Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า

Go down 
ice
Sa-ii_jin
shaoran
odakiri
selector
Jazzies_Nize
falione_snowland
0kwang0
penguin_555
koyama_kawaii
kame_sennin
plozzie
aoyboy
sassygirl13
TingTongTai
JKDR
Yoshiki_Hayashi
aka_JiNKazuya
g_lunasea
hana_juusu
wakajin
kame_suki
BEARINBLACK
puiz_yuiz
yoru04
RaThia
B.kame
miulein
butabuta
น่ารักคุง
jelly
tomenaki
tsubajin
team
omanishi
pyxy_jk
haruna*saki
nuneto
Keita_Kame
๛๛Riki_Saku๛๛
mejino
*-*nuaum*-*
~MiNoU*KaMe~
NUGZ*
Natty
NijiOnSky
hime
Blue Lady
[N]ash!
FUJIMIYA_RUBY
FUBUKI
error
Dozenki_bow
Marlboro
NaMiiZa
~TsUbA tSuBa~
akira_junno
niji_ne
NeKeyz*
AkaKaMe
simone
hasu=w=
=ZINE=
saruwatari
narita
rabbie
kikki
haruna
maychan
yama_por
akashiyama
ferit
H i k a R i
Qoo~
jantomo
[Y.o.K.u.]
jin_jin
chin
ultrakamejin
moonchild6857
PanCake
MORKS39
killau
Mo-MaY
love_kame
natsu_chan
t_tsuki
KaNajiMe
aki283
yui~chan
akame
ue_black
toki_2yu
ShiN_sh_a
yakitori
Taguchi...P
i_aon
maiangja
mayurakoi
rena
-CK-
sunnie
Yutsuki
nobell
lovelymaru
Daow
kamejunjin
kazujin-*-
luv-kat
aeyplus77
NISSMOO
kame_girl
akanishi
Andrea
kerokitty_lover
maji
HaKuShO
Center...Jin
aito
yayah
purple87
*[P]a[T]*
xiah
LuV_kAzUyA
MiniKamE
นิจจี้
131 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
falione_snowland
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime13/6/2007, 19:39

มารายงานตัวค่าๆๆๆๆ

ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

แล้วก้อเห็นด้วยอย่างมากกับคำเตือนของพี่นิจจี้

เพราะว่าคนที่เค้ามาโพสอะไรต่อมิอะไรให้เราโหลดให้เราดู

เค้าก้อคงรู้สึกไม่ดีจิงไหมค่ะ

แต่ยังก้อขอบคุณนะค่ะที่ทำบอร์ดดีอย่างนี่ขึ้นมา
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 136

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime13/6/2007, 23:03

ยินดีก่าบ้านหลังใหม่ด้วยนะค่ะ
ถึงแม้ว่าจะช้าไปสักนิด...(ไม่นิดแร้วมั้ง - -")

บ้านหลังนี้ก้องอบอุ่นกว่าหลังก่อนใช่มั้ยค่ะ??

งั้นเรามาจัดปาร์ตี้กันดีมั้ยค่ะเนี่ยยยย อิอิ

ฝากตัวด้วยคนนะเจ้าค่ะ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Ic219_as
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
selector
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime19/6/2007, 14:08

รู้จักบอร์ดนี้มาประมาณ 2-3 เดือน เพราะริสแบนด์เส้นนั้น [ที่ไม่ได้ซื้อ เพราะกินแกลบ ณ ขณะนั้น >_<] แต่ตอนนั้นยังไม่ได้สมัครเป็นเมมบอร์ดนี้นะ เพิ่งจะมาสมัครก็วันนี้ล่ะ เราอาจออนไม่ค่อยบ่อย [เพราะเปิดเทอมแล้ว + อยู่หอ ไม่ได้กลับบ้าน] สำหรับเรื่องคอมเม้นท์...เราจะทำตามที่คุณนิจจี้กับคุณมินิบอกนะคะ ถ้าเราทำสิ่งใดผิดพลาดไป ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้นะคะ เรายินดีปรับปรุงเสมอค่ะ

....ขอฝากเนื้อฝากตัวมา ณ ที่นี้นะคะ....
http://sarosaro.hi5.com
odakiri
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
odakiri

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 32

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime1/7/2007, 14:26

อะนะเข้าใจคนทำบอร์ดอะนะว่าเหนื่อย

จะทำตามอะนะจ๊ะ
shaoran
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 25

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime6/7/2007, 10:20

สวัสดีค่ะ
เพิ่งเข้ามาใหม่ ก็จะปฏิบัติตามอย่างดีค่ะ
ชื่อฟอร์รั่มแต่ละอันน่ารักจัง
ยิ้มๆ ^^
Sa-ii_jin
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime9/7/2007, 20:58

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Koko3 รับทราบค่ะ!!
จะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด
555
**ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคร่า...**
[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Koko2
ice
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime9/8/2007, 22:57

โอเคค่ะ รับทราบๆๆ
แบบว่าแอบสมัครก่อนมาอ่าน แหะ แหะ
จะพยายามทำตัวให้ดีที่สุดนะคะ
lizzii
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime11/8/2007, 12:52

มารายงานตัวค่ะ ฝากตัวด้วยนะคะ

เรื่องคอมเม้น เราจาปฏิบัติอย่างเคร่งคัดน๊ะคะ

ถึงจานาน ๆ โผ่หน้ามาทีนึง แต่เราก้อดีใจที่ได้เปนส่วนนึงของที่นี่นะคะ
princes
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
princes

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime25/2/2008, 18:46

รับทราบเจ้าค่ะ ยินดีทำตามข้อตกลงและกฏของบ้านหลังนี้ทุกประการค่ะ
plabuek
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime28/2/2009, 01:51

มารายงานตัวกะเค้าด้วยคนค่า

ยินดีด้วยกับบ้านใหม่พร้อมกฎระเบียบที่เนียบขึ้นกว่าเดิม

รับทราบทุกข้อและจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดค่า

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ ^^
nann_po
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 6 Icon_minitime4/6/2010, 00:55

โอเค รับทราบคร่า อ่านแล้วจะปฎิบัติตามทุกอย่างเคร่งครัด
ชอบอยูร่วมกับคนอื่นอย่างสงบ และมีความสุข
--เข้าใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคร่า--

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 6 เธˆเธฒเธ 6เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
 Similar topics
-
» [??รก???] แบบ????อคัต?ุน ?อก???? ??????????~
» [Meeting] ??ยช??อผ?????ับ?ัต???อต?รก?อก???วจ??+ลง???อขอบัต?