Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เธšเน‰เธฒเธ™เธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า

Go down 
ice
Sa-ii_jin
shaoran
odakiri
selector
Jazzies_Nize
falione_snowland
0kwang0
penguin_555
koyama_kawaii
kame_sennin
plozzie
aoyboy
sassygirl13
TingTongTai
JKDR
Yoshiki_Hayashi
aka_JiNKazuya
g_lunasea
hana_juusu
wakajin
kame_suki
BEARINBLACK
puiz_yuiz
yoru04
RaThia
B.kame
miulein
butabuta
น่ารักคุง
jelly
tomenaki
tsubajin
team
omanishi
pyxy_jk
haruna*saki
nuneto
Keita_Kame
๛๛Riki_Saku๛๛
mejino
*-*nuaum*-*
~MiNoU*KaMe~
NUGZ*
Natty
NijiOnSky
hime
Blue Lady
[N]ash!
FUJIMIYA_RUBY
FUBUKI
error
Dozenki_bow
Marlboro
NaMiiZa
~TsUbA tSuBa~
akira_junno
niji_ne
NeKeyz*
AkaKaMe
simone
hasu=w=
=ZINE=
saruwatari
narita
rabbie
kikki
haruna
maychan
yama_por
akashiyama
ferit
H i k a R i
Qoo~
jantomo
[Y.o.K.u.]
jin_jin
chin
ultrakamejin
moonchild6857
PanCake
MORKS39
killau
Mo-MaY
love_kame
natsu_chan
t_tsuki
KaNajiMe
aki283
yui~chan
akame
ue_black
toki_2yu
ShiN_sh_a
yakitori
Taguchi...P
i_aon
maiangja
mayurakoi
rena
-CK-
sunnie
Yutsuki
nobell
lovelymaru
Daow
kamejunjin
kazujin-*-
luv-kat
aeyplus77
NISSMOO
kame_girl
akanishi
Andrea
kerokitty_lover
maji
HaKuShO
Center...Jin
aito
yayah
purple87
*[P]a[T]*
xiah
LuV_kAzUyA
MiniKamE
นิจจี้
131 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
NaMiiZa
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime28/12/2006, 14:29

ตามมาบ้านใหม่ อ่านข้อตกลงแล้วรู้สึกว่าผ่านเกณฑ์หล่ะน้า ฮ่าๆๆๆ

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Koko3

จะทำตัวเป็นสมาชิกที่ดีค่า ...
แต่ว่าถ้าคอมเมนต์บ้าๆ ไปบ้างอย่าว่ากันนะคะ เมานม ฮ่าๆๆ

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Cat12

ฝากตัวด้วยค่า
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://storythai.com/user/ai_tomohisa/
Marlboro
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime30/12/2006, 23:50

ขอฝากตัวกับคัตตุนซีเครตนะคะ

ชอบบ้านคนรักคัตตุนหลังนี้มากค่ะ

(ส่วนจะรักใครมากน้อยก้อแล้วแต่..55+)

บอร์ดยังคงความคลาสสิคด้วยสีดำเหมือนเดิม

เริ่มต้นใหม่ค่ะ ทำเพื่อบอร์ดและทุกๆคน

รักษากฎเยี่ยงชีพค่ะ!!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Dozenki_bow
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime31/12/2006, 19:40

เข้าใจและพร้อมทำตามที่ขอค่ะ
แต่เราไม่ค่อยได้เล่นคอมเท่าไร ถ้าไม่ค่อยเห็นเราก็อย่าลบเรานะขอร้อง
error
หน่วยข่าวกรอง

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 86

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime4/1/2007, 18:58

เอาเป็นว่าเรามั่นใจในความเป็นเด็กที่ดีของเราค่ะ

(เอ๊ะ ตอบตอนสมัครไปแล้ว เหอๆ)
FUBUKI
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime7/1/2007, 20:03

