Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน

Go down 
araya
P_pat_T
Nutsuki.
Yoshie*
sinbad
penguin_555
jinui_kame
uchichan
saru_kumiko
plozzie
lookchin
nodame_
odakiri
janggy
lm-fangkaow
kanum
wakajin
Nanaho
Turtle_ChoCoLaTe
getsujin
omanishi
pyxy_jk
gazzhii
haruna*saki
tararat
saruwatari
mejino
bakanishi
NijiOnSky
Omu_leTto
*-*nuaum*-*
moonchild6857
kay_jin
error
bikuni
KKK
yama_por
Qoo~
luna-ren
H i k a R i
[Y.o.K.u.]
chin
PanCake
Mo-MaY
peachgirlZ
nakamaru_mochi
CoupLe ll Pumpkin *
c-zkamejin
Shulanz*
Mijime
JtZ~volinije_23!!
++KiMeE++
maiangja
ZcretZociety
yakitori
nananishi
Yutsuki
nobell
kamejunjin
kazujin-*-
NISSMOO
kame_girl
akanishi
LuV_kAzUyA
aito
yuu_junno
monkichi
akame_aw
*[P]a[T]*
P L K
นิจจี้
75 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 74

[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime10/12/2006, 23:01

อื้มมมม อะไรก็ไม่เท่า คอมเม้นสร้างสรรค์สังคม จิงมั้ยค่ะ

โมว่าไม่ใช่ 99.99% หรอก น่าจะ 100% เลยมากกว่านะ คอมเม้นยิ่งยาวเป็นหน้ายิ่งรักเลยหล่ะ อ่านแล้วชื่นใจ ใครอยากลองก็ลองหาอะไรมาโพสต์บ่อยๆสิค่ะ จะได้รู้

ก็อยากจะหาสีอยู่หรอก แต่เว็บโค้ดสีมันหายอ่ะสิ เซ็งเลย อยากได้มากๆเลยอ่ะ
ใครหนอจะเป็นผู้ใจบุญให้เด็ก(โข่ง)ผู้ยากไร้คนนี้ แต่โมก็ชอบสีเนื้อนะ เหตุผลก็ง่ายๆ มันเข้ากับสีม่วงที่สุด จบ

คำบางคำก็พิมพ์ผิดอย่างไม่น่าให้อภัยจริงๆ แต่โมว่าพิมพ์ผิดยังไม่เท่าไหร่ น่าจะพิมพ์ให้ถูกภาษาไทยด้วยนะ กันภาษาวิบัติไง จริงมั้ยๆ แต่จะว่าไป บางคำโมก็ยังวิบัติอยู่เลย เอิ๊กๆ ถ้าตัวไหนที่สามารถพิมพ์ให้มันถูกๆได้ ก็พิมพ์ไปเถอะค่ะ ไม่เสียหายอะไรหรอก

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะฮะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
peachgirlZ
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime11/12/2006, 02:33

สีสดใสค่ะ ช๊อบชอบ

ไอคอนก้อน่ารักด้วย หุหุ [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Ic218_as
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Mo-MaY
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 43

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime11/12/2006, 17:55

แย่ละ โมเมยิ่งไม่มีความสามารถอยู่ด้วย

(ได้ข่าวว่าตอนกระทู้แนะนำตัว เล่นซะแสบทรวง)

โมเมจะพยายามสุดความสามารถนะคะ(น้ำตาไหล...เพื่ออออออออ)

เอาเป็นว่า(รู้สึกว่าโมเมจะชอบคำนี้) จะเม้นท์ให้งามๆเลยล่ะค่ะ^^

PanCake
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime11/12/2006, 19:16

แล้วจาทำตามที่บอกนะคะ...[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Kkao04
chin
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 201

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime11/12/2006, 21:47

[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Kkao02ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆนะค๊ะ
รับทราบแล้วจะลองไปทำดูคับ
[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Kuma3
[Y.o.K.u.]
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
[Y.o.K.u.]

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 148

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime11/12/2006, 23:12

ขอบคุณมากๆนะค้า ที่มาแนะนำวิธีดีๆให้เม้นงามๆๆๆ

อยากมีเหมือนกันนะเนี่ยไอ้สีเม้นประจำตัว
แต่แบบสมองน้อย ความสามารถก้อเลยด้อยตามไปด้วย
เพราะฉะนั้น ขอรอดูสีสวยๆของเพื่อนๆดีกว่านะคะ

สุดท้ายๆ หายไวๆนะคะ พี่ๆทั้งสองคน อ่านแล้วเจ็บแทนทั้งคู่เลย
ลื่นล้มในห้องน้ำนี่เปนบ่อย เจ็บมากมาย
คอนแทคบาดนี่ยังไม่เคย แต่เดาว่ามันคงเจ็บมากๆเช่นกัน ขนาดใส่ไม่ดีมันยังระคายตาซะเลย บรึ๋ยยยย
H i k a R i
H i k a R i

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 233

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime12/12/2006, 18:11

วิธีสอนการคอมเม้นเยี่ยมจริงๆค่ะ

แต่แหม คำที่ใช้ยกตัวอย่างนี่ก็ช่างอันตรายได้ใจ เหอๆๆ

ทำให้ได้รู้ว่า หลังจากพิมพ์คอมเม้นแล้ว

ควรอ่านทวนก่อนอีกซักสองรอบ ก่อนจะเอนเทอร์นะคะ
luna-ren

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 64

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime13/12/2006, 00:02

เม้นสวยๆ เม้นยาวๆ โอเชๆ รับทราบคร้า
Qoo~
Qoo~

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 69

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime13/12/2006, 15:22

นี้เราดูวิธีสอนคอมเม้นต์หรือดูตลกเชิญยิ้มกันเนี่ย..
คืออ่านแล้วฮาคะ...ขำมากมาย...กับคำว่า "โอเค"
จะพยายามพิมพ์ให้อ่านง่ายๆนะคะ...แล้วเม้นต์อย่างสันสร้างสรรค์ ^^
yama_por
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
yama_por

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime13/12/2006, 19:28

รับทราบแล้วค่า

คอมเมนท์งามๆ แถมสร้างสรรค์จะดีกับทุกๆฝ่ายเน้อ

มาพยายามกันเถอะนะ มันเกี่ยวกันไหมเนี่ย
KKK
KKK

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 211

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime14/12/2006, 04:34

ที่จริงธันพยายามเม้นให้สีติดมาหลายรอบแล้ว
แต่ยังไม่สำเร็จเลยค่ะ ถมดำก็แล้ว พิมพ์เองก็แล้ว
พอลองกดพรีวิวดูก็ไม่ขึ้นสี ตอนนี้ธันก็เลยมาขาว ๆ ไร้สีสัน
เป็นสาวจืดชืดไปก่อน จะลองต่อไปค่ะ เผื่อจะสำเร็จขึ้นมาซักคอมเม้น

555...แอบชอบชอบโอเคเวอร์ชั่นพิมพ์ผิด
มีคิดไกลเจ้าค่ะ
bikuni
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime28/12/2006, 13:57

พูดถึงไอคอน บิคุชอบไอ้ตัวนี้อ่ะค่ะ [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Koko3 วิ่งไปวิ่งมาน่ารักดีอิอิ

พูดถึงเรื่องคอมเม้นต่อไปจะพยายามเม้นให้สวยมากขึ้นค่ะ(คงทำได้เท่าที่มีนะคะ เพราะบิคุเก่งคอมเหลือเกิน [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Kuma7 )

ขอบคุณพี่นิจจี้มากๆเลยค่ะที่มาสอนไม่งั้นคอมเม้นของบิคุก็คงจะติดกันเป็นพรืดอย่างที่แล้วๆมา555+
error

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 86

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime4/1/2007, 19:29

มารับทราบด้วยอีกคนค่ะ
เราล่ะพิมพ์เร็วๆ แต่ชอบพิมพ์ผิดอยู่เรื่อยเลย
สงสัยแทนที่จะมีสีสันมันจะกลับกลายเป็นอย่างอื่นไปล่ะม้างงง 55+

ขอบคุณทิปคับผ๋ม
kay_jin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 59

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime7/1/2007, 10:35

รับทราบค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยหละงจากที่อยู่หลังเขามานาน

อิอิ 555+

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 126

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime12/1/2007, 23:17

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ จะนำไปปฏิบัติตามนะค่ะ
http://moonchild6857.spaces.live.com
*-*nuaum*-*
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
*-*nuaum*-*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 152

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime17/1/2007, 15:39

อยากที่เม้นคำนี้ตลอดไปลเย

รักพี่ยูที่สุดเลยนะค่ะ

แล้วจาเป็นอย่างนี้ตลอดไป

Forever LoVe
http://www.storythai.com/user/nuaum_yuichi
Omu_leTto
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime17/1/2007, 18:27

55++

ดีเรย จาตีซี้กะคัยก็ตามบายเรยชิมิคระๆๆ
NijiOnSky
NijiOnSky

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime22/1/2007, 08:49

เรื่องคำผิดเนี่ย น่ากลัวมากๆเลย คำที่นิจจี้ยกตัวอย่างมา ยกได้ดีมาก

จะพยายามเม้นให้อ่านง่าย งดงาม ตามคำแนะนำนะค๊า

อ่านทวนก่อนโพสต์จริง น่าจะช่วยเราได้ [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Kuma3
bakanishi
bakanishi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 125

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime23/2/2007, 17:09

รู้เทคนิคเยอะแยะเลย ปกติก้อไม่ค่อยสนใจเลยนะเนี่ย [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Kkao06

ยังงัยก้อจาพายามปรับปรุงเอาไปใช้นะคะ

คอมเมนท์จาได้อ่านได้ง่ายขึ้น สวยด้วย

ขอบคุณเจ้าค่ะ [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Kkao04
mejino
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 14

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime27/2/2007, 23:48

จะเริ่มเล่นสีล่ะค่ะ

แต่ว่า...เล่นไม่ค่อยเก่ง คงจะนานๆทีค่ะที่จะเล่น

แล้วก็จะพยายามไม่พิมพ์ผิดนะคะ บางทีเพราะรีบเลยพลาดไปนิ้ดดดนึงค่ะ
saruwatari
saruwatari

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 136

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime4/3/2007, 22:44

[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Bbs1_hea ขอบคุณนะค่ะ จ่าเอาไปใช้นะค่ะพี่

ลองใช้สีกับรูปอืมๆ น่าสนใจ เดียวจะลองทำดูนะค่ะ

อืม [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Usagi10 ยาวๆ อิมๆ เขียนไม่ค่อยเก่งนะค่ะ แล้วจะพยายามเขียนยามๆนะค่ะ

[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Bbs1_jir ขอบคุณพี่อีกครั้งนะค่ะ การเมมท์ คงมีสีสันขึ้นอีกเยอะเลย [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Usagi3
tararat
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
tararat

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 40

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime15/3/2007, 17:06

เราก็ไม่ค่อยได้เช็คหรอกค่ะ แฮ่ๆ

จะปรับปรุงตัวนะคะ
haruna*saki
haruna*saki

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 98

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime16/4/2007, 17:22

จริงๆใส่สีตัวอักษรก็สวยดีอยู่หรอกนะคะ
แต่ออกแนวขี้เกียจอะ เหอๆ
แต่ก็ลองดูค่ะ บอร์ดจะได้มีสีสัน
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆนะคะ
ไม่ได้เล่นบอร์ดมานานแล้ว

แล้วก็คำว่า"เกาหลี" น่ะ 55555+
ขอบคุณมากๆค่ะที่เตือน
แต่ก็ไม่เคยพิมพ์ผิดคำนี้นะ
แล้วถ้าพิมพ์ผิดก็รีบแก้ในทุกๆคำเลยค่ะ
http://haruna2nippon.exteen.com/
gazzhii
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime16/4/2007, 19:46

อาเคค๊าบบ บบ ^^

เพื่อความสวยงามเน๊อ~

จะพยายามระวังคอมเม้นให้มากที่สุดงับ!!
pyxy_jk
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
pyxy_jk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 153

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน   [TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน - Page 2 Icon_minitime16/4/2007, 21:03

รับทราบค่ะ โฮๆๆๆ บอร์ดสีสันสดใส อิอิ
http://piipyxy.blog42.fc2.com/

[TIPS] คอมเมนท์งาม ๆ สร้างสีสัน สะดุดตา น่าอ่าน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 2 เธˆเธฒเธ 3เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» [TIPS] PM ::: Private Message ?่งข?อค????? ? ?ากัน ?????อน
» [TIPS] icon ??๊กด???าก??? .... ???????หน?ัน???
» [TIPS] KATTUN SECRET RANK
» [TIPS] KATTUN SECRET GUIDE BOOK ???????าง?? ???????ลง