหอๆ)ก้อหนุกสุดๆเรยง่า พวกพี่ๆสต๊าฟเทคแคร์ดีมากๆ ถึงจะมาสายไปนิสส เหอๆพี่ๆ ก้อยังเทคแคร์ดี คับ

เอิ้กๆ ชอบเกมส์ทุกเกมที่พี่ๆคิดเลยง่า อ้อใช่ หนูได้พัดพี่คิมาด้วยย ก๊ากกก
แล้วก้อชอบตอนที่พวกพี่เต้นมอร์นิ่ง เอิ้สส พี่นิจจี้สุดยอดดดดดดดดด ขำจนน้ำตาไหลเรยง่ะ อิๆ

แอบได้ภาพหลุดพี่มาด้วยย เอิ้กๆ ไว้ว่างแล้วจะเอามาลงให้ดูเน้ออ
อ่าได้กินเค้กด้วย อร่อยดี เง้ออ ชอบคลิปที่ได้รางวัลมากมาย ซึ้งมั๊กๆเลยอ่า ชอบบๆ
หนูอยู่จนงานเลิกเลย
อยากให้พวกพี่ๆจัดอีก เหอๆ จะได้ดูพี่ๆเต้นอีก 555+ สุดยอดมากเลยอ่า 555+

ขอบคุณค้าบบ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 20

[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime2/7/2007, 20:02

[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Kuma5 ม่ายด้ายของเลย + ไม่ได้กินเค้กด้วย แอบโวย เอิ้กกกกก

พูดเล่นๆคร้าบ

เป็นงานที่สนุกและเต็ฒไปด้วยความน่ารักของสต๊าฟบอร์ด และ ของหนุ่มๆคัตตุนมากมาย

ต้องขออภัยอย่างสูง เพราะรู้สึกเราจะเต้นรั่วกันมากมาย

******** [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Kkao11 ขอแอบเคืองพี่นิจจี้ที่แซวจุนโนะ เชอะ ก็บอกแล้วว่าจุนจังตัวจริงเอาความสูงไปหมดแล้วนี่นา ชริ

คราวหน้ามีอีกอย่าลืมชวนอีกนะคร้าบบบบบ

เป็นพระคุณอย่างสูง พี่นิจจี้น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกก พี่วรรณก็งดงาม

สต๊าฟทุกคนก็น่ารักกกกก [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Kuma3

และทุกคนในงานมีส่วนร่วมในทุกกิจกรรมดี ชอบ ทำให้งานดูสนุกมากเลย
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 392

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime2/7/2007, 21:53

ฮือๆ ฟังแล้วอยากไปอ่ะ

พี่นิจจี้ คราวหน้าเอาเป็นปีหน้านะ

แต้วขอไปด้วย ... รอขึ้นปี 1 ก่อน (ร่อนได้..มั๊ยนะ)

อยากดูโอพีวีที่ชนะจังเลยค่ะ

จะมีให้โหลดมั๊ยอ่ะ .. - -"

ถ้ามีช่วยเอาขึ้นข้างบนได้มั๊ยคะ (เป็นพวกตาถั่ว)

มีแต่คนบอกว่าดีอ่ะ อยากดูๆๆๆ

จองบัตรคราวหน้าไว้เลยนะคะพี่ๆทั้งหลาย

สาวเซ๊ะซี่มาก!!
M*J
หน่วยข่าวกรอง
M*J

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 72

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime2/7/2007, 22:17

พี่นิจจี้คะ

จะบอกว่าพี่เอาจิงเอาจังกับการเต้นมากๆ

สนุกค่ะ

แอบน้อยใจไปไม่ทันงานเริ่ม
[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Cat8
sunnie
sunnie

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 315

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime3/7/2007, 00:30

งานมีท สนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะ พี่นิ้ง พี่วรรณ และพี่ๆ น้องๆ สต๊าฟ ทุกคนเลย

วันงาน นี่รีบสุดชีวิต แบบกลัวไปไม่ทัน และแล้วก้อไปเลท จิงๆด้วย 5555+

ไปถึงงาน ปุ๊ป ก้อ โลภตั้งแต่ ของที่ระลึกหน้างานแล้ว (เป็นงั้นไป)
หันไปดูในห้อง เห็นเค้านั่ง ดูตลก คู่ เอ้ย ไม่ใช่ค่ะ พิธีกร สาวสวย สองคน ยืนพูดอยู่
ก้อเลยต้องรีบ ซื้อเสื้อ แล้วเดินเข้าห้องไป อย่างไม่ให้เป็นจุดเด่น

เกม ที่ให้เล่น สนุกมากมายยยยยยยยยยยย
ยิ่งเกม กระซิบ บอกรัก จิน 55+ เนี่ย ฮา สุดๆๆๆๆๆ
ซันอยู่แถว กี้ ที่พี่วรรณคนสวยบอกรักจุนโนะอ่ะค่ะ
แล้วก้อ เป็นแถวที่ทุกคน น่าจะถูกใจ กับ ประโยค ที่ว่า
" อู้ว์.... อ้า.... อ๊า..... โอ้ว...... " เอ่อ จบประโยคแค่นี้ดีกว่าเนอะ

พิธีกร สาวสวย สองคน น่ารัก และ เป็นกันเองสุดๆๆๆๆๆ
พี่นิ้ง คะ ยังคง สวย เซ็กซี่ ฮาแตก เหมือนเดิมม......
พี่วรรณ ก้อน่ารัก ดูดี เข้าคู่กันได้ดีจิงๆๆๆๆๆ

เค้ก อร่อยมากๆๆๆๆ เลยค่ะ อยากบอกว่าเค้กเนี่ยช่วยชีวิตเลย
เพราะวันนั้นไปโดยไม่มีอะไรตกถึงท้องมาก่อน

ส่วน คำถาม ยากกกกกกกกกก ค่ะยากกก
แต่ก้อตอบ มั่ว จนได้รางวัลมาด้วย ดีใจๆๆๆๆๆๆ ได้ ซิงเกิล Bokura มาค่ะ ขอบคุณนะคะ

ส่วน opv ของจอย ซันชอบมากกกกกกกกอ่ะ ทำได้สุดยอดดดด
ยังไง ช่วยเอามาให้โหลดด้วยนะ อยากเก็บไว้ดู จินสุดหล่อ

เอ่อ รู้สึกว่าจะพิมพ์ยาวไปหน่อยมั้ยคะเนี่ย (พี่นิ้งบอกว่าไม่หน่อยแล้วแก) แหะๆๆ

ป.ล. งานครั้งต่อไป ไม่พลาดแน่นอนค่ะ และงานครั้งนี้ก้อสนุกจิงๆๆๆๆๆ
purple87
purple87

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 309

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime3/7/2007, 09:07

หวัดดีค๊า ทุกคน เข้าบอร์ดไม่ได้มาหลายวัน หงุดหงิดสุดล่ะ ตอนนี้ก็ต้องเข้าผ่านเวบอื่น วุ่นวายหาใดเปรียบ เฮ้อออ

แต่เอาเถอะค่ะ เกิดเป็นคนต้องอดทนต่อทุกสิ่งทุกอย่างที่จะผ่านเข้ามา (555 มันลำบากกันขนาดนั้น)

นั่งอ่านของพี่ๆน้องๆที่พิมมาด้านบน บอกว่างานหนุกหนานมากๆๆ ดีใจ ร่าเริงมากเลยค่ะ เตรียมงานกันเหนื่อยนิดหน่อย หายเหนื่อยเล๊ย ฮิฮิ

แต่พี่แอบเคืองนิดส์ค่ะ น้องปาล์ม ผู้ได้เคลียร์ไฟล์โคคิไปครอบครอง และน้องน้ำหวาน ผู้ได้พัดโคคิไปเชยชม พี่จำน้องทั้งสองคนได้ขึ้นใจเลยนะค่ะ ระวังตัวไว้ค่ะ พี่จะเข้าไปรังควานในฝัน 555 (น้องบอก เฮ่ย มันจำได้จิง 55)

แถมยังชมกันมากมายว่าวงโคพ MM น่ารัก เอ่อ...พี่อยากจะถามความเห็นทุกคนว่า พี่เต้นโคพอาชีพเลยน่าจะดีมั๊ยค่ะ 555 (เงียบกริบ)

ต่อจากงานมีทก็เป็นงานบุญ พี่ละชื่นใจมากมาย ตอนแรกคิดว่าในวันงานมีทของบริจาคจะมีไม่มากเท่าไหร่ แต่พอเอาเข้าจิง ล้นหลามจนน้ำตาแทบละไหลรินเลยค่ะ ขอบคุณทุกคนมากเลยน๊า ดีจัง โลกนี้ยังไม่สิ้นคนดีมีน้ำใจ ฮิฮิ (เวอร์ได้อีกตลอดเวลาเนอะคนเรา) (เห็นใจพี่เถอะค่ะ เข้าบอร์ดไม่ได้หลายวัน มุขมันเอ่อค่ะ วันนี้เข้าบอร์ดได้ก็สาดมุขกันเข้าไป 55)

ไปละๆๆ

เพอร์เพิ่ล - ผู้หลงรักทิดคิ ผู้ชายในเครื่องแบบ (พระ) -- ไม่ใช่ทหารนะค่ะ น้องเต๊นท์ (มันจำได้อีกละ 555) (เรื่องโคคิเนี่ย พี่จำได้หมดแหละค่ะ โฮะๆๆ)
kazuya_jin
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 32

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime3/7/2007, 09:50

ก่อนอื่นก็ต้องขอโทษพี่ๆadminทุกคนนะค่ะที่ไม่ได้ไป ทั้งๆที่ได้ไปอ่ะค่ะ

คือว่าติดธุระจริงๆค่ะ ที่ไม่สามารถไปได้ค่ะ

แต่อยากไปมากๆๆเลยอ่ะ ฮือๆๆๆ

เห็นแต่ละคนเล่า สนุกน่าดูเลยอ่ะ

ถ้ามีครั้งหน้า จะไปให้ได้เลยค่ะ

ขอโทษจริงๆนะค่ะ
jinui_kame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 201

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime3/7/2007, 15:14

เราไม่ได้ไปอ่า....

น่าจามีรูปในงานมาฝาก

บ้างนะ.............
jin2kame
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
jin2kame

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 137

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime3/7/2007, 18:41

โย่,,,จินทูกลับจากงานรับน้องแล้วค่า,,,

แล้วก็ดีใจเหลือแสนที่น้องๆชมว่างานสนุก,,,(โดยเฉพาะโคฟ MM 555+),,,

แอบเสียใจที่ไม่ได้อยู่จนจบงาน,,,เพราะจินทูต้องรีบไปงานรับน้องที่เพชรฯ,,,

อดกินเค้กเรยยยยยยยย,,,

ส่วนของบริจาค เห็นว่าเยอะมากกกกกกกกก,,,

พี่วรรณขนของบริจาค(เกือบ)ทั้งหมดกลับห้องไม่หวาดไม่ไหวทีเดียว,,,คาดว่าตอนนี้คงไม่มีที่นอนแล้วล่ะค่า,,,

ไปละๆๆๆ,,,

เอ้อ,,,พี่วรรณฝากขอบคุณน้องๆสำหรับของร่วมทำบุญด้วยนะคะ,,,ตอนนี้แอดมินมินิคาเมะ เข้าบอร์ดไม่ได้เลยค่ะ,,,
ichiban
ichiban

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 295

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime3/7/2007, 20:15

สนุกสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดค่ะ

อยากให้ถึงปีหน้าเร็วๆค่ะ อยากไปอีก ไปเอาของรางวัล 555+

เสียดายมากเลยค่ะ นู๋ต้องรีบกลับก่อน เลยอดเป่าเค้กให้จิน เศร้ามากกกกกกกก

ไว้ไปเป่าใหม่ปีหน้า อิอิ แต่ยังโชคดีค่ะ ได้พัดจุนโนะกลับบ้านมา 1 อัน

แต่แบบว่าตอนได้พัด เพื่อนๆพี่ๆ ทุกคนดูหัวเราะ(เย๊าะเยื้ย) 555+ ดูเหมือนสะใจเล็กน้อย

เห็นพี่นิจจี้บอกว่าจะทำ บอร์ดทางุจิซีเครดด้วยใช่มั้ยค่ะ 555+

งานวันนั้นสนุกมากจริงๆค่ะ เหมือนเข้าค่ายเก็บตัวนางงาม (เนื่องจากทุกคนในงาน งามเหมือนกันหมดทุกคน 55)

แถมยังมีโชว์พิเศษจากพี่ๆแอดมิน ฮิ้วววววววววว ดูไปยิ้มไป(ขำไป) จนตอนนี้ภาพยังติดตาอยู่เลยค่ะ

ปีหน้าจัดอีกนะค๊ะ อยากไป..................
piengtavan
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 12

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime3/7/2007, 20:23

นั่งอ่านแล้วทำตาปริบๆ........

ไปไม่ทันคร้าT^T เหตุเพราะ..........

โทรไปหาพี่วรรณตอนประมาณเกือบเช้า เกือบสาย- - (จำเวลาไม่ได้ง่ะ)
แล้วก็นั่งรอโทรศัพท์เพื่อนจนเที่ยง (แล้วแอ้ง ก็ไม่โทรมา เคืองนิดๆ- -)
แล้วก็นั่งรถไปอนุสาวรีย์ ปรากฏ... ขึ้นรถผิด -*-"
ไม่เป็นไร๊~!!!! ด้วยควสามอุตสาหะ พยายาม ขึ้นรถใหม่... ปรากฏ หลับเลย T^T

แล้วเราก็นั่งวนรถไปอิกที แล้วก็ปรากฏ เห็นค่ะ เห็นร้านหมูกระทะปลาทองที่คับคล้ายว่าพี่บอก...

แล้วก็ก้มลงมองดูเวลา กะไว้ว่ามันน่าจะเป็นเวา 14.00 และแล้ว..... เข็มบนหน้าปัด มันก็บอกเวลา... 16.10 (- -)

ณ เวลานั้นเอง เกิดอาการเซงเป็ดขึ้นมาจับจิตทันที เลยตัดสินใจกลับไปทำงานดีกว่าตู

เป็นอันลงเอยด้วยเหตุชะนี้แล~ T^T เฮ้อออออ ชีวิตแสนเศร้า~~~
Nanaho
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
Nanaho

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 192

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime3/7/2007, 22:59

เฮ้ออออออ...ในที่สุดก็ได้เข้า

หลังจากที่เข้าบอร์ดไม่ได้เนื่องจากทรูทำพิษ T_T

อยากบอกว่างานวันนั้นมันส์มากๆๆๆๆ

ไม่นึกว่าพวกพี่ๆแอดมินจะมันส์กันได้ใจขนาดนี้

แต่อยากได้ของรางวัลมากๆเลยอ่า (วันนั้นไม่มีบุญ)

แต่อย่างน้อยก็ยังได้ CD ไปนั่งดูย้อมใจ..อิอิ..
(เอ่อพี่..อยากบอกว่าแผ่นมันสะดุดอะ)

วันนั้นชอบเกมส์มากๆเลยอะ ทั้งหลงรักคิคิ ผู้ชายในเครื่องแบบทหาร 55+ ทำไปได้
โดยเฉพาะเกมส์ที่วง MORK คิดคำอะ ชอบมากๆๆ..หุหุ..

สรุปแล้วงานวันนั้นมันส์มากๆคะ ชอบๆๆๆๆ

(เอ่อพี่นิจจี้..ขอถามไรพี่นิดหน่อยน้า)
-วันนั้นพี่เอาตู้เสื้อผ้าติดไปด้วยป่าวอะ เล่นเปลี่ยนหลายชุดจนงงเลยอะ 555+

แต่วันนั้นทุกๆคนเลิดมากค้า..สุดๆกันไปเลย~
PinG-PinG
PinG-PinG

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime4/7/2007, 06:20

งานวันนั้นสนุกมากเลยคร่า.........><"

ทั้งฮา ทั้งลัลล้า.....

ชอบ Morks มากๆเลยล่ะค่ะ (><)

ส่วน MM นั้น โอ้ สุดฤทธ์สุดเดชค่ะ สุดเหวี่ยงไปเลย..........

Ps.ปาล์มชอบ โอพีวี ของพี่จอยมากเลยค่ะ ^O^

แล้วก็.......ได้เคลียร์ไฟล์คิคิ เอ้ย...โคคิมาค่ะ 5 5 5 5 5 5 5 5

Ps.รูปกินเค้กของเหล่าเพื่อนพี่แจนน่ะค่ะ เดี๋ยวปาล์มจะเอามาลงให้นะคร๊า.......

เค้กอร่อยมากเลยค่ะ .......^_______^"

อ๋อ...แล้วก็ ตอนที่เราดูPinky จินกันอ่ะค่ะ แล้งกรี๊ดกันเสียงดังๆน่ะ ปาล์มแอบเห็นพนักงานโรงแรมเค้าแง้มประตูเข้ามาดูด้วยล่ะ แล้วแบบว่า เค้าแง้มมาเห็นตอนที่คิก้มต่ำแถวๆนั้นของจิน(>///<) พอดีเลยหล่ะค่ะ 55555555
RunRun
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 27

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime4/7/2007, 10:49

เอ่อ................
พึ่งไปงานมีตเป็นครั้งแรกค่ะ
รู้สึกประทับใจมากๆๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ
ไม่คิดเลยว่าจะเป็นอย่างนี้
ประทับใจพี่ทุกๆคนเลย
โดยเฉพาะพี่นิจจี้ ฮาได้ใจมากเลยค่ะ
โดยเฉพาะของรางวัล อยากได้บ้างอ่ะ
ryuu_morks39
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime4/7/2007, 10:58

งานคราวนี้เป็นงานที่สุดยอดจริงๆคับ
สต๊าฟบอร์ดทำงานกันได้ดีมาก ขอบคุณสำหรับความตั้งใจจัดงาน
ที่ให้พวกเราได้ไปร่วมสนุกกันนะครับ
แม้ว่างานจะเลทไปหน่อยเนื่องด้วยเหตุผลบางประการ
ไม่รู้จะพูดว่ายังไงดี คนที่เป็นอ็มซีก็น่ารักกันได้อีก
บรรยากาศงานเป็ฯกันเองมากๆเลย รู้สึกดีสุดๆ
[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Usagi3 ขอบคุณให้ให้ทะโมน 5 ตัวอย่างพวกเราไปเต้นในงานนะครับ
ก็ยังไงMORKSก็ฝากตัวไว้กับเพื่อนสมาชิกบอร์ดด้วยนะครับ
ขอบคุณสต๊าฟทุกคนที่เป็นห่วงเคย์ในวันนั้น
ตอนนี้เคย์สบายดีแล้ว
แล้วก็ฝากมาขอโทษที่ไม่ได้อยู่งานจนจบ

พวกเราหวังว่าคงมีงานดีๆอย่างนี้อีกเรื่อยๆนะคับ[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Kkao04
g_lunasea
g_lunasea

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 102

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime4/7/2007, 11:59

อดไปเพราะติดธุระกับจิน เอ๊ย! เพราะติดเรียนค่า
หวังว่าซักสิ้นปี คงมีจัดมีทกันอีกนะค๊า อยากไปจังเลย

รอดูรูปอยู่นะค๊า~

แอบฝากกิไปถ่ายปาป้า สงสัยไม่ได้ถ่ายแน่เลย -- 3 --
งานหน้าไม่พลาดแน่ๆ ค่า
http://glunasea.spaces.live.com/
kat_y
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime5/7/2007, 15:23

หวัดดีค่ะ... งานมีตติ้งที่ผ่านมาสนุกม๊ากมากกกกกจ้า
แอบหัวเราะนิจจี้..จนท้องแข็ง...(ทำไมต้องแอบก็ไม่รู้เนอะ..อิอิ)
แอบปลื้มใจนิดๆ (แอบอีกแล้ว)..ที่ทุกคนช่วยกันหาของมาบริจาค
...การแสดงที่เซอร์ไพรส์สุดๆ...เห็นจะเป็นชุด แรก..เอ้ย..
ชุดสุดท้ายค่ะ...ฮาม๊ากๆๆ ..สาวMM สุดยอดค่ะโดยเฉพาะนิจจี้..
และ KKK อยากติดต่อไปออกอัลบั้มค่ะ...
งานนี้สนุกถ้วนหน้า...สุดท้ายนะคะ..แอบเห็นตอนขนของบริจาคกลับค่ะ...
น่ารักม๊ากๆ น้องๆ ช่วยกันคนละไม้คนละมือ...แถบมีพนักงานโรงแรม..
ช่วยแบบไม่ค่อยเต็มใจมั้ง..ของเยอะค่ะ รถคันเดียวขนไม่หมด..ยังมีน้องที่น่ารัก
มาอาสาช่วยขนอีก...น่ารักมั่กมากๆ...ปลื้มค่ะ...งานนี้ใครแอบอ้างเอาความดี..
ความชอบคนเดียวไม่ได้นะค่ะ ....มันบาปค้า.....ขอบอก เพราะแอบสังเกตุการณ์ตลอดดดดดด555.....
.นิจจี้อยากรู้เป็นใครล่ะสิ...555 แอบไปในงานใส่ชุดแดงดำเริ่ดสุดๆ (รองจากนิจจี้)..
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime5/7/2007, 23:39

อยากเห็นบ้างอ่า เอามาแปะให้ดูมั่งดิ
H i k a R i
H i k a R i

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 233

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime6/7/2007, 00:34

สนุกมากค่ะ แบบว่า รู้สึกคุ้มค่ามากๆเลย

แต่น่าเสียดายพอเป่าเค้กเสร็จก็ต้องกลับ ไม่ทันได้กิน

เพราะเพื่อนต้องไปทำงานพิเศษ

แต่แบบว่า...มันหนุกอ่ะค่ะ รู้สึกดี นี่เป็นครั้งแรกที่ไป

และมันก็ทำให้มั่นใจได้ว่า ครั้งต่อไปก็จะไปอีก

ทุกอย่างที่พี่ๆจัดนู๋ว่าดีแล้วล่ะค่ะ ลงตัวดีแล้ว ดูเป็นกันเองดี

แฮบปี้หลายๆค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

ปล.ยังประทับใจไม่หาย เราอยู่ทีม "อยากกินปลาปักเป้า เป้าจิน" ฮา...
kimibee

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 272

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime6/7/2007, 11:17

มาอ่านของเพื่อนๆแล้ว
อยากดูมากเลย
น่าจะทำเป็นซีดีนะ
เพื่อคนที่ไม่ได้ไปนะอยากดูมากๆๆๆๆ
โดยเฉพาะอยากจะเห็นความรั่วของคุณพี่นิจจังนะ
พี่นิจขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆอยากเห็นความฮาของคุณพี่จัง
คงหนุกมาก
ayaya
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
ayaya

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 42

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime6/7/2007, 20:10

เคือง!!! แบบว่าเคืองมากๆๆอ่ะ

ยังไม่ได้คาเมะเลยอ่ะ !! เค้กก็ไม่ได้กิน[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Usagi2

ต้องกลับก่อนอ่ะไปทำงานพิเศษ อึก !!!

ยังไม่อยากกลับเลยให้ตายเหอะ งานกำลังหนุกๆๆเลยอ่ะเนอะ...

โหย ไม่ได้มางานสนุกแบบนี้นานแล้วอ่ะ

ได้เจอเพื่อนใหม่ ได้เห็นสตาฟ ฮ่า ฮ่า เป็นกันเองกับน้องๆๆ แล้วก็สวยด้วย ???

อยากรู้ไหมเราอยู่กลุ่มไหน 555+ กลุ่มนั้นไง "อยากกินปลาปักเป้า เป้าจิน..."

แบบว่าเพื่อนมันขำซะจินพูดต่อไม่ออกเลย "เป้าจิน"[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Usagi5

พี่นิจจี้ค่ะ พี่มินิคาเมะค่ะ

แบบว่าเสื้อคัตตุนมันมีอาถรรพ์ป่าวอ่ะ

คือว่า... นู๋ใส่เสื้อคัตตุน วันที่ 4 เดือนกรกฎาคม "วันเกิดจิน" (มันเพิ่งจะได้ใส่)

แล้วนู๋ก็ใส่เสื้อตัวนั้นเข้าโรงพยาบาล ??[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Usagi8

อาการเก่ากำเริบ กระเพาะอักเสบ

อาถรรพ์มันอยู่ที่เสื้อ หรือจินอ่ะ?? เหอะๆๆๆ

ปีหน้าจัดอีกนะค่ะ สนุกดีค่ะชอบมาก แล้วจะไปอีกค่ะ[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Usagi6

x_x
x_x

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 137

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime6/7/2007, 21:01

ไม่ได้ไป แต่มาอ่านคอมเม้นท์แล้วน่าสนุกดีจัง ^^

ไปแอบดูคลิปมั่งดีกว่า ยังโหลดได้อยู่มั้ยเอ่ย ---ฮี่ๆๆๆ หัวเราะแบบเจ้าเล่ห์
mun_gals
หน่วยข่าวกรอง
mun_gals

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 55

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime8/7/2007, 00:10

สนุกค่า~
เหมือนรับน้องเลย
แต่แอบเส้า เวลาแจกรางวัล
ตอบไม่ถูกซะที ได้แต่เห็นหน้าจุนโนะลอยๆไปหาคนอื่น T^T
คราวหน้าจะฝึกให้ดีกว่านี้ค่ะ

เอ่อ แล้วถ้าจะเปิดบอร์ด ทากุจิซีเคร็ทเมื่อไหร่บอกด้วยน๊ะคะ
จะรีบไปสมัครคนแรกเลย 55+

ขอไปเพ้อถึงจุนโนะต่อแล้วนะคะ....
ทากุจิ โอ้! พ่อเทพบุตรเจ้าชายมังกรทอง - -"
EUAM
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime8/7/2007, 16:34

หนุกกกกกกกกกกกกก

พี่โอ-พี่เคย์น่ารักที่สุดดดดดดดดด

พี่นิจจี้ก้ออ่ะนะ...................

เปลี่ยนทุกชุดอ่ะ
Annko
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
Annko

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 12

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?   [NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ? - Page 2 Icon_minitime16/7/2007, 08:20

อยากบอกว่าเสียดายมากที่ไม่ได้ไป ฮือๆ ไว้คราวหน้านะคะ จะไปให้ได้เลย

[NOTICE]งานมีตติ้งคัตตุนซีเคร็ทที่ผ่านไป เป็นยังไงกันมั่งคะ?
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 2 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» [NOTICE] ??าบ??? ?าง?? ???? ?ีปัญ?? (???? ???๊กด?วน)
» [NOTICE] ??ะก???้งงาน?ีต??? ??ะก??ลบ??าชิก
» [NOTICE] ??ยช??อบัตรงาน?ีท ??ะข?อป?ิบัติจ??
» [NOTICE] ?ิท?ิของ??าชิก????าก????
» [NOTICE]?ัญ??????ุด?อง?ุณ Yousendit