เพิ่ง มามะกี้เองค่ะ
ไม่รุว่าย้ายที่ใหม่
ไม่มีเวลาเข้าบ่อยอะค่ะ
จะพยายามมาบ่อยๆ
โทดทีค่ะ ไม่ได้อ่านก่อนสมัคร
แต่สมัครก็เข้ามาอ่านแล้วนะค่ะ^^

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 53

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime8/1/2007, 16:30

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma9 [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma9 [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma9 [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma9

พี่นิจจี้คร้า

แย่แล้วคร้า

หนูสมัครก่อนอ่านคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

( แหกปากตะโกนออกไปดางดัง [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma6 )

แหกปากไปงั้นแหละค่ะ

ก้อเล่นบอดนี้มาได้...............

นั้นแหละค่ะ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma7

ชอบบอดนี้มากมาย

( ถึงจะมีแอบไปโฉบๆที่อื่นบ้างก้อเถอะ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma7 )

แล้วพี่จะหัยหนูไปที่ไหนได้ล่ะ

บอกมาเถอะถ้าไม่ขอคุงยูไปกกทีบ้าน1คืนเปงใช้ได้( หนู๋ชอบNakamaruคร้ากรี้ดดดดดด [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma3 )

ก้อไม่ได้สนใจอะไรเลยพอรู้ว่าบอดเปิดหัยสมัครใหม่ก้อสมัครเลยคร้ามิได้อ่านอะไรเลย

เพิ่งมาอ่านนนี่ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma8

อยากบอกพี่นะ

ไม่มีบอกไหนเขียนได้เท่าบอดนี้อีกแล้ว

ให้สูบได้โดยไม่ต้องเม้น

บอดอื่นเค้าขอและลบยูสทิ้งประจำเลยนะพี่รู้เป่า

ใจดีขนาดนี้มีหรือหนู๋จะหนีหายเพราะงั้น

มิสนคร้า

จะเกาะติดเปงกาฝากต่อไปคร้า

โฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักNakamaruน้า

อะมะช่าย

รักตัวเอง และบอดตัวน้า สต๊าฟทุกๆคนด้วยคร้า

จุ๊บๆๆๆๆๆ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma3 [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma3 [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma3 [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma3
[N]ash!
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime9/1/2007, 19:16

ตามมาที่บ้านใหม่ต่อ

ชอบๆ ชื่อบอร์ดน่ารักดี ฮ่าๆ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma2

จะปฏิบัติตามข้อตกลงนะคะ จะอยู่กับบอร์ดนี้ไปนานๆ

ถึงบางทีคอมจะเน่าก็เถอะ= =;
Blue Lady
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime13/1/2007, 17:17

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
hime
หน่วยดูแลกองกำลัง (ลับ)
hime

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 160

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime21/1/2007, 22:30

อ้าววว มาเห็นทีหลังอะแต่สมัครไปแล้ววว ทำไงดี
อย่าเคืองค่า อย่าเพิ่ง เราเต็มใจสมัครน้า

เปิดใจกันขนาดนี้ก็ต้องทำตามอยู่แล้วค่า
ยังไงก็อยากเป็นคนดีเป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดนี้อะนะ

เห็นด้วยมากเลยเห็นชื่อบอร์ดแล้วก็ยิ้มได้เลยค่า

เรื่องเมนท์ก็เมนท์กันมันส์หยดตลอดเวลาค่า ไม่พลาดอยู่แล้ว
เค้าจะไม่ใช้คำที่บอกน้า (เอาใจกันสุดๆๆ) [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Usagi9

ยังไงก็ฝากตัวด้วยค่า เราจะเป็นน้องใหม่ที่ดีจ้า
NijiOnSky
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
NijiOnSky

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 246

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime22/1/2007, 03:48

สวัสดีจ้า [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Usagi3 เพิ่งเข้ามาบอร์ดนี้ไม่นาน มาแวบๆ เหมือนจะคลิกลิ้งมาจากใครสักคน
มาแวบๆ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Usagi7 อ่านบ้างบางที แต่เมื่อวานมาอยู่นานหน่อย อ่านแล้วอยากตอบ
ไม่อยากตอบแบบเป็นวิญญาณน่ะ เลยสมัครดีกว่า แถมสมัครแล้วรอเมลยืนยัน
แน่ะ ไม่มา เลยงง เกิดอะไรขึ้น รอตั้งนานเมื่อวาน เลยตัดใจ ยังไม่ตอบก็ได้
วันนี้มาเช็คเมลอีกที โอเค มาแล้ว ค่อยยังชั่วหน่อย นึกว่าจะไม่ได้ซะแล้ว
อีก2วันก็สอบแล้ว ขอตัวไปอ่านหนังสือก่อนนะคะ บอกอย่างนี้มากี่รอบแล้วก็ไม่รู้
[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Usagi4 เคืองตัวเองน่ะ ไม่อ่านสักที

เรื่องคอมเม้นท์ เราก็เข้าใจจ้า ขนาดมีคนมาเม้นท์กวนๆในบล็อกเรา เรายังเคืองเลย
นึกในใจว่าอย่างนี้ไม่ต้องมาเม้นท์ดีกว่า ถ้าอ่านแล้วอยากแสดงความเห็น เม้นท์ดีๆ
ก็เม้นท์ไปเถอะ (เราบ่นมากไปรึเปล่าเนี่ย) [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Usagi5

มาทำตัวน่ารักๆให้สมกับชื่อบอร์ดดีกว่าเนอะ [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Koko3 [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Koko2 ชอบ2ตัวนี้เหมือนกัน
ร่าเริงน่ารัก แถมชื่อก็เข้าใจตั้งนะคะ นิจจี้กับมินิ
Natty
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime29/1/2007, 22:36

ได้อ่านแล้วก้อเห็นด้วยค่ะ
คอมเม้นมีความหมายสำหรับคนที่ตั้งกระทู้ขึ้นมามากมายเลย
เวลาเห็นคอมเม้นที่ไม่ตรงกับเนื้อหาก้อแอบหมุ่ยเหมือนกันน้า

เราจะร่วมมืออย่างเต็มที่ค่ะ เพื่อให้โลกสงบสุข(?)
NUGZ*
NUGZ*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 83

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime11/2/2007, 12:13

ดีจ้า

ขออยุ่บ้านหลังนี้ด้วยคนนะค๊า
เราพึ่งเริ่มชอบ KAT-TUN อ่ะค่ะ
ก้อชอบได้ซักพักแล้วแหละ ความจิงอ่ะ - -
((เอ๊ะ!! ยังงัย สับสนๆ)) สรุปว่า ตอนนี้รักคุณๆทั้ง6แล้วอ่ะค่ะ

ฝากตัวด้วยนะคะ เราจะทำตัวเปนลูกบ้านที่ดีจ้า ^____^
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 131

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime23/2/2007, 11:53

..(วิ่งแบบป่าราบ กลัวไม่ทัน)
แฮ่กๆๆ มารายงานตัวแล้วค่า..

อื่อๆอ่านหมดแล้วกั๊ป แล้วจะปฏิบัติตัวเปนสมาชิกที่ดีค๊าปป๋ม โย่วๆ

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kkao04
*-*nuaum*-*
*-*nuaum*-*

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 152

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime25/2/2007, 05:49

มันเป็นอย่างนั้นจริงๆแต่บางทีเราก็เนนะ

แต่คือว่ามันอยากขอบคุณจริงๆแล้วหาคำมาเขียนไม่ได้อะ

แต่เวลาที่เราเจอคำนี้เวลาเราโพสก็รู้สึกไม่ดีเหมือนกันนะเนี้ย

อิอิ

จุ๊บๆๆ
http://www.storythai.com/user/nuaum_yuichi
mejino
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 14

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime27/2/2007, 23:13

สวัสดีค่ะ หลังจากหายไปนานนนนนนนนนนนน...

เพราะหลงนิวส์รักยามะพี แต่ยังมีชู้ชื่อ อาคานิชิ จิน...เลยทำให้ถอนตัวไม่ขึ้นค่ะ
หาทางเข้าบอร์ดนี้อยู่ประมาณ..3 วัน ด้วยว่า งมหาบอร์ด และเพิ่งสอบเสร็จวันนี้ 555
ถึงเวลาวิ่งเล่นในช่วงซัมเมอร์แล้ว เลยพยายามนำตัวเองเข้าสู่วงโคจร คัตตุน ค่ะ
นับวันรอหมูอ้วนค่ะ
ถึงจะไม่ใช่นัมเบอร์วัน แต่คุณชายอาคานิชิ อยู่ในความทรงจำมากกว่านัมเบอร์วันค่ะ
มันอยู่ในก้นบึ้ง ..... เอ่อ อย่าคิดว่าเวอร์ค่ะ มันคือเรื่องจริงไม่อิงนิยาย

ตอนนี้ถึงจะมองดูคัตตุนแบบแอบหดหู่...มันทำใจยากค่ะ ที่จะไม่หงุดหงิด แหะๆ
เพราะคิดถึงคุณชายสุดๆ แบบ...จะหวังดีหรือไม่หวังดีล่ะค่ะ...ว่าสุดท้ายจะเป็นยังไง

ขอโทษที่บ่น แต่ว่า ง่ะ มันสุดๆล่ะค่ะ เสียใจเศร้าฝังลึกกกกก

สุดท้ายนี้ ขออยู่ในซอกบ้านนี้ด้วยคนนะคะ
รักยามะพี มากกว่าจิน 1%
๛๛Riki_Saku๛๛
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime4/4/2007, 03:37

ชาติครึ่ง!!!

ได้ข่าวว่าย้ายกันมานานชาติครึ่งแล้ว
แต่เด็กน้อย(เหรอ??)คนนี้ก็เพิ่งมาสมัครสมาชิก 555

สาวสวยของเค๊าคงรู้ช่ายม๊า ว่าทำไมถึงเพิ่งโผล่หัวมา....
ให้อภัยเค๊าเถอะน๊า .....
ถึงเค๊าจะหมกหัวอยู่แต่ที่ร้าน ขายของหวานอย่างเดียว
แต่จนแล้วจนรอด พอเค๊าได้เล่นเน็ทมั่ง เค๊าก็กลับมาตายรัง 555

ยินดีด้วยกับบ้านใหม่น๊างับ (ได้ข่าวว่าช้าไปเยอะเลย 55)
<Gin_Kon_Kung>
เจ้าหน้าที่กองกำลัง (ลับ)
<Gin_Kon_Kung>

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 494

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime6/4/2007, 15:35

ไอจาทำตามทุกข้อคะ

เเต่ติดอยู่ที่ไอพูดไม่เก่ง + พิมพืไม่เก่งอะ

เวลาตอบเลยน๊อยยยยยยยยยน้อย อย่าว่ากานน๊า
Keita_Kame
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime7/4/2007, 20:03

สวัสดีค่า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้า
บ้านหลังใหม่ มาเริ่มต้นอารายใหม่ๆกานดีก่าเน๊าะๆ
^^ สู้ๆสู้ตายยค่า
nuneto
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime9/4/2007, 19:01

รับทราบแล้วก็ปฎิบัติตามค่ะ
ดีใจด้วยนะคะที่มีบ้านใหม่แล้ว
ชอบบอร์ดนี้จริงๆเลย ถึงจะเข้ามาเป็นครั้งแรก เราอ่านดูแล้วประทับใจทุกคนเลยค่ะ
ขอให้บอร์ดนี้อยู่ไปนานๆนะคะ
haruna*saki
haruna*saki

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 98

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime16/4/2007, 15:36

รับทราบและปฏิบัติตามคับผม ^^
เหอๆ เป็นเด็กใหม่ ฝากตัวด้วยขอรับ
ก็ไม่รู้จะพลาดพลั้งเผลอทำผิดวันไหน
แต่รับรองว่านั่นไม่ได้ตั้งใจแน่นอนค่ะ

ที่มาสมัครบอร์ดนี้ก็เพราะอยากหาเพื่อน
+ อยากนินทาหนุ่มๆ เอ๊ย! ชมๆ ^^"

สัญญาว่าจริงใจกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในบอร์ด และคัตตุนเจ้าค่ะ 555+[/img]
http://haruna2nippon.exteen.com/
pyxy_jk
pyxy_jk

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 153

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime16/4/2007, 20:52

โอ๊ยยยย ตอนนี้เราอยากเจอแอดมินแล้วขอกระโดดหอมแก้มแรงๆ + จับฟัดซักทีนึงจังเลยค่ะ

อยากจะสารภาพว่าตอนอ่านก็รู้สึกดี ดีมากๆ (จริงๆนะ) แบบอ่านจบนี่เอาใจไปเลยดีกว่า

เรารุ้สึกว่า...การที่คนเราจะเล่นหรืออยู่ที่ไหนได้น่ะ มันไม่ใช่เพราะข่าวอย่างเดียว แต่ต้องเป็นน้ำใจจากเพื่อนๆสมาชิกด้วยกันด้วย (อันหลังนี้สำคัญมากมาย)

ก่อนหน้านี่ยอมรับว่าไม่ค่อยได้เข้าเลย แต่จากนี้ไปเราสัญญาค่ะ ว่าเราจะอยู่ที่นี่ด้วยรอยยิ้ม จะแบ่งปันในสิ่งที่ช่วยได้ ที่ผ่านมาก็ขอให้ผ่านไป เราฝากตัวด้วยนะคะ (โค้งงามๆ)

http://piipyxy.blog42.fc2.com/
omanishi
หน่วยเฝ้าสังเกตุการณ์
omanishi

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 138

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime18/4/2007, 23:45

รับทราบค่า

แต่ว่าตอนนี้เราปวดหลังจัง
(เกี่ยวไรกัน)
(หัวเราะ)
team
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime28/4/2007, 11:24

รับทราบค่า

สมัครเรียบร้อยแล้ว

ฝากตัวด้วยนะคะ
tsubajin
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
tsubajin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime29/4/2007, 20:50

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma2 ไงดีละค่ะยังไม่ได้อ่านอันนี้แต่ก็กดสมัครไปซะแล้ว
แต่ว่า ยืดอกยก.. [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Kuma6 สัยญาเลยนะค่ะว่าจะ เม้น น่ารักๆเหมือนตัวคนเม้นค่ะเพราะงั้นรับรองไม่ซ้ำซากไม่จำเจแน่นอน แต่เรื่องสีสันไม่แน่นะ 555
tomenaki
หน่วยสอดแนม
หน่วยสอดแนม
tomenaki

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า   [ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า - Page 4 Icon_minitime29/4/2007, 22:05

จัดไปค่ะ ฮ่าๆ ทำตามทุกอย่างจ้า
ไม่เคยเล่นบอร์ดของพวกคัตตุนเลย
นี่เป้นเจ้าที่ 2 ฮี่ๆ จะเข้ามาเยี่ยมคาเมะบ่อยๆจ้า ฮ่าๆ
รักเมะ - -

[ข้อตกลงระหว่างเรา] อ่านก่อน...แล้วค่อยตัดสินใจสมัครจ้า
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 4 เธˆเธฒเธ 6เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» [??รก???] แบบ????อคัต?ุน ?อก???? ??????????~
» [Meeting] ??ยช??อผ?????ับ?ัต???อต?รก?อก???วจ??+ลง???อขอบัต